asas

asas

sintah

sintah

JUMATANO SPECIAL

Dear Sintah.com readers

Leo tuzungumzie matumizi mabaya ya mitandao  ya kijamii, yaani katika watu nawaonea huruma ni wasichana wadogo,utakuta mtu anaanza  ku create beef na mtu  ilimradi wajibishane na atafute kikii, mtu asubuhi anaamka  morning  IG fam ndo naamka na kunywa chai, mumeo kakuletea zawadi IG nziima wanajua kama mwanamke uliyefundwa ukafundika unaweza fanya hivyo? mumeo kakuletea zawadi unatupigia IG  na kutuonyesha ili tujue mumeo anakupenda zaidi ya wanawake wote duniani? ngachoka, hivi hujui kumtundika hubby wako ndio unamtangazia soko kwa wanawake wengine, hebu wanawake kuweni na staha, hivi mmeshawahi kuona wadada wastaarabu wanaanika waume zao? tena wanaume wa haja haswaaa, wanaweka mambo ya ndoa yao pembeni na IG kwani kujionyesha mapenzi yao mbele ya watu itawasaidia nini ? mwanamke kuwa na staha, watu wanao wa follow sio kwamba wanafurahishwa na weye wanataka kuangalia drama zako tuu, halafu msiige tembo kuna watu wengine IG wamekabidhi maisha yao kwa shetani  she/he has nothing to lose ajiweke uchi afanye kituko yeye poa tu usiige..


wanawake msipolichukulia hili serious ndoa zenu nyingi zitaharibika na kuvunjika kwasababu ya mitandaoni hebu weka maisha yako halisia na ya mitandao tofauti, sikukatazi kum post mumeo kama unawashwa na sie tumjue ila panapo bidi sio kila saa baby umekula, baby bye, this is for ma babe? heeeeeeee rudi kwenye maisha halisi mwanawani....

hili la Petit, Esma na Lady Naah kwa mtazamo wako ni nani haswa wa kulaumiwa?  yaani kila kitu kipo nje mambo ya sembe sijui ana wanawake wengi hafungi zipu yake, mumeo mliokuwa mnaishi wote na mna  mtoto, kweli siku hizi ndoa hazina maadili kabisaaa, watu wanaoana ilimradi tu, hayo ni yangu je wewe?

62 comments:

  1. Replies
    1. USOJIPANGANTAKUPANGA INSTAGRAM
      HII NI SITE YA KUMDHALILISHA
      ESMA
      ILA VIBAYA JAMANI WANAWAKE MATATIZO YAPO KWA KILA FAMILIA
      NA ESMA UMEACHA FUNZO KWA WENGINE MTOTO TANDALE HUKUJUA HATA KUTATUA MATATIZO NYUMBANI
      LADYNAA ALIKUDANGANYA NA HUKU SLIKUWA ANAMTAKA MWANAUME WAKO

      Delete
    2. ESMA
      KUNA MDAU KATOA MAONI ESMA ASAIDIWE MTAJI NA DIAMOND SU APELEKWE SHULE
      KWA SASA ASAHAU
      ZARI ANA CONTRO KILA KITU WEWE UNAMUONA BI SNURA AU NDUGU WA DIAMOND KWENYE NYUMBA ?
      HUYO ZARI NA PESA ZA MALI ZOTE ZA KUHOGWA HANA MSAADA KWA NDUGU
      INGIA
      ASHUTALAL HASSAN TALAL
      @ashutalal instagram

      ZULEHA HASSANI
      @zulehah instagram

      Zaragonewild instagram

      Hawa watatu ni ndugu wa DAMU wa ZARINA HASSAN HUYO BOSS LADY
      UKIONA MAISHA YAO NDO UTAJUA JE KUNA NDUGU ATAPEQA MSAADA NA DIAMOND

      ANGALIA INSTAGRAM YA ZARI ZAIDI YA ROMMY
      CHEZEA MWANAMKE
      NYIE JIKALIENI SINZA NYUMBA TA KUPANGA TUU
      SASA HIVI MAMA NDO ANGEKULA MATUNDA YA MWANAE ILA ZARI HATAKI KUJAZANA ZAIDI YA HOUSE BOY NDANI YA NYUMBA
      ANAITA KINA LINAH KWA KUWA WANAMABWANA TAJIRI MADAM RITA KWA KUWA MFANYA BIASHARA
      HAO KINA QUEEN DARLYN ,ESMA,BI SNURA BADO WANA SHOMBO YA KITANDALE TUUU WASUBIRI KIZUNGU KIPANDE
      HUYO ESMA ANAYESEMAGA MIMI MWARABU NDO ATAFUTE BABA AKE ARABUNI

      ILA POLE MWANAMKE MWENZANGU MUNGU ATAWATILIA WEPESI

      Delete
    3. sasa wakae wakitegemea mali ya ndugu mpaka lini mondi kaubwa ivo akifa leo itakuaje wachanje buga uko mwenye haki na mali za mwanae mama mondi na mzee abdul ndio washughulikiwe uyo esma ana mume kumemshinda kwa mume akakae kwa mama ake msada atopewa mama ake utamfikia na yeye atumie jina ilo atafute kazi kaka ake ako na connection now hawezi kosa kazi kwenye kampuni ata za ulinzi !

      Delete
  2. Sintah wangu; kwa upande wangu jambo la Esma na mumewe sijapenda. Esma kama mwanamke aliyefundwa kama ndoa imemshinda angeondoka kimya kimya. Yanini kuweka mambo mitandaoni. Ya nini kumpa huyo Ladynaa kibali cha kuandika mambo yake ya ndani. Kwa alichofanya anadhani kuna mwanamme atakubali kuoana nae, wanaume watamuogopa kwa kuona kuwa kumbe wakigombana watadundikwa IG. Esma mdogo wangu, wanawake huyo Petiti pamoja na yote ni baba wa mtoto wako. Haileti heshima kutoa siri zenu za ndani. Huyo lADY nAA ndio mnafiki namba mmoja. Hata kama mmeachana endelea kuheshimiana sababu ya mtoto wenu. yangu ni hayo tu. ASANTENI KWA KUNISIKILIZA. I Love you Sintah wangu

    ReplyDelete
    Replies
    1. LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS

      Delete
  3. Msaada nataka kushika mimba wiki hii je ninywe dawa gani ya haraka please ni muhimu sana kuliko uhai

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tafuta vitamin E supplements. 1*3 for 10 days

      Delete
  4. its clear ile familia malezi sifuri jameni ataa, mama mzazi yuko wapi haya yakitokea mama wadogo, wajomba na mashangazi uyu esma kama kajizaa vile!!!!!!! yani hana adabu ata kidogo jamani ! kila mtu ana shida zake ivi aliona wapi ya ndani kuekwa hadharani alifikiri anamkomoa nani kwa mfano? kufunguka alikuwa akafunguke wa wazee wa petit akashitaki kule amendelea vikao vya familia vyote vinakaa umeshindwa huyawezi sepa kwani nini wacha watu wagesi mpaka magazeti yatandika mpaka ila si kwa huku, halafu tena mtu una mume mashoga mashangingi ya nini jameni ukiangalia tu sura zao utaona unategemea atakushauri nini cha maana ya kwake yamemshinda ataweza ya kwako! bosslady wake up hasia kama izo usikubali kwako bana watakuharibia nyumba kalinichefua siku ile nimeona amevaa swimming costume ya mama tiffah lol who does that mfyuuuu, mwisho wa siku watajiju wanatupatia ubuyu atoteseka taraj mtoto wao wenyewe mondi ana mwanawe saa hii wa kutacare

    ReplyDelete
    Replies
    1. LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS

      Delete
  5. mimi kwa upeo wangu mdogo najijua nilipotokea nisingekubali ksuhind akwenye maji wallah ningeomba mtaji kwa kaka na kuanza kusoma fasta, nadhani kila mtu anabadilika kutokana na mazingira siwaelewi watu wanaotumia mitandao kwa upuuzi daah

    ReplyDelete
    Replies
    1. LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS

      Delete
    2. MTAJI MAMITO
      DIAMOND ALIMTENGA TOKA ALIVYOOLEWA ANGALIA KAMA WAME PEANA HONGERA ZA WATOTO AU PICHA SIUFATOLIE

      DIAMOND HANA MSAADA ZAIDI YA MAJIGAMBO WEWE HATA KAMA DADA YAKO ALIOLEWA NA MWANAUME WRONG HAKUPASWA KUMTENGA
      YEYE DIAMOND WANAWAKE WANGAPI ALIKUWA NAO NA WAZAZI AU FAMILIA HAIKUMKUBALI
      FAMILIA YENYE KUSAIDIANA UTAIONA TUU HATA KWA MACHO
      NA ZARI NDO KAINGIA HATAKI KUKAA NA MAWIFI WALA MKWE BI SNURA NA WANAE WASAHAU MAPENZI YA KUPIGA PICHA WHITE HOUSE

      ZARI NI MWANAMKE ALOFANIKIWA ILA HATA YEYE HANA MSAADA NA FAMILIA TAO ANDIKA ASHULATA INSTAGRAM AU ZULEHA UONE HAO NI WADOGO ZAKE ZARI WAMWZALIWA 4 LAKINI UKIONA HATA MAISHA NA NYUMBA ZAO HUWEZI AMINI DADA ANAMILIKI VITU LUKUKU ALIVYOHONGWA
      WEMA ALIMAPUNGUFU MENGI KAA BINADAMU WENGINE LAKINI ALIWAJALI MAWIFI
      PENNY NAE ALIWAJALI
      CHEZEA UPEPO UMEVUMA KWA KASI SASA NDO UTATAFUTA SHULE MIAKA ISHAKUPITA MNACHEZEA UJANA KWA KUSHAURINA MA MASHOST
      KIPINDIPINDU KIMEKUPATA ESMA NA FAMILIA YAKO
      KUNYWA MAJI UOKOE MAISHA

      Delete
  6. kwanza andunje nakupongeza kwa kuandika maneno ya busara leo,pia umeandika kwa kirefu kidogo ii na meeleweka tofaut na siku nyingine,naona lile somo la uandishi mbaya limeanza kukuingia,mwisho uwe makini na spelling kama ukiwa unaandika kizungu,otherwise tumia tu lugha yako ya kiswahili mana ndo uliyoizoea na ss wasomaji wako wengi wetu tunaielewa vizuri kuliko hyo ya malkia.
    thanks.

    ReplyDelete
    Replies
    1. LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS

      Delete
  7. We nawe si ungeandikaaa tu kawaidaaa.....kuwaa ni ww??ya nn kujishauaa kuwaa umetumiwaaa eti dear sintaaa....unaogopaa kufukuzwaaa state house eeeehe???

    ReplyDelete
    Replies
    1. LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS

      Delete
    2. Mimi ndio nimemtumia,na namshukuru kwamba kaweka na imewagusa wengi,kwani wewe vipi?ume-mind?

      Delete
  8. Kweli mdau mitandao imekuwa ikitumika vibaya sana hasa kudhalilishana watu awaogopi wanatukana ovyo.Kama suala la petit na ladynaa ndo aibu kabisa mke bado ajawa na marafiki wazuri na sijajua kwa nini mpaka sasa watu wazima wameshindwa kuingilia zaidi ya kishikwambi ladynaa sijui,Alafu esma wakati unaolewa ukumchunguza mumeo ebu kaeni chini muyamalize ata kama amtofikia muafaka sawa ila iwe kwa heri sio shari kutupiana maneno haipendezi,Alafu wanawake wa dar mpunguze kupenda mashoga mnauzi

    ReplyDelete
    Replies
    1. LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS

      Delete
  9. Kwa kweli inasikitisha sana na kutia kichefuchefu,Iv wanawake wenzangu tumepatwa na nini mbona tumekuwa ni watu tusiopendana kiasi ichi yani tunaongoza kwa kushabikia ujinga alafu na unaeshabikiwa sasa unavimba kichwa ata ujui wanaokushabikia ni kina nani ilimradi tu kutaka sifa,mwenzio akiachika kwako Furaha kwamba we utayaweza ndoa unaijua unaisikia,na unazani kisa yuko na wewe atabadilika kisa umemzidi mkewe uzuri na kama kuolewa ni uzuri basi asingekukuta upo tu msipende kuingilia mahusiano ya watu hasa wanandoa mtaaibika kumbuka wana mtoto na matatizo ni sehemu ya maisha

    ReplyDelete
    Replies
    1. LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS

      Delete
    2. NYOKO WEE UNAHARIBU UTAMU LEO NI ESMA NA WANAWAKE WOTE WASOTUNZA SIRI
      WE NAWE UNAKUJA NA LOWASANGA
      KWENDENI HUKOOOO

      Delete
    3. SASA KAMA LOWASA RAISI SI TUFANYAJE SI USUBIRI AKI INGIA IKUU AKULE KIBOGA,,,,,EBOOOOOO

      Delete
  10. Kweli mdau mitandao imekuwa ikitumika vibaya sana hasa kudhalilishana watu awaogopi wanatukana ovyo.Kama suala la petit na ladynaa ndo aibu kabisa mke bado ajawa na marafiki wazuri na sijajua kwa nini mpaka sasa watu wazima wameshindwa kuingilia zaidi ya kishikwambi ladynaa sijui,Alafu esma wakati unaolewa ukumchunguza mumeo ebu kaeni chini muyamalize ata kama amtofikia muafaka sawa ila iwe kwa heri sio shari kutupiana maneno haipendezi,Alafu wanawake wa dar mpunguze kupenda mashoga mnauzi

    ReplyDelete
    Replies
    1. LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS

      Delete
  11. ig imetuharibu sana hasa wadada kutogozwa ig kuachana ig haipendezi sasa huyo lay naaa kama ndo anayakuza wakati mama t yupo kimya eti anauza dawa siakmshitaki sehemu husika mwanaume haitwi malaya hata siku moja ni mwanamke ndo huwa malaya coz mwanaume anaruhusiwa kuoa zaid ya mmoj

    ReplyDelete
    Replies
    1. LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS

      Delete
    2. ha ha ha aaaa kweli umevurugwa duh….

      Delete
  12. Kweli Sintah huwezi mwanamke mwenye maadili yako ukaweka kila kitu chako kwenye mitandao ya Jamii.Kuhusu issue ya Esma, Petit na Lady dah wale hata sijui tuwaweke kwenye fungu gani, maana kila moja ana makosa yake kama yeye. Pia hata kama nyie ni marafiki mmeshibana basi panapotoa tatizo la mwenzio na mtu wake au mumewe jaribu kumshauri mwenzio yale mazuri sio kushabikia na kuchochea ugomvi. Turudi kwa Esma na Petit nadhani yale matatizo yao wangeyamaliza wenyewe ndani kwa ndani sidhani kama yangefikia hapa leo yalipofikia. Ushauri ebu wayamalize matatizo yao nje ya mitandao ya kijamii sie hatutaki kusikia aibu zao maana hapa Duniani kila moja ana aibu zake ila tunazificha kwa watu. Na huyo Ladynaah awaache Petit na Esma na matatizo yako kwanza wayamalize wenyewe, yeye ni Rafiki tu sio ndugu, Esma ana ndugu zake, kesho na keshokutwa watakuja kurudiana aibu itarudi kwake hiyo Ndoa sio Bwana na Bibi pia wamezaa hajui.

    ReplyDelete
    Replies
    1. nonymousAugust 25, 2015 at 11:58 PM
      LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAI

      Delete
    2. nonymousAugust 25, 2015 at 11:58 PM
      LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAI

      Delete
  13. Wadau kuna mtu alishawahi kupitia kwenye mahusiano kama haya, nina mpenzi ambaye alikuwa ananipenda lakini alishindwa kuniambia kutokana na mwili wake kuwa mdogo mwaka huu amekuja rasmi na kuniambia kuwa ananipenda kwa kuwa cna m2 nikamkubalia cz mi pia moyo wangu ulizimika kwake tatizo 1 huwa atujawahi kutoka Outing jamani yani kukutana kwetu nikwenda ni kufanya sex hivi huyu mtu ananipenda kweli? ingawa tunachati ila ameniahidi tukakuwa mwili 1 kwa baadae..mwenye kujua lolote anifungue macho tafadhalini

    ReplyDelete
    Replies
    1. hivi bado unaamini maneno tu WAKE UP sister unatakiwa ujue unataka nn kwenye mahusiano, ongea nae how u feel kuhusu hio relationship yenu and give it some time kahuelewielewi sepaaa mapemaaa

      Delete
  14. Ile familia sijui akili zao nani kawashikia hakuna kaka,mama, wifi wala Esma wenye wote kichefuchefu ! habari za ndani ya nyumba nawapa mashoga wa kuokotenza mbona watamkomesha mana na wao wanatamani ndoa na hawana! Kwanza kuachika ametaka mwenyewe kaishazoea maisha ya umbea, kulala instagram na kuamka instagram ndoa yake ataitunza saa ngapi!

    ReplyDelete
    Replies
    1. nonymousAugust 25, 2015 at 11:58 PM
      LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAI

      Delete
    2. nonymousAugust 25, 2015 at 11:58 PM
      LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAI

      Delete
  15. WAKULAUMIWA MAMA BI SNURA .ALIWALEA WATOTO KITANDALE MNO
    ALIZAA KILA MTOTO NA BABA YAKE NDO URITH KWA WANAE

    KUMBUKENI WAKATI DIAMOND KATOA ALIMWANIKAJE BABA YAKE MEDIA
    ALIMDHALILISHA UTADHANI SIO MZAZI ALOWEKA MBEGU YY AKAZALIWA.
    WATU WENGI WANAMATATIZO KTK NYUMBA WAKINA WSMA WENYEWE KWA WENYEWE NANA MATATIZO KTK FAMILIA WEWE FATILIA QUEEN DARLIN HATAJWI KAMA NI DADA YA ESMA .MIMI NIKIWA MTU WA KARIBU KAMA SASA WIFI MPYA KAONGEZA FAMILIA KUSAMBARATIKA
    WEWE UMEONA NANI KAWISH MTOTO KAMA WALIVYOWISH WATU BAKI SIKUONESHA UDHAIFU WALIONA.

    ESMA NDO UMEJIFUNZA NA UTAWAPA KUMBUKUMBU WATUMIAJI MITANDAO WAJUE JINS YA KUTUMIA
    ULIJIGAMVA NA MWANAUME WAKATI WA PENZI UNGEJIGAMBA NA KUFICHA MATATIZO YAKO PIA
    USIPOTAZAMA UTAZAA KILA MTOTO NA BABA AKE
    TAHIYA BB MWINGINE
    TARAJI BABA MWINGINE NA WAJAO UTAWAZAA HIVYO HIVYO

    ULICHOANZIA NDO UTAMALIZIA
    MAISHA YAKO YAKO KAMA YA KATIKA FILM YA
    CHAUSIKU HAYATOBADILIKA
    TANDALE KWISHA KAZI
    KWANI ALOWAFANYA MKANG'ARA NI DIAMOND BILA HIVYO BADO KABISA
    BI SNURA KAA ONGEA NA WATOTO USIWAHADITHIE MACHUNGUBYA WEWE KUISHI BILA MUME AU MATESO GANI ULIPATA KWA WAUME ZAKO
    WAHADITHIE WAISH KWA UPENDO UVUMILIVU NA KUSAMEHEANA BILA HIVYOO
    UTAWAFANYA WAISHI SINGI KAA WEWE MILELE

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ahante mdau na lile nalo kubwa jinga sijui UK kimemshinda nini na ndoa yake ya mke wa kumi linaandika ujinga mtupu jamani me familia ya kina DOMO ata buree siitaki bora nikaishi manzese kwa mfuga mbwa kuliko state house ya waswahili wanaoshinda kwenye maji

      Delete
    2. stop hating khaa, kama mwanamke siku moja na wewe utakuwa mama utaelewa jinsi ilivyokuwa ngumu kulea watoto. na kuhusu kila mtoto kuwa na baba yake kama ww upo kwenye ndoa shukuru mungu hakuna mwanamke anayependa kuzaa kila mtoto na baba yake ,mwacheni mama wa watu.

      Delete
    3. wee una points sema ndio ivo ulikurupuka na ukanikuta sina kazi ndio nikaunga unga maneno nikapata ulichomanisha..... all in all bi sandra kafeligi kwenye kipengele cha malezi ya watoto nazungumzia nidhamu lakini msinipopowe bureeee ukizingatia mama yupo IG anayaona yote toka yanaanzia mwee kafeligi mama mwenzetu uwwiii

      Delete
    4. nonymousAugust 25, 2015 at 11:58 PM
      LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAI

      Delete
  16. watu wengine mnaboa sana...ndo nn kutujazia lowasa...km rais si ni kwako....campen kafanyien uko

    ReplyDelete
    Replies
    1. AMETUCHAFULIA BLOG LEO .SIE TUKO NA MASOMO MAKUNGWI MANYAKANGA .
      YY LOWASA
      HIIFAMILIA YA SANDRA MAVI KUNUKAAA TU WOTE MAMA WATOTO HAWAJAFUNZWA NI KUKURUPUKA
      LEO DIAMOND KAMKATALIA BB KUONA MJUKUU
      UTADHANI MJUKUU WA NABII HUYO
      ESMA NDO UKOME UKOMAE ULITAKA MASHINDANO NA MWANAUME KUJIFANYA UNAJUA UCHUMGU WA MUME NA UZAZI
      SAAA

      UTSBADILI WANAUME KAA MITANDIO
      UTAFATA DAMU YA MAMA YAKO MAANA ALIZAA NA WANAUME. WATATU ALOISHI NAO BILA KUZAA WATATU
      KAKA YAKO ALIVADILI WANAWAKE KAA CHUPI NA SASA NDO KANASA KWA MGANDA SLOPIGA UMALAYAAA
      NGOJA AMCHINEE AKINALIZA MTAMTAFUTA SOUTH A
      AKICHETULIWA NA WASOUTH AU WAGANDA MATAJIRI
      ZARI ANAWAHENYESHA SASA MTABAKI NYUMBA YA KUPANGA SINZAAA MPK AONDOKE MASNA HATAKI KUKAA NA FAMILIA MTASHAA
      UNANITUKANA MIE LADYNAA KWA KIPI HIYO RANGI AU??SASA NTAKUJA NA LINAH KWA ZARI KAA NILICYOFANYA MWANZO NA HUNA LA KUNIFANYA NIMECHOKA NAKWAMBIA
      TUTAKULA SAHANI MOJA
      MIE SIO KAJALA ULOMTUKANAGA WAKATI WA MSG ALOSHUKURU
      TUTABANANA HAPAHAPA
      UNAWEZA RIDI TUCHANGIE HUWEZI BAKI SINZA NA VIZAZI VYAKO
      MJINI HAPA WANAUME SHIDAAA
      TUKUTANE
      USIPOJIPANGANTAKUPANGA INSTGRAM
      ULIKUWA UNAFURAHIA YA WENZIO SASA PIGA FIVE SIO YULE NLO KUPOINTIA NADHANI USHANIPATA

      Delete
  17. Wanaoweka maisha yao insta wengi ni hamnazo maisha ya ulimbukeni wenye akili zao na pesa zao huwezi waona wameweka maisha yao insta ao wanaowwka maisha wameyajua ukubwani acha wayaweke ce majina tunayaweka kwenye maendeleo

    ReplyDelete
    Replies
    1. nonymousAugust 25, 2015 at 11:58 PM
      LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAI

      Delete
  18. Swala la kutumia vibaya mitandao linakuja kwa walio kosa kazi na kuanza kuumia na maisha binafsi ya mtu.Watu wanapost real life zoo unakuta mtu ana mtukana badala ya kuwa motivated anaanza mara huyu muuza unga mara malaya mara shoga .hivi hayo yote yangekuwa na faida kubwa kama uzionazo baba yako na mama yako + na wewe mwenyewe si mngeyafanya nani hataki maisha mazuri.Watu wafike mahali waheshimu maisha ya watu na waache kuwatukana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kweli kila mtu anapenda maisha mazuri,na hata dini zetu zinaruhusu lakini basi YAWE HALALI.

      Delete
  19. Esma anamatatizo hivi anafikiri ndoa yake tu ndo yenye matatizo? Halafu ukiangalia yeye amemwambia shoga yake mambo yote ya ndani na mwenzie kayaweka hadharani huku mumewe hajamsema mkewe popote wala kuelezea madhaifu ya mkewe yoyote ni jinsi gani mumewe bado anamuheshimu ila ajue na mumewe akiamua kuweka hadhani yake itakuwa balaa mana sidhani kama na yeye ni malaika

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hivi kweli mwanaume yupo muda wote na magroup ya kike undahani kuna nini huyo si zaidi ya mwanamke.Pole Esma usilolijua ndio mana ukaliingia

      Delete
  20. MASIKINI ESMA POLE
    SIJUI KWA NINI HUKUOMBA USHAURI KABLA
    WANAUME USISHINDANE NAO MDOGO WANGU
    NA MITANDAO INATOA ROHOO
    HUKUMBUKI AUNT EZEKIEL ALIVYOANZA KUTEMBEA NA MOSSES IYOBO ILIKUWA TAFRANI, MKE WA MOSSES ALIJIFANYA MWEHU ALAFANYA FUJO NA KUNDI LA MASHOGA NAKUMBUKA TULIKUWA KWA WEMA SIKU HIYO LOOO ILIKUWA TAFRANI!!!
    SASA YAKOWAPI MWANAUME KAHIA KWA AUNT
    UKIPATA MATATIZO SIO HUMU MDOGO WANGU
    ONA PETIT ALIHOJIWA NA NA SOUD WA U HEARD AMAJIBU NINI????
    KAKIBU HAYA NI MATATIZO YA FAMILIA TUTAYALIZA NYUMBANI JE KESHO KESHOKUTWA UKIRUDI KWA MUMEO ???
    AIBUBYETU AIBUBYAKOO???? Bb

    ReplyDelete
  21. hivi wameishia darasa la ngapi hao watu?

    ReplyDelete
  22. ivi esma kipindi anaolewa hakujua mumewe anafanya kazi gani?au ameona mwenzie anaogelea kule nae akatamani.!huyu ladynaa mwenyewe mkorogo umemla ata kumtambulisha kwa watu na akili zao aibu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. nonymousAugust 25, 2015 at 11:58 PM
      LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAI

      Delete
  23. Wameishia la nne mpendwa

    ReplyDelete
  24. Tanzania mfumo dume kuisha ni ndota nimesoma comment nyingi zinamsema esma,jamn ndoa inauma tena sana na wanaume wanatufanyia maksudi wanajua wazi jamii haita wagusa,jiwekeni kwenye miguu ya huyu dada plus anamtoto mdogo inauma tena petit wala hajal jinsi mfumo wetu unavyo waweka wanaume juu.mpk hapo mjue kavumilia mengi san mpk la kutembea na bos wake mara wanaweke wengine huko nje mnaona hayo Yote ni sawa

    ReplyDelete
    Replies
    1. nonymousAugust 25, 2015 at 11:58 PM
      LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAI

      Delete
  25. DAIMOND STANDARD 5 (DARASA LA TANO AKAANZA MAMBO YA MZIKI
    NDUGU WALIMLAUMU SAANA BI SNURA KWA HILO .
    ILA LEO MUNGU KAMJAALIA MALI
    ESMA DARASA LA SABA HAKUMALIZA ALISHIKA MIMBA YA TAHIYA ILA NGOJA TAKUPABUHAKIKA
    MAMA HAKWENDA SHULEBSIUNAJUA ENZI ZILEE KUOLEWA BADO

    ReplyDelete
  26. nonymousAugust 25, 2015 at 11:58 PM
    LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAIS LOWASA RAI

    ReplyDelete
  27. HIVI WANAWAKE SIJUI TUMEUMBWAJE,HAPO MLIPO NNAFANYA KILA KITU MAMA ZENU WALIVYOWAFUNDISHA.MNAUZA UCHI,MNATEMBEA NA WAUME ZA WATU,WANAUME WAKUBWA KAMA BABA ZENU?KWANINI MNAMTUKANA MAMA NASIB?NYIE MAMA ZENU NDIO WALIOSOMA?NA MNAVYOWADHARAU NDIO MNAWATIA HASIRA WANAMAENDELEO KULIKO NYIE.

    ReplyDelete
  28. Nyie mnaomsema mama wa watu kashindwa malezi jamani kama mnawatoto kulea hakuna ufundi kikubwa katika malezi ni kuomba msaada sana wa mungu kwa kuwaombea mema kila siku narudia kulea hakuna ufudi na kuhusu kuzaa kila mtoto na baba yake kwahiyo hata kama unapata mateso ktk ndoa yako unaogopa kutoka kisa unaogopa kuzaa kila mtt na baba yake nyumba zinaficha mengi ukimuona mtu anatoka ktk ndoa yake usimcheke muurumie mwanamke mwizio kwasababu yaliyomtoa anayajua yeye na ameshayavumilia kwa kiasi gani nadhani mlioolewa mnanielewa inafika mahali uvumilivu unakuwa umefika mwisho.

    ReplyDelete
  29. Kamahujazaa usitukane hujui utakalobeba tumboni mwako,nakama umezaa omba mungu wanao wakue katika msingi bora,achana kukosoa watoto wawenzio malipo nihapahapa,nawale wakujishaua nandoa mtafikiri nyie ndiowakwanza kuolewa katika duniahii mnataka kujionyesha mitandaoni namaisha yenu namumeo,mkichukuliwa waume mmeyataka,miewangu naomba Mungu tu nakumshukuru huko mitandaoni nawaachia wali vigego wajuaji yakiwakuta tutawasomakama hivi maana asiejua maana haambiwi maana.

    ReplyDelete