asas

asas

sintah

sintah

HARUSI NYINGINE MUJINIIIIIII


Hongera Menina kwa kupata mume, sasa utulizane ndoa sio jambo dogo, tunakutakia kila la kheri katika ndoa yako na Mungu akubariki weye na shemejii yetu ingawa umetubania sanaaaaa..... ila watu wanaolewa sasa hivi khaaaaa, bado wewe unasubiri nini? achana mambo ya kuchuna mabuzi tena waume za watu ipo siku utapata wako, kumbe wanaume single bado wapo wengi tuuu relax mwanawanii

24 comments:

  1. Ww sinta vp ushaolewa? Hahahha mabig kwel nyan haon kundule

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani wewe umeolewa au bado ni hawara wa ...........

      Delete
  2. Kwan we sintaaa unasubiri nn wakati mpaka ushaotaa mizizi

    ReplyDelete
  3. Naitamani ndoa leo kesho mama mkwe kanifitinisha na mchumba wangu yan sijui kama nitamsamehe huyu mama japo kutokusamehe ni dhambi ila nashindwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pole sana,samehe tho ni ngumu ,BUT huwez kujua umeepushwa na nini

      Delete
    2. Ukiona hivyo kakuona humfai mwanae, ukitaka kula na kipofu anza kula na mzaa chema bibi, siyo matako tikitiki kama umemzaa wewe.... Ubeleko unauma ati.

      Delete
    3. Acha ujinga huyo siyo mwanaume ni mtoto wa mama kaa mbali. Mama yake kesha kuwa mkewe a ha ah ah a

      Delete
    4. Mwache huyo jike dume utampata unayestahili, huyo mama aolewe na mwanaye sasa. Mi nilipata mama mkwe wa namna hiyo nikamwachia mwanaye, kumbe alifikiri natamani sana ndoa na mwanaye kwahiyo nitamnyenyekea kama mungu mtu. Alininyanyasa nikaona tu hell.

      Nilisepa sasa hivi nimeolewa na mtu bomba zaidi, majuzi nilionana naye supermarket nikiwa na kichanga changu na mme wangu nikamsalimia aisee alijisikia vibaya sana, atajiju.

      Delete
  4. Na wewe sinta utaishia kuzaa na waume za watu tu hutaolewa ng'o

    ReplyDelete
  5. Yani wewe mswahili puuuuu menina kaolewa kwa nini usimpongeze ukajata na OUT ya wanawake wanaochuna mabuzi ukiwepo na wewe mpaka umezaliwa mimba za majanini kutwa kufungia watoto chumbani mavi wewe, hebu mlete mtoto wako hapa na ubini wa baba yake au KATUNZI kakukataza

    ReplyDelete
  6. ila WEMA huu ni mwaka wako wa kuumbuka jamani huna aibu hivi ushawahi kuona Dia anakuongelea ata ufanye nini autakiwi tena wewe mama michirizi na PETI MANA wamekuachia

    ReplyDelete
    Replies
    1. jitambue japo kidogo hapo juu topic ni wema au unawasha mkundu

      Delete
    2. N kweli hajitambui fyuuuuuuu,watu wengine hovyoooooo

      Delete
    3. N kweli hajitambui fyuuuuuuu,watu wengine hovyoooooo

      Delete
  7. jiulize wewe unasubili nini kuolewa mbona unazalishwa tu ya kwanza bahati mbaya na yapili tena nyooooo olewa basi wewe kwanza

    ReplyDelete
  8. mi nasubiri harusi ya sintah. maana kwa kufwata wenzie hajambo

    ReplyDelete
  9. sinta nanunasubiri nini??? umeshaota mvi kwenye mavuzi unaishia kuzalishwazalishwa hovyo kama mbwa, msonyooo!!!! na ulivyojinenepea sasa kama mbuzi katoliki

    ReplyDelete
  10. Ungemnyenyekea okwi ungewa umeolewa saizi sasa kumtukana mkaka wa watu ana govi wakati ulikuwa unalinyonya... Ptuuuuuuuu, mwambie katunzi akuoe maana islam si mnaruhusiwa ndoa nne.... Best man atakuwa bosu wako zari na king lawrance hahahahahaaaaaa Lmao

    ReplyDelete
  11. Hongera Menina, kaishi na mumeo kwa heshima, mawifi wawe ni rafiki zako na mama mkwe awe ni mama yako. hapo utaishi kwa amani na upendo milele.

    ReplyDelete
    Replies
    1. inategemea, vitu vingine siyo vya kulazimisha. Cha muhimu waelewane kwanza na mumewe hao wengine ndio watafwata.

      Delete
  12. Ama kweli kuchamba kwingi mwisho kuondokana mavi! Diamondkaacha mtoto mzuri namna hii, mbichi kabisa mtoto mwenzie kiumri na ana nidhamu wenyewe wangeanzamaisha yao. Matokeo yakekaenda kwa mama mtu mzima mwenye watoto watatu! mtoto mdogovile ukawe baba wa kambo kwa watoto watatu tena wakubwa wanaoelewa kila kitu, salute kwa mama Diamond! kweliwe mama wa mjini! Menina hongera mama umeingia kwenyefamilia nzuri ya kisomi na kishua pengine Mingu alikuepushia jambo ,waache wanaoishi instagram life wendelee.mama mtu mzima kutwa kujianika no privacy at all at all!

    ReplyDelete
    Replies
    1. kaoa mama mtu mzima analingana umri na mama yako? kuoa aoe yeye makelele upige wewe kwani kaja kukuomba hela ya kumtunza? acha watu na maisha yao hayakuhusu mfyuuuuuuuuuuuuuuuu

      Delete
    2. hahahahahaha kimekuuma sana dai kuwa na zari eee? mama mtu mzima analingana umri na mama yako mzazi nini? basi wewe utakuwa mdogo sana best

      Delete
    3. Team midango michirizi ntombe nile povu limekutokajee,hapa topic ni menina dai kaingiaje huyozari wachana nae mtanyooka tu nabado mtakaukiwa damu kwa usingizi wa wenzenu vishtobe nyie

      Delete