asas

asas

sintah

sintah

CCM, CCM MOTO WA KUOTEA MBALI (DAR ILIKUWA NI GREEN n YELLOW)

Dar imetapikaaaa in JK's Voice



mkutano wa heshima na adabu no fujooo

27 comments:

  1. tafadhali wadau nijulisheni, mbona nasikia CCM watu walipewa elfu buku 5 na kupelekwa jangwani kwa mabasi ya UDA???

    Ni kweli? hebu tujulisheni. sinta usibanie hii

    ReplyDelete
    Replies
    1. KWELI NA WENGINE WALIENDA KUAMNGALIA DIAMOND NA WEMA WAKATI WENZAO WANAWAKUTANISHA MAWAZIRI

      Delete
    2. ni kweli....mimi mwenyewe nilipewa nilipopanda kwenye UDA...Ule ulikuwa ni usanii...CCM ina hali mbaya...haijawahi kutokea CCM kusomba viongozi wale wote kwa ajili hiyo....In a week time watapotezwa

      Delete
    3. Watapotezwa na nani vilee, visadiiii, hao walio mtukana leo wanamkumbatia? Tuna uhakika gani kama hayo watayotwambia kweli campaign hawatakuja kutugeuka nayo? Kama mtu walinadi fasadi leo ni nabiii, khaaa, poleni, rudini mkajipange mje kivingineee, wenyewe mmekubali ccm mbele kwa mbeleee

      Delete
    4. jipeni uhakika ambao hata siku moja hamtakaa muupate hapa ni CCM tu hapa rais ni MAGUFULI mtaisoma namba tarehe 25/10 sisi huwa hatuna maneno si kwetu ni vitendo tu tukaneni mwisho mtanyooka tu.

      Delete
  2. Hahahahahahaha mkutano wa heshima na adabu no fujooo, unachekesha sintah kumbe na wewe ni mccm, kwani mikutano gani yenye fujoo? unalo na mtaisoma namba mwaka huu na hiyo ccm

    ReplyDelete
    Replies
    1. Malofa sisi nawapumbavu eeh basi sawa tukutane oct25,may god be with Malofa na wapumbavu

      Delete
  3. Nampenda Magufuli,sio CCM.

    ReplyDelete
    Replies
    1. RAIS GANI KWANZA ANA TATIZO LA R NA L ETI ''Nitahakikisha nawarinda Laia wa nchi hii''
      MAGUFULI OVYOOOOOOOOOOOOOOOO

      Delete
    2. You made my day................Ha! ha! Siju itakuwaje jamani na 'elo' na 'ara'.

      ..Kama namuona, Mimi nikiwa Laisi jitayalisheni kufanya kazi kwa bidii. Kwa sababu kazi ndiyo msingi wa maendereo. Hata vitabu vitakatifu vinasema asiyefanya kazi na asire. Unatakaje kura wakati hujafanya kazi!
      Ha! ha ha MZEE WA SITOWAHANGUSHA!!!!!!!!!!!!! Mweeh! Tutaona mambo mwaka huu...............

      Delete
  4. Kujipa Moyo ni vizuri pia, but kwa ile ya Jana sina Swali, Shikamoo CCM kweli CCM gari kubwa!!! CCM Oyeeeeeeee!!! Nakupenda CCM Mpaka naumwa!!!

    ReplyDelete
  5. CCM ni Magufuli na Magufuli ndio CCM unampendaje Mwana na kumchukia Mama Mtu huna Jipya sema tu Naipenda CCM Itakusaidia sana Kisaikolojia!!!

    ReplyDelete
  6. hahahahahahahahahahahahahahahah Ngachoka Mie

    ReplyDelete
  7. Amesema wanaosema vyama vyao vitawakomboa watu ndio wapumbavu na malofa, so kama umesema, lako hilo, jiwe si limerushwa gizani? Hivi mbona walalamishi nyie? Kaeni na ganda la mua lenu, hapa kazi tuuuu.

    ReplyDelete
  8. magufuri oyeeeee

    ReplyDelete
  9. unachekesha kweli ww mwanamke

    ReplyDelete
  10. ahahahha huyu nae anafuata maslahi tu hana lolote ndyo hawa wanaopewa vi mia mbili leo kesho ataanza kuiponda ccm hiyo hiyo

    ReplyDelete
  11. LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA

    ReplyDelete
  12. WENZAO WANAWAKUTANISHA MAWAZIRI WASATAAFU WENYE KUJUA MASIRI YAO WAO WANAWAKUTANISHA WEMA NA DIAMOND

    ReplyDelete
  13. Si ndio mbinu alizosema wanazo kikwete hizo, buku 5, t-shirt ya njano na uda usafiri bure hata machizi pia walikuwepo

    ReplyDelete
  14. Tumeenda watu na akili zetu babu eeeh, kwa hela zetu na usafiri wetu. Dera langu la CCM nimenunua mwnyw kwa pesa yangu. Maskini mnajipa moyo poooleeniii. Kwa mapenzi yetu tulienda kumsikiliza rais wetu wa awamu ya 5.
    #Team Magufuli # Hapa ni kazi tuuuu

    ReplyDelete
  15. We sinta kwel hamnazo a.k.a zuzu

    ReplyDelete
  16. Sintah uko juu mno, Penda sana wewe, Penda sana Magufuri, Penda sana CCM, yaani CCM Wee acha tu, Chama kubwa Mbele kwa mbele, Mtasubiri saaana tu, hatutoi Nchi kwa Wahuni sisi. CCM Miaka 800.

    ReplyDelete
  17. LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS

    ReplyDelete
  18. Et imetapika wakati mikarandinga imekodishwa kubeba watu wasiojielewa kutoka bagamoyo chalinze kibaha morogoro mnashida Sana ccm mwaka wenu huu na bado.magufuli alikuwa anajinadi na kuiongelea udhaifu na mapungufu na mapumba yaliyofanywa na huyo raisi mdebwedo alie maliza mda wake.limechuma Mali za watanzania weeee limeuza malighafi nyingi shwain!! Limepitisha mikataba ya richmond likamwachia zali lowasa!!Kama kweli no lowasa si wangeenda kumshtaki mahakamani!!mbona waliogopa!! ma kashfa ya escrow linasimama na kusema bila aibu et ela sio za watanzania!!malipo duniani !! Mkutano wa ukawa hakuna haja ya kusafirisha watu kuja dar watu watatokea hapa hapa na utaona jinsi watakavyofurika

    ReplyDelete
  19. Nawewe li sinta ni liduwanzi kweli bichwa maji wewe elimu yako haikusaidii au yamatakoni

    ReplyDelete
  20. Et imetapika wakati mikarandinga imekodishwa kubeba watu wasiojielewa kutoka bagamoyo chalinze kibaha morogoro mnashida Sana ccm mwaka wenu huu na bado.magufuli alikuwa anajinadi na kuiongelea udhaifu na mapungufu na mapumba yaliyofanywa na huyo raisi mdebwedo alie maliza mda wake.limechuma Mali za watanzania weeee limeuza malighafi nyingi shwain!! Limepitisha mikataba ya richmond likamwachia zali lowasa!!Kama kweli no lowasa si wangeenda kumshtaki mahakamani!!mbona waliogopa!! ma kashfa ya escrow linasimama na kusema bila aibu et ela sio za watanzania!!malipo duniani !! Mkutano wa ukawa hakuna haja ya kusafirisha watu kuja dar watu watatokea hapa hapa na utaona jinsi watakavyofurika

    ReplyDelete