asas

asas

sintah

sintah

TONTO DINKE IS PREGO!



Mungu amejibu mamombi ya Tonto na sasa anaondoka katika usichana na kuingia katika club ya wamama...

6 comments:

  1. Sintah Do some research kidogo basi...unaboaaaa....hiyo account ya @tontolet1 ni fake account si ya kwake..hata mwenyewe kila siku anapost kwamba watu wamsaidie kuireport insta ifungwe..her genuine account ni @tontolet...hamna 1....fanyia vitu research before hujaleta humu....

    ReplyDelete
  2. afu sijui huna google ww ni TONTO DIKEH sio Dinke nyambaffffff

    ReplyDelete
  3. Mh huyu nae anaboa

    ReplyDelete
  4. kwani ni nani hapa mjini nianze kum follow manake jina lake na sura yake ndo kwanza nimeviona hapa

    ReplyDelete
  5. hahaha sintah bwanaaa ..., kumbe ata siyo account ya Tonto na kutia chumvi "mungu amejibu maombi yake"

    ReplyDelete
  6. I always used to read paragraph in news papers but now as I am a user of web
    therefore from now I am using net for articles or reviews, thanks to web.



    Here is my web site ... lasertest

    ReplyDelete