asas

asas

sintah

sintah

PICK OF THE DAY

Bosslady wa ukweeee
ukishikwa shikanaaaaaa


Nawatakia kila la kheri maana huu ni mwanzo wa week bila kusahau East African princess yupo njiani hadi rahaaaaa

76 comments:

  1. nilijua tu leo hukosi kuziweka

    ReplyDelete
  2. OOOT Hivi Agnes masogange nn shidaa mbona kalegea tako vile?Mwee au ana michezo ile?

    ReplyDelete
  3. yaani sinta umezidi kujipendekeza kwanza sasa hivi zari hana mda na wewe kabisa yuko bize la laazizi wake lakini we kila wakati hebu koma mtoto wa kike

    ReplyDelete
  4. Zari sijui anakula nini kasura km msichana wa miaka 25

    ReplyDelete
    Replies
    1. Una makengeza nini mwenzetu pamoja na editing yote makunyanzi yanaonekana kasrua ka msichana kako wapi hebu nenda kariakoo ukanunua carrot fungu 1000 tu uwe unakunywa glass moja kila siku

      Delete
    2. Povu la sumu ha ha ha shosti vepeee una makunyanzi mpaka kwenye maku nini mbona hasira za wivu???

      Delete
  5. huyu dada kibogoyo au.maana yeye niwakufunga domo tu sijawai kuona picha akiwa kakenua au menoo kaa foleni za madmu?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tatizo meno dear yamepinda hatariii hayako kwenye mstari thats why unaona picha zote ana pozi moja la kufunga mdomo sasa mtu boss lady anashindwa nini kutengeneza meno mpk anasababisha mdomo kupinda

      Delete
  6. I like dem God be wt dem,They are happy .what matters in life is happness and they own it.Team stress free.

    ReplyDelete
  7. Asifikiri kwa Dai ndio kafika huyo anaitwa dume la simba mda wote ananjaa anaacha kulea wanae anangangania huku ndorobo sana huyu mama

    ReplyDelete
    Replies
    1. hata bwanaako nae dume la samba vilevile mxeeeeeeeeew!!! labda awe bwabwa,lakini kama rijali atawa trakat tuuuu!!!

      Delete
    2. umbe umekushika kujibu comments za wenzako mpk unakosea samba ndiyo nini bwanake Anonymous hapo juu si baba yako kwani hujui hahahahah

      Delete
    3. Poyeee baba yake atawezaje liuwanja lako la taifa mmmh hata ya tembo inaelea humo uwiiioo

      Delete
  8. goja wajuzi wa mambo waje

    ReplyDelete
  9. Sintah usingewekahii ningeshangaa,tuanze wiki vizuri kwasie wapenda vitu kamahivi,achawapendane kwarahazao,wanaowaponda shaurizao,mnyooko.com penzi limeshamiri hawayumbishwi namaneno yawatu nawafurahiasana tumbo safiii no cellulite,ooh bibi,kudua wewe kijana wamiaka25tuone lako mwenzio mtt wa4yuko swafiii ooh mkorogo sasa mbona hafubai mtalaanikasana wakati wenzenu wanafanikiwa nyie matusi ndio mmefanikiwanayo,Ukitaka kufanikiwa jalisana maishayako nausichukie waliofanikiwa zaidi yako,omba mungu Nawe usogee kimaisha chuki zinalostisha hayeni mwendo ndiokamahuo,mungu si mjomba wamtu.

    ReplyDelete
  10. hahahha mdada umenichekesha hapo juu et Zar kibogoyo.hapana ana DENTAL FORMULA MBAYA SANAA YAAN AKICHEKA UZUR WAKE WOTE UNAISHA.......

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwi kwi kwi kwi tatizo dental formula shoga

      Delete
  11. ZARI TUSHAVU TUMEANZA KUCHUMA KUNDE MWEEE BAADA YA MIAKA 2 HIVI LAZIMA DOMO AKIMBIE NA HUO MDOMO HAUFUNGUKAGI NN SHIDAA KILA PICHA KAFUMBA KIMDOMO MWEEEE SI KITANUKA SAA KIDOMO KUTWA KIMEFUNGWA

    ReplyDelete
    Replies
    1. khaa ndugu zangu kwa maneno tu nahisi tunaongoza East Africa,Yan nilivyosoma comment yako nimeishia kusemaneno la kwanza nililoliandika

      Delete
    2. hahahahahahah duh watanzania ni normaaa eti nini kibogoyo mbavu zangu mie alikuwa anataka kiki East Africa akaona akiwa na Domo ataipata haya ndiyo hii sasa fungua kdomo hicho kitanuka

      Delete
  12. MM haya hii nayo kali mama kaamua kweli

    ReplyDelete
  13. Hakika mama kafika na anafurahia mapenzi yake na serengeti wake tumuacheni jamani

    ReplyDelete
  14. dai hapo kachika kuma ya zari au nini

    ReplyDelete
    Replies
    1. hapana sweetie kashika maziwa ya mama yako

      Delete
  15. hawa walipanic na mapokezi ya madam, naona anawakosesha sana usingizi eeh. Madam wa watu Hana hata habari nao wenyewe wamekazana kurusha maneno yao Yale yale, hawana jipya. Waambie tunataka toleo jipya la ndimu hizo za zamani zime-expire!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mapokezi gani anarekodi in her shoes,Wema watu wanamdanganya Sana hasa hao akina Petit huyo Wema angeanzia huku Dar tena angegombea hata udiwani Nina uhakika angepata halafu angejijenga kisiasa angalau kwa miaka mitano ndiyo akenda huko juu,Wao wanafikiri siasa Kama kuact movie? Madai Yao Madame Ana nyota kali Sana!Siasa sio tuzo za watu.

      Delete
    2. nyoo ati ana nyota wapii ana nyota ya mavi kupendwa na nzi mbona hakwa japo wa pili? kawa wa mwishooo hayo mapenzi ya instgram kwenye real life hakuna kitu. wema nyapu ndo inampa umaarufu hamna cha maana zaidi ya kuchuna waume za watu tuuuuuu.. futa nyuki ule sali… fata nzi wema ule mavi

      Delete
    3. Kama hawajapanic iweje neno Singida haliwakauki midomoni mwao!

      Delete
    4. Wewe Anon 1:21 PM unasema hivyo kwa vile alimchuna mumeo na baba yako?

      Delete
    5. nicheke miye kumbe tunashangilia walio feli bwa ha ha ha ha kweli division 10 wamezidi idadi bongo.

      Delete
    6. wewe kwani huna nyapu mbona huna umaarufu wamekosa kina Lowassa na kina Membe mpk x-Deputy Secretary wa UN itakuwa Wema wewe kweli hujui siasa alikosa JK 1995 after 10 years akaja kuwa Rais cha ajabu nini mseme kwa mambo yake mengine kn si kwa hili kitu cha kawaida sana kwenye siasa upoooo

      Delete
    7. embu muacheni mtoto wa watu jamani dah mpumzisheni sasa mbona watanzania tupo hivi pic ni ya diamond na zari wema wa nin waacheni sasa na wao wana mioyo eti mi nawapenda wote wema, diamond na zari amani iwe kwenu

      Delete
  16. ZARI HAPENDI KUKENUA, ANA VIJINO VIBAYA KAMA VYANGU

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hapendi kukenua au anaona soooo meno kaa ngedere

      Delete
    2. HAAHAA UWII

      Delete
  17. Avue zote kabisa tuone kila kitu!!!! nawe kwa shobo looo!!!! blogu ya ajabu kila kitu kiwe kizuri kibaya weka!!!!

    ReplyDelete
  18. Hivi ni macho yangu au naona makunyanzi ya shavu kwenye hiyo picha ya pili! Ama kweli uzee haujifichi hata kwa poda!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Uzee haupigi hodiii...

      Delete
    2. ndio keshapendwa meza sumu ukatike wewe uliye kijana ila chini UWANJA WA STADIUM

      Delete
  19. Hapa ni minyoosho tu hakuna kupanic, wanaopanic ni hao waliochezewa na diamond kisha akawamwaga sasa wanaweweseke kila wakati hawajui wapi pakushika wala pakukimbilia chezea penzi la mtoto wa tandale wewe

    ReplyDelete
  20. Mfuta Viatu Vya BossladyJuly 27, 2015 at 4:00 AM

    ACHENI UONGO ZARI ANA DENTAL FORMULA NZURI SANA LABDA HAMJAONA WAKATI ANAONGEA. MR. AND MRS RULER AKA MINYOOSHO.COM

    ReplyDelete
    Replies
    1. INAELEKEA UMJUI ZARI UMEKURUPUKA,

      Delete
  21. Sasa hapo wakulaumiwa nani Zari aua Diamond?

    ReplyDelete
    Replies
    1. wa kulaumiwa ni mama yako kutobana mapaja wakati na kukunya pyeee

      Delete
  22. Siamini km Zari ni Muislamu kweli?

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani we imani zako zinamfikisha peponi, hebu kajamb tikiti kwanza labda brain yako itaanza kufanya kazi

      Delete
    2. Ukishaukana Uislam ukaingia dini nyingine ni basi wal akhera sasa uislam wake uko wapi hapo soma caption yake kwenye hizo picha zake chafu kwenye Instagram uone anavyowakandia wavaa madira as if wavaa madira hawana shape za kuonyesha ila ni stara tu na kujua dini ya kiislam inataka mwanamke ajistiri. Dunia tunapita hiii watu wanajidanganya na umaarufu mbuzi haya yetu macho

      Delete
  23. MM jamani huyu mama si ana watoto wakubwa tu kwanini anapenda kujizalilisha hivi?

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani amekuonesha uchi wake? we utakuwa na limwili ka michelin wivuuuu

      Delete
    2. UCHI WAKE TULISHAUONA HAKUNA JIPYA HAPO LABDA WEWE NDO UJAUONA..WE NDO MWENYE WIVU HUELEWI HATA UNAONGEA NINI...ILE VIDEO ANAYOJIINGIZIA NA DILDO UCHINI UKUIONA??

      Delete
  24. BIBI NA AZAE AENDE ZAKE WEE, DAI HANA KITUO, ZARI ANAOGOPA KUCHEKA ANA MENO KAMA ALIRUSHIWA AKAYADAKA KWA MDOMO
    ETI NDO WANAMUUMIZA WEMA KWA PICHA ZA KUFUTA MAKUNYANZI KWA PHOTOSHOP, OVYOOO NA HILO DAI NASKIA SENGE WANAFIRANA YEYE NA DJ WAKE

    ReplyDelete
    Replies
    1. wagumba mapovu telee poyeeee kamata mbwa umnyonyeshe ndala zako uwiii

      Delete
    2. hahahahahha jamani yamekuwa hayo tena taratibu basi shoga wanachefua hawa ngedere ila punguza munkari kwi kwikwi lol

      Delete
  25. Hivi hii familia mbona haijawahi kumchokonoa Wolper? Anaogopa wachaga watam-ufoo saro watamng'oa macho bi Sandra eeh! Anajua wa kuwaonea!

    ReplyDelete
  26. Lazima mtaa wa pili wanyooke kwa mapigo haya jamani,

    ReplyDelete
  27. mi nahisi wako kibiashara zaidi, manake mwanamke kujitoa ufahamu kihivyo sio bure

    ReplyDelete
  28. mtumbo kila mtu anaouona visu lazima viwahusu mh!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. we inakuwasha nini na uguma wako?

      Delete
  29. Eti ni ya kweli Diamond na Zari ni waathirika wa virusi vya ukimwi?Na kama kweli mtoto aliye tumboni itakuwaje?Hali inatisha Africa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Bas bi michiriz atakua ameuleta huo ukimwi looh!

      Delete
    2. Muulize baba yako shosti!

      Delete
    3. Mfuta Viatu Vya BossladyJuly 27, 2015 at 10:11 PM

      ANOY WA 1.43PM KWANI WEWE SIKU HIZI UMEACHA KUTUMIA ARVs? MAANA HUONEKANI KITUONI AU UNAMTUMA MTU AKUCHUKULIE.MTAZUSHA SANA NA BADO MTANYOOKA TU.

      Delete
    4. Maswali gani unauliza inakuhusu nini kama wameathirika .swali unauliza kama upon darasani ?

      Delete
    5. Nazusha nini sasa hapo wewe mfuta viatu?Nyie ndo watu wazima hovyo kama Sinta kutwa kusifia ujinga kisa mtu mnampenda.Fikiria wadogo zetu cuz am in my twenties,nafikiria kuhusu walio chini yangu teens,wanaotamani maisha ya hawa watu na jinsi wanavyoishi ndo wajue kuwa,ngoma ikilia saaana mwisho hupasuka.

      Kama unadhani Dai ni mzima nenda kampanulie halafu baada ya miezi 3 nenda ukapime.Sawa eeh?tuwe kama wenzetu nchi zilizoendelea kumpenda msanii kwao siyo ZUIO la kumkosoa.Huyu anaharibu vijana wengi wadogo wanadhani maisha anayoishi yeye ni sawa.Mwaego wadogo zetu mnaopita IG mkifanya upupu anaoufanya Diamond mtaanza kutumia ARVs kabla hamjafika 30s,mimama mingine inawaongopea humu yenyewe ishazaa watoto salama,hata ikiukwaa haina cha kulose.Mf Sinta mwenyewe huyu si tayari ana watoto huyu,mazuri yake igen kama kujituma,tabia zake mzichukie.

      Njoo ujibu tena wewe shabiki mandazi!Manake you are blinded,bendera fata upepo hata zari akija na Dai utasifia mavi yananukia vizuri.

      Delete
    6. Siku zote ulikuwa wapi we kenge maji ha topeeee
      Mxxxiuuu maku kweliii wewe kwanii huyo chibu
      Maisha anayoishii kuna sehemu kaandika watu
      Wamuige??? Au ni Nyege Zao tu zinawawasha!!?
      Kabla hujamnyooshea mwenzio jitizame vizuri
      Kama na wewe vidole havikuhusuu!!! Mburulaaa
      Mkubwa hujui unaongea nini kisebengo mfyuuuu!!

      Delete
  30. kuna picha moja kasmile iseeee kaonekana zeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee......hahahaaaa...uo mtumbp umekuwa public adverstisement..............................big shame on her nyambafuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Aibu ni yako usiyekuwa hata na jini la kukutomba hata bure, kwa bibi mzaa buzi lako kweusiiiii nani akutamani chefuuuu kaogee damu labda utapona.

      Delete
  31. Yaani sipati picha Mamdogo angekuwa bado ni binti mdogo ambaye hajawahi kuzaa wala nini hizo shobo za dimondo ambazo angekuwa nazo mbona @BeWema angejutraa maana hapa tu na utu uzima wa bibie hali ndiyo hii, isingekuwa hivyo madozen kwa madozen ya vinegar yangehusika sana tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tuwe wakweli wema ana udogo gani? Hapo hajazaa limwili tepweeee cellulite kila kona, mlevi uzuri wa 2006 kauharibu. Sasa huyu yuko mid 30s utafikiri yuko 20s, mjifunze kuitunza miili yenu, maana hata ukiwa 18 ila muonekano utafikiri ajuza haitakusaidia kamwe.

      Delete
  32. Last wiki Zari alikuja hospital kumuona Dr wake nimeshangaa Sintah cjakuona kumleta kwenye ule msafara kwa jinsi unavyojipendekeza kwake, hyo zari ukimuona hana make up mbayaaaaa hata hamfikii wema,dental furmular ndio usiseme,ufupi km ana undugu na mzee majuto.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hebuweka surayako basi picha full tuanze kukudoboa amsure umebomoka hatari namtumbo umechanika kwa kuzaa kama umezaa kijiji mfyuu

      Delete
  33. Mwacheni nyota ajinafasi kwa wakati wake wanawake wanajileta wenyewe afanyaje sas, hawafati ila wanamfata, mtu mzima kesha pagawawishwa huyo hasiki haoni hata watoto kawasamehe, Muulizeni wema kinachomfanya aweweseke mpk sasa ninini,

    ReplyDelete
  34. Mi nataka mnijuze huyu Daimond ana maujuzi gani haswa?au ana sifa gani za kupendwa na wanawake warembo kiasi hiki (1) Wolpe (2) Wema (3) Joketi (4) penny (5) Zari the bosslady mmmmm jamanii ni manjonjo,mapigo, maujuzi au.... na bado waliotoka wanataka kuingia tena ni full mihangaiko

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hakuna lingine zaidi ya kupaishwa katika mitandao wanapewa kiki! Unajua wanawake wengi wanapenda sana kusifiwa na kuwa appreciated especially katika public sasa domo analijua hilo na anaitumia vizuri sana fursa hiyo so atawapata wengi tu

      Delete