asas

asas

sintah

sintah

IRENE UWOYA AMESHINDA TABORA

MB mtaarajiwa, mtamkomaje??? heee sipati picha bungeni Mh Irene Uwoya Mh spika haaaaa, navuta picha itakuwaje huko eeeeh Mungu niweke hai mie nishuhudie mengi ya hii dunia


Hahaaaaa Mungu akitaka kukupa hakuandikii barua Hongera sana Irene  kwa kushinda mbwa anayen'gata huwa hana mbwembwe za kubweka,  yeye anan'gata tu n'gatuuu, walikupinga wakakuundia tume na haswa katika magazeti yao kwamba utaisha umaarufu wakifikiri umaarufu ni kuanikana magazetini tu kumbe mtoto wa watu Mungu kakuwekea fungu lako pembeni, wale wenye nis mbaya siku zote Mungu huwapa adhabu ona jinsi walivyokuwa wanamsakama AC ila alifanikiwa, Sugu?naye akafanikiwa....

endelea kupambana, ndio maisha mwayego, mti wenye matunda daima hupigwa mawe tena makubwa kama ya fatuma,keep it up! wewe hujaangukia pua

43 comments:

  1. sinta ze mnafiki....sio wewe uliemuanika humu wakati katangaza nia ukawa unamponda?????leo hii unamsifia?????????????????real wonders shall neva end.uko fungu gan sinta.mbona ivo..unatatzo gan???i think unatakiwa ujichunguze.something is wrong at somewea.....eti umaarufu wamagazetini?????nan asoelewa unamzungumzia nan kwa chuki zako binafsi....shame on u woman..irene angeshindwa leo humu ungepost kumponda..so umeanza jipendekeza maskin..akianani mtu kitu...ukiwa nacho utasifiwa we mzur hata kama uso wambuzi.duuh sinta we kiboko real nimekueshimu..wanaokutukana humu wanajisumbua...only few will understand something is wrong with u.....hahaha....leo irene kawa mzur kwasinta kisa kashinda.....shame on u sinta.no body is perfect so next time ukome kukosoakosoa watu kwachuki zako binafsi.mfuuuuuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Chukua lile panga boy la elf 50 kwa mangi ntalipa mdau, add moo pills

      Delete
  2. Mungu azidi kumnyooshea mambo yake,angalau ktk wabongo muvi anajielewa.kikubwa awajali wananchi wake.atapendezafje na mipesa ile.watu watajuta.

    ReplyDelete
  3. Wwe unavijembe vya kishenzi sasa uwo mstari wa hajaangukia pua unahusu nni. una chuki za wazi wazi na watu wwe. Hujui kama ukigombea kitu majibu huja mawili ka kushinda na kushindwa. Na elimu yako yote ila wwe bure kabisa.

    Ni zako kubania coment. sasa bania na hii.

    ReplyDelete
  4. haahahahaahaaa sintah.. maneno hayoo mama umenichekesha ujuee eti ''tena mawe makubwa kama ya fatuma lol...hahahaaa

    ReplyDelete
  5. Hongera uwoya yani kelele nyingi hazina mshindo wapi michilizi et chibu alikuwa anatembelea nyota yake aluu maisha ya insta co ya uraiani na mpunguzege kuroga kama nyota yako ya kawaida jikubali kwani tumeumbwa tofauti lkn ma binti wa siku izi kutw kwa waganga ili nyota ziang'ae cku zikizima mtakunya boga mtu unamroga ad marafiki zako wa kike ili wakupende umekuwa msagaji in dogmaster voice wema u ni muda wako wa kubadilika iZo team zinakudanganya izo pesa ulizotumia kwenye mapokezi ungeenda kijijini kwenu singida ukafungua ata kishule cha chekechea ungebarikiwa sana watu wanakufa na njaa watu wanashinda na njaa we unatumia pesa kufurahisha team ebu tumuogope Mungu tena umetoka kwenye ramadhani basi katoe ata kwa watoto wa mitaani chukua ata 10 wapeleke shule

    ReplyDelete
    Replies
    1. wivu .com utakunya mwaka huu

      Delete
    2. da kweli wivu dot com!! hapa suala ni Uwoya sasa Wema wapi na wapi!? kumbe unajua wema ana pesa eh! mmeshamtukana sana ata akipeleka pesa kwa wapalestina kwenu ni kazi bure tu! bora atanue na wanaompenda baasi.

      Delete
  6. CONGRATS IRENE,Yan am happy for you simba mwenda pole ndo mla nyama,mbwembwe achia michiriz,go mama goo ,u smart and u know what you want and u gat it uwiiiiiiiiiii am happy wap tz swthat????????????am out

    ReplyDelete
  7. Nani kaangukia pua? We Sintah una mambo ya chinichini haya bwana yetu macho.

    ReplyDelete
    Replies
    1. michiriziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

      Delete
  8. unang'ata na kupuliza sinta. acha wivu na roho mbaya mfyuuu,
    ndio maana huolewi msenge wewe

    ReplyDelete
  9. Bora huyu Irene kuliko Wema. hongera zake kafanya mambo yake kimyakimya sio huo team michirizi hajashinda lakini sifa mwanzo mwisho na mashauzi sasa kama kikatuni vilee. yani wema mi nashindwa kumuelewa maisha yake ni ya kuigiza mwanzo mwisho

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yani mi huwa namwangalia Wema namuonea huruma, cjui ni laana au nn lakini yuko km ana tatizo, watu wanashabikia tu lakini hao team yake km wana busara wangemshauri vzr Wema yani anajizalilisha sn, km juzi walipoenda kumpokea yani wanaume wanamkumbatia tu wanavyotaka wanambusu busu tu lol, sasa hivi tena karusha audio ya Nuhu akimtongoza anafikiri ni sifa hiyo. Jamani mwanamke anayejiheshimu na yuko smart kichwani wanaume wenyewe wanajifikiria kumuingia sasa yeye wanamfanya kama goli kila mtu akijisikia anamfuata, duh tumuombee jamani mwanamke mwenzetu.

      Delete
    2. MAMAYO WEWE ULITAKAJE SASA NYOOOO

      Delete
    3. siyo humuelewi bali you admiring (jealous) her.

      Delete
    4. Kwaaa, haya ndugu mi wala sina wivu ila namuonea huruma, ana opportunity kubwa sn ya kumake money bac tu, yani hata angefungua saloon akaiita Wema ni tosha kbs jinsi watu wanavyomkubali angewekeza kwa watu ss.

      Delete
    5. Anny 2:37AM; Mungu akusamehe bure.

      Delete
    6. Huyo Irene kwa usafi gani alonao? Kamzidi nini wema? Huna haya usojua vibaya kuangalia yako, ndoa yake ilivunjika, picha za uchi wapo sawa, kabadili wanaume hadi huyo mondi sasa nini? mfyuuuu

      Delete
  10. Dinta binti wa kaole utakufa mdomo wazi very soon....unafiki wako of the highest order, sasa vijembe vya kuangukia pua vinaenda kwa nani????? wewe mwenyewe tutajie ni vingapi huna hapo ulipo??? mume wa kukushika mkono mbele za watu huna, baba watoto wa kuchezacheza na hivo vifaranga vyako unavyovificha ka sumu huna,ela ndo huna kabisaaaaaa, biashara ya maana huna mashela yamekudodea yanafuta vumbi dukani, uzuri wa roho huna,shepu ndo kabisaa umenyimwa,marafiki wa maana ndo uwiii le majangaz,kichwani zero ingawa unajitamba eti unamasters,hapo ndo una master's je, ulivyokua huna ulikuwaje??? kazi kukosea wenzio wanaojaribu wakati wewe mwenyewe unatia huruma!!! mara umseme shilole mara wema,mara yani yaaani unatia kichefuchefu. shilole amekuja juzijuzi mjini la lori la mchanga kapigana na maisha pamoja na kuchekwa kote lakini kakupita kwa yoteee! wema ndo kabisa wala humpati labda uzaliwe upya..punguza wivu nagundu unalo mwenyewe shetani wahedi wee na pua lako nusu uso,msonyoooooooo ....endelea kujipendekeza kwa bossi wako zari labda kuna siku atakuajiri umlelee kijacho chake mwaya!

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahahahahahahahahahaaaaa asante mdau,yani huyu fala kaniuzi leo nimetuma post mara mbili kabana,ya tatu nimemchamba hatari yani nahiyo kaibana,asingeibana mngekufa mbavu jinsi nilivyomporomoshea matusi,nyoko zako andunje..na hii bana tena fala ww

      Delete
    2. mdau anony 1:59 AM chukua stoney tangawizi na mishikaki ya samaki kwa mangi nitalipa jioni....!!!!

      Delete
    3. hahaha anoni 1:59 mbavu zangu mie...khee sipati picha kumuona shilole nyuma ya lori la mchanga analitafuta jiji la dalisalama kwa shamrashamra za ajabu sana. kwikwikwi!

      Delete
    4. Team msambinungwa namgazet wako umepanic,just relax hujatajwa mbio umekimbia kuja,Tatizo hamjiamini kama halikuhusu haliwezi kukufanya ujihisi kiasi hicho,heri yeye anawatoto unaowaita vifaranga haya huyo boss wako mpwelepweto,ananani wakumfutamachozi muache kutoa mimba namtukane ukweli tunawapa,Acheni chuki mtaangukia pua hadi mjiharishie,mtatukana lakini mtaendelea kubaki nyuma kama kisigino,wenzenu wanapeta tu Bila matusi,irene Hongera mbele kwa mbele

      Delete
  11. Hongera irene, nani alitegemea magufuli angeshinda kura za maoni, fanya mambo yk kimya² utafika mbali, acha kelele za mitandaon na mateam yenu ushuzi, wish u all da best

    ReplyDelete
  12. Go go go irene, m.mungu akuongoze

    ReplyDelete
  13. Hongera irene hakua na mbwebwe yan ata nlishasahau kama anagombea sinta nawe unavjembe hatari

    ReplyDelete
  14. jamani tuambieni kuhusu mange kimambi ni kweli kafungiwa blog??

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kafungiwa,alizidisha jeuri na matusi,kupewa uhuru wa kuongea ndio matusi?Chezea CCM wewe!

      Delete
  15. Kwanza hongera
    Ila watu wanabwekaaa an kusahau
    UFUNGUO WA RIZIKI UKO KWA MUNGU
    NA KILA MTU NA MAFANIKIO YAKE
    WAMEKOSA KINA LOWASA WALOANZA SIASA TOKA MIE SIJAZALIWA SEMBUSE HAO WANAOTAKA KWA AJILI YA AJIRA

    ReplyDelete
  16. Mwanamke Mzima Unamuita mwanamke mwenzako Michirizi ????? Really ?????? Halafu kutwa kutangaza sijui Muke ya Mzungu anatukana watu ? wewe umuitaye mwenzio michirizi unafanya nini ?????Shame on you woman sham , shame , shame

    ReplyDelete
  17. OOT: nikitokwa na jasho nawasababishia mafua au chafya baadhi ya watu waliokaa karibu na mimi. Nini solution ya hili tatizo? Nilishaenda S.H Amon wakanipa sabuni na deodorant yao lakini haikunisaidia. Nimetumia malimao lakini bado.

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe una jasho kali cha kufnya oga vizurii ujisugue vizuriii, alafu tafuta deodorant iliyoandikwa "anti-perspirant" deodorant huwa zina maelezo, nzuri zaidi nunua Nivea Men, Dry Impact. hutokaa toka jasho, ila usafi muhimuu usipooga vizuri hata upake nini harufu haiwi nzuri. goodluck

      Delete
    2. Jitahidi utafute deodorant aliyosema mdau hapo yenye " anti-perspirant" inashauriwa pia utumie usiku wkt undaenda kulala kwani muda huo ndio inafanya kazi zaidi bila kuingiliwa na jasho, in two weeks utaona matokeo. Pia acha kurudia nguo, vaa mara moja tu, na uzifue vizuri hasa kwwenye makwapwa. Usiache kusugua kwapa unapooga.

      Delete
  18. kanye nungunungu huko na wewe, Wema amefikaje hapa?

    ReplyDelete
  19. team wema mbona mnapenda sana kujishtukia hapa sintah kaandika nini kibaya, manake me nilivyoona picha tu sikujishughulisha kusoma kimeandikwa nini nikakimbilia kusoma comments hee nakutakutana na mapozi, mate, kamasi basi alimradi vurugu ikabidi nirudi juu kusoma alichoandika sijaona chochote cha kumuhusu wema, mbona wagombea wengi tu wameangukia pua safari hii wakiongozwa na kubwa lao lowasa ambae alikatiwa juu kwa juu hata 5 bora hawakutaka kuona sura yake, sasa nyinyi wenzetu jiwe likirushwa tu mnaanza kelele, ndo mana bosi wenu hafiki kokote manake amezungukwa na watu wenye gundu na nuksi na kwa vile na yeye ana entertain basi laana zinamkumba hana cha maana anachokifanya akafanikiwa na msipobadilika na yeye akajitambua mtaishi hivyo hivyo, na ndo mana team yenyewe ya watu wachafu wachafu tu wanafanana na lugha na matendo yao, niliwaona kwenye yale mapokezi yenu ya kujifuta machozi uuuuwi ndo mana dogiemasta hataki kujitokesha nahisi yeye ndo msukule kabisaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yani mdau 7:35 umemaliza kila kitu, Bac tu sisi wanawake wagumu kuelewa bac hata picha tungekuwa tunaona, yani hiyo team yake ingefunga kwa maombi kumuombea huyo bosi wao ningewaona wa maana, sasa watu kutwa kutukana dah, nahisi wote hao hawana shughuli za kufanya mweh.

      Delete
    2. Umenifurahisha Mdau team wachafu wachafu,nahawapendi kuambiwa ukweli namtu na akilizako Huwezi kumshabikia wema,hakuna anaemchukia Ila tabiazake zinafanya watu wamdisi kirohombayaflani,nahataki kubadilika acha aambatane na wajingawenzie wazidi kuangukia pua,hapa topic irene nashangaa wamemleta huyo mtuwao wanatafuta kik kwanguvu,Hongera irene endelea kujitambua uepukane kwenye makundi yakijinga yawadada wamjini wasiojielewa,jichungesana huko uendako usigeuke tambarabovu kilamtu kujifutia miguu uzuri wakowote utaisha endelea kujitunza nakujithamini,napia usome kuongeza knowledge.

      Delete
  20. wewe Anonymous wa August 5,2015 at 1;59 am umemaliza kila kitu umempa huyu mnafiki za uso na kama hayo maneno haijam touch basi atakuwa jini sio mtu tena big up Anonymous

    ReplyDelete
  21. Na yeye ana tabia zake mbaya kibao, labda wanyamwezi hawazijui ndio maana kashinda, wameacha kumpa Zahara wamempa huyu lo! Basi kizuri akale na mumewe bwaaaa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wapeni ubunge wapinzani,sasa vigezo vya irene kushinda ccm ninini?so Hata ambaohawajaenda shule niruksa tu halafu sheriagani watukama hawa zamaana watazipanga kwa nchi yetu?only in tz wajinga nawasio na elimu wanaingia bungeni kama fashion,ndiomaana wabunge waupinzani wako vizur kuliko wa ccm,kwakweli ccm mnafanya tuwadharau hamnajipya nyinyi nikubebana tu,Hongera irene acha ccm wakubebe kwamaana wamezoea kubebana,na olewako sintah ubanie ntakuona kistogimbi flani chakushindilia

      Delete
  22. Ama kweli Tanzania tupo hapa tulipo kwa makosa yetu wenyewe. Hivi tunajua wabunge ndiyo wanaopitisha sheria zote za nchi, wakikataa haipiti? Watu kama huyu Irene mnategemea nini toka kwao, wakae chini wapitie miswada line by line, kuilewa na kuona mapungufu kama yapo na kutoa ushauri wenye faida kwa serikali ili kuboresha muswada kabla haujapitishwa kuwa sheria? Imefika mahali tuamke tujue tunataka nini na siyo ushabiki maandazi. Kwenye mashindano ya urembo na mavazi ndipo tunaweza weka huu ushabiki wa kijinga lakini kwenye mambo ya msingi yanayohusu nchi tuache jamani. Hawa watu wa Tabora sijui kama wanajielewa au wamepiga kura kiushabiki, bora wa Singida wamekuwa na akili wakafanya yao mambo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kila cku mi huwa nasema watanzania asilimia kubwa wanamatatzo,mi cpin uteuz wa iren but wat am askin myself tunatambua tunachokitaka kwel.kwa nin tunaweka mbele ushabik na badala ya kufikilia nin tunataka na hii nchi,,kwa hyo n cfa saiv kuwa mbune hata kama hamjitambui na ndo maana znapta sheria za kjina ksa ujina wetu wa kuchaua vionoz,,kama kweli tunaitaj maendeleo na mabadiliko kwa stail hii hatutapata,bungen saiv ni njia ya kutokea na hapana thaman tena....

      Delete