asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY

Dear wadauuziii

leo ikiwa ni siku ya mwisho wa mfungo wa ramadhani, tumshukuru Mungu kwa yote , haya sasa binaadam msiache yale mliokuwa mnafanya katika mwezi wa ramadhani , haya sasa weekend hii ni ndefu maana itakuwa ni sikukuu ya Eid haya hebu tupate OOTD kama unalolote,  kama umeibiwa mume, kama umegombana na mtu na unataka kumuomba msamaha basi fanya hapa, kama una tatizo na unahitaji msaada basi andika comment ili upate ushauri tofautiii, wajameni hadi rahaaaaaaaa watu pipooooo, leo raha sana maana mjini kuna mambo najua tu kutakuwa na OOTD zitasheheni nyingi tuuu...

Nawatakia kila la kheri katika sikukuu ya Eid

Nawapenda

96 comments:

  1. dah me leo na tbt nimemkumbuka uncle wangu kubwa jinga enzi blog ya mama inaanza basi alikuwa anachambajwe humu akiongea utahila wake basi lilivyo jinga na acvyopenda kuambiwa ukweli eti anakuja kujibishana na wadau mmoja baada ya mwngne aliyemchamba anajibiwa ha ha ha ha yani nilimuonaga yule ni bogazi kitendo cha kujibishana na wadada tena watu wenywe uwafahmu!! .....insta imemsaidia cku hzi ameamia huko

    ReplyDelete
    Replies
    1. Lemutuz_nation: Hapa ulikuwa MCHANA ***** alipokwenda kuchukua fomu ya Ubunge WA Kinondoni akiwa na kaka yake kulia Tawi LA CCM Mkwajuni Kinondoni.kumbe Nje kulikuwa na Polisi Mmoja wa Kiume na mwingine wa Kike waliokuwa wakimsubiri na Mtu mwingine anayedhaniwa kuwa ni kutoka Usalama wa Taifa...baada ya kumaliza kuchukua fomu tu akakutana na hawa watu 3 wakamuamuru aongoze Makao Makuu ya Polisi ambako alikaa kwa muda na kuelekea Polisi Osterbay ambako anashikiliwa mpaka sasa...TAYARI WATU WAWILI MAARUFU WAMESHAMFUNGULIA KESI MPAKA SASA SAA TANO KAMILI YA USIKU MWANAMKE MMOJA NA MWANAUME MMOJA MUME WA MTU MAARUFU SANA HAPA MJINI...pia juhudi za kumtoa kwa dhamana zinaendelea kwa nguvu kubwa sana.....BINAFSI BADO SINA LA KUSEMA HOWEVER SOON NITASEMA SOMETHING ABOUT THIS ISHU.....stay tuned! - le Mutuz
      Read more at http://websta.me/n/lemutuz_nation#vlitRaJRkJkKTdU5.99

      Delete
  2. NAHITAJI MSAADA

    Kuna demu anaganya kazi Exim Bank kitengo cha mikopo ametulia sana and very sexy. Kuna mwenye faili lake dada zangu? WEMA SEPETUNGA leo simtaji maana leo niko kimapenzi zaidi kwani videmu vyangu vitatu ninavyovipiga pumbu nimevichoka. Nataka kitu kipya kukidinya skukuu ya eid

    Ndo nshasema


    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. WE ZEE LA MCHEPUKO si utulie na hao ulionao?

      Delete
    2. We mkaka Michepukoz unanikuna saana yaani unavitiko we kaka balaa

      Delete
    3. ha ha ha
      kwi kwi
      teh teh

      Delete
    4. Hivi we JANAUME huwezi kuandika bila kumtaja Wema??

      Afu toa minyege yako hapa

      Delete
    5. Huyo demu ametimia idara zote anaitwa Hellen. Maboss wamemtamani wameishia kunawa

      Delete
    6. Zee Michepukoz mjini kila demu ana bei yake we jipange tu chukua mkopo wa gari mtokee

      Delete
    7. Mungu akusamehe

      Delete
    8. Exim zipo nyingi wadada sexy kibao,sema branch tukupe faili mpaka ufungulie hapa hapa..

      Delete
    9. mh hivi wewe una akili kweli wewe??

      Delete
    10. MICHUPUKOZ wakuwacheeee

      Delete
    11. Zee la Michepukoz kwani mwenyewe huwezi kutongoza au domo zege?..lol

      Delete
    12. Zee la Uchepukoz muombe WEMA akukuwadie

      Delete
    13. Zee Umeuaaaaaazz

      Delete
    14. ZEE LA MICHEPUKOZ we kweli chiboko

      Delete
    15. We mkaka ZEE LA MICHEPUKOZ nimetokea kukupenda sana kwa vituko vyako. Mwenye faili la Zee la Michepukoz please

      Delete
    16. Zee la Minyege elezea huyo demu yupoje

      Delete
    17. huna aibu unaandika na kujijibu mwenyewe ovyoooo hiloo tumekushitukia kila ukiandika eti majibu kumi kumbe unajibu mwenyewe tuondolee ujinga

      Delete
  3. wadada wa mjini mnaojibebisha mimba kwa kutaka ndoa kwa lazima ayo mambo yamepitwa na wkt na ni ushamba acheni hzo tabia

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ebu wapashe mwee wanakeraje sasa kutwa malalamiko kanibebesha mimba hanitunzi hanioi khaa wanakeraje sasa acheni zenu hizo mimba uzae kwa makubaliano

      Delete
  4. Mie out yangu ni ya njiti wa kwa obama kuna msemo unasema ukilima mahindi usijetarajia ukavuna mchele kwenye biblia ktk mathayo 5:1-12 zimetajwa zile heri sasa bibi njiti kutwa wewe ni mgomvi najua unapita kwa sinta kasome izo heri maana tukikuandikia coment unabana zari dada wa watu ulimwandika ivi unadhani kuna chozi la bure ndio ayo machozi ya kila uliyewai kumtukana angalia sasaivi watoto wako unawaweka matatani haya uyo mume akiambiwa unayoyafanya utaweka wapi sura yako umesema mume wa shamimu ulimuuliza ni kwa nini ajihic kuwa yeye ni mr sembe shetani alivyokuteka baada ya kwenda kutoa taarifa umerudi kuandika yale yale kwakweli ndio maana tunaambiwa usimruhusu shetani aendeshe maisha yako yani bibi njiti ata usingefunga nahic ulifunga kula tu leo ukiambiwa utoe maelezo ya kuhusu uyo mume wa shamimu cjui anauza madawa huna ushaidi mume wa kiki sijui jambazi ukiambiwa toa maelezo huna ushaidi yani tena wote unaowaandika wakushitaki na itolewe adhabu kali ili iwe fundisho ivo viela ulivyokuja navyo kwa ajili cjui ya kugombea ubunge viishie vyote police na hakuna ataekupa ubunge umechemka na wadada wa mjini wataendelea kuwa juu wewe endelea kutafuta maadui wenzio wanatafuta pesa poyeeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. kamwandikie kwake kule hata kama hatairusha itakuwa imemfikia direct...unawashwa tu weweeee huku hayatuhusu

      Delete
    2. Point,ila kumbuka kuweka/au kutenganisha sentensi moja na nyingine.

      Delete
    3. mie ugomvi wangu mkubwa na yeye ulikuwa tuu kwa zari yani jamani mimba acheni tuu huwa zinazingua mnoo halafu ukiudhiwa ndo unajihisi kufa kufa manake hormones zinabadilika mwili unabadilika akili zinabailika halafu mtu anakusakama deile tena mtu mwenyewe hata hujawahi kumtia machoni, kamuanika yule dada na mimba yake dunia nzima ikawa inamtukana mara afukunyue mambo ya nyumaa alimradi tuu amchafue na watu watukanee waongee uongo watunge alimradi wanogeshe story.

      basi hio siku mjelajela kaandika mimba ya katunzi sijui utadhani alimshikia katunzi miguu jamani zari aliumia akaweka maneno ya kujifariji kuwa kila anaepitia hali ngumu kama aliyonayo azidi kuomba Mungu.
      miezi miwili mbele zari kajibiwa manake ni bonge la aibuu upigwe makofi ya haja na bado usweke lupango na kibao kikugeukie lo lo loooooh.. ingekuw mie baada ya kutoka lupango tuu ningeenda kukwea pia na kurudi hukoo kwenye freedom of speech za kuattack watu ambao huwajui kisa timu mavi mavi. sijui mdogo mtu kampelekea uji? hii ni aibu mnoo na ana bahati ilikuwa mfungo manake linda cha urembo angecheza mdundiko ila idd itamuendea murua yee mbuta nanga alilewa jana kwa furaha kuu baada ya tukio hili. mtetezi wa zari amerudi nimemuonea huruma kwa ajili ya wanae wale wadogo yani hata hawajamaliza wiki mama katoweka ghafla tena viko ugenini poor keanu. idd hii hataisahau kamwee manake kavuliwa nguo muosha huoshwa!

      Delete
    4. shouger nilichekaje alipigwa vibao halafu akabadii story eti nimetishiwa bunduki kwii kwii mwee si useme ukweli tena alimlabua ni kijana wa mtaani alimlabua mpaka wigi likaanguka chini niliona huruma masikini akabaki anajizoa zoa akakimbilia kwenye gari watu walimzomea mhh pale fresh harudi tena ile aibu hawezi

      Delete
    5. we nawe tulia huko mfyuuuuuuuu subirini dada wa pata muonekano wangu mke mwenzie anajifungua soon yupo FASTJET mtafurahi mwaka huu kaka kicheche km nn triple 7 ndio kwakenyooooooooooooo

      Delete
  5. mrs caitlyin ndoa imemshinda kwa obama kaja kutafuta mapolisi wamliwaze

    ReplyDelete
    Replies
    1. NDO KINACHOWACHELEWESHA WATU WANAKWENDA KULA EID KWAO NYIEE OOH KWANI HAKINA MBOOO ALIKOTOKA

      Delete
    2. shosti 2:16 pole na maumivu kama nakuona ulivyofura kwa hasira mamy kula panadol halafu umpelekee uji wa idd bosi wako amelala selo

      Delete
  6. ivi kwa mfano Lowasa sasa pesa zake alizotumia kukampeni ndio inakuaje?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mali ya dhulma haidumu..ndo ishatoka hiyo ka namuona avopigwa na bumbuwazi.

      Delete
    2. Angeingia IKULU ndio tungekoma,angekomba kulipa madeni.
      kwa sasa sijui itakuwaje.

      Delete
    3. ndio akomee saa nyingine pesa sio kila kitu ila kama kuzimwaga kazimwa bwana miaka mitano mfululizo ni misaada tuu kuanzia milioni mia moja wengine tukaomba ada tuu ya shule akajibu ati anasomesha watoto wa monduli haya basi wakupeleke magogoni. we baba hukuwa na haja ya kunijibu kwa kashfa ilhali ulijua utakujaomba kura za watanzania na sio monduli.

      Delete
    4. Tumijionea kwa macho pesa sio kila kitu hata uwe na mipesa vipi kama huna utu binadamu wenzako hawatakuheshimu, wenye kujifunza tumejifunza

      Delete
  7. Msaada wadau, kama kuna mtu anajua chochote kuhusu FOREVER LIVING au GNLD anisaidie maana natamani kujiunga ila sijui shirika lipi ni zuri, vp kuhusu products zao ni kweli zinatibu? na kama hii biashara hailipi niachane nayo tu nifanye kitu kingine...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kuna wengine wameanza hivi karibuni wanauza kahawa Organo gold, wanasema ina uyoga mwekundu Organic Ganoderma Lucidum (google kujua faida zake) wanasema inalipa maana bado wengi hawajaingia. Jaribu hii, na mimi nafikiria kuingia

      Delete
    2. Achana nao kibiashara,tafuta biashara nyingine.
      Wana product nzuri,ni virutubisho vizuri sana.
      Tumia tu lakini si kwa biashara ya kutegemea kihivyooooooooooooo

      Delete
    3. mashirika yote mawili ni mazuri, product zao ni kweli zina manufaa kwenye mwili ila kibiashara waliowahi kuingia ndio wamefaidika wewe utakayejiunga sasa hakuna faida utatembeza mji mzima hailipi hata hela ya nauli nakushauri tafuta mradi mwingine

      Delete
    4. nitafute mdau kwa what app 0768509332.... nikueleweshee... ukipenda utafanya usipopenda basii.

      Delete
    5. thanks all kwa ushauri...ntakutafuta mdau

      Delete
    6. Jiunge na hii inaitwa BF suma ni bidhaa amabzo ziko wanted mnoo na gharama yake ni nafuu na bonus nzuri(mfano wenye shida ya nguvu za kiume zilizoisha kwamba hawasimamishi au wakipiga bao moja hoi, au wanaotafuta watoto, wanawake wasio na hamu ya tendo la ndoa, maji kujaa ukeni, kuongeza kumbukumbu, na immunity boosters, wenye shida za mifupa, dawa na sabuni za chunusi na shida zooote. Piga namba 0686023430

      Delete
  8. CHEMSHA BONGO ATAKAYEPATA KESHO NAMUALIKA KWANGU EID!!!!!!!!!!!

    i) Muandishi wa habari za kizushi zisizo na uhakika.

    eg. aliwahi kumzulia banz.. wa watu kafa kaweka na picha kwe blog yake badae kaambiwa yu hai katoa fasta!!! ni nani????

    ii)anaandika kupotosha jamii badala ya kuelimisha!!
    eg. mucongo yupo mujini wadada mchangamkieni!!! ni nani?????

    iii)kurusha comments zinazomtukana wema wa watu kila kukicha wakati wema hana mpango wa kujibizana nae lakini hakomi!!!!!

    eg. ........ yako ipo hivi mara vile!!!! ni nani????

    iv) kipindi cha uchaguzi ndo hivyo kinakaribia badala ya kufundisha jamii namna ya kuchagua viongozi bora ana andika habari tofauti!!!

    eg. mara kupendwa raha kisa kuonyesha tumbo zenye ujauzito n.k!!!! ni nani?????

    ATAKAYEPATIA BONGE LA OFA LINAMSUBIRI!!!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. HAHAHAHAHAAAAAAAAA andunje mojaaaaaaaaaaaaaa

      Delete
    2. Veri simpo ni zee la michepukoz

      Delete
    3. MGONJWA WEWE!

      Delete
    4. Nyampua AKA Mama Govinda AKA Muuza Magauni alie chemka AKA Jlo wa Bongo AKA Kiristina.

      Delete
    5. huyo ni sinta andunje..ex wa juma nature... mtoto wa mzee mwarubadu...hahahahaaaa....

      Delete
    6. MBUNGE MICHIRIZI

      Delete
    7. Huyo ni Mrs Cait wa kwa obama

      Delete
    8. Jibu lake ni Raisi wa misukule yenye brain mgando nialike shosti

      Delete
    9. Nipeni mji eg mashauzi street

      Delete
  9. Duuh so sad to mama obama.... yamemkuta

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwache yamkute ameyakoroga mwenyewe

      Delete
  10. Wadau nisaidieni. Nyumba yangu ina mende sana ngachoka kabisa. Kila jmosi nafanya GENERAL CLEANING napuliza dawa (HIT, EXPEL, ZAP) lakini wapi. Nifanyeje tena bandugu? Wananinyima raha kila nikiingia hm. Hii ni serious jamani....!!! * Mama Debo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tafuta watu wa kupuliza dawa nje waje wapulize kwenye mashimo ya maji taka. Pili hakikisha hulazi vyombo vichafu au chakula kilichobaki ndani ya nyumba

      Delete
    2. KUNA ILE DAWA YA MENDE INAITWA GREEN LEAF KAMA SIJAKOSEA NI KIBOKI ME NILIKUWA NA MENDE HADI AIBU MKIKAA SEBULENI WANAKATIKA KAMA WAMETUMWA TENA WANASUBIRI SAA KUNA WAGENI. NILIPOMWAGA HIYO DAWA BASI HADI LEO SIJAWAHI ONA MENDE NDANI KWANGU

      Delete
    3. midawa ya kupuliza ikiwa mingi itawageukia na nyinyi wenyewe mje kula kama sumu tahadhari kama una watoto wadogo puliza dawa mara moja moja sana

      Delete
  11. Hivi wenzangu mnaochunaga mibuzi siku mkivaa wig afu buzi linataka unyumba inakuwaje? Manake mabuzi yanapendaga sana kufanya fujo wakati wa kunaniliana. Mara limekuchapa makofi ya matako kwa nguvu, mara linakuvuta nywele. Sasa kama ndo umevaa wigi inakuwaje jamani au ndo kila saa mkono uwe kichwani? Mie kuna mkaka ananipenda sana ila nywele zangu fupi mno afu kipunyuke navaa wigi. .sasa kila mara ananiomba tukutane au anataka nikamtembelee kwake nikifikiria tu wigi nanyong,onyea. Nampiga chenga..naogopa tusije tukafika mbali tukajikuta tuko kwa kitanda afu likaangukia pale..aibu ikanikuta. Ndomana najiuliza wavaa mawigi wenzangu huwa mnafanyaje katika situation kama hizi?

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahaa shoga yangu umenichekesha.Kasuke mpendwa ama vipi?Wig vaa kwa mtu ambaye mshazoean kiaina mkiwa katika mambo yenu wawili tu unalivua unaweka kando.Duh ishawah kunikuta enzi hizo jamaa sijamzoea nami nimetinga wig ndan kipipili cha haja.Nilishikaje mikono kichwan mwanzo mwisho.Hahahaha sasa hivi ata simuogopi

      Delete
    2. kwenye maongezi umwambie sina nywele hili ni wigi vua aone kipunyuke mdogo mdogo atazoea

      Delete
    3. Hahahahaaaaaaaa!!

      Delete
    4. wewe dada 1. suka mistari midogo midogo halafu bania zile pini za nguo kati ya nyewle na wigi
      Pili kama vipi wewe wakati wa kuduu vaa kile kikofia cha kulalia jidai hutaki nyewe zako zivurugike hahahha akose nyewele zakuvuta hahahhaa
      Au tatu hata funga ka kitambaa kishkaji zile type za tupac hahahaah

      Delete
    5. Asanteni kwa ushauri wapenzi..ila kusuka nayo Ni shughuli si mnajua vinywele vikiwa ka vya mtoto mchanga vinavokuwaga. Ila huo ushauri wa kusuka then unaweka pini naona nitaufanyia kazi..alau wigi likae litengemae..hiyo ya kuvaa kikofia shosti sasa kama ni mchana si atanishangaa? Ataona mm huyu vipi sasa ndo anataka kuhamia kabisa umu ndani nini! Nadhani nikishamzoea ndo kikofia kitapanda wakati huo huo ntakuwa najipanga kumueleza hali halisi teh teh..hii ya Tupac imeniacha hoi ingawa ni wazo zuri sana..hapo lazima uwe kauzu na make up ziwe zimekubali..jamani ni shughuli isikie tu kwa mwenzio mh!

      Delete
  12. Sintah yule mcongo wa jana alojisiliba vaselini bado yuko mjini au ashavutwa na wenye njaa kali?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Amevutwa na LeMutuz mwenyewe ndoa ya jinsia moja ruksa umechelewa ulikua wapi mpaka LeMutuz amekuzidi

      Delete
    2. Juzi lilikuwa double tree ....mashauzi tele halivutii kwakweli.....lishkuru linapesa kha

      Delete
  13. OOT: jamani neyonce wa watu kumpenda kote huko rummy na kumzalia watoto ni kazi bureee mimi kama mwanamke imeniuma kumbe rumy bado yuko na kiboko yake wanaume hawa ni matapeli pole sana neyoncelove mungu atakupatia atakayekupenda daima

    ReplyDelete
    Replies
    1. huyo neyonce analazimisha mapenzi jitu lenyewe halimpendi, atulie mungu atampa wake

      Delete
  14. Jamani naombeni mnisaidie kwa kipindi kirefu sana nimetafuta ujauzito ila sipati vipimo vyote nimefanya na niko poa kabisa, mwenzangu hana tatizo kwani ana mtoto mmoja aliyezaa na mchumba ake ambaye alifariki na huwezi kusema labda mtoto sio wake maana kwa mfanano alionao na mtoto kama mapacha. Kuna mtu kanishauri nitumie Clomid anasema imewasaidia wengi sasa swali langu, Kuna mtu yeyote humu alishaitumia ikamsaidia? Naombeni mnisaidie jamani yani nakosa raha kabisa, najihisi sijakamilika bila mtoto. Kila siku nalia nasali kwaajili ya mtoto. Nina miaka 28. Asanteni sana wapendwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pole sana dear. Inabidi na yeye akapime tuu sababu kuwa na mtoto ndo haimaanishi labda hana tatizo. anaweza kuwa kapata tatizo baada ya kupata mtoto as matatizo yanaweza kutokea any time. ni bora mkapime wote the itajulikana tatizo ni nini.
      kuhusu clomid ina kazi ya kusaidia kupevusha mayai sasa kama ulishapima ukaonekana huna tatizo la mayai ziache au omba ushauri kwa dr usije tumia zikakuletea matatizo.
      mimi ninatatizo kama lako natafuta mtoto huu mwaka wa nne na nilizitumia hizo dawa hazikunisaidia ila ni kweli kuna ambao zinawasaidia na zimewasaidia wengi.

      Delete
    2. kamuulize gynocologist hilo tatizo liko juu ya uwezo wetu nenda kwa wataalamu wakupe dozi zilizo kamili dawa za mitaani bila vipimo kamili utadhurika badala ya kutibika

      Delete
    3. Tatizo lako ni dogo sana. Mtafute Cr. Mwaka. Utarudi huku kutupa ushuhuda

      Delete
    4. Mwanaume nae akapime tu wajua mbegu zao huwa zinabadilikabadilika kuwa na mtoto sio kigezo,yes naskia clomid zinasaidia

      Delete
    5. Nakushauri ukamuone Dr. Mwaka. Nina rafiki ambaye MUNGU amemtumia Dr. Mwaka kumpa shogangu haja ya moyo wake. Nenda na ukawe na uvumilivu wa foleni.

      Delete
  15. Mjini raha watu pipoo eee..? Kwa wengine mjini Ni karaha na kijijini haparudiki..tutarundikana hapa hapa adi kieleweke. Hivi mtu unaanzaje kutubu dhambi ukiwa ndani ya mchepuko? Na unaanzaje kuachana na mchepuko wakati bwana hana hata habaree na wewe! Mnalala kitanda kimoja hakugusi wala haamki kuomba unyumba..mwisho wa siku unaamua kwenda kupata walau kidogo kwa huyo anaekuona. Ukirudi bwana walaa kala kalala kesho kazini..mmh! Mitihani mingine ni migumu sana wajameni nadhani hata majiniasi wanashindwa kuisovu..tuombeane kheri tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. funguka shosti mafumbo ya nini? sijakusoma vizuri funguka zaidi

      Delete
    2. na ndio asilimia 90 ya ndoa jina za bongo kazi kuonyesha mipete tuu huku ndani ya kumoyo wanalia nasema na badooo na unafiki wenu wa ndoa yani ben afleck na jeniffer ganner walaact wee sasa yamewashinda ni mwendo wa divorce tuu.. hakuna kitu kinauma kama kulea ndoa bubu yani ipo nje tuu ndani hakuliki ndoa za wanawake wa kibongo ni full maumivu. nitaolewa nikiwa 45 tena na sio mbongo movie sitaki pesha uzeeni, wanaume wa bongo wana vimada watatu watatu na ndoa juu yani yakirudi nyumbani hata kumgusa mke wanaona kichefu chefu.
      huko nje limepigwa massage, limenyonywa koni, limebaniwa sauti na madeko ya hapa na pale limepetiwa petiwa kama nyau. likirudi nyumbani jepesiii.

      sasa wewe mama nanihii kazi yako ni malalamiko tuu hakuna hiki watoto sijui nini yani hauna vionjo kutwa umenuna wengine wanawaogopa waume zao kama mahead master yani ni shiida wengine mume akirudi mapema hawana amani manake ni mnumo tuu jitu linageuka kobra linaviimbaa hadi watoto wanakula kona kulalal kabla ya muda. jamani ndoa ya namna hii inipite kabisaa.. ukisikia kill me softly ndo huku. VUMILIENI MTAZOEA ila nawaambia nyi wanawake manolea nda za mateso hata kama hampigwi ni kuwa "emotion abused" ni mbaya mbaya mnoo unaweza kufa kwa bp hadi kuua mtu ni hayo

      Delete
    3. hahahahahahahahahhahahahha aaaah wana sinta mnanipa raha sana...limepetiwapetiwa kama nyau!!! hahahah ndoa za sikuhizi ni majanga majanga

      Delete
    4. mdau agiza mtori na chapati kwa mangi.mwambie akufungashie na mbuzi choma utalishe watoto EID..aah umeniongelea maisha yangu aisee!!! mwanamke mie wa miaka 32 ukiniona nimeanza kusinyaa na makunyanzi juu kisa mume aliyekosa heshima na kunirudia asubuhi kila siku,msonyo!!! alivyomkali sasa kwa vitu vya kijingaa, watoto wake hata hajui wanaendajen shule wala wamekula nini.......aaah nashukuru Mungu nina kipato changu na kazi yangu nzuri otherwise huyu mwanaume angetulaza njaa aisee.. hizi ndoa jamani, zioneni tu kwenye picha za harusi na shela!!!

      Delete
    5. Mjelajela umemaliza yote ila maisha ya ndoa shosty hayatabiliki..ndoa inaweza kumbadilisha mtu from one character to another. Ndoa inaweza kumpa mtu furaha au karaha na hakuna formular katika ndoa. Laiti kila mtu angejua ndoa yake itakuwaje nadhani ingekuwa ni rahisi but nobody knows. Leo wajiona wewe mke/mume bora badae kuna jambo tu linatokea na kutibua kila kitu..tena vinaanzaga slow but sure. But wataalam wamapenzi wanasema Hakuna mwisho mzuri wa mapenzi..ka sio kutendana basi ni kutengana iwe kutengana kimawazo, kwa divorce au kwa kifo..but there is no happy ending In love..but ni bora kupenda ukaumia kuliko kutokupenda kamwe..mpo hapo?

      Delete
  16. Unajipya mrs njiti sasa uso umekuparama kama mbuzi ya albadiri dar lazima uikimbie

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwii kwii kwii uwiii my ribs wewe mwana kumaniner nitapaliwa na kucheka hii comment yako kwii kwii kwii mwee nimechekaje sasa

      Delete
    2. mhh mwee mama mzungu anatatizo la akili hii issue kaitaka mwenyewe mwacheni akomeshwe huna kiki tena mujini umefulia muji una wenyewe wako busy kutafuta mahela wewe uko busy kutafuta ugomvi umegusa pabaya kakulaza lupango kiko wapi

      Delete
  17. Mjini kuna mambo ahhhaha
    Sasa ugomvi wa mkeo ww ndo unaushabikia me cjawahi ona Khaa sintah mwambie shogaako wa Pata Muonekano,Waliongaa wiki etc aaache ubibi ugomvi wa kike kasutaneni pembeni na mjibaba mtu mzima kuonyesha watu bastola inahuuu.

    ReplyDelete
  18. Swala zima la kutoshika mimba lazima uende hospital na vile vile kutokana na dini yako muslim/christian muombe Mungu akusaidie. Jamani na wewe wa mende acha kulaza dustbin ndani na hakikisha huna makorokoro mengi kwako kama ukiweza get rid of things you are not using.

    ReplyDelete
  19. Jamani mimi tatizo langu ni kutokwa na damu ya hedhi yenye mabonge afu nyingi sana. Please nisaidieni.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kama unatumia cjui mpango wa uzazi acha kbs,jamani CK yupo gerezani sasa km ni kweli iwe fundsho kwa wanaume wengne mjue mke ana laana vile vile cyo mama yako mzazi tuu na mkome kuwataka madada wa mjini maana baba alichunwa balaa,lkn ni kahandsome handsome!!.....

      Delete
    2. Uende hospitali. Una history hiyo au imeibuka kama kitu kipya wala usijiulize mara 2.

      Delete
  20. Jamani make ya mungu anataka ubungeswali ni kama marshal ya us yamemshinda? 2.mungu kamrudisha bongo above kwa budget. Karudi kimya kimya bila mbwembwe si kawaida yake. Nyumba aliyonunua hewa, modelling ya kenzo hewa, unacheza na L.A wewe. Pesa alizokuwa analala nazo kitandani si zimsupport kwenye kuwania ubunge,licha ya hiyo na investment ya baba yake kwanini asitumie loser 100% na kiwanda cha bongorious alichokuwa anataka kutupa ajira kilowatt? Golf aliyokuwa anaenda miami imepungua? Sasa anataka ubunge kweli watanzania wenzangu mbunge kama huyu hafai muongo,mropokaji,mgomvi,ni big no. Kama ana elimu achukue pesa alizokuwa ameacha baba yake kwenye ile biashara ya kokoto aliyotuambia kwa uwezo wangu wakufikiri biashara ya kokoto inavyo lips walk uhitaji mchango wa watu.mke ya mungu 100% umefuria umefuria marekani kwa pupa.na roho za watu uliowatenda zinakulilia omba sana upewe ubunge urudishe status mjini la sivyo next destination ni lini.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Relax, halafu uwe unarudia kusoma ulichoandika kabla ya kuhit publish button

      Delete
  21. Tupeni file la ki shoga kimoja kinajiita Davito. Kina issue gani hapa mjini?

    ReplyDelete
  22. JAMANI KUNA MSICHANA ANAFANYA KAZI PROIN PROMOTION ANAITWA JENNIPHER KWAY INSTA ANATUMIA JEPPYLOUS ANA SHEPU LA KUFA MTU KUNA MTU ANA FILE LAKE ?NATAKA NIJIWEKE PALE

    ReplyDelete