asas

asas

sintah

sintah

TUMUOMBEENI WIFI WA TAIFA.....



Wifi wa Taifa amechoka wajameni na hivi anakaribia kuushusha mzigo muwekeni katika maombi  yenu ili ajifungue salama salmini

86 comments:

  1. wewe simtah sio mzima,,wifi wa taifa ndio nan kwanza,,hivi huna vitu vya miuhimu vya kuandika wewe kila siku unaandika utumbo tu masters yako inalisaidiaje taifa letu kwa huu ujinga ujinga wako unaoufanya!,,huna tofauti na mtu aliyeishia std 7 wewe..rudi shule uelimike

    ReplyDelete
    Replies
    1. mi simtambui... nasubiria siku nisikie karudiana na mumewe akalee wanawe

      Delete
    2. BORA UMWAMBIE BALA KUTUJUULISHA YEYE ATAZAA LINI KASHIKILIA KUTUMA PICHA ZA TUMBO LA HUYO KAHBA ALOKEKETWA
      MSITUZINGUE KWA MAHESABU HIYO SI MIMBA YA DIAMOND NA WEWE SINTA UNAMJUA MWENYE HUYO CHURA

      Delete
    3. Sinta wala hamjui sababu wewe ndie inaonyesha unamjua ndio mana unasema sio ya diamond "Chuki ni ugonjwa wa moyo na asa watz Loooh ata wema nae kabila Lao linakeketa sasa wafunue k zao tuone yupi mwenye tobo

      Delete
    4. Chura unao wewe tumboni mwako wasiokuwa na baba maalum

      Delete
    5. HIV naomba niuluze nikichepuka kuna ubaya?hubby huyu mwez Wa 5 hanigus wala nyege na mm Hana.Nina nyege mpaka napata stress najikuta namfokea ovyo house girl na watoto.. MWe nyege mbaya jaman hawa wanaume Kama amekuchoka c akwambie jaman looi

      Delete
    6. Shosti wa 4:33 kama hajakugusa miezi mitano ujue mwenzio kuna sehemu anajipumzikia. Mie wangu nae alikuwa hivo hivo akirudi nyumbani Ni kula na kulala tu. Unyumba anajifanya akumbuki. Nikimlalamikia anakasirika kisha ananitia kwa kujilazimisha..nikavumilia basi siku ya siku nkakutana na mkaka kijana mzuri tu wa sura na umbo..akavutiwa namie..tukawa marafiki wazuri sana. Sasa hubby alivoendelea kukaushia unyumba nkaona isiwe tabu..nikawa naenda kumtembelea jamaa..tunakiss tunakumbatiana naondoka. Siku moja nkazidiwa tukavunja amri ya sita jioni njema moja. Basi hadi leo hubby mvivu wa kutoa unyumba..mie kimyaa simsumbui wala nini..nkizidiwa kamchepuko kananipokea kwa mikono yote miwili..tatizo naona mchepuko kakolea dizain anaona kama hubby anamzulumu Mali yake..mmh ni hatari kiaina. .so shosti ka kuna nafasi ya kujinafas kwingine Go for it..ila kuwa mwangalifu..its a dangerous game..mwishoni lazima mmoja wenu au wote kati ya nyie watatu aumie..

      Delete
  2. WEMA SEPETUNGA AKA BINTI WA TAIFA NAE LINI ATAKUWA HIVI AU MIMIMBA ALIYOITOA IMEMWARIBIA???

    ITZ MEE ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. Muulize M/Mungu. Maana ww inaonekana unajua sana kazi na ratiba za Allah.

      Delete
    2. NAWE WA WAPI ? UMUACHE WEMA WETU MBUNGE MTARAJIWA NA SAFARI YAKE YA KUA RAIS WA KWANZA MWANAMKE TZ
      INAHUU KUMUINGIZA KATIKA POST ZA VILAZA?

      Delete
    3. Wewe kiumbe lazima una matatizo sio bure.

      Delete
    4. Mkundu unakuwasha wewe si bure.

      Delete
    5. WE UNGEPEWA UWEZO UNGEGAWA KWA KUCHAGUA.
      NAKUOMBEA KWA MUNGU KWA UNAYOANDIKA UNAJIFANYA WEWE NDO MUWEZA BASI ATAKUPA TAABU KAA ALIZOPEWa WIFI YANGU
      ALIONGEA KWA KUJIAMIN LEO MUNGU ANAMPA ADHABI
      BASI KWA UNAYOMWOMBEA DADA WA WATU WEMA NAMUOMBA MUNGU AKUHELELEZE HAPA DINIANI
      HAKUNA ASIYETAMANI NA TUNAPONYIMWA HATUNA UWEZO MISS TZ MAGESA ALIFUNGUA NA FOUND... YAKE
      KWANI HAKUTANANI ANDIKENI MKIJUA MNAANDIKA NINI

      Delete
    6. WEMA NI JANGA LA TAIFA

      Delete
    7. Sintah Mwenyezi Mungu anakuona unavyomdhalilisha Wema kila siku. Hakika Mungu anakuona na naomba Mungu aongee nawe kadri inavyostahiki.

      Mara nyingi tu umekuwa ukipost kama ZEE LA MICHEPUKOZ unamkashfu Wema kisha unaanza kujijibu kama anonymous anajifanya kumshabikia ZEE LA MICHEPUKOZ. Hakika Mungu yupo na anakuona maana sio kwamba unaumiza nafsi ya Wema tu bali unaumiza nafsi za wanawake wengi sana waliozaa na ambao hawakuzaa. Mwenyezi Mungu atakujibu.

      Delete
    8. NDIMU zitawahusu saana. MBONA MMEPANIKI kwani nyie ni WEMA??

      Delete
    9. WEMA ALIKIRI mwenyewe kuwa alicholopoa mimba ya KANUMBA asa matokeo ya kucholopoa mimba ndo hayo . Hii iwe funzo kwa nyie mademu kutiwatiwa mimba hovyohovyo tu pumbaf nyie. WHY mnakubali kugegeduliwa kabla ya ndoa? MAADILI GANI hayo nyie pusi??

      Ndo nshasema

      ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

      Delete
    10. NYIE MADEMU wote mlioandika ushuzi hapo juu ni sababu ya STRESS YA VIBAMIA vya waume au BF wenu maana hakuna hata point moja nyau nyie!

      NA MADEMU WOTE MSIOJITAMBUA CC TUTAENDELEA KUWAPIGA PUMBU MPAKA MKOME HADI MTAKAPOJUA KUDINYANA NI MPAKA NDOA SWAAIIN

      ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

      ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

      Delete
    11. WE PIMBI hapo Juu WEMA anajizalilisha mwenyewe kwa KUTIWATIWA KAMA MBUZI NA WAUME WA WATU NA MABOYFRIENDS WA WATU SWAIIIN

      ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

      Delete
    12. Wewe ZEE LA MICHEPUKOZ huna lolote wewe ni mkundu tu. Pumbavu.

      Delete
  3. Wifi wa Taifa gani? We Sintah nae umbulula sijui utakutoka lini?

    ReplyDelete
    Replies
    1. TAIFA LA KWAO LABDA, KWA TZ HATUTAKI MA SHUGA MAMA KUA MA WIFI WA TAIFA AENDE ZAKE HUKO

      Delete
    2. taifa la nchi gani kwa mfano? yeye si alimsema shabiki mmoja insta kuwa huyo si mtoto wa taifa inahusu leo awe wifi wa taifa mfyuuuuu zako Sintah na ole wako ufute hii comment.

      Delete
  4. wifi wa mavi sio wataifa mfuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu jitu zima ka halijazaa kila cku kupost mapicha ya tumbo mfuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu mavi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Uwioooo vigodoro wamepanic povu povu,yes wifi wa taifa Mrs chibu hoyeee,mungu akutangulie ujifungue salama haters pumuu mkapumulie chooni sialiolewa huyo mtu wenu ndoa hewa akazae nae msanii wenu,sie likizo mliompa chibu imezaa matunda kaitendea haki hihihiiiii chibu hongerasana walikusema hunakizazi,hawajachoka eti mimba ya katunzi oiii,nabado watazusha mengi siunajua mganga mungu chukizao kwenu tunazigeuza mbolea mkazidi kustawi nakufanikiwa zaidi nazaidi kilaneno baya watakalotamka likageuke baraka kwenu kwa uwezo wake aliejuu kupita majinayote,pokea zawadiyako aliokupa mungu.nauzidi kumuomba nakumshukuru mungu.

      Delete
    2. BORA UMWAMBIE, KWANZA HATUMTAKI MWANAMKE GANI ANATUKANA MAWIFI NA MASHEMEGI ZAKE KISA KAAMBIWA KWELI KUHUSU HIGH HILSS HATUMTAKI

      Delete
    3. Inawahusu nini nyinyi kuvaa kwake high heels, mind your fucking miserable life tatizo Chuki za mioyo yenu imezidi na humtaki kwani yeye anashida wewe kisokolkwinyo

      Delete
  5. Replies
    1. LOH ASIVUE ZOTE ATATUTISHA NASKIA ANA UCHI MBAYA KAMA PANGO LA KULE TANGA

      Delete
    2. Umesikia, ujashuhudia uchi wake ofcourse ule ni mbaya ata uwe wa malkia au mrembo ni mbaya tu ata wako ni mbaya tu Si bora wale kama pango kuliko wako uliosinyaa mashavu

      Delete
  6. mungu atamsaidia atajifungua salama..ila hyuo ni wifi wa taifa la SINTAH..

    ReplyDelete
    Replies
    1. AAAAH MUNGU AMJAALIE APATE LI UCHUNGU MKALI TENA AZAE KWA OPERATION

      Delete
    2. Mwanamke utazaa kwa uchungu Ilo ni neno lililotoka kwa Mungu na operation ni fashion bibie Upo watu wanalilia wenyewe operation cku iz so dua la kuku kwa mwewe mwenzio anapaa wewe unaishia ardhini utasubili sana kuwa kama Zari

      Delete
    3. wewe kama ni mwanamke Mungu akugeuzie hayo unayomnuia mwenzio na kama ni mwanaume amgeuzie mkeo. unawezaje kumchukia mtu usie hata na chembe cha mausiano nae kiasi hiki hadi kumwombea mabaya

      Delete
  7. Mungu akusaidie sana Wifi wa Taifa...Ujifungue salama utuletee Mtoto wa Taifa

    ReplyDelete
    Replies
    1. OVYOOO NA WEWE LABDA MTOTO WA MBAGALA

      Delete
  8. Dahhhhh, kutokujjitambua nako ni shida wakati mwingine siyo lazima uchangie kila mada ijayo mbele yako mengine yaache yapita, mada inahusu wifi wa Taifa, sasa hapo Wema anaingiaje, mnapenda kuchonganisha watu bila sababu za msingi

    ReplyDelete
    Replies
    1. ataachaje sasa kumtaja wakati kimoyomoyo anampenda sana mtu kama humpendi huwezi kaa kila siku hakutoki moyoni

      Delete
    2. nakuunga mkono mdau,tuhcangie mada kutokana na post iliyopo pia wewe sintah kwa nini unaruhusu comment inayomthalilisha mwenzio??..huyo zee la michepuko ni wewe SINTAH.acha hatred haikusaidii mummy nakushauri kama kuna kosa wema alikutendea mwambie tu ATAKUOMBA MSAMAHA. maana dah! umezidi...Diamond yuko busy na zari wake, wema yuko busy na ubunge dom,kila mtu anafanya mambo yake..alikiba anafanya yake ila wewe kwa uchochezi tu umooo.people had moved on Sintah no hard feeling tena. ni wewe tu na uchochezi wako..ACHA UCHOCHEZI.kua na busara kama unaona comment ni mbaya izuia ...

      Delete
    3. KWANI UNAFIKIRI NANI? NDIO YEYE YEYE SINTA ANAWEKA ANONYMOUS NA KUJIJIBU MWENYEWE, PUMBA TUPU!!

      Delete
  9. zari hana akili limama lizima kuanika tumbo utafikiri halijawai kuingia leba, ajieshimu bana mtoto wa 4 anazaa sasa bado utafikiri ni binti

    ReplyDelete
  10. tumeona mimba za kina Beyonce kina J.lo awajaanika tumbo kama yy anavyoanaika lake, kubwa jinga tu huyo alafu na ww unamremba wifi wa taifa taifa lipi ilo labda lakwako ww

    ReplyDelete
    Replies
    1. wee nae hem tupishe sasa kama hao kina beyonce hawajaanika umezionea wapi? mfyuuuuuuuuuuuuuu

      Delete
  11. Humu ndani mambulula ni wengi jamani, wewe kama utaki kuchangia hiyo mada hapo juu siunyamaze waache wanao penda kushare washare kivyao vyao kwa raha zao sasa matusi na lugha zisizofaa ni za nini????????................... Na wewe Sinta kila comment unairusha nyingine hazina maadili hata kidogo chagua za kurusha hewani, sababu blog yake inasomwa na watu tofauti na mwenye akili timamu siyo wote ni mbululaaaaaaaaaaaa.

    ReplyDelete
  12. Mama mzima na watato 3 juu bado unaanika tumbo lako kila mtu alione, we sinta mshauri mwenzio, mbona wewe ulivyokuwa mjamzito ukuanika ujauzito wako katika mitandao, aache ushamba na ulimbukeni. DNA iusike pia sio mtoto wa taifa kumbe sio.

    ReplyDelete
  13. ndio kwanza yeye kubeba mimba ndio akae uchi yeye hajui kama hayo ni matusi kwa mwanamke?

    ReplyDelete
    Replies
    1. uchi upo wapi hapo nawewe? au hujui maana ya uchi?

      Delete
  14. Wifi wa taifa atakuwa yeye kwani yeye ni mke wa mtoto wa rais? Mfyuuu. Watanzania watu wa ajabu na wanafiki sana, alivyowekaga tumbo lake Aunty Ezekiel watu walijifanya mahodari wa kuchamba including wewe Sintah kuwa eti sio maadili lakini kwa huyu dada wamejazana kwenye page yake wanasifia tumbo hakuna tena cha maadili.

    Huyu dada kichwani hamnazo mtu hata kuolewa hajaolewa, mimba haijulikani baba ni nani lakini hilo tumbo kila siku liko barabarani, utafikiri ni teenage pregnancy.

    ReplyDelete
  15. Wifi wa taifa la wagagagigikoko labda..kujipendekeza gani uko sasa mmh..

    ReplyDelete
  16. SWALI LA MSINGI ATAKAYEPATA AENDE KWA MROMBOO AKAAGIZE NYAMA CHOMA JIONI, MIMI NTAMLIPIA NA KINYWAJI ANACHOKITAKA NALIPA VYOTE WALAAHI!!!

    Haya twende sasa
    a) nani anaandika kwenye blog yake habari zisizo na kichwa wala miguu, mbele wala nyuma, nyakati za usiku wala mchana, kipindi cha joto au baridi, uchaguzi au sio uchaguzi?


    b)nani asiye na point za kuandika kwenye blog yake kila wakati habari moja hiyo hiyo kama kakodishwa?

    c) nani msomi asiyejitambua kwa kutaka kiki mjini?

    d)nani mwenye watoto ambaye hataki waonekane wala hana ndoa anaishi mwenyewe na watoto tu?

    e) nani aliyekuwa maarufu mjini ila sasa sio maarufu lakini hataki kuachia ngazi?

    f) nani anatukanwa kila siku kutokana na kutokujielewa lakini hajirekebishi?

    g)nani anasutwa kwa uandishi mmbovu na kila wakti anarudia hivyo hivyo kujieleza kienyeji kama miti shamba dawa huku akijiita msomi?

    h)nani...... haya ongezea na wewe najua umeshajua ni nani!!!!!!


    KUTUKANA NO!!! HAPA TUNAELIMISHANA TU!

    ReplyDelete
    Replies
    1. huyo ni SINTAH a. k. a ZEE LA MICHEPUKO

      Delete
    2. Ni SINTAH aka ZEE LA MICHEPUKOZ

      Delete
    3. Jibu: ni wewe unaejifanya una akili wakati huna na sintah kashakuona zumbu kuku mlango uko huku, ndio maana kaitoa komenti yako tuisome! kwa maana yeye anaelewa kwamba freedom of speech ni muhimu hata kwa watu wenye chuki na yeye kama wewe!! hiloo...
      Mbona mpare wa mtaa wa pili ana masters' lakini anaogopa kuambiwa ukweli, anataka kusifiwa tu, akiandika watu asiowapenda vibaya wote tuseme ndio mzee!! ukiandika vinginevyo anabana, sasa usomi uko wapi hapo na freedom of speech si inakua imeshapoteza maana hapo!?
      kwa hiyo my Sintah ni zinga la msomiiii...

      Kwa hiyo wewe', "KAJAMBE MBELE KULE ALA"

      Delete
    4. i) kwahiyo wewe nani ambaye unajiona kuwa wewe ndo una point wakati unaandika ushuzi tuu?

      Delete
    5. d) wengi my dia ikiwamo na wewe, mmezaaa na mnalea wenyewe. Haya chagua tusi jingine, umewatukanaje masingle mamaz usivo na haya mfyuuuuuu

      Delete
    6. MPARE WA MTAA WA PILI ANAWAPA HOME EEEH

      Delete
    7. Ampe nani homa nawewe,amepauka km alipigwa nabomu lakurushwa namkono kamsaidieni kumpaka lotion maana hatizamiki tupisheni,ooh katunzi mmekazana mnafikiri mtaharibu,huyo ajuza kaongea wee haya mmebadilishanini wajinga ni wajinga tu sintah usibane comment hatawakutukane we rusha wafurahi narohozao,usiwe kama mkomavu.com akikandiwa harushi comment hajiamini anajijua ye kishoia.

      Delete
  17. mkitaka kujua sinta ndio anajibuki comment mtaona saa za jion au mchana comment zote zitakuwa za kuwaponda nyie ambao mmemshusua zari na sinta,sasa najiulizaga hawa team zari ni wanaambianaga muda wa kucomment kwamba sasa tuanze kuporomosha matusi kwa pamoja kuanzia mchana hadi usiku maana hawacomenting mapema hapo ndio najuaga kwamba ni comment za mtu mmoja ambae ni sinta au na mashost zake ameshamaliza shughuli zake za asubuhi so amepumzika anaanza kucomment anajdai ndio team zari sasa ndio wanacomment kumbe ni yeye peke yake,unalo shoga.inshort nimejua watz wengi wala hawamshobokei zari kiivyo ni mtu mmojammoja mwenye fake account zaidi ya kumi so anacomment zote,cnta hata ukiibania hii the truth will always come out.

    ReplyDelete
    Replies
    1. wee nae wajiona mjanja kwa ku commect asubuhi. mind u asubuhi ni mda wa kazi ukiona unachati asubuhi ujue we ni kilaza tuu na huna serious work ya kufanya. wengi wana comment mchana coz ni lunch time so mtu anaona ajipumzishe kwa kuangalia mitandaoni.

      Delete
    2. Bora umemshushua huyo nintombenile nawenzie,hanakazi akiamka tu kwa sintah wengine tukipatamda ndiotunapita humu kwa sintah tunasoma ujinga wa ntombenile maana wapenz wa zari ni niwapenda maendeleo tunasaka mkwanja wenyewe,hatuwezi kusubiri kutombwa kamanyinyi,sasa tukipata mda tukiona mnamtukana tunakujakujibu nyie mnaosubiri pumbu ili mle mnaoamkia kwenye blogs asubuhi hamnakazi,mchana ni lunch time,na jioni tumemaliza mahesabu nashuhuli ndiotuwasome ntombenile,natunawajibu kampigieni kampeni mwenzenu akipata atawaajiri,zari hawahusu hatamkimtukana anamaishayake ambayonyie mtayaota kwandoto nakuishia kufa nachuki nakumtukana huku lakini hatoboki mahali,ukweli unauma wapuuzi wakubwa

      Delete
  18. Jamani mbona mnadhalilisha wakina mama huyo ni nani hadi aitwe wa Taifa aibu yako Sintah. Mwisho wa ubaya aibu

    ReplyDelete
    Replies
    1. ni eifi wa taifa la wanamuziki wa africa mashariki waliomla woooote hiyo ndo maana ya sintah jamani

      Delete
    2. hah ahahahaha eti mwisho wa ubaya aibu. ulikuwa unahamu ya kutumia hilo neno nini? mana haviendani na pic kabisa. haya ubaya gani huo na aibu ipi hiyo?

      Delete
  19. ACHANA NAE SINTHA ANAJICHONGANISHA MWENYEWE NA SIE WASOMAJI, WATU WAKO BUSY HAYA MABLOG USHUZI WAHADITHIWE TUU.

    ReplyDelete
  20. NDO NANIiiiiiiiiii!????????

    ReplyDelete
  21. Sintah na mimi tuna allergy huwa unabania comments zangu.(ikitokea hujabania hii)::naomba kujua zari ni mwislam au mkristo?naamini dini zote hizo huhitaji mwanamke kujistiri.
    alaf inaonekana mimba zilizopita alikua mazingira yenye maadili kidogo ndo mana hatukuona show off za tumbo(labda sababu skua namjua)..
    aliyesema mbona sintah hajawah onesha tumbo umenichekeshaaaa..yeye lakr alificha la mwenzie anamsaidia kuliweka bloguni.ndo mjue akili za sintah zinamtosha yeye na zari.
    siku sintah ukibadili uandishi wako tu!!..ntaandaa tuzo za blogger mwny uandish mzuri.mana utaweza kuingia kwny nomination.ss hv hata sikuwaz.
    yan me nikiambiwa nikuelezee ingawa hujawah niona.naweza sababu ya unavyopost..

    ReplyDelete
  22. jamani amna siku nlocheka kama leo;mange yupo bongo kimyakimya yani afu kilichoniacha hoi zai jamani anataka kugombea jimbo la kawe na domo lile ka kanywa maji ya chooni ndo mana leo kaweka post sijui msichague chadema sijui ushuzi gani kumbe watu awajui anayake ivi yule nani ampe kura uko ccm alivyowachamba mara chagua chadema mara ccm yani yuko ka malaya akiona walet ya mzungu ye si bingwa mbona kaja kisiri yuko uko mbezi

    ReplyDelete
  23. Ila team wema mnawivu hahahaaaa kwani mimb ya wifi wa taifa inawaumiza nn?akiacha tumbo wazi si yy na maisha yake?mpnz wake hajalalamika nyie ndio nani ?hamkuona ya iyobo ilivyo nadiwa ?mnawivuuu km rahis nahuyo boss wenu mtafutieni dawa basii abebe mimba nayeyeee khaaaaa

    Habari mnayoooo team mavi huyo ndio chaguo la dai mtake mstake mtukaneweeee ila kaka kashapenda by the way mnaosema team zarimond wanajibu comments zenu jioni ndioooo sababu tunakuwa busy kulijenga taifa sie team kujielewa team watafutaji nyie kazi kungojea kuhongwa muda wooote mitandaoni hamkauki hiii team ndio kiboko yenu mmewatikisa wapenz wengine wa mond ila sio zari anajitambua mpende msipende mtoto huyoooo inshallah pyeeeee maumivu yakiwazidi muone daktari

    KIBOKO YAO

    ReplyDelete
    Replies
    1. sikujua mtu asiyempenda zari ni team wema,wewe nawe una kedemswede tu eti team mavi kwa taarifa yako hamna hata mtu anaeumiza kichwa na zari wala dai watu wameshamove on siku nyingiiiiiiiiiiiiiiii ni wewe tu na mdomo wako kunuka unaropokaaaa hujui hata unaongea nini,hao unaowaita team wema wako busy na madam wao kumsapoti huko singida.nam mambo ya zari na dai ni yao tumeshayazoea hayamshtui mtu.Labda wewe kinuka mkoja unaeshadadia mambo yaliyopitwa na wakati.zari sio kiboko yao ila ni kiboko YAKO WEWE MCHONGANISHI NA USIEELEWA DUNIA INAENDAJE ovyooooooooooo

      Delete
  24. wifi wa tandale.....afu akizaa anatafuta bwana kenya maana uganda ndo katoka hahaha le boss wa mabwana

    ReplyDelete
  25. We we we sintah jiheshimu,wifi wa taifa gani??mambo yako bwana yanachefua,muite wifi yako sio wa taifa wengine wala hatumjui kbs,who da hell is she kwanza?

    ReplyDelete
  26. I think Sintah ndio Zee la mchepuko, comment zake sio nzuri aanamkosoa mungu na kudhalilisha watu especially Wema every day. Wewe unauwezo wakubana comment, kwa nn usiwe unabana na za kwake. Wewe ndio unaendeleza chuki. Kama hana mototo now yote ni mapito. Hujafa hujaumbika na ww unaweza ukalia siku moja.

    ReplyDelete
  27. taifa la mavuvi yake yalojulikana taifa zima

    ReplyDelete
  28. Nami naongezea maana kajiwekea mwenyewe i

    j)anashobokea mtu asiyemshobokea!!!!!!

    k)anajidai anajua kukosoa wakati yeye mwenyewe ajielewi!!!

    l) anajicoment mwenyewe kwenye kiblog chake ushuzi!!!!!

    m)anatukana ila anajidai malaika anawaonya watu wasitukane!!!!

    n)hana marafiki anajidai eti hataki marafiki!!!!!


    o)birthday yake ilibuma akajidai anataka marafiki wachache wa ukweli kumbe hana wakushiriki!!!!

    p)coment zinajaa saa za mchana kumbe anajijazia aonekane ana wafuasi wengi!!!

    q) na nini tena ..........another one endelea hadi ifike Z

    mweeee!!!!!

    ReplyDelete
  29. Pole sana dada ambae una miezi 5 hubby wako hakujua kisa ni nini? Ulishawahi mfuma labda na msg au unahisi yuko na mtu mwingine, hubby wako ni kabila gani? Je ww umeamua wa au ni mama wa nyumbani?una watoto wa ngapi? Embu jibu maswali hayo maana story yako inafanana na yangu. Na mi nikupe story na ushauri utaweza kukusaidia .

    ReplyDelete
  30. Una maana tumuombee mtoto awe ni wa Diamond na asitoke anafanana na Katunzi au king Lawrence!

    ReplyDelete
  31. July 9, 2015 at 10:36
    jamani muoombeen

    ReplyDelete
  32. Hongera zake sana Zari raha ya mimba uibebe miezi tisa na uzae kwa uchungu. Mimba fake azina raha kabisa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. jamani Zari ana raha zote, ni mtoto wa kike. Kumbuka ana midume watatu, muache afurahi. Hata kama ungekuwa ni wewe ungefurahi sana. MUNGU ANATUPENDA WOTE, TUPENDANE NA TUOMBEANE HERI

      Delete
  33. wifi wa mambululazi Hahaaaa Katunzi please come out and ashame the devil...tukooyee tumechokaaa

    ReplyDelete
  34. wifi wa mambululazi Hahaaaa Katunzi please come out and ashame the devil...tukooyee tumechokaaa

    ReplyDelete
  35. WIFI YAKO WEWE SINTA NA MAVUZI YAKO NA YAKE TENA UKOME KUSEMA NI WIFI WA TAIFA ZIMA. MXIUUUUU. LABDA WIFI WA UKOO WAKO,
    SHENZY TAIPU NDIO MAANA HUOLEWI CHIZI WA HEDI WEWE

    ReplyDelete
  36. wifiiii wa taifa?? una akili wewe nyau sinta??? ukikosa point better ulale.. labda wifi yako wewe na yy cyo wa kwanza kuushusha mzigo ni kawa hiyo pole wewe ucye na copy... umenisoma ama neneeeeee nyauuuuu

    ReplyDelete
  37. wifi wa taifa kakwambia nani? we una mtindio wa ubongooooo sintah mxffuuuuuuuu zako zikufikie popote ulipo

    ReplyDelete
  38. PUUUUUUMBAFUUUUUUUU WIFI WA TAIFA KAFANYA NINI WEWE YAAANI BWANA WEWE NI LIMBUKENI WENZIO WANAANDIKA VITU VYA KUJENGA TAIFA WEWE UNAANDIKA UJINGA HEBU CONCETRATE KWENYE MAMBO YA KITAIFA ANGALIA HATA YATIMA WALEMAVU WAGONJWA NK ACHA UJINGA NOA HIYO HALMASHAURI YA KICHWA HUJAENDA SHULE NINII????????? KUTWA KUCHWA UNAANDIKA STORY ZISIZOKUA NA MSINGI INAWEZEKANA SIO KOSA LAKO
    UMEINGILIA FAN KWA KUIGA

    ReplyDelete