asas

asas

sintah

sintah

RAHA YA WAWILI NI MALOVE LOVE


kuna mwanamke asiyependa kufanyiwa hivi?? aaaah wapi

Twendeni mbele na kurudi nyuma Dimondo anajua mapenzi nyieeeeee, unajua wanawake wengi wana miss yale mahaba ya kupetiwa petiwa full time, utakuta dada mjamzito mumewe anarudi saa sita ya  usiku hajui mkewe kashindaje wala kala nini, ukimuuliza kwanini hakujali  anakwambia mimba si ugonjwa, ila kwa Dimondo anajua ku spoil kweli mwanamke aacheni wengine wachanganyikiwe aiseee,.

najua mtaropoka tuu lakini twende mbele na kurudi nyuma hakuna mwanamke asiyependa haya mapenzi wallahi watu wanadataaa kwelikweli.....

63 comments:

  1. Ukisikia kupendwa na kuenziwa ndio huku awana neno wenyew na mambo yko. namuombea ajifungue salama

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwako ww unayejua kuongea sana, ni kweli wakati mwingine unaongea point ila wakati mwingine unaboa tena unajionyesha kabisa una chuki na hasira na wenzio.then ngoja nikwambie sio kila mtu anapenda kumjibu mtu naa wakati mwingine watu wakikaa kimya sio kama wanaogopa ni kwamba hawapendi malumbano ya kijinga na hasa wewe usiyejitambua .mami usitumie blog yako kama chombo cha kukwaza wenzio na kuwatukanisha wenzio kila wakati kumbuka na wenzio pia wana mioyo ,watoto,waume.wake.,majirani kaka,dada.kama wewe.kumbuka MUNGU WETU PIA YUPO NA HACHELEWI WALA HAKAWII SO USIJIFANYE WEWEUKO JUU YA SHERIA MAMII.MBONA HAO UNAOANGAIKA NAO WENZIO WALA HAWANA TIME NA WEWE? WALISHAKUDELETE LONG TIME KITAMBO? NANI ASIYEJUA KUWA BIASHARA NIMATANGAZO? KOSA LA NACKY NI NINI PALE NA HATA HIVYO HAKUSIMAMA YY MWENYEWE KUJITANGAZA HIVI ANGESIMAMA MWEENYEWE SI UNGEKUFA WW? MARA NGAPI TUNAENDA KWENYE MAHARUS AU SENDOFF NA BAADA YA SHEREHE WANAJITANGAZA? ITAKUWA GHAFLA KAMA ILE ?MM NAONA UNGEMZUIA KATIBU MWENEZI ILA NACKY HANA KOSA, WAPI ULIONA WAMEANDIKA MAMAAKO AKIWA KIONGOZI HURUHUSIWI MTOTO KUFANYA BIASHARA? TENA MTOTO MWENYEWE NI MKUBWA ANAYEJITEGEMEA NA MAISHA YAKE,ACHA ROHO MBAYA UMEZID MWANAMKE LOO? THWEN UKASEMA MTOTO WA MTARAJIWA MWANAE VIATU MPAKA VIISHE NDIO ANAMNUNULIA VINGINE ULE NI MTAZAMO WAKE TU KUNA WAZAZI WENGINE HAWAPENDI KUWARAMBISHA WATOTO WAO MPAKA WENYEWE WANAPOKUWA WAKUBWA,ILI MRADI MTOTO AWE MSAFI INATOSHA.WEWE JUZI ULIMPAKA MWANAO MAKEUP KWENYE GRADUATION YAKE IM SURE KILE KITU ANGEFANYA MWENGINE KESHO UNGEANDIKA RISALA OOO MTOTO MDOGO HAKUSTAHILI MAKEUP NA MANENO KIBAO UNGEHARISHA.ILA UKIFANYA WEWE SAWA KWENI WW NI NANI HASA ? MBONA UNAJISAHAU SANA MAMII AU WEWE NI MUNGU MWANA HUKOSEI .PLEASE WAACHE WENZIO USIWASAKAME SANA KWA KUTUMIA HIYO BLOG YAKO,BADILIKA MWANAMKE ACHA ROHO MBAYA MTU GANI KILA WAKATI UNAPENDA UGOMVI KAMA SHETANI? HAO WANAOKUSIFIA WAKATI MWINGINE WANAKUPOTOSHA MAMII

      Delete
    2. Sasa wewe na gazeti guuubwa hata halihusiani na blog wala mada hii si ukaandike mtaa wa pili huku atutaki unafiki.unless muandishi ni wewe wewe SINTAH.SIONI UMUHIMU WA KUACHIA COMMENT HAIHUSIANI KABISA NA BLOG YETU WALA MADA.MIJITU MINGINE USHIZII TU .KAMA MAMA MIAMI ANAKUKERA NENDA KAMWAMBIE KWENYE BLOG YAKE.

      Delete
  2. Maskini Sintah kwa vile wewe haukuwa na wa kukupeti peti ukiwa na mimba unadhani ni wote. Kwa hiyo unataka kila anayependwa apost picha instagram au nini? Unatia huruma kwa kweli.

    ReplyDelete
    Replies
    1. heri yako wewe unapetiwa na baba yako issshhhh

      Delete
  3. na wewe ndio utaishia kuona kwenye picha za mwenzio, baba za watoto huwezi kuwaonyesha, watoto wenyewe huwezi kuonyesha, michirizi ya tumbo ndio usiseme kibao kama gunia ya katani!

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani akiwaonesha ndio hedhi yako itarudi katika ratiba ha ha h ah ah ndio ukome kutoa mimba mwanaharamu wewe

      Delete
  4. Ni kweli kabisa usemayo sinta hata mimi napenda . lakini sipendi kupigwa picha na kuwekwa kwenye mitandao inahusu ?????

    ReplyDelete
    Replies
    1. upigwe picha kwani wewe supastaaa ha ha ah ah ha ah kwanza hata ukiwekwa utatisha wasomaji heri ubakie anony tu

      Delete
  5. Movie yale real hayawekwi hivyo Bidada pole sana na kubabaika na Mipichapicha

    ReplyDelete
    Replies
    1. una ukame naona ha ah ah ah tuliza vuzi nani akupende wewe unanuka uvundo huko chini kaogeeeeeeee

      Delete
  6. Masikini anasikilizia Mimba si yake .....ila ipo siku Mungu atakujaalia yakwako Kaka Usijali ....Muda bado sana Mbona

    MRS ZEE LA MICHEPUKOZZZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mimba sio yake, ya baba yako au ya bwana wako ata isipokuwa yake inakuhusu nini mbwa wewe unaeishi kwa kukariri mxiuuuiiiiii sura kama k iliyokeketwa ovyo

      Delete
    2. aktualee mimba ni ya mama yako basha

      Delete
  7. HII BLOG UKIIFUATILIA SANA UNAKUWA KILAZA

    ReplyDelete
    Replies
    1. sema ndugu kilaza uwiiii

      Delete
  8. mWE vIJANA WAKE WANAONA maMA yAO nA mVULaNa AiBuJeeeee !

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nawewe rudi shule ukajifunze alphabet Hovyo

      Delete
    2. aibu ni wewe kulalwa na baba yako mzazi ha a h ha ha ha baby ake una ukimwi na asiyekujua

      Delete
  9. sintah hiv huna vitu vya kuandika zaidi ya hivyo,,bora ufunge hcho kiblog chako mana ni pumba tu huelimishi unabomoa tu,,zee zima lakini akili halina

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ujalazimishwa kupita kwa sinta Si umbea wako tu alafu unapangia watu cha kupost Fungua yako kima wewe

      Delete
  10. ivi mbona hajifungui tu?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwaiyo kama anachelewa kujifungua unata usemaje labda, cku bado ikifika wala aipiti

      Delete
    2. Unataka hajifungue mapema I'll mseme mtoto sio was Almas? Muache atajifungua tu

      Delete
    3. atajifungua ukifa wewe kwanza

      Delete
  11. Hii ni zaidi ya laana na wala sio jambo la kushadidia, kwa mimi binafsi ninaejua dhambi ya Zinaa + zambi ya kuonesha tupu za mwili wako kwa watu wasiostahili ni zaidi ya zambi, hapo simpongezi Dimondo ila namwambia tu akitaka mapenzi ya kweli ahalalishe na ata akihalalisha asiweke picha za ataekuwa mkewe zinazoonesha maungo ya mwili wake, mwenyezi mungu ametuhimizi kujisitiri na yeyote mwenye kutembea uchi mbele ya mtu asie mumewe basi anahesabika amezini, sasa Sintah nisingependa ushadidie hii picha maana haina maadili

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe una maadili una unajitia maadili fumba macho na unafata nn kama sio unafki mxiuuu

      Delete
    2. he he he eh eti zambi ya zinaa wakati wala siyo bikra, kamhubirie baba yako anaye lala mahausigeloooo

      Delete
  12. Kwa hiyo na wewe unataka kutoka kwa mondi? au

    tuonyeshe na wewe ulivyopetiwa na hao baba wa watoto wako!!!!!

    ReplyDelete
  13. Mapenzi kama haya ni mazuri kwa mtoto atakayezaliwa..psychological baba ni vyema aanze kummpenda mtoto tokea akiwa hamuoni..Mungu amsaidie zari ajifungue salama.

    ReplyDelete
  14. Mapenzi kama haya ni mazuri kwa mtoto atakayezaliwa..psychological baba ni vyema aanze kummpenda mtoto tokea akiwa hamuoni..Mungu amsaidie zari ajifungue salama.

    ReplyDelete
  15. USHAMBA MBAYA ,TENA MZIGO WA MAVI
    MAMA JITU ZIMA NA WATOTO WANAOSIMAMISHA KUJISHAUA KAA NDO KABIKIRIWA .WAKATI HATA BIKIRA YA MKU ...HANA
    AMAKWELI ZARI ANAISHUSHA THAMANI KWA KUTAKA ATENTION Z WATANZANIA KWANI WAGANGA WASOUTH HAWANA TIME YA KUMSUJUDIA MTU .
    SOON WATAWEKA PICHA WANAFANYANA AMINI USIAMINI .KAMA ALIVYOWETENGENEZAGA NA YULE ALOZIVUJISHA . KUSEMA DUNIANI WAO NDO WAJUZI WA MAPENZI LOOO
    VINGINE TUWAACHIE WALOZALIWA NAVYO WAZUNGU WANAOPIGANA BUSU MPK MBELE YA WAZAZI NA WANACHUKULIA MAPENZI NI KITU NATUREEEE

    ReplyDelete
  16. TUROPOKEE WE NAWE SIUNAWAON WAJINGA ILA UNAWAWEKA
    MQANAO ULOMZAA UNAJUA THAMANI YAKE HATA BIRTHDAY YAKE SIJAONA UM WISH KTK BLOG YAKO . TUNAWAAPNA WAJONGA TUU. MIE SIROPOKI KWA MWANAMKE ALOTENGENEZA PICHA ZA UCHI NA KUZIUZA UGANDA ,SOUTH MWISHO YOUTUBE
    WACHACHE WAUZE SURAAA

    ReplyDelete
  17. Mnavituko madazamaana mnakaa kimya akiwekahizi mnajidai kumshushua hamna umaanawowote kamavyamaana kuchangia hamuwezi,mmejaa chuki nakufwatilia yazari nandiomnayotaka sana sema wanafiki nahamjielewi,mbona point zenu kwenye madazamaana hata40comments hazifiki kutwa kudiscuss ujinga na ma out off topic yakipuuz bwanasijui kafanyaje marasijui file lanani hovyooo hamna mpya,sintah unakazi nahawa wapuuzi wanajidai wajuaji nahakuna wajualo pumba tu

    ReplyDelete
  18. Mimi siamini wewe unachokisema kwa maana mapenzi unayooelezea wewe ni ya kishamba kama unaaminiana uwezi kijshow show kizembe.pia sintah ni shabiki wao namba moja la penzi la zari na daimond wewe ndio kiconnection ivyo sishangai ukipromote yao kwa nguvu zote.angalia dada penzi kama chakula kwa mtu mwenye njaa akianza kuandaliwa chakula akishashiba ni shiiida.endelea hivyo hivyo

    ReplyDelete
    Replies
    1. aaah bibi wewe kama hupewi wivu wa nini mshamba baba yako

      Delete
  19. Habari ndio iyo wema mwenyewe alikiri kwa take one kwamba hakuna mtu anaejua kupetipeti kama dangote team wema povu la nini wkt bosi wenu alishakiri na kila interviw lazima amtaje dangote mbona amtaji mr blue na wengine

    ReplyDelete
    Replies
    1. Dangote kwakweli alijitahidi lakini alikiri kuwa wema hakutaka one man one woman relationship so akaendelea kulalwa na mi baba akidai akale wapi. nenda youtube utaona interview ya dangote na zamaadi akitema cheche.

      Delete
  20. TUASHACHOKA NAO ACHA WAPENDANE TU SI NI WAO JAMANI HAWAINGILII MAISHA YA MTU.HEBU TUACHANE NAO TUDISCUSS MAENDELEO JAMANI

    ReplyDelete
  21. OOOT HIVI YULE DECUTEE JAMANI NA YY NI SEMBE AU MABUZI?MAANA NAONA KASHUSHA KIMJENGO KIZURI.NILISIKIA KAMA VILE NAE ALIPORWA BWANA NA KAJALA KAMA NI KWELI BASI KAJALA YY ANAPORA MABWANA WA WATU MBONA YY HANA MAENDELEO YOYOTE AU NDO GUNDU?

    ReplyDelete
  22. Naombeni file captain gabash wa jide wadau . muhimu

    ReplyDelete
    Replies
    1. nenda efm au muulize bikira wa kisukuma, in short anapenda kuhongwa na wanawake pia lilevi la kutupwa na anakuwadia wasichana kwa wazee wenye inchi hizi zote nimemshudia mara kibao pale mzalendo pum ok byeeee

      Delete
  23. kwa kupigwa kiss cha tumbo? labda wewe Nyampua ndo unadata, mm nanyonywa kabisa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. unanyonywa tumbo mmmh kuna watu wachawi humu ndani haaaa

      Delete
  24. ni mambo ya chumbani kila mwanamke anafanyiwa na mpenzi wake, sio matangazo. acha ulimbukeni Sinta, tushaiona nyapu yake itakuwa kiss. uhayawani tuu.

    ReplyDelete
  25. Mi ujumbe wangu kwa njiti wa kwa obama huna muda mrefu utachizi ule upapambaji wa nacky umeshindwa kuvumilia haya kaka yake mwamvi umeshindwa c ulisema nacky hana ela ndio maana ang'ang'ania kwa mume wake mwache apambe bibi wewe usiokuwa na baati kila unachoshika akifanikiwi poyee maumivu yakizid muone daktari au vepeee wadada wa mujini pigeni kazi mfa maji aachi kutaparapa ayo ni maneno ya mkosaji ata kwenye kanga yapo ama nene

    ReplyDelete
  26. Hivi Sintah huwa huna habari za kaweka kwenye blog yako zaidi ya ujinga unaotuwekea kila siku wa maisha ya zarinah na diamond?Hebu think outside the box maana huna jipya.Hebu umiza kichwa kutafuta story na sio mwanzo wa mwaka mpaka mwisho wa mwaka story ni hiyo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. cha ajabu wewe kimba kutwa uko katika blog yake

      Delete
  27. sinta mavi yako... hunaga point? au hujawahi pendwa nini? mbna unazidisha ushamba sasa? jamaa anapenda sifa + kuuza magazeti kama ilivyo kawaida yake wewe lipi likushangaze had utuandikie humu??? mfuyyyyyyyyuuuuu zako

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tatizo wasanii wetu n ushamba umewazidiiii kupita kiasiii tunapenda kuiga mambo ya wenzetu kucopy and paste, nakushauri bwana domokaya copy and modify to be u are hii ndo sifa ya star icon. Star gani ujui kucheza na media kabisa unafanya collabo na davido,mr . flavor, iyanya basi unaishia hapoo jifunze kucheza social media kama star ww c tatizo n ushamba unaokusumbua na ufinyu wa kufikirii

      Delete
    2. Am ready for warJuly 14, 2015 at 9:50 AM

      Hahaha nothing new dia Sister.My baby does this every morning, kumsalimia mtt wake tumboni na mimba changa iko kwenye first trimester.Uwii msiseme tuko kwenye mapenzi machanga nope tuna 3 kuelekea four years.Hahaha sisomei udaktari lakin.

      Kiukwel kabisa hawashtui,hasa ukizingatia jamaa ni chupi mkononi raha ya tamuu uwe peke yako ee?Ata wakiwepo wengine bora usijue ee hiyo ndo raha ya TAMUU.

      Heyy hapa natype nipo kifuan kwa baby.Labda wew da Sintah ndo hujawahi pata mahaba ya kihindihindi.Mungu akujaalie uyapate tena lile penzi la dhati haswaa utatulia tu

      Delete
    3. ready for war we liongoooooo baby gani na wakati wewe ni side chick tu, mbaya zaidi wewe ndio unayemhonga maana lisura ka makalio ya mjusi nani atakulala bila kuhongwa???

      Delete
    4. Una hasira Anony,namshukuru Mungu mchumba wangu ananihudumia na sihongi.Na Mungu aniepushie mbali.Sijaona kosa langu mpak uandike hayo tena yote ya uongo ili ujifurahishe nafsi.Simchukii Diamond mimi ni fan wa muziki wake ila kitabia ukwel ajirekebishe atulie aache umalaya.Sasa nyie mnaomsifia kilasiku bila kumkosoa hamuoni kuwa hamumpendi?

      Kwa bongo flava sasa hivi hakuna ambaye anamfikia Diamond.Ila na kama hasira zako zilitokea kwa Zari ni ukwel yeye ni mtu mzima mapicha ya hivyo hayampendezi yanatia kinyaa.

      Delete
    5. ready for war pyeeee liongo hilooooooooo kanyoe vuzi kwanza ndio urudi

      Delete
    6. Ha ha h ah wewe unayemuita mwenzio malaya wakati wewe HUNA BIKRA na bado hujaolewa ha ha ah ha WAZINIFU wanajuana kwa vilemba.

      Delete
  28. Watu bwana mada za maana Sintah kawawekea mambo ya Election comments za kutafuta mambo ya Zarimond mmejazana mapovu yanawatoka ooh tumewachoka si mpite Tu bila kucomment!

    ReplyDelete
  29. akiss na msitu wa congo, kisha Nyampua atuonyeshe kwenye ki blog ushwara.

    ReplyDelete
    Replies
    1. bibie usituletee siri za mama yako mzazi asiyejua nyembe za kunyolea vusi mpaka baba yako kamkimbia he he he he

      Delete
  30. kumbe ndo mana mnamegwa sana na dimondo.yaani nawewe ushatamani kupetiwa na dimondo......

    ReplyDelete
  31. mimi binafsi sipendi haya mambo ya kuchukiana!! na huwa nikipita kwenye blog yako najiuliza hivi kwa nini unamchukia WEMA!!?! ni chuki tu za kike kwa kuwa kakuzidi?! au ni wivu tu wa kike ? au alishakunyag'anya bwana?1 na kama bwana bwana gani? maana choice zako wewe za kina Sir Juma nature,Mohamed Mpakanjia(marehemu)Zee Lee Mutuzi sio type za wema hizo? wema anachoice bwana anachukua vifaa sasa wewe chuki hasaaa huku unamsifia huyo zari sijui the boss lady kama sijui mzuri cjui tajiri cjui anapendwa na unamponda kwa nguvu zooote mtanzania mwenzio hii inashangaza sana wewe wakati unasoma uganda walikuwa wanakusifia?! si ilifikia wakati unachacha huna hata chapaa unalalwa na walimu ili uishi au unaenda street kujiuza au unadhani tumesahau na tulikuwepo kule kumbuka! please zari unapenda msifu sifa zoote ila muache wema jamani unatia huruma sinta kama umalaya wewe kungwi yaani umemaliza sasa wema cha ajabu nini kuiba mabwana wewe umeolewa?

    ReplyDelete
  32. nimepost sasa hivi comments zangu umezibania!! kama jasiri zirushe wewe si mtakatifu ?! msafi huna kashfa sisi tunajalada lako toka uganda mpaka unarudi na ka college ulikosoma kule uganda so kuwa muangalifu na comments zako za ugombanishi huna cha maana kama kugonganisha watu wachukuane huna lolote

    ReplyDelete