asas

asas

sintah

sintah

WATU WANGU WA ARUSHA NIAJE TENA???


Hakuna kitu kilichonigusa kama hiki aiseee wazee na marifee wa A Town niaje tena, hii ni Nchi ya kidemokrasia mbona mnataka kuvuruga amani wapenndwa? asiyekubali kushindwa  si mshindani na katika mashindano yeyote yale kuna kushinda na kushindwa, tuwe na amani na tukubali matokeo, sisi wote ni wa Tanzania, na Mh Edward Lowassa naomba usitishe hili waliokuomba kwa kuwakataza wasifanye hivyo ili amani iendeleee.... CCM ni moja tu... Kidumu Chama cha Mapinduzi

15 comments:

  1. Sintah Poleee. umeshushuka. wewe akili zako huwa hazioni mbali. yani ulivyokuwa unamsupport lowasa. Ulidhani atakupa kiti maalumu? sasa umeaibikaa. next time uwe unaangalia facts. i always tell you elimu haijakusaidia huelewii. hebu anza kuact kisomi..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mbwa we kwani we elimu yako imekusaidia nini?? Watu na stress zenu za maisha mnakuja kutolea Kwa sintah.we mshenzi nini??!! Eti ulidhani atakupa viti maalum, yani ndo hicho hicho ulichokiona mweee kweli wewe umejaa maji kichwani poleeeeeeeeeee!!!

      Delete
    2. Khaaa! Wewe Jojo aka Sintah ulivyohamaki! Duh! Ila mbwa mwenyewe!

      Delete
  2. Hivi watu wengine wakoje wanangalia ushindani, au, kiongozi mradi kiongozi, Magufuri ni mtu mwenye kujielewa, hapa atuangalii mtu furani, tunangalia utendaji wa kazi, na mtu asiye kuwa na mikashifa serikalini, ya wizi, ufisadi, hata familia yake haijiusishi, sasa huyo Lowasa, yote hayo mpka familia yake looo!!

    ReplyDelete
  3. Umemuona sintah tu.na aliyekuwa anampigua debe dr cngo tena akiwatukana wengine yani bibi njiti wa kwa obama una nuski yani uyo dr mwale ata top 20 hakufika alafu joyce kiria nawe nilikuwa nakuona una msimamo kumbe bendera fuata upepo kwa akili yako mange anapendwa unaacha kumpigia debe mumeo et nawe ukawa uko kwa dr mwale we ni mjinga ata sikukutegemea kama ni kilaza uwaoni wakina faraja kota angalau uige mfano wewe dawa yako uyo kileo apate dada wa mjini amkamate ndio akili yako itakukaa vzr

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wanawake buana kweli hatupendani sasa mambo ya siasa na kuchukuliana waume yameingia vipi,hebu tuwe na fikra chanya basi khaaa,mawazo yetu ni kuumizana tu,mweeeh

      Delete
  4. Hadithi yako inatufundisha nini?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Inakufundisha wewe kunya mavi barabarani.

      Delete
  5. Who cares ABOUT ARUSHA??WAKITAKA WAHAMIE KENYA. .RUBISH

    ReplyDelete
  6. Waende zao ukabila umewajaa tu, hizo kadi hats laki hazifiki, watupishe tumechoka na wagombea ambao kila skendo ya rushwa wapo afadhali magufuri hats Kama anaiba ila anajua kula name vipofu, samaki tulikula na Barbara tunaziona.

    ReplyDelete
  7. ushauri wangu kwako wewe Sintah, ongea na mambo yote achana na mambo ya wakubwa, huna uwezo wa kujadili hii issue, its better to stop it. ongea kuhusu mambo mengine, usitafute matatizo mamaa. sawa? natumain umenielewa.

    ReplyDelete
  8. Wewe sinta unachoweza ni kumtukana wema na kumsifia any woman anayetoka na domo

    ReplyDelete
  9. Haya haya wacha move iendelee..... Arusha mpoooo, mpaka Lowassa atoe tamko where to go or to stay", yetu macho na masikio ama nene..

    ReplyDelete
  10. Halafu jamani Sintah ni mwana habari kama wanahabari wengine kumtishia nyau ndio nini sasa lo!! kila kona sasa hivi ni Lowasa lowasa sasa Sintah kaharibu nini na kadi tunaziona ndio hizo hapo sasa kumfunga mdomo ndio vipi tena lo!! FREEDOM OF SPEECH izingatiwe. Watanzania siyo mazuba tena jamani. Ushindwe na utokomee kuzimu unaemkataza Sintah asiongee lo, huna haya bibi wala hujui vibaya! maji mshayavulia nguo myaoge ee... Sintah hana kosa lolote.

    ReplyDelete
  11. Huyu Lowasa naye akafie mbele huko aliambiwa na nani kuwa ataingia ikulu? Aende akatibiwe kwanza ndo arudi kuomba ridhaa ya chama chake, hivi watu wamekuaje jamani !! Mtu anajijua kabisa kuwa hali yake siyo still analazimisha kuongoza nchi.
    Ndo keshakatwa sasa ahame chama kama anaona alionewa sana

    ReplyDelete