asas

asas

sintah

sintah

PREGOOOZ HOT MOMMAZZ......

Kim K


Zarina Hassan

Wamama maarufu wanaoshindana kwa matumbo katika mtandao, sijui yupi atatangulia? nawatakia kila la kheri 

Sexy preggoz mommy, ukiona wanakukera kuonyesha matumbo yao na wewe beba ya kwako utulie, waaache kwa raha zao, oooh mbona watoto wake wa kwanza hakufanya hivyo kwani hamjui dunia inabadilika jinsi tulivyokuwa tunaishi miaka kumi iliyopita unategemea tuishi mpaka sasa?   enjoy the show.....ngachoka!

26 comments:

  1. Sintah bhanaaaa unapenda uchokozi khaa apo zari tu ndo kazi itakuwepo ngoja wajuaji waamke waje wateme povu kama wana degedege LA ukubwani

    ReplyDelete
  2. hahahahahah umennifurahisha Sinta eti wamama maarufu kwaio Zari nae maarufu anamkimbizia Kim kaaah hatari bac hahahaha ebu tupe mchakato wa kampeni kdogo achana na hao watu mana hii ndo sector ako afu naona hauelewi ata uandke nn hahahaha yani ww chuo nahc unaendaga kucndkza wenzako tu chaaaa

    ReplyDelete
  3. hahhaha uwiii sintah wewe chizi eti ngachoka hahhah Jamani ngoja niwaachie wajuzi wa mambo

    ReplyDelete
  4. hivi huyo zari huwa anatabasamu kweli?? sijawahi kuona meno yake hata siku moja..lmao..uzuri wa kenge ni ngozi tuu..hahahaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Weeeh usiombe acheke utazimia, ana dental formula ya mamba!! Nadhani anajijua ndio maana hacheki cheki hovyo, anaishia kutabasamu bila kutoa meno yako...
      Kuna clip yake moja alikuwa anahojiwa, alipocheka kila mtu alichoka, ana ZIG ZAG kama mamba! Ama kweli Mungu hakupi vyote........

      Delete
    2. weka ya kwako tuoni kama sio ya ngiri

      Delete
    3. Hiyo minjino yake si akaitengeneze...mtu anakaa state house minjino kulee, sufuria ya sido...

      Delete
    4. ndio tatizo la kucram ukipiga picha churti ukenue eeeh ngozi nyeusi maatizoooo

      Delete
  5. Sintah acha kushabikia mambo ambayo wewe mwenyewe unajua siyo sahihi na huwezi kufanya,huo ni upotoshaji! Ujue na wewe kama kioo cha jamii unawajibika katika kuelimisha jamii lakini maamuzi ya kufata ushauri wako ndiyo unakuwa wa mtu binafsi

    ReplyDelete
    Replies
    1. ha ha ha bibie manyama uzembe yako yasitupangie sie vipotabo namna ya kujiachia eeeeeh

      Delete
  6. we mshenzi kweli mama maarufu kwenu labda...mxiuu eti nan atatangulia yan hunaga maneno ya kuandika hebu kaoge uombe kwenda kuswim white house maaana huitwi ila unajkombaje

    ReplyDelete
    Replies
    1. povu mdada, heri ungekuwa umegiga hata mswaki basi khaaa

      Delete
  7. nakushauri usiweke siasa humu ndani ni mambo kama haya ndo mazuri fruuu kuangalia matumbo tu

    ReplyDelete
  8. MAKUBWA WEWE MBONA UNAFICHA MIGUU YAKO
    UNALAZIMISHA UNDUGU NA ZARI
    HAAAAA NDO KINA HALIMA MAPENGO WENYEWE

    ReplyDelete
  9. OOT: USHAURI WANGU WA BURE KWA WANAWAKE,WADADA,NA WASICHANA WOTE HUMU NDANI,,,,KAMA WEWE NI JINSIA YA KIKE USIMTUKANE MWENZAKO MWENYE JINSIA YA KIKE PIA KWAMBA YEYE NI MALAYA,.kuna watu wanajiona wao sio malaya lakini tangu waanze kutiwa mpk leo wameshatiwa na wanaume zaidi ya 3,hapo hata wewe ni malaya,mwanamke aliyelala na mwanaume mmoja na kuolewa,kamwe hawezi mtukana mwenzio malaya maana wanaheshima na adabu ndio maana amejitunza hajalala na wa 2 kaishia mmoja tuu,sasa wale wanaotukana wenziwe malaya wao ndio wamelala na wanaume zaidi ya wa 5 alafu unakuja hapa unamtukana mwenzio malaya wakati hata wewe ni malaya pia tena labda wewe ndio zadi kuliko mwenzio.shame on you

    ReplyDelete
    Replies
    1. Message sent. Kachukue soda kwa mangi nitalipa.

      Delete
    2. Safisana Mdau juu hapo unajitambua,ukishalalwa na mwanaume zaidi ya mmoja ww tayari umalaya tuu,kwahio ngoma droo wote malaya umepitisha idadi zaidi ya mmoja we nikundi hilohilo,Mdau malizia nawale wanaofokonyolewa tgo jee lazima wawe najina lao mahsusi,huwezikumuwekasahanimoja mtoa tigo na mtoa k,no k imehalalishwa na muumba tgo no hao tuwaiteje?by the way ukiwa namwili mzuri nayo raha weunafikiri tumbo lingekuwa namichirizi angeliwekahapo?wanawake tujipende wanaumenao wanamoyo maana wanakutanaga namengi,tumbo mtepweto full michirizi tujitunze Sio uzae mtoto mmoja tu uwe shaghalabaghala.wengine hujazaa tayari ushalegea sura haijulikani si kwa mshupao ulionao Hata 30yrs Huna.jitunzeni msitumikehovyo leo juma kesho,Osama lishe yenyewe duni hulivizuri,kilajasho la mwanaume unabemendana nalo utakomaa tu nakuonekana ajuza.zari kajitunza nawatoto aliozaa bado analipa hatamkimtukana wengiwenu humu hamnalolote sikiuchumi,sikikazi sikimakazi,ooh anameno mabaya weulie nameno mazuri unanini cha maana Hata tuwe inspired kwako kipi?pyeeee ooh mie mzuri uzuri wako umeufanyia nini unamiliki nini hasa chakutufanya ht tuwe inspired,una ofisi umeajiri watuwangapi unawalipa mshahara wakueleweka naunalipa kodi nchini kwako bilakuweweseka msijishaue uzuri nikichwani tu,ufanye mambo ueleweke Sio ubabaishaji unabahatisha halafu uponde wenzio

      Delete
  10. Sinta jana shangazi alivaa Diraa mbona humuonyeshi? alihasau kama aliwatukana wavaa dira, acha ujinga Nyampua.

    ReplyDelete
  11. jamani bi Matende anavaa dira, cha ajabu Andunje amuonyeshi kwenye ki blocg ushwara.

    ReplyDelete
  12. Sintah lazima utakuwa unalipwa na Zari. Kama unafanya kazi ya bure amka mama, mtaji huo

    ReplyDelete
  13. OOT,my dears najua humu pia kuna watu mnajazia wadogo zenu form za TCU,wapenzi lazima uandike vyuo vyote vi5?nipo katika kumchagulia mdogo wangu(yeye yupo jeshin)sababu wamesema kuanzia vitatu ruksa.SHIDA NI HII je baada ya kumaliza kujaza nafanye ili nitume??kwani naona pale kuna LINK ya mwisho upande wa kushoto imeandikwa print for future reference,yan hata sielewi nafanye ili nijue kuwa form imeenda maana hamna hata sehemu ya kuupload.Mbaya zaid TCU wanajishaua,wiki nzima napiga simu niulize hawapokei.MABOGUS NYIEEE,MSYUUUUU,kama mnadhani mko busy sana mngeacha ile system ya zaman ya kuapply vyuoni direct,mnatutesa sie tuliosoma vyuo enzi za analogia.

    Simu hampokei mnajiona mko busy siooo?narudia tena mabogus nyiee mnatia hasira.Mwaya wapenzi kwa anayejua anisaidie kifup nishamaliza kujaza sijui what next.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pole sana. Unatakiwa ujaze kisha u print kwa ajili ya kusainiwa na serikali za mitaa na mwanasheria kisha unaituma posta.

      Delete
  14. KALIPIE KWANZA MPESA HALAFU NDIO UDOWNLOAD FOMU KUTOKA KWENYE MTANDAO ITAKUJA KWA JINA LA HUYO NDUGU YAKO. NENDA PALE POSTA MPYA KAWAULIZE WALE WADADA WENYE COMPUTER NA WATU WAMEWAJALIA KIBAO, WATAKUELEKEZA VIZURI.

    ReplyDelete
  15. HANA MPYA HUYU NA TUMBO LAKE KAMA PIPA!

    ReplyDelete
  16. HANA MPYA HUYU NA TUMBO LAKE KUBWA KAMA PIPA! MBONA KIM HAJAVUA NGUO..

    ReplyDelete
  17. Hahhhahahahhaahah

    ReplyDelete