asas

asas

sintah

sintah

JOJO NA KING KIBA WANAWATAKIA WEEKEND NJEMA



Leo si ndio ijumaaa, si ndio tunaanza weekend ama vepeeee? haya basi salamu zenu kutoka Nairobi jiji lenye raha na flyover , ukanda wa East Africa nzima wanasubiri, Jojo na bae  wanawatakia weekend murua na yenye raha ndani yakeeeee, aaah Jojo uko happy yaani sura tu inaonyesha, asikwambie mtu kupendwa rahaaaaa, uwiiii Dar raha .....

79 comments:

  1. ALLY KIBA ANA WATOTO WATATU NA KILA MMOJA NA MAMA YAKE WE JOJO UTALAANIWA NA WAZAZI WAKO WACHA MUNGU!

    Nilikuona unajitambua kuliko lile TUTUSA WEMA SEPETUNGA kumbe na wewe ni walewale

    1. Mchizan
    2. Rizmoko
    3. The Tallman based in US
    4. Ndomo
    5. Mike
    6. MATAPISHI ie AK

    Ndo nshasema

    ZEE LA MICHEPUKOZ (Baada ya kurudi toka mamtoni)

    ReplyDelete
    Replies
    1. ZEE LA MICHEPUKOZ nilikumiss sasa ulikuwa wapi we mkaka? Yaani una vituko ha ha ha

      Delete
    2. MAKOMBO bin MATAPISHI
      ...ukiishamchoka Jojo kamtie Wema maana nae ni dezo tu

      Delete
    3. ZEZETA LA MUCHEPUKOZ huwa nakutukanaga sana ila leo umeongea bonge la point...nyinyi wadogo zangu mjitahidi kufuata yshauri wa wazazi mnawaumiza sana mioyo. fkiria mama ni mzee wa kanisa anaskia mwamae anaolewa na mwislam..acheni hizo bana

      Delete
    4. ZEE UMEUAAAAA

      Delete
    5. ZEZETA LA MUCHEPUKOZ huwa nakutukanaga sana ila leo umeongea bonge la point...nyinyi wadogo zangu mjitahidi kufuata yshauri wa wazazi mnawaumiza sana mioyo. fkiria mama ni mzee wa kanisa anaskia mwamae anaolewa na mwislam..acheni hizo bana

      Delete
    6. ZEE UMEUAAAAAA

      Delete
    7. WANAUME MABINTI UTAWAJUA TUU .WANAHESABU WENZAO WALILALA NA WANGAPI JE WEWE UMELALA NA WANGAPI? MJINI HAKUNA BIKIRA SIKU HIZI WE ENDELEA KUJIKOJOLEA KITANDANI

      Delete
    8. hahhah ZEE la MICHEPUKO kweni sh. ngapi lol hahahhah yani umeuwa hahahhah jamani alafu uyu JOJO hivi aonagi aibu kuvua vua kachupi kako hovyo, SINTAH MSHAURI SI NI SHOGA YAKO WEWE ILA unakafagilia ndio unakapa kichwa

      Delete
    9. crdb, ipp media, mwana fa hadi kiakimbiwa staki dem baada ya kutoka na mukuruenzi ya crdb mfyuuuuuuuuuuu…………..

      Delete
    10. choice yake ya wanaume ni hatari! kanajua kuficha tabia zake haka kabinti balaa nimeshawahi kukafuma mara tatu hv kanafanya vitu vya aibu.

      Delete
  2. wametokelezeeeee wap mondiiii

    ReplyDelete
    Replies
    1. heeee makubwa Mondi wa kazi gani sasa hapo au ulikosa cha kuandika?

      Delete
  3. hayaa sasa kiba anakula makombo ya mondiii

    ReplyDelete
    Replies
    1. hata wewe ni makombo ya mtu,

      Delete
    2. na hawatadumu manake wote vicheche !

      Delete
  4. hii pimbi ndo haijitambui kweli yani nivune degree yangu safi then nije nivurugwe na huyu player mwenye watoto tofauti kila kona ya jiji? kweli ndege mjanja hunaswa na tundu bovu ni hayo tuu!

    ReplyDelete
    Replies
    1. mapenzi si elimu, mapenzi ni upendo

      Delete
    2. kuvuliwa chupi na degree kuna uhusiano gani? au kuna degree za kuvua chupi sikuhizi

      Delete
    3. huyu demu ni mcharuko aisee pamoja na kadegree kake. Pale mlimani kalikuwa moto wa mbali, giraffe hotel ndio ilikuwa kiota chake cha mibaba acha kabisa kusema elimu, maana haijamfaa.

      Delete
  5. Wamenogajeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.Na wewe Sintah nakutakia ijumaa njema.

    ReplyDelete
  6. SMILE YA JOJO TUUU SIO ZILE ZINGINE ANAVIMBISHAGA LIPS
    KWANZA MBARIKIWE! ILA KAMA NI KWELI WAZAZI WANALIPIGA PENZI LENU ONGEENI NAO TENA ILI MPATE BARAKA
    ILA MAPENZI TANZANIA KWA WASANII NI KABADILISHANA AU KAA MDUARA ILA
    NISIANDIKE SANA NEGATIVE NEGATIVE
    KIBA SIJAWAHI KUSIKIA SKONDO ZAKE SANAA KAA BABA TIFFAH WA BANDIA
    MAANA BABA TIFFAH ALICHEZA RAFUNAKAMALIZA WOTEE NA WADADA KUTAKA MABWANA WENYE MAJINA WAKAINGIA KICHWA KICHWA

    ReplyDelete
  7. na wewe mbona huweki yako ya kupendwa rahaaa???
    kushadadia tu mambo ya watu loh!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  8. sintah mnafiki eishhh...leave the Kk's alone happy they are..tupe ripoti ya DNA hahahaa kahaba mzee hana jipya unamwingilia jojo na king wake lmaoooo

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwahiyo kwavile kawaweka hawa mnafiki ila unataka kujua issue za watu hahahahaha kweli tembea uone

      Delete
    2. we yako umepima? wengi baba baba kumbe baba yako houseboy ila maza katulia tuliiiii halooooooo

      Delete
  9. yani huyu dada nilikuaga namuona anajielewa kumbe looooh, kweli ni wema wanna be

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwamba hajielewi kivipi .......... mxiiiuuuuuuuuuu mijitu mingine bwana.... kampe kaka ako kama mapenzi yanachaguliwa

      Delete
    2. nyooo kiukweli hapo ni nooo hajielewi kama wewe period! mie mwanaume akishakuwa na watoto mitaani kila mtu na mamake akha1 staki uchafuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

      Delete
    3. weeeee usilogwe ummpe kaka yako baiskeli ya kijiji

      Delete
  10. hivi lile la lulu beautiful kulana denda na domo sintah hujalisikia?hahaa tupe ubuyu basi maaana unavyo jikausha kama hulujui hahaaa asante lulu homa ya bi kizee now anahangaika huko insta kutupia picha za zamani alizo kua gym akidai ndo asha pungua hahahaaa ni shidaaa check ground ya gym ya domo na gym aliyo simama now hahahaaaa nishidaaa mwamie watoto wabichi still exists yeye umri usha enda akubali tu huwezi bishana na nature chezea uzee yee angeeendelea kuwazalia wataka watoto huku kwingine ni motooooo

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwenda zako kule nawewe. Lulu mwenyewe k ishachakazwa na mibaba mtoto mdogo akini k ya kizee..hana ubichi wowote..mzee ni huyo mamio ambae hedhi ishamkatika mfyuuu.

      Delete
    2. Kwani topic hapanani hivi hamuwezi kuandikakinachohusu mpaka mtoke nje ya mada?no wonder wengine shule mlikuwa mnafeli nakusapu nakudisco waiii,mnaanzishaga watuwatukane kinaongewakingine nyie mnadandia treni kwambele natafsiri zenu za negative side wakat wote,huyo lulu na zari wameingiaje hapa weutakuwa mchawi plus mnafiki walewatu ambao Hata mtoto mchanga akikuona tu analia sababu suralako roholako limeshupaa kwa uchawi,unafiki nauzandiki kima wewe

      Delete
    3. wewe mwenyewe kikongwe hapo unaandika sababu huonekani weka picha yako tuone mana huingii hata nukta kwa huyo unaemwita bi kizee

      Delete
    4. MWACHE apumzikeee kapata Pa kujipumzisha NAYE ALIPOACHWA aliswepa KAA vocha akatumia AKILI apate Pa KUHAMIA . WE FAMILIA MKWE MAWIFI SIO KIVILE

      Delete
    5. MNACHELEWA LULU ANAMAISHA K*MA HAITANUKI UKITUDI HOME NAYO IKO SAWA .NYIE CHAKAZWENI NA VIJANA MBAKI NYUMBA ZA KUPANGA
      MTABAKIA KUANGALIA YA WATU WENZENU WANAONDOKA
      INGIA FLAVIA MATANA HARUSI UMWONE LULU YUKO NA NANI ??

      Delete
    6. Kunguni Mvaa SkunaAugust 21, 2015 at 9:00 PM

      hivi kuwa mzee ni dhambi meeeein? For your information ukishafikisha 18 wewe siyo kinda tena wewe ni mzee meeein.

      Delete
  11. GOD bless jojo and KING KIBA.Ombi langu kwenu kuweni tayari na mnalolitaka pia MUNGU mmuombe mfike mbali swala la life la mapitio ya nyuma msiangalie sawa KING KIBA na huyo mrimbwende JOJO.GARI la mapenzi mlilopanda mjue kwamba mtaliendelesha vizur kama nyinyi mtakuwa na upendo,umoja,maelewano,kuheshimiana,kujaliana,pia kuweka tinted kwa kila jambo ambalo litawado kuleta matfaluku.Mi nawabariki kwa kila jambo jema la kwenu uhsusani KING KIBA.

    ReplyDelete
  12. ila jojo mm simuelewi jamani,yani watuanaotoka nao ananidisappoint kwakweli,yani sio kwamba kibakuli hana hadhi ila jojo hao sio hadhi zako,hlf ananisikitisha hd saiz ndoa kwishnehi,huyu nae atakua malaya wakichinichini tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. umuelewe wewew kama nani? na ukishamuelewa ndo nini kinafuata.... mxiuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu do you

      Delete
    2. MUUNGANISHIE KWA BABA YAKO NDO HADHI YAKE
      HAJAOLEWA SINTA MTU MZIMAA ALOKUWA NA KINA SHAMIMU DEVOTA DIVAAMINA CHIFUPA WATU MAARUFU WOTE YY AMEBAKI KUTUNGA SERA BLOG .JOJO MDOGO HATA UBWABWA WA SHINGO HAUJAMTOKA SANA SANA KAPOTEZA BILIRA KAA WOTE TULIVYOPOTEZA
      BADO MNAMCHAGULIA MTU AWE NA NANI

      USICHEZE NA ROMBO MBORO IKIKUZIDIA KWISHNEI
      USICHEZE NA PESA UKIIPENDA HATA UNAYA WA MWANAUME HUUONI

      ONA SHAMIMU KABAKI MUME WANGU ANAPENDA NATURAL SASA NENDA KINONDONI UMWONE JANETH MKE MWENZAKE NDO UTAJUA PENZI NI PESA NA UTAMU

      Delete
    3. mdau wala hujakosea ni mhuni wakichini chini haswaaaa

      Delete
  13. Jamani nawapenda hao watu alafu kwani kuzaa ndy nn wangapi wanazaa wanakuwa nawatu wengine pia degree nini kuna tofauti kati ya love na degree.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hata uteteejee haponi ni big nooo ndo mana wazazi wake wanamkataa huyo kibakuli kwa future ipi kwanza? asubiri kusafiaria nyota ya mondi ndo alee.
      jojo hajitambui kabsaa hivi wee utakubali binti yako atoke na sampuli hii kweli? unaongea tuu nenda kawaulize wazai wa jojo wanajisikiaje kuona haya matap tap na binti yao mfyuuuuuuuuuuuu……..

      Delete
    2. jipe moyo hivyo hivyo haloo ya kirusi

      Delete
  14. Kiba sasa anakula makombo ya dai..pumbavu chezea dai ww. Dai kiboko kachezea kito ya kidoto alafu kiba anakuja kula.huyo demu hanabahati kuzunguka kote wasauzi na wanaijeria hajawaona kaona hapo kwa kiba wenye demu wake na watoto kibao. Kweli umefulia bidada. Kha!kweli usililie uzuri lilia bahati na bahati huyo kidoti hana. Duh!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hadi dai nae kalaa makombo ya ivan na king lawrence na wanaumeee wtee alio tembeaa nao zarii, piaa kalaa komboo la kanumbaaa, TID , mr blue, chaz baba, na CK, jumbe na mibaba ya kikongooo na kimasai. Piaa kalaaa makomboo ya haidary kiviraaa na wengine tusio wajuaa upoooooo, mchambiaaa upupuuuu weweee muachee jojo yuko happy.

      Delete
    2. mdau naomba nikuona baadae ule unywe na usafiri juu yani kwanza hana na aibu, haka katoto ni kamalaya plus plus puuuh

      Delete
    3. hahhahah umu dnani kuna mambo uwiii mujini siami wallah hivi uyu JOKATE Mbona historia yake ya mabwana huwa siielewi, kwa domo, kwa ommy dimpoz sasa hivi wka kiba jamani mwanamke kujielewa ila uyu nimemshindwa

      Delete
    4. Wanawake wote mjini Makombo
      Huyo Dai alikula ya Mcheza basket
      NA SASA anakula YA waganda Yalotengeneza MPK SEX FILM MIKANDA YA X
      BORA uwaze ndo uandike

      Delete
    5. i second u mdau,kidoti hana bahati ya kupendwa,kuzunguka kote huko katoka kapa,kaishia kwa kiba,du dem ananyota ya giza..na kiba nae anajisikiaje kupita sehemu ambayo anajua na domo alipita,sasa anakipi cha kumlingishia domo kama demu wake tu domo anaijua papuchi yake ameichezea hd amechoka,yn ningekua mm nisingejaribu hata kama demu nampenda vipi

      Delete
    6. sema wewe mdau humu ndani watu wako kitimu zaidi tukiweka ushabiki pembeni joj hajitambui ikija kwenye swala la mboo, kikajidai kimampenda hasheem thabit kufaaa kumbe ni he ndefu zilimix. sasa hiki ni kitu gani sura kama the god must be crazy! ptuuuu… jojo ana gundu na wanaume wa maana acha acheze na hayo magarasha ndo saizi yake hadi atakapojitambua.
      poleni wazazi kwa kuwa na binti mburulaaa mboo chafu chafu ndo burudani zake huh!

      Delete
  15. Of ol the men king kiba ptuuuuuuuuu kichefuchefu love is real blind

    ReplyDelete
  16. Jokate hajitambui kabisa , hao watu anaotoka nao siyo saizi yake kabisa ndio maana wanamchezea na kumuacha

    ReplyDelete
    Replies
    1. hata hili chafukoge kiba litamuacha tuuu manake jojo akiona mwanaume maarufu tuu chupi tupa kuleeeeee…..

      Delete
    2. Kunguni Mvaa SkunaAugust 21, 2015 at 8:58 PM

      huwezi jua ndio anachotaka, ila kazuri meeeein

      Delete
  17. Hata Domo alikula makombo ya M_US na wengine waliopita hata nyie humu ndani wake kwa waume mnaendelea kula makombo ya waliokuwa na wapenzi wenu kabla hamjakutana nao

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau agiza soda ya bariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiidi nakuja kulipa.
      nawashangaa kila mtu aliyekuwa na mwanamke kamuoa au hajamuoa kala makombo ya aliekuwa naye, kwani huyo dai ana mboo special ina gold pumavu nn

      Delete
  18. KILA NDEGE ANATUA KWENYE MTI AU PENDAO NDIO JOJO KASHATUA KWA KIBA KULA MAKOMBO SIO ISSUE WEWE HAPO ULIPO BIKIRA HUNA USHALIWA LONG TIME KITAMBO SO NI MAKOMBO PIA KWA ANAYE KUTOMBA,,,,,,,DEGREE NA MAPENXI VITU VIWILI TOFAUTI NDIO MAANA MNA CHINA KISA MNA DEGREE NA DIPLOMA HAMTAKI WASIO ENDA SHULE KAMA ANAMKUNA VIZUTI NA YUPO HAPPY KWA RAHA ZAKE WATOTO WA 3 NDIO NINI HATA ANGEKUA NAO 10 SI WAKE HATARI KITUGANI,,,,,WIVU WA KISHENZI NDIO NISHA SEMA SASA NA UBANIE POINT KAMA KAWAIDA YAKO.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kunguni Mvaa SkunaAugust 21, 2015 at 8:57 PM

      Asante kungwi/nyakanga meeeeein

      Delete
  19. Ali kiba adi mamtoni tushamgaiya sana..poor kidoti kweli bahati ni muhimu kuliko uzuri nisha confirm..

    ReplyDelete
    Replies
    1. hana bahati muacha ajiegemeze hapo ka muda milege izidi kusoma pumbavu sana kazi kuaibisha wazazi wake.

      Delete
    2. Kunguni Mvaa SkunaAugust 21, 2015 at 8:57 PM

      jamani jamni msigaye niko chini ya magoti meeeeeeein

      Delete
  20. Jmn dina marios uwa apendezi ata avae nn!.

    ReplyDelete
    Replies
    1. bado hajajijulia umbo lake

      Delete
    2. Kunguni Mvaa SkunaAugust 21, 2015 at 8:56 PM

      Utakuwa na makengeza meeeeeein

      Delete
    3. yani na wewe mdau umeliona hilo, yanii yule kwenye kuvaa ni -0 jamani ata ajifanyaje yani yule NCHA KALI daah kweli kupend aupofu sio kwa dina marious, alafu sijui anvaaga nini bora ata angejipiga msasa lol sio kw aunechalissha ule alafu kuvaa vitu avieleweki

      Delete
  21. hata Dai anakula matapishi ya mme wa zari

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kunguni Mvaa SkunaAugust 21, 2015 at 8:56 PM

      Zari hajawahi kuolewa, Ivan alitoa mahari tu.

      Delete
    2. Wale watoto walipatikanaje? usikurupuke

      Delete
  22. manina joketi I looove lovuu you mchizi kazingua kamata his best enemy and make him yo best bae looking good as fuck inaumaje sasa hahahaaa nini unataka in kingiz voisii nikugeuze princess sema nini unataka hehee nayaona macho ya blue light yaleeeee heshima kwenu wazurizuri wenyewe sio kwa upole ule Kingbae wa Jokate mmetishaa

    ReplyDelete
  23. jamani mkizungumzia makombo mbona huyo diamond ndio kasha yala sana maana yake yamepitiliza kuna makombo namatapishi domo sio kwakula matapishi yuleee hahahaa.....na kabla ya domo kwa jojo nafikiri alikuwepo jibaba hasheem sasa huyo domo kabla yakufungua domo lake mwambieni kila alipo pita kuna majamaa yalikua yasha weka kambi kitambo so awe mpole tu aendelee kulea mototo wa dume mwenzake

    ReplyDelete
    Replies
    1. wee fata upepo tuu analea mtoto wa mume mwenzie ulimpima au unarukia maneno ka kuma iliyoona mboo blood fool.. changanya na zako mbweha jike wewe sura ka tako la bibi mfyuuuuuuuuuuu…….

      Delete
    2. Kunguni Mvaa SkunaAugust 21, 2015 at 8:55 PM

      i love makomboz meeeeeein

      Delete
  24. mambozzz wadau? mnaukumbuka huu wimbo cjui aliimba nani? Wanawake wazuri wazuri wameolewaaa, yamebaki manungayembe yanahangaika manungayembe yanahangaika!!!

    natamani jojo waoane na Kiba yaani mashlaaa!, kuolewa ni heshima asikwambie mtu walahi! watabaki wakina chakubimbi naniniii kuzeekea kwenye kachumba kakupanga na hadithi za kujipa moyo na mchumba hewa!

    sinta usibanie sawa mamaaaa!?

    ReplyDelete
  25. Ww kidoto huna bahatii.. bahati yako ya kunguru kunya kunya ovyo na kuachiwa uchafu...ptuuuuu.nilikuwa nakuona wamaana kumbe ww pia ndo walewale

    ReplyDelete
  26. Wooote mliocomment negative kwa jokate hebu mjitathimini kwanza ya kwenu ndio mseme. kuhusu kiba kula makombo sioni point yenu kwani hapo mlipo wenyewe makombo, FIKIRINI KABLA YA KUKOMMENT, chuki hazina faida

    ReplyDelete
  27. Siku hizi watu hawachaguliwi na wazazi wao watu wa kuwapenda. Mtu anachagua mwenyewe ampende nani...Wazazi wanatakiwa wamsaport kwa chaguo lake lolote, kwani moyo ndo unapenda na pia kila mtu na alichopangiwa na m/mungu.

    ReplyDelete