asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY (SPECIAL)

Leo hii ndio inawezekana ikawa ijumaa ya mwisho wa mwezi huu mtukufu wa ramadhani, basi kwa heshima na taadhima tuipe siku hii heshima nakumuomba Mwenyezi Mungu atusimamie matatizo yetu yote 

kama kuna mtu ana ugonjwa, ana matatizo na nyumba yake, ana matatizo ya kutafuta kazi naomba tufunguke kwa pamoja na shida zetu mbalimbali ili tusaidiane hapa kwa ushauri na baadaye tumuombe Mungu kwa pamoja kwa wale wote waliotaja matatizo yao Mwenyezi Mungu awatatulie matatizo yao mbalimbali ..... kuna wengine  wanaambiwa ni wazima hawana matatizo yoyote lakini hawashiki mimba kwa pamoja tuelezee matatizo yetu mbalimbali halafu tumuombe Mwenyezi Mungu atufungulie yote tuliyomuomba...

Please tuheshimu siku ya leo taja matatizo tu yanayokusibu na sio bwana yako hakutoshelezi sijui hapana, hapa leo ni matatizo tuu, kuna watu wana matatizo mengi sana katika jamii ila wanaogopa kufunguka kwa wenzao watawacheka, hapa hakuna wa kukucheka maana hatujuani leta shidazako ushauriwe....

64 comments:

  1. MIMI KINACHONIUMIZA NI WEMA aka KUBWA JINGA aka BEAUTY WITHOUT BRAIN KILA SIKU KUZIDI KUWA MJINGA TU.

    ETI LENYEWE LILIACHWA NA NDOMO LIKAJIDHALILISHA KWENDA SHOO YAKE MLIMANI CITY ETI KUMTUZA HELA BUT NDOMO AKALICHUNIA LIKAAIBIIIKA!

    KIDOTI KILIMCHUKULIA BF WAKE BUT LENYEWE ETI LIKAENDA ARUSHA NA WAKAKUMBATIANA NA KIDOTI!

    PENNY ALILICHUKULIA BF WAKE BUT SASA NDO MDA WOTE LIKO NAE NA WANAVALIANA MADERA.

    NYIE MADEMU MSIOJITAMBUA TUTAENDELEA KUWAPIGA PUMBU MOAKA MKOME.

    Ndo nshasema

    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. WE ZEE LA MCHEPUKOZ UNATAKA WAENDELEE KUNUNIANA KISA HUYO DOMO KWANI KAZALIWA NAYE. MAMBO NAKUNUNIANA KISA WANAUME YAMEPITWA NA WAKATI WANAUME WENYEWE NDIO MACHO JUU KILA MWANAMKE MZURI ANAMTAKA ATAWANUNIA WANGAPI WAACHE KWA RAHA ZAO HUYO DOMO NI WAKUPITA TU.

      Delete
    2. WE NAWE MALAAA USOJUA WAPI SOKO LAKO .UTABAKII WEMA WEMA NA UNAZIDI KUCHELEWA MBWA KOKO WA KARIAKOOO

      Delete
    3. WEMA yule huwa akili zake zinamtosha mwenyewe. Eti karudiana na Aunty Ezekiel ambae alisema akifa asimzike

      Delete
    4. ZEE LA MICHEPUKOZ huyu Wema inabidi aombewe atoe pepo la ngono. We mtu yuko na Penny unampivia cm ucku hadi wanakwambia TUACHE TULALE leo unakuwa na penny

      Delete
    5. W ni jinga hilo

      Delete
    6. nyoko zako kumamayozako kafilwe huko hata usipoirusha ushaisoma

      Delete
    7. Anonymous 1.41am uko kwenye period naona, badilisha basi pedi mpenzi na usisahau kuosha kwa bibi mzaa babu yako maana umeshanukisha uvundo humu ndani.

      Delete
    8. TEAM WEMA ndimu zitawahusu sana mwaka huu

      Delete
    9. Hivi kweli MBULULA WEMA anagombea ubunge au ni magazeti tu?

      Delete
    10. HIVI WEMA ana akili au panzi tu kichwani mwake maana kila silu ni vigodoro tu msyuuuu

      Delete
    11. Yaani Wema akiingia bungeni atakuwa chakula cha Wabunge na mawaziri maana ingawa cc wanawake cku hizi cjui tumekuwaje sio km mama zetu na bibi zetu but huyu mwenzetu kazidi yaani ye neno NO bi msamiati wa kichina msyuuu!

      Delete
    12. WEMA ni Team Nyalandu hivyo anategemea Nyakandu akipata urais ye atakuwa WAZIRI WA MICHEZO

      Delete
    13. MAIMATHA kasema TEAM WEMA wanamtukana sana.
      Wema kwakweli ni ushuzi sana mxyuu

      Delete
    14. rudia kumtaja Madam INAONESHA Jinsi gani anakutesa nabado UNAVAA nepi KAA SIO pedi mala... nfyuuuu
      HUNA JIPYA ila tawenzako

      Delete
  2. Wapenzi wa blog ya sitah naombeni mnisaidie mie ni mdada nina miaka33 kipindi nakuwa nimekulia maisha ya shida kijijini kufanya kazi ngumu kutembea umbali mrefu ktk maisha hayo kutokana na hali ngumu ya maisha kiukweli nilikuwa wkt wa joto nachubuka mapaja ad vidonda Mungu ni mwema nimesoma nina kazi nzuri nina maisha mazuri shida yangu ni kwamba mimi ni mweupe ila nina shida makwapa yangu ni meusi ata kupunga siwezi mapaja katikati ni mweusi cwezi ata kumvulia mwanaume naombeni mnisaidie nitumie nini ili nitakate yani nikiwa na mwanaume nakuwa cna furaha na amani siwezi kufanya mapenzi mchana ad usiku tena taa ikiwa imezimwa uzuri wangu elimu yangu imekosa thamani kutokana na tatizo ilo yani nakosa amani na imenifanya ata nimechelewa kuanza mahusiano naombeni mnisaidie

    ReplyDelete
    Replies
    1. Baking soda unachanganya na maziwa au siku nyingne unachanaganya na limao,unapaka kwa dk 15,then unaenda kuoga,ukishaoga mapajani jipake mafuta ya nazi ya Minara,kwapan paka deodorant ya watu wa forever,au chukua kiazi kata slace uwe unasugulia hayo maeneo then unaenda kuoga au chukua sukari changanya na olive oil uwe unajifanyia scrub hayo maeneo,ukishafanya usisahau mafuta ya nazi au Vaseline kupaka,

      Delete
    2. Usisahau kuvaa tight,hakikisha uwe unavaa skin tight

      Delete
    3. Pole dada.kama uko insta mfollow dada mmoja anaitwa rahma wa ukweli.km sikosei.hua naona watu wanatoa mrejesho dawa imewasaidia makwapa meupe sa sijui ni kweli au biashara tu.ila kujaribu aio mbaya

      Delete
    4. POLE SANA MDADA ILA NADHANI KUCHUBUKA MAPAJA KUNASABABISWA NA MAPAJA KUSHIKANA .
      KIBAYACUMEJISHUSHAVYHANI KISA MAPAJA SIKU ZOTE UKIJIKUBALI HATA MWINGINE ATAKUKUBALI !
      JE UNGEPATA KILEMA CHA KUUNGUA USONI UNGEJIFICHA
      ANAYEKUPENDA ATAKUKUBALI ULIVYO .NA HUNA ULAZIMA WA KUPUNGIA MKONO UKIWA NA NGUO INAONESHA MAKWAPA YAKO .
      JIAMINI KWANI NGOZI YA KWAPA NA PAJA IKO LAINI SANA UKIICHUBUA INAUMA VADALA YA KUPONA .MIE NILIKUWA NA MAPAJA MEUSI ILA NILIPAKAA EUCERINE CREAM NI CREAM ZINAZOKUFANYA NGOZI YAKO INAKUWA NATURAL NA NI CREAM NZUR .UNAWEZA KUPAKAA CREAM ITAKUSAIDIA ILA KAMA UNAVAA GAUNI NA YANAGUSANA YANAENDELEA KUWA MEUSI ZAIDI . JIKUBALI TUU HATA BWANA AKO UKIMWANGALIA MAPUMBU YAKE NAHAKIKA MEUSI KULIKO MWILI SASA SIJUI NA YY AYAKATE ??
      KUWA NAWANAUME AKUPENDAE MWAMNIFU USIRUKE NA WATAKAO KULALA NA KUKUKASHIFU

      Delete
    5. dada uwe na amani kuu, chukua ndimu na baking soda ile ya kupikia maandazi.changanya then paka makwapani for 15 mins oga, asubuhi na jioni. ukishaoga hakikisha unapaka mafuta ya Nazi ya minara yale ya Kenya katikati ya mapaja na makwapani ila makwapani usipake mengi jasho litakusumbua. epuka kujipulizia spray makwapani bali tumia deodorant za ukweli. in a month ulete mrejesho,

      Delete
    6. massawe wa massaweJuly 10, 2015 at 1:52 AM

      MUONE DIRECTOR JOAN akupe Della Cream

      Delete
    7. PAMOJA NA USHAURI MZURI WA HAPO JUU PIA NITAFUTE KWA 0758499539 or 0768509332 kwa msaada zaidii.

      Delete
  3. MAI MARTHA NAE MWEHUU KAMA NI KWELI
    HIVI UKAMSHITAKI MTU ETI KISA UNATUKANWA MITANDAONI NA UNAHISI NI TEARM WEMA !!AMA KWELI KUNA WATU WANAKUWA MIILI AKILI WAMEZIACHA NYUMA .MIE NAINGIAGA BLOG HII STORY NA WATU WENGINE SIWAJUI LAKINI NA COMMENTS
    MAI USIENDELEE KUFANYA OPERESHEN USO MIGUU NA MATAKO !KUNA OPERATON NA UBONGO WEWE MTU MZIMA MPAKA ZA UBONGO AMKA SASA.
    MAANA USO UMEKUKAUKA KAA ULIPITIWA NA KIMBUNGA
    MFJUUUU
    NA NYIE MAGAZETI YA BONGO RUDINI SHULE NYIE NDO MNGESHITAKIWA KWANZAAA MNAANDIKA STORY ILI MUUZE TU NA KUWACHAFULIA WATU MAJINA .

    ReplyDelete
  4. OOT kwa mwenye spacio new model yenye 1790CC haili sana mafuta?Plz kama huna jibu better shut up kuliko kuandika upupu

    ReplyDelete
    Replies
    1. sasa mbona mbabe una kawaida ya kuwa na gari au umeshawahi kumiliki gari wewe marufuku kutuletea maulizo ya kijinga kama unataka gari nenda showroom

      Delete
  5. Mimi niko nje ya topic yako sintah.mm kero yangu kubwa ni wafanyabiashara wa instagram.yn wananikera sana.anaweka nguo labda.ukimuuliza sh ngap eti anajibu nichek watsap!hivi watu wanajua kufanya biashara kweli????

    ReplyDelete
    Replies
    1. Njoo ladytiger_fashions upate mambo mazuri hakuna ujanja unsaved pesa na muday

      Delete
    2. Ukitaka nguo kariakoo si unaenda mxiuu! Kama hutaki kwenda whatspp nenda kariakoo ukachague msitusumbue. Huwa tunawap offer whatspp hamuelewi tu. Hutaki whatsapp kasome insta umbea then nenda kariakoo kaulize bei

      Delete
  6. mwezenu nina boyfriend mpya sasa tatizo langu naogopa kumuomba ela ingawa yeye ananipenda long time lakini alishindwa kuniambia ndo kaniambia mwezi uliopita moyo unasita kabisa kumuomba ela cjui nifanyaje yeye kabila lake mzaramo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Acha kuwa ombaomba. Unakeraaaa.

      Delete
    2. anza kumpa wewe... na yeye atajiongeza

      Delete
    3. kausha kwanza usiombe hela ni mapema sana hahah na hivi mzalamo jiandae kwa mchambo shauri yako, umu ndani kuna vituko jamani

      Delete
    4. Mwezi mmoja unataka kuomba ela mwe

      Delete
  7. ON A SERIOUS NOTE TUKIMWEKA WEMA PEMBENI, WADAU NAOMBA TUMUOMBEE MAMA YANGU MZAZI KWANI AMEZIDI KWA UZINZI YAANI ANASHINDANA NA DADA ZANGU KIASI KWAMBA WANAGOMBEA MABWANA. MAMA YETU HAJALI KUWA KESHAKUWA MTU MZIMA. ANATUTIA AIBU. NISAIDIENI KUMUOMBEA.

    Ndo nshasema

    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
  8. sintah kama huwezi kuheshimu hata kauli unayoiandika, hakuna atakayekuheshimu unless yuko miserable kama wewe na huyu mchepukaji ambaye yupo i.c.u anaugua ugonjwa wa wema sepetu na hakuna cure labda afe.

    ReplyDelete
  9. sintah kama huwezi kuheshimu hata kauli unayoiandika, hakuna atakayekuheshimu unless yuko miserable kama wewe na huyu mchepukaji ambaye yupo i.c.u anaugua ugonjwa wa wema sepetu na hakuna cure labda afe.

    ReplyDelete
  10. We ZEE LA MICHEPUKOZ hujui WEMA NI MBUNGE MTARAJIWA?

    ReplyDelete
  11. WEMA ana mtindio wa ubongo

    ReplyDelete
  12. Mwenzenu nachanganyikiwa wazazi wangu wanagombea mahari yangu,mzee wangu alimwacha mamangu nikiwa na miaka sita.mama ilibidi akaanze maisha kwingine akaolewa na kuzaa.baba akabaki na sie akatusomesha hapo tukiishi na mama wa kambo watatu kwa kipindi tofauti,mateso yalikua makubwa sana tukajikaza tukamaliza chuo wote.maumivu yalizidi nikaondoka nyumbani.sasa mahari imetoka baba anasema eti ndo atafanyia sendof hiyo pesa yote,mamangu alipewa kitenge tu kile cha mama mzazi,na wajomba wakabeba mbuzi yao,sasa mama kamwomba fungu lake mzee anasema mama hapaswi kuchukua hela yoyote.mamangu hana makuu kamwomba kiasi kidogo sana ili aongezee kwenye kapu la mama kwa ktchn party,mzee anajikausha.tumewahusisha ndugu wa baba wote wanasema mama lazima apate mgao wake.hapa wanaandaa kikao wamkalishe ndugu yao,na nitakuepo pia.nifanyeje maana ni mambo ya ajabu sana,na ukizingatia baba sio kwamba ni maskini,naona anatumia mabavu.nifanyeje mie.wakati mwingine nawaza ningejua italeta shida hivi tungetoroshana tu.mahari ni milion 3.mamangu anataka lak tano tu.nisaidieni wadau.

    ReplyDelete
    Replies
    1. pole dada mimi yanikuta mama yangu hakupewa hata kitu na wakati katika mahali baba aliwaambia wakwe walete kitenge cha mama na akaondoka nacho mpaka leo hajampak kitu chochote, na waliachana na mama nikiwa hata mwaka sijafikisha. yaani ni shida sana.

      Delete
    2. mama kuwa mpole, watu yametukuta hayo. huyo mama yako hata akikosa iyo 500000 sidhani kama atashindwa kufanya kparty. ata akipewa zote itamsaidia nn? kwa upande wako mwombe mungu shughuli ipite salama tu hizi mbwembwe za hawa wazazi kutunishiana misuli ziache hali iwee shwari,

      Delete
    3. Yaani huyo baba yako ni kiboko!! kauuza kabisa kuliko hata ng'ombe lo!! ndio nyie mkienda huko mnapatishwa shida ile mbaya, maana kila jamaa akikumbuka pesa yake halafu unamletea za kuleta mkong'oto unaanza kwa kwenda mbele lo!! wazazi acheni tamaa ya kutoza mahali kubwa kama watoto wenu ni biashara vile lo!!

      Delete
    4. Nyie achen tu kuna wazee ni noma,nani apigwe? Hivi bado kuna mapenzi ya kudundana? atalala police,mim siyo mwanamke wa kuolewa nikaenda kuonewa,mi nilimzuia asitoe pesa kubwa hivyo,lakini ni uwezo wake wala hakua mbishi,ila mzee wangu kiboko mweeh.ok ngoja tuone hicho kikao,

      Delete
    5. Haya maswala ya mahali aisee tunauza watoto wetu. Hongera wazungu hawajui mahali NI mimi. Ela yote Hiyo jamani. Pole kadada utakuwa mhaya wewe. Mwambie mama aombe michango kwa marafiki achana na baba

      Delete
  13. mbona zee huna matusin mpya ka gogle basi maana hayo niyakila siku naili mujue huyu ni sinta hii commealishaiandika why uirudie umeishiwa matusi nini nyoooooooo

    ReplyDelete
  14. Mwenye faili la mtu anaitwa prince_c4 instagram naliomba,ananisumbua huyu kaka ila naskia ana mtoto sasa nataka kujua kama kaoa au vipi,staki kuingilia ndoa za watu!

    ReplyDelete
  15. Mimi tatizo langu ni kudhulumiwa na watu,watu huja kwangu kulia shida na nikiwasaidia hawanirudishii pesa yangu,sijui ni mkosi,mpaka sasa nimefikisha watu wa 4 ninao wadai,hii kitu inanikosesha raha sana,nimejikuta leo nimelia sana namuomba Mungu anisaidie,nafikiria hata kuwapeleka polisi labda nitapata suluhisho,naombeni wadau mnishauri nifanyeje.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Washakuona wewe ni mwepesi wao cha msingi badilisha tabia kuwa bahiri ile mbaya, kila mtu akija kutaka umkopeshe mpe kauli moja tu sina". lakini ukianza unajua unajua mwisho utatoa tu.... Halafu hao unao wadai mpeleke mmoja polisi halafu mchukulie kitu chake chenye thamani sawa au zaidi ya pesa yako mpaka alipe deni na umpe tarehe ya mwisho kulipa asipolipa kitu kinakua mali yako na unakichukua kweli! watakukoma wenyewe hao.
      Lingine kila anae kopa lazima muandikishiane na umpe tarehe ya mwisho ya kulipa deni, ikipitiliza unakua una ushahidi wa kumpeleka popote ili akulipe la sivyo unabeba chake cha thamani. au ujifunzi kutoka benki ndugu!? huwezi chukua pesa ya benki kirahisi rahisi tu..

      Usipende saana kuwaamini watu na kuwa mrahisi kutoa pesa au mali zako haraka haraka, binadamu alivyo nje sivyo alivyo ndani," ni mnyama oh.. hata sayansi inasema binadamu alitokana na mnyama sasa kuwa makini maana wengine ni nyoka, simba. chui. paka, panya na wengine ni kuku, wengine twiga.
      Na pia usiache kumuomba Mungu sana, akuondolee roho ya kudhulumiwa iliyokuingia.
      Nafikiri utanielewa, pole sana.

      Delete
    2. Asante sana mdau kwa ushauri wako,nimefarijika sana na ntafanya ulivyonielekeza.

      Delete
  16. Wadau wa blog nawashukuru sana kwa ushauri wenu na uzuri nina miti ya malimao yani nitarudi kuwapa majibu yani nguo za kata mikono zilikuwa zinanipita mbarikiwe sana

    ReplyDelete
  17. Naombeni ushauri mimi ni mama mume wangu kaniambia nichague biashara anifungulie iwe kama ndio kazi yangu niko mwanza nikachagua babashop na gym mume akakubali je ni maeneo yapi mwanza kuna mzunguko wa ela maana ni kama baati nikiichezea inakula kwangu coz mune uyu tuliachana ye akaona isiwe tabu coz tuna mtoto anifungulie biashara ili mimi na mtoto tupate pesa ya matumizi naombeni ushauri wenu kwa mwanza wapi ni pazuri pia kosi isiwe kubwa sana yani niweze kuendelea na maisha vze

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mwanza nilihama muda mrefu saana, ila nafikiri hiyo biashara yako iweke maeneo ya city centre mwz yaani kuanzia Nyerere road, mitaa ya sokoni, mitaa ya mwz hotel hadi mitaa ya ofisi za mkoa njia ya kuelekea pasiansi yaani akikisha inakuwa pale pale maeneo ya mjini mjini penyewe. Zaidi ya hapo fanya utafiti ni eneo lipi linaweza kuwa na wateja wa aina hizo za biashara halafu fungua huko au vipi?

      Delete
  18. Wema akajambe alale

    ReplyDelete
  19. Mi nilikuwa Team Wema ma wenzangu hapa IFM but toka aanze ujinga wake tumejitoa. We mtu gani umemuacha Ndomo but uko mstari wa mbele kumfuatilia maisha yake. Mara umtukane Zari mara umpigie kura A. Kiba.

    Si bure WEMA UNA LAANA wewe

    ReplyDelete
    Replies
    1. kabisa dada alafu me naona ndio namsahau kabisa yani ata ajielewi, msiwe mnaacha wanaume uku bado mnawapenda kisa vi gari jamani, kutwa kwenye ma inter view kumuongelea me sijawahi kumsikia domo anamuongelea Wema,

      Delete
  20. Jamanii nime angaliaa insta ya brigit alfred yulee miss tz wa 2012 ana miaka 21 na oneni mafanikio yake mm hapa nina miakaa 23 na hata kununua lipstic ya anastasiabeverlyhills ina nishindaaa. Dooh jamaaniiii nime skiajee wivuu mtoto mdogo tenaa mrembo kua vilee.

    ReplyDelete
    Replies
    1. nackika ananatembea na mme wa mtu

      Delete
    2. Neema mchomvu sasa alilia mume wa Mtu. Mwanaume mwenyewe sketi haimpiti leo nawewe ujiweke haya Pata maumivu kama anayopitia mkewe. Lo mjini ukichukua nawewe unachukuliwa. Haya mikorogo yako ilivyokuzeesha na stress za kuumizwa ngoja tu endelee kula ubuyu oh I love my boo. Mbaya zaidi unajichora sasa hivi hakuna mwanaume anayemtaka sasa amedatajeeee yani full kudata ulijiingizia mikosi mwanamme mwenyewe hela ya mafungu ukipakiwa flydubai ndege ya ma house girl maskini na u masikini wako unaenda kupiga picha kwenye mahoteli makubwa wakati tunakujuwa. Omba msamaha ingawa yeye anakunyanyasa. Yani wanaume wa watu sio dili kabisa. Umeruka Mkojo ukakanyaga Mavi. Na bado baby wa wote huyo we rudi kwa mganga wako tunateleza tu wenzako

      Delete
  21. Mie bwanangu hanitoshelezi na hilo ndo tatizo langu. Au Ulitaka hata matatizo yangu ni-copy na ku-paste? Mimi siyo Sintah ebo!

    ReplyDelete
  22. Je, unatafuta mchumba hujui wapi utampata? unatafuta mke au mme na hujui utampata wapi? Njoo kwenye account yangu ya instagram "tafuta_mchumba_nami" na facebook kwa jina la "tafuta mchumba" uweze kuleta ombi lako kwa inbox au instamsg au instadirect niweze kulipost. Kumbuka taarifa zako muhimu kama jina, na namba ya simu vitakuwa siri kati yangu na wewe. pia utaweza kupata updates za wote wanaotafuta wachumba. Account hizi ni kwa wale walio serious, na siyo kucheza na akili za watu. karibuni

    ReplyDelete
  23. Shoga mbona hutuwekei top 5???? Au na wewe ulikuwa team......? Ha haha haha

    ReplyDelete
  24. Team lowasa mbona kimya mama

    ReplyDelete