asas

asas

sintah

sintah

MAGUFULI, MAGUFULI NI NOUMAAAAA

My Next Prezooo, oooooh

wananchi wakisema YES nani wakupinga??






Kila anapoenda ni mafurikoooo sijui ya mto gani wajameni huyo ndio magufuli hapa kazi tuuu, maneno na matumaini achia angaza haaaaaaaa hapa kazi tuuuu, na CCM itashinda kwa kishindo kikubwa hatariiiii, ni hayo tu wenye matumaini pelekeni ANGAZA

19 comments:

  1. NASEMAJE SASA SINTA MIE JAMANI?
    UMEMALIZAAAAAAAAAAAAA MWANAWANE.

    ReplyDelete
  2. Alikwenda Ikulu kumuena Rais kikazi,akaulizwa,wewe wenzio
    wanatangaza nia wewe vipi?Akajibu,kwani na mimi natosha?Akaambiwa WATANZANIA ndio watamua kama unatosha.Akaenda nyumbani kushauriana na F/L to be,mambo yakawa mambo bila mashabiki wala mbwembwe/kimyakimya akawemo kwenye 40 na...,akaingia 5 bora bila kutegemewa,akatinga 3,hatimae 1,
    KWELI CHAGUO LA MUNGU,Hivi kuna mtu wa kupinga?HAYA SINTA MIE NAENDA ANGAZA.

    ReplyDelete
  3. Halafu una mbwembwe wewe(in Joti's....

    ReplyDelete
  4. Sintah nimeamini unajitambua. Werevu pekee ndio wanaoelewa hili. Wale wakufata mikumbo ndio utawaona wanashabikia uozo wa ANGAZA. I LOVE YOU SINTAH.

    ReplyDelete
  5. yaani sintah huwa nakuchukiaga sana lakin now nakupenda mpk basi maana unamjia rais wa nchi hii makufuli selema selema selema

    ReplyDelete

  6. tokalin shetani akawa chaguo la mungu

    ReplyDelete
  7. tukutane tarehe 25 labda mtumie goli la mkoni

    ReplyDelete
  8. Hapo tu ndio ambapo sintah Unaukunaga Moyo wangu, Love U So much, Yaani hilo Jembe mwaka huu lazima Liwakalishe!! Magufuli Oyeeeeeeeeeee CCM Oyeeeeeeeeeeee ahahahahahahahah Lazima Mkae.

    ReplyDelete
  9. Wekeni ushabiki wa vyama pembeni ili muweze kuwa na mawazo huru hii itasaidia tuchague viongozi bora kuanzia udiwani, ubunge na uraisi! Wananchi tusiwe wanasiasa

    ReplyDelete
  10. Watachonga sanaaaaaaaaaaaaaa,lakini
    Hapa kazi tuuuuuuuuuuuuuuuuuu!

    ReplyDelete
  11. Lowasa ndio chaguo la Letu,tumechoka miaka 54 ahadi zilezile,nilitegemea magufuli asema tumepunguza umaskini sio kutupa ahadi tena anaonyesha madhaifu ya Jk yalivyo,,,guys futa ccm wapumzike

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe nenda best rest na fisadi mwenzio mamvi. mnateeeteeeemeka hahahahah

      Delete
  12. Hakuna bao la mkono wala nini. Upinzani hawana jipya walikazana ufisadi ufisadi kumbe shida yao ilikua kuingia Ikulu kuneemesha matumbo yao. Leo wammchukua fisadi eti awakomboe wadanganyika. Kwa ulofa huo mmetudisapoint na CCM itashinda asubui. Lazima muisome namba

    ReplyDelete
  13. Sintah wa nature...kinakupa uhakika kwamba magufuli atashinda ni hiyo idadi ya watu? umewahi kuyaona mafuriko ya mzee wa safari ya mtumaini au unaota? Huna lolote wewe, CCM ni ile ile oooo ni ile ile X2 ila mwaka huu wataisaidia UKAWA kuisoma namba. ninakuunga mkono anony wa 4:15, na kisha ninashangaa JK anapewa PhD za nini sijui? eti Magufuli anamtukaka kuwa hajafanya lolote kwa miaka kumi, yeye naye anashangilia tehetehe...mimi kura yangu ukawaaaaa, numbers do not lie.

    ReplyDelete
  14. Mtafutiage basi na Mwalimu wa Kiswahili. Akajifunze wapi kwa kuweka 'ELO' na wapi kwa kuweka 'ARA' Khaaa. Mi 'elo' kibao. Domo limelegeaaa khaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  15. Heri Mimi ninasema hivi, kungekuwa hakuna wenye dhambi duniani Hata akina Yesu wasingekuja. Na kusingekuwa na mafisadi, upinzani usingekuwepo. Leo Lowasa, Sumaye na wengine kibao wameamua kuirudia haki na tuwatie moyo jamaniii. Haki sawaaaa, ziende kwa nani? kwa wote, asiyependa haki kama sintah? aelimishwe. Kama ana akili ataelewa kama walivyoelewa akina EL na wenzake...ukawa twende twende na CCM mwaka huu wataisoma namba.

    ReplyDelete
  16. Mie kura yangu ya 2010 niliwapa hawa vibaka CCM lkn safari hii nasema 'No' Maana miaka 54 inatosha wacha tujaribu kwengine. Na Muandishi mahiri ni yule atakaeleta habari kwa usaw bila utashi wa chama fulani.
    Tarehe 29 nakwalika Jagwani uone mafuriko+

    ReplyDelete
  17. Pyeeeeeeeeeeeeee lowassa hoyeeeeeeee ccm no kwaupande wangu kurayangu naipeleka kwa malofa nawapumbavu jeuri mwenzie kusudi.

    ReplyDelete
  18. Pyeeeeeeeeeeeeee lowassa hoyeeeeeeee ccm no kwaupande wangu kurayangu naipeleka kwa malofa nawapumbavu jeuri mwenzie kusudi.

    ReplyDelete