asas

asas

sintah

sintah

CHORI AUMBULIWA VIBAYA



Mwaka huu wengi tu wataibiwa kwa kurushana roho IG tuu hodari nawaonea huruma sana wasichana wa mujiniiii, maisha yenyewe una unga unga na unataka ku fit in,  tatizo wengi hawajikubali wanataka kuiga mambo makubwa na mazito nasikia huyo dada aliyepiga picha na huyo kaka ni jambazi wa kutup, ona alivyo pretenderrrr mkubwa na kupiga picha na mabusu kedekede lakini wasichana/wavulana wengi wa mujini ndivyo walivyo, wanapenda kukuchekea machoni lakini rohoni wamekunawa, machoni kama watu moyoni wanafiki ndio maisha ya bongo kwa sasa..... msichana muzuri unakuwa chori heeeeee

20 comments:

  1. nilijua hawa wadada wanakaa abroad aisee sio kwa kujishau hukoo,hahha kamata mwizi men dah,hata nguo zao nahisi ni za wizi

    ReplyDelete
  2. Yani Sintah uyo dada ukimkuta kwenye anga zange utasema hanyi kumbe majanga tu alikua anafanya kazi smile communication kaachishwa mana alikua kazini haendi kila siku ivi utakuaje na maisha ya kusafiri kila siku kama hutaki kufanya kazi wanaume wenyewe wakuhonga wakowapi sikuhizi mxiuuuu mwache yamkute na akome asee wanawake tunatia aibuuuuuuuuuu wapi Penniner le diva umeishia kuiba iphone six hahahahaha

    ReplyDelete
  3. mfyuuu kama huna story piga kimya sio lazima kila siku upost..story tumeshaisoma insta unaileta na huku,chefuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. itakuwa wewe nd mwizi sio bure

      Delete
  4. hii sijaielewa..bora ungeweka ya Wema anavoliwa denda na yule muKongo. Mtoto anahatarisha maisha yule. sasa lile jibaba livokaakaa jamani ni linatisha. Kisa eti lina pesa chatu. matokeo yake limefanya yake..likambloku Wema ktk simu duh. ana moyo yule dada. njemba virusi nje nje..

    ReplyDelete
  5. Sielewi chochote wajuzi wa mambo naombeni mnifafanulie na wewe sintah huwe unaandika vizuri kama dada yako viguru, chori sijui bagia

    ReplyDelete
  6. yani sintah dah huo uandishi wako ni mbayaaaa sasa hapo ulichoandika hakieleweki kama unataka kutupa story anza mwanzo mpaka mwisho sio kila mtu yuko IG na hata kama yuko huko unakuta hajamfollow huyo unaemzungumzia sasa wewe unakuja kutuandikia kitu ambacho hakieleweki kabisaaa,hapo najiuliza huyo dada unaesema ni chori kamuibia nani? kaiba nini? anafake maisha kivipi??jifunze uandishi mzur unaoeleweka.ungeanza na story mwanzo hadi mwisho

    ReplyDelete
    Replies
    1. Uandishi ni taaluma sio kila mtu anayo.

      Delete
  7. OOT, JAMANI KITENDO CHA DIMOND KUPOST PICHA YA TIFAH WAJINA LANGU SWEET BABY ANANYONYA MAZIWA YA CHUPA KIMENIUMIZA SANA, WHY DIMONDO MTT HATA WIKI HANA MAMA YAKE HANA TATIZO LOLOTE KWANN USIMWAMBIE AMNYONYESHE MTT, YOUR FIRST BORN AU UNACHOAMBIWA NA YEYE NDO UNAFATA USIKUBALI BWANA HATA KAMA YY NI MKUBWA KWAKO WW NI BABA TUU, NAOMBA MTU ASINIJIBU MBOVU,\WA MAMA WENGI WATANIELEWA NACHOSEMA.

    ReplyDelete
    Replies
    1. shost ni hivii yale ni maziwa ya mama sema amekamua na kuweka kwenye chupa. hii inasaidia mno kama wewe ni mfanyakazi unakamua na pump na kuyahifadhi kwenye friji mtoto anapewa hadi unarudi home au kama umechoka hukulala vizuri kwa vile vichanga navyo vinalialia usiku hupumziki vizuri baasi hii ndo inasaidia baba analea wewe unambonji kwa kwenda mbele.

      kwa huku majuu hiyo mbona kawaidaa? tena wenzetu hawanyonyeshi kabisaa na wengine hata hawakamui ni maziwa ya kopo tuuuuu wanaonyonyesha ni wachache mno. ila kukamua hata mimi nilifanya sana tuu.
      na kilie kipacifier sikipendii wanawapa watoto wakinyonye, kile mwanangu sikumpa naona kinampa mtoto shida tuu kumungumya limpira naona kama anachoka mdomo.

      we shangaa mtoto ana wiki mbili mama anarudi kazini mtoto anapelekwa day care na hayo maziwa yaliyokamuliwa au ya kopo kweli nachokaga na wazungu wana roho ngumu mno.

      Delete
    2. Naomba nikujibu, hujui kwa nini anampa mtoto maziwa ya kopo kwa hiyo usimhukumu. Labda hashibi maziwa ya mama etc etc

      Delete
    3. Acha ushamba wako na wewe kwani hujui kama mama anaweza kukamua maziwa na akapewa mtoto kwa chupa? Ovyoo mxiuuu

      Delete
    4. Breast implants..

      Delete
    5. Sasa unaandika huku ili iweje? So ukawaandikie wenyewe, unajuaje Kama Zari Hana tatizo lolote au mpaka aandike IG? Ushajiuliza kuwa wamama wengine maziwa hayatoki siku za kwanza za kujidungua au yanatoka kisogo Sana mpaka baada ya muda? Sasa unataka princess tiffa are njaa? Mambo mengine bora yawe yanawapita tuu

      Delete
    6. Well Sababu wanaweza wakawa wanazijua wenyewe, could be because of breast implants, could be hataki maziwa ya lale, could be she is HIV +, there are a lot of reasons that could have triggered the bottle feeding. However, it is medically advised to breastfeed new born as mothers milk builds up the baby's immune system, it removes the risk of the baby getting sick all the time due to hygiene related issues.

      Delete
  8. Usicheze na wabongo .
    Mtu kaweka picha akaandika RAFIKI WA DIAMOND AVUJISHA PICHA ZA ZARI ZA UCHIII BASI ZIMESAMBAA. LOO ZARI ATAHENYESHWA NA WATANZANIA WASOENDA SHULE NAHIVI ANAPENDA WANAUME WENYE UMAARUFU ATAKUWA HARUFU.
    ILA ZARI KAWEKA PICHA INSTAG YAKE ILI WAONE NI YY Au
    Watanzania tuwe wastaarabu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe ndio mshamba unania aibu haukuona kuwa picha ni repost? Na Kim maneno yake yamo mule baada ya @repost neno hilo. So kumbe na wewe ni wale wale umeshushuliwa kule ndio ukaja huku kuuliza kijanja.

      Wewe na wengine mnatutia aibu nchi yetu.

      Delete
  9. Jamani tuelimike, Diamond kumnyonyesha mtoto kwenye chupa doesn't necessary mean hayo maziwa si ya mama yake. Wanamama wengi huwa wanakamua maziwa yao na kuhifadhi kwenye fridge, maziwa hujaa haraka pindi ukishajifungua na huwezi kumnyonyesha mtoto all the time. Mnataka muonyeshwe jinsi anavyomnyonyesha na matiti nje? Bibie kajikamulia maziwa mtoto kalala so Dimond anamsaidia mama pale anahitaji kupumzika. Hebu waacheni wamuenjoy mtoto wao.

    ReplyDelete
  10. Kaiba nguo? Simu? BWANA? AMA bank eleweka na wewe bana... Huyo Demu maisha anayoweka insta yuko juu Kama Obama Sasa eleweka kaiba nini

    ReplyDelete
  11. so Zari hataki kuonyesha ananyonyesha, mbona tumbo la mimna alikuwa analianika watu waone? au kashakuwa muislam kamili Domo kamkataza kujionyesha mwili wake.

    ReplyDelete