asas

asas

sintah

sintah

KYLIE JENNER AFIKISHA MIAKA 18

zawadi kutoka kwa baby akeeee


Raha ya boyfriend aku spoil atiiiii, sio mazungumzo mengiii alafu anakuacha upo upo tuuuuu, hebu mniache mie , baby nimpende mume wangu to da maximum maana ipo siku nitahitaji msaada wake akanisaidia, baby akeeeew Kylie ametishaaaaa , nyie wenye wanaume walala hoi....

20 comments:

  1. kwa kushadadia vitu vya watu hujambo

    ReplyDelete
  2. hebu weka mambo ya maana Sintah tu discuss. Hiyo ndio nini sasa? kama ni zawadi si ni yake. Huna jipya nowdays.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hunalolote zikiwekwa hamchangii tupishege huko,wewe itakuwa kimekuuma Ila usijali omba mungu Nawe upewe,maanisha wewe kama wewe uweze kumiliki vitu vitamu kama hivyo,halafu sintah here in tizii vitu kamahivi bora ujikomboe mwenyewe kumiliki Upige kitabu,usakanye pesa ujitume,Ila ukipewa na mwanaume hivi,akawa mastaarabu ni kumi kwa mmoja wengi wanyanyasaji wanaume wa kitanzania,either tigo litakuwa linakenua Au mengine yakuchoma moyo,kama kugonjeka manjegere a.k.a ngoma,unafokonyolewa tigo na manjegere juu namanyanyaso juu,Ila wale wastaarabu kama hivi hamnaga kama wapo tutahesabu hapa Tanzania.

      Delete
  3. kuna wengine hata ua hawapewi nini ferariiii… ati mtu una mchumba hakupi hata ua siku ya birthday wala valentine he he heee wanawake muachege kujipendekeza kwa wanaume ili ati muolewe baada ya hapo bwana anakunyari hakuto….mbi miezi kadhaa hadi mwaka. mtajiju na pete zenu kina kyle jenner wanakula bata hii ndo life bwana sio mipete halafu no love.

    ReplyDelete
  4. kuna wengine hata ua hawapewi nini ferariiii… ati mtu una mchumba hakupi hata ua siku ya birthday wala valentine he he heee wanawake muachege kujipendekeza kwa wanaume ili ati muolewe baada ya hapo bwana anakunyari hakuto….mbi miezi kadhaa hadi mwaka. mtajiju na pete zenu kina kyle jenner wanakula bata hii ndo life bwana sio mipete halafu no love.

    ReplyDelete
    Replies
    1. unazitamani pete zetu.. vaa na wewe lol

      Delete
    2. Hahaa. Umemuweza shouger,Hawa si ndio Sungura wenyewe, kakukuruka wapi akajifanya "sizitaki mbichi hizi bwahahaaaa"

      Delete
    3. he heee pete kidoleni raha wanafaidi wengine mkilinda pete bibi wee mtakufa kwa bp kama sio shell stress zinawaletea hadi makunyanzi rohoni kuolewa na chupi mkononi yataka moyo atiii pole wee na pete yako mie yangu nilivua long time sinyenyekei ndoa zakitumwa kisa ati nionekane na pete na ukimwi huu bado hamjatibu magonorea ptuuuuuuuuu… im team jlo

      raha ya ndoa kupendwabibi pete hata ng'ombe anavaa puani halloooo

      Delete
    4. ahaaaaa hunyenyekei ndoa kila siku vikao vya familia, bora mie ntaupata ukimwi kwa ndoa nkifa mola atanihurumia mwanangu uliniheshimu sasa wewe unayeupata barabarani kwa Serengeti boys na kuusambaza kwa waume wa wenzio!!!

      ng'ombe anavaaa ohhh pole weeee

      Delete
    5. mwanao atakudharau kwa kuishi na mwanaume kitombi hadi mkafa wote na kumuacha yatima. endelea kutunza pete mwanaume yuleeee…. hakamatiki unalia usiku na mchana makanisa yote unachapa lapa kisa uendelee kuvaa pete bitch shtukaaa…….

      Delete
    6. kweli wee ni majsiria mwili bila ndoa huishi. huyo mumeo cha wote akifa ghafla utafanyajee? hivi ni kwa nini hamjiamini? no wanda mnaletewa ngoma ndani kisa mnalinda ndoa mavi blood fool!

      Delete
  5. Sintah umekosa post hata ya zamani tuone au tujadili muendelezo wake?
    kama wale wanao omba ushauri kwenye biashara,maisha ya ndoa,kazi na mengineyo.

    ReplyDelete
  6. sintha mume wako si alikuonga RAUM basi sawa tumekuacha

    ReplyDelete
  7. Wewe birthday upo na mashoga! hamna cha baby dad wala mpenzi halafu kutwa kushadadia ya watu mxiuuuu! Ungepata wa kuku-spoil wewe tungekoma mbona.

    ReplyDelete
  8. HABARI IMEVUJA DEO MASSAWE MWANAUME WA FLAVIANA ANA MEET WANAWAKE ONLINE

    ReplyDelete
    Replies
    1. inakuhusu ? kakumeet wewe? wako ana meet na wanawake live live haya sasa!!

      Delete
    2. ndiyo hivyooo aka cha wototeeeee.. ndoa siku hizi imekuwa ndoanooooooooooo ………..

      Delete
  9. Life has standards and scales, kuwa mlala hoi sio dhambi, na hakukufanyi ukose mapenzi au usipende na kupendwa. acha kuishi maisha ya kufikirika, kwa demands zenu kubwa na za kijinga ndo mnaishia kupata wenza majambazi, wauza unga, na wafanya biashara nyingine haramu. ukiridhika na unachokipata na ukaongeza juhudi, hard work pays! usitegemee kupewa muda wote. Kiasi unachokirimiwa ni reflection of love unayoonyesha kwa mwenzi wako.....Sintah... Tumia akili zaid kidogo...hata RAUM inatosha... kuna wenzio hata ndala za kutembelea hawana na bado wanapendana na wana familia.....some great peole had a very HUMBLE begining!!!!! AMKAAAAAA

    ReplyDelete
  10. PELEKA UMBEA KULE CHANKUPE WEWE SHINDIKANA USHIDWE KUMLINDA AWARA WAANAYE KUF RA MUME WA FLAVIA ANAKUSU NN WEWE GUBE GUBE ? Peleka nyege za uvunguni kuleeee na bado mtanyooka tu mwaka wenu huu Vistigimbi kabakia kama Ga chizi akuna anaye mtaka mjini wala kumsogelea amesha kuwa Wanted popo apatikanapo ndio mwisho wa Abari yake ,mtasaga gaga mwaka wenu

    ReplyDelete
  11. Utaishia hivyo naumbea wako kalale nae basi adui wa mwanamke ni mwanamke shetani wewe.

    ReplyDelete