asas

asas

sintah

sintah

EAST AFRICAN PRINCESS AMEWASILI DUNIANI (NEWBORN)

Hongereni
raha sio rahaaa jamani


Hongera Diamond na Zarina kwa kupata mtoto wa kike, EAST African Princess has just arrived!

46 comments:

  1. Whaaaaaaaaaaaat!!!!! Hongereni wapendwa

    ReplyDelete
  2. CHAUMBEA WA TANDALEAugust 6, 2015 at 12:43 AM

    Wow! Hongera sana Dimond na Zari Mungu awajalie afya njema. Nimefurahi sanaaaaaa!

    ReplyDelete
  3. Hongera zao wote wawili mungu awape maisha marefu wamtunze mtoto wao kwa amani tele na furaha. nawapenda wote.

    ReplyDelete
  4. Kila la heri mungu awakuzie

    ReplyDelete
  5. Hongera zao wote wawili

    ReplyDelete
  6. rahaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  7. yaani natamani mtoto awe copy ya chibu asichukue kwa mamake hata kidogo.
    maana watu wana maneno sana, ohh katunzi, ooh Ivan sijui nini

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mpaka domo?? Hapana........

      Delete
  8. raha mpaka basi,,im happy for them,,congrats chibu and zari

    ReplyDelete
  9. HONGERA SANA DOMO NA ZEEE

    ReplyDelete
  10. ILA SINTAH UMEW APROMO MPAKA BASI! NEMDA BASI UKAMPIKIE UJI NA SUPU!

    ReplyDelete
    Replies
    1. INAKUUUMA HIYO PROMO? MTANYOOOOOKA TU

      Delete
    2. Mfyuu ngozi nyeusi tuna kazi lol, sasa akitoa hongera amewapromo, kweli adui wa mwanamke ni mwanamke mwenzio puu!

      Delete
    3. Hongra zao kwakweli mungu ni mwema hii couple iliombewa mabaya nakunenewa vibaya nawatuwenyeroho zakichawi,kikowapi?wanga hamnajipya mambo nimswanoo,pelekeni chukizenu kwa boss wenu shetani aliewatuma mwambieni kashindwa,sijui chagga nyoko wapiii utaishiakupiga picha studio nakujisexisha kwenye mitandao malaya wamitandaoni mchaga usie na akili hadileo unagonga ngozi wenzio wanakamata pesazao zakutafuta Sio zakugongwa ngozi hovyo namdharaugisana,theni na NJITI nae mkomavu wamwisho utajiju sura kama kiazi kikuu umekoma komaa kwaroho mbaya ushindwe pepo lakasikusi mwangamkubwa.sintah usibanie nilikuwa nahasira nahaya mapepo mawili wenyeroho mbaya kama israel

      Delete
  11. Hongera zao yani na hamu mtoto amfanane sura baba ake umbo afate la mama im happy utazani nawajuwa zari kasemwa mno Mungu ni mwema

    ReplyDelete
  12. Nilijuwa tu hii break ''the internet" news itakuwepo tu huku nikajua huku tunaweza kumuona le east african princess kumbe huku nako hola au ile ya kulipia 20milions ili kumuona ni habari za kweli? Imebaki ndoa tu sasa

    ReplyDelete
  13. Safi sana, WATANYOOOOKA TUUUUUUUUUUUUUU

    ReplyDelete
  14. Mjifunze wanawake kupitia kwa zari, toka mimba imeingia mama hajaacha mazoezi, sio mtu una mimba upo upo tu kazi kula na kupelekesha mume kupika hupiki tena unamtuma mume chips kuku mishkaki e.t.c, hata kuoga shida wengine mpaka magaga kiruuu..

    ReplyDelete
  15. EMHM BORA TUPUMZIKE KUZALILISWA WANAWAKE KWA KUACHIWA MATUMBO WAZI HADI THAMANI YA MATUMBO YENYE MIMBA YAMEJULIKANA YALIVYO HADI NAWAGUMBA ,MAHANISI WATOTO WETU WANAO PITA HUKU DAAH DADA ALIYAWEZA MUNGU AMKUZIE KIUMBE WAWATU HANA MAKOSA .

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yamejulikana hadi na wagumba eeh kwasabu wewe usiye mgumba ndo una haki ya kuyajua matumbo ya wajawazito eheee? kwa lipi alokupa wewe ndo alowanyima hao wagumba, na mahanisi. uso na haya ukakosa tafsida eti wagumba na mahanisi mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu. wala sikuombei mabaya kwa wanao yakurudi we mwenyewe uso haya. eti hadi na wwagumba umenikera

      Delete
  16. DNA. muhimu sana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe kama nani utake DNA, kapime na baba yako kwanza mxiuuuuu

      Delete
  17. OOT plz. OOT yangu ni kuhusu mimi na mipango ya ndoa. mimi ni msichana wa miaka 29, nafanya kazi na ninajitegema na ninasaidia nyumbani mf. kusomesha mdogo wangu chuo. natokea single parent family yenye hali duni kiasi. nimempata mpenzi ambaye tuna plan kufunga ndoa mwakani. mimi nafanya kazi bongo ila mama anaishi uganda tangu kitambo na ndiko nilikokulia ingawa chuo nimesoma bongo. nina dada wawili walonitangulia kuzaliwa na hawajaolewa, mmoja kazaa na mtu ambaye hayuko naye tena na mwingine hana watoto. ndugu wa upande wa baba (ambao ni waganda) hawajaahi kuwa na time na sisi tangu baba afariki miaka miiiingi iliyopita na wale wa upande wa mama (ni wabongo) hatuko close labda kwasababu sisi tumeishi uganda wakati wao wameishi bongo.. ila pia wana dharau flani kwasababu wana uwezo kuliko sisi. kifupi ni kwamba sina ukaribu wala support ya ndugu wowote yaani hata sielewi itakuwaje wakati wa mahari na process za kuolewa maana hamna ndugu tunaowasiliana nao vizuri, mama alikuwa anajaribu kuwasiliana nao tangu miaka ya nyuma ila kiukweli wote walitushiti labda kwa ajili hatukuwa na mali, mpaka sasa tumepanga nyumba, hatuna gari, nk. sasa itakuwaje mambo ya harusi jamani? mbona sipati picha? sioni wageni watakaokuja harusini, yaani ndugu zangu sioni kama watashiriki maana hata kuja uganda kutusalimia hawajawahi kuja na sisi tukiwa dar hawanaga time na sisi, nilikuwa naendaga kwa ndugu mmoja nikiwa nasoma chuo ila nilishindwa kuvumilia kejeli na dharau walizokuwa nazo so nikaachaa kwenda long time. ndugu mwingine (binamu) nilisoma naye chuo kimoja hapa dar ila ilikuwa nikikutana naye nikimsalimia wala hajibu, wao walikuwa na uwezo zaidi, wala hajawahi nikaribisha kwao na kwao ni hapa hapa dar. yaani kifupi ni kama sina ndugu upande wa baba wala wa mama ambao watashiriki shughuli zangu za harusi. hao dada zangu wawili nao, mmoja anaishi nje na hana makaratasi ya useme aje harusini, huyo mwingine yuko rwanda kikazi nahisi atakuja. sasa sielewi itakuwaje. mimi nina marafiki kadhaa nategemea watakuwa kama bridesmaids lakini naona kama haitoshi. mchumba wangu ni mtu wa mombasa hivyo nategemea harusi itafanyikia huko huko. sielewi sasa kuhusu send off, kitchen party, sitegemei vifanyike. sasa si itakuwa aibu? hata kwenye harusi si watajaa ndugu wa mchumba wangu tu? napatwa na mawazo lukuki. je kuna mtu aliyewahi kuwa kwenye situation kama hii? ambaye hakuwa na ndugu wa kuja shereheni? ambaye hakufanya send off wala kitchen party? Samahani kwa gazeti ila nitashukuru kupata mawazo yenu kuhusu hili. Asanteni.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hao watu wote umewataja, sio lazima waje harusi yako. Bora watu wako wa karibu unao juana nao wako..Alhamdulilah..wengine, alika yatima na watu wasiokuwa na uwezo upata baraka zaidi ya mabaraka kutoka kwa mungu

      Delete
    2. mkereketwa orijinoAugust 6, 2015 at 10:33 AM

      Ni ushauri tu ukiona unafaa chukua,ukiona haufai tupa kapuni,sio wewe tu wapo wengi nimeshuhudia unakita upande mmoja hawana ushirikiano.either kwa baba au kwa mama.ten mara nyingi ukute mama ndo kabaki ndugu wa mume hawampendi wala kumjali kisa uwezo mdogo.hayo yapo sana kwenye jamii zetu.USHAURI WANGU: fanya tu harusi,achana na mambo ya sendoff na kparty,maana inavyoonekana watu wataokusapoti hawazidi kumi.mwambie mamako ajiunge na watu wanaokusapoti kama rafikize,nduguze,na rafiki zako wanunue zawadi za maana chache wakakutolee kwenye harusi.tafuta mshela wa nguvu na makeup artist mzuri,vaa upendeze utapata nguvu ya ajabu.pia usiache kusali umuombe Mungu ndoa yako iwe nzuri.usilazimishe ma kparty na sendoff.kama ndugu zako hawana ushirikiano wasije kukususia wasitokee ukumbini,au wakaja wamenuna na midharau.utaumia sana.nimeona wengi wanajuta,ndugu wengine walipewa hela za mchango wakala maksudi.kisa roho mbaya tu.pia kuna mama mmoja ndugu zake hawakuwa na uwezo na wengine wanaroho za kwa nini.mume wake hakumzaa binti huyo na akapiga marufuku shamra shamra zozote kwake,binti alilia sana ukizingatia babake mzazi ni wale wazee wanaoa mahali anazalisha watoto anaenda kuoa tena kijijin,waliachwa watoto watatu mama yao kafanya biashara ndogondog kawasomesha wote hadi chuo.shida tu ni huyo babake wa kambo,mzee ana gubu huyo usiombe.basi mama mtu akawahusisha marafiki zake na watu wachache wamemchangia kapata kama milion na ushee.kamnunulia mwanae mazawadi kibao,ikafungwa harusi nzuri sana.binti kafurahi sana.haya makitchn party na sendoff kama huna uwezo sio ya lazima sana ukakosa raha.poleni kwa gazeti.

      Delete
    3. Asanteni sana kwa ushauri wenu. Mmenipa nguvu kwa kweli. Na mimi naona sitahangaika na kparty wala send off. Nitahakikisha nina shela na viatu vizuri, makeup nzuri balaa, nywele nzuri, mpiga picha wa maana nipendeze ajabu na ku smile all the time. Asanteni sana.

      Delete
  18. Chaggabibi my dia, we all knw these two luv birds drive u insane. My dia, u dnt have to make it seem too obvious. Keep calm n keep imagining ur technological relationship with zaris baby dady who never once claim u hahahahaha..... U funny tho

    ReplyDelete
    Replies
    1. Shoga kumbe na wewe umeona, yamemfika hapaaaaa. Ushaona panya anashindana na simba wapi na wapi. Kenyewe kakipost tule tupicha twake twa escort kanapata likes 1000, mwenzie akipost hata picha ya kucha tu anapata likes 20,000. Chagga kaa pembeni, levels baby...levels

      Delete
  19. Ila hiyo couple haitadumu hapo chibu alikuwa anataka mtoto tu...take it from me.

    ReplyDelete
    Replies
    1. take it from me..... nyoooo who are you?

      Delete
  20. sintah ulituambia bby shower uwanja wa taifa nimesubili weweeee mpk kazaliwa acha uongo mwanamke

    ReplyDelete
  21. mapenzi hayana ukubwa, kikubwa ni maridhiano na mapenzi ya dhati hongera sana Zari na Dimond

    ReplyDelete
  22. hengera kwao sana hongera zari for a baby girl n mond for ur first child deep down to my heart hongerenii wote, jamani cjui mimi tu ama na wanawake wenzangu wengine nikiona maharusi or couple mpya ninaowajua wamepata ujauzito mapema huwaga nalia kweli, or kila mwezi nionapo period yangu kuna wakati na loose hope kabisa kama nitapata mtoto na mimi 14 years of TTC si mchezo kwa mimi issue (imbalance homornal) kwa kweli nahangaika ila Allah mwenyewe hajanifungulia, basi leo nimefurahi kuona hii couple imepata mtoto machozi yamenitoka duuh Allah awajalie awe mtoto mwenye kheri na wao na muombezi kwao ila waowane tena....

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mungu atakujalia kwa wakati wake hata mie ilikuwa hivyo nikamlilia Mungu na sadaka ya uchungu sasa hivi naitwa mama usikate tamaa

      Delete
  23. sintah usiweke comments za vichaa leo pls

    ReplyDelete
  24. Kilichobaki Sasa waoane tu jaman walee mtoto kwa raha

    ReplyDelete
  25. Naona njiti wa kwa obama amefunga ofisi chezea nuksi za kusema watu vibaya wewe haya ulisema mtoi ni wa katunzi yetu macho na badoooo Utanyooka tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hujafa hujaumbika mama, na kama hujazaa temea mate chini, utamwitaje binadam mwenzio njiti? Muogopeni mungu japo kidogo, sasa hapo we na yeye mna tofauti gani?

      Delete
    2. Hujafa hujaumbika mama, na kama hujazaa temea mate chini, utamwitaje binadam mwenzio njiti? Muogopeni mungu japo kidogo, sasa hapo we na yeye mna tofauti gani?

      Delete
  26. Chibu na Zari hongereni san kwa kupata baby girl

    ReplyDelete
  27. Hongera sana Zari na Diamond. Mungu awakuzie tiffah wenu. Halafu hata kama mtoto sio wa Diamond hawezi kumuacha mtoto wake. Wanaume wangapi wanalea watoto sio wa kwao? Mkome kusema Sio mtoto wa Diamond wivuuuuu. hehehehe team michirizi wakale malimaooooooooo

    ReplyDelete
  28. sintah mie nataka babyshower tu uwanja wa taifa

    ReplyDelete
  29. makubwa haya mwaka huu, nnasikia aliekuwa mmewe wa kwanza atangaza kua mtt ni wake

    ReplyDelete