asas

asas

sintah

sintah

MITANDAONI KUNA MAMBO



hivi nani anavujisha haya mambo na kutunga upupu huu

Hahaaaaaaa ya walimwengu kufukunyua hapa na pale, hivi watu wanakesha katika mitandao eeeeh hawalali? jamani mujini kuna raha sihami n'goooooo niacheni nizidi kuyaona ya walimwengu, ila watu wanajua kutafuta kikiiiii humu mjini yani hata anaweza kujisaidia kko  mchana kweupe ilimradi aongelewe hawana tofauti na nani hiii mtu mzima wenu hovyo ..... hii convo inakuletea picha gani wewe shabiki wao??

i do the seeking and you do the judging..... 

71 comments:

  1. Bitch I've never made a comment in this blog but now I believe when ppl say u hate this chick..let me ask u why do u hate sooooo much what has she ever done to ur ass..if u do the so called seaking how come u didn't post the letter that ur friend needs to the dna, and why u didn't post the convo of diamond writing to wema..we all know that shit is a made up story cmon Sintah grow up and have some balls..ndio maana ur ass will never succeed ..zari got no time,diamond also wema ndio Kabisa bitch ur here hating ..stop it Nauwaache. Mmsweeew ..if u post this I'm cool with it if u don't I don't give a f cause my msg is Intended for ur wish wash ass to read ..that's if u can understand my English .

    ReplyDelete
    Replies
    1. Stupid,always action speaks louder then words.

      Delete
    2. Aiseeeeeeeeeeeee sintah nmekuogopa mbona hujaweka na aliyojibu diamond???

      Delete
    3. mxieeew fala kweli ww,sasa kama unahisi sinta hataelewa kwann umeandika english,nyoko ww umwkaa na dictionary pembeni unaandika uonekane nawe umo,kwanza habari ya kiswahili kilichokufanya uandike english nn,hebu tuliza kipapa chako huko,hujaitwa kukoment huku fala ww

      Delete
  2. Jaman sinta kwann usimuache wema jamn??? Mitandaon kuna mangap? Convo ya wema na dai style kam wanarudiana mbona umeiacha hukuiona? Huyo king lawranc barua zake za kutaka dna hukuziona? Picha za kumweka tifa na ivan hukuziona, umeiona hii ili useme wema anatafuta kik mwanamke ww habar zenyew huchunguz kwa kina, kwa taarifa hii ya wema na king lawranc na ile ya wema na dai zote ni editing watu washajua, sasa endelea kuseek

    ReplyDelete
    Replies
    1. unafurahi wema anachofanya wewe? ungekuwa mzazi harafu mambo kama hayo unaletewa ungejisikia vizuri?

      Delete
  3. Hiyo conversation ni ya kutengeneza.. alafu sintah wewe ni mnafiki sana unapenda sana wema atukanwe sijui hata alikukoseaga kitu gani... mbona hukuweka ile waliyotengeza ya Wema na Diamond??? ndo maana umenenepeana miziwa imekujaa kifuani kama unataka kupasukaa mxiuuuuuuuuuuuuuuuuuu

    ReplyDelete
  4. Haya hayaa chagueni mnataka ubuyu wa nano
    1.mama nyama choma
    2.kaka ake nyama choma
    3.au kinaa wa sanaa fashiooon manake mpaka nakaoneaa hurumaa ka rahaul......

    ReplyDelete
  5. Haya hayaa chagueni mnataka ubuyu wa nano
    1.mama nyama choma
    2.kaka ake nyama choma
    3.au kinaa wa sanaa fashiooon manake mpaka nakaoneaa hurumaa ka rahaul......

    ReplyDelete
    Replies
    1. We nawe tumekuchoka huna lolote kila siku ubuyu ubuyu kula mwenyewe kama mtamu sana, mxieeuu!! Kusema husemi kazi kutuambia una ubuyu kila siku lione sura ka' bumunda!!

      Delete
  6. Sintah una hakika hii habari ni ya kweli na si editing? Kua makini sn September sio mbali. Pia acha kupenda sn copy n paste tena vitu vilivyopita muandishi gn ww? Ptuuuu aibu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Chuki zimemjaa sana halafu ni mmbea sana

      Delete
  7. Sasa hapo una do seeking gani wakati ulishajudge!!!!?yani naona moyo wako ni mpana mama yangu kwa ajili ya chuki..hizo vitu zote zimeeditiwa na watu wanajua yani wema aachr kufanya issue zako aanze kufanya upumbavu huo..roho mbaya itakuua

    ReplyDelete
  8. weka na ile ya diamond akifurahia wema kujibu msg yake..yani wewe hunaandikaga tu zile unazoona zitamchafua wema ,kwako wiki haiishi bila kumuwaza mtt wa watu,kwa akili yako fupi kama funza utasema ni kweli sasa kama hii conversation ni ya kweli basi hata ile ya diamond akibembeleza wema ni kweli pia mbona hujaiweka hiyo?? wti unajifanya I DO THE SEEK U DO THE JUDGE,kwa hiyo capture tayari usha judge...weka na ile ya diamond kama kweli wewe ni mwanamke .wivu utakuuwa andunje

    ReplyDelete
  9. weka na ile ya diamond akifurahia wema kujibu msg yake..yani wewe hunaandikaga tu zile unazoona zitamchafua wema ,kwako wiki haiishi bila kumuwaza mtt wa watu,kwa akili yako fupi kama funza utasema ni kweli sasa kama hii conversation ni ya kweli basi hata ile ya diamond akibembeleza wema ni kweli pia mbona hujaiweka hiyo?? wti unajifanya I DO THE SEEK U DO THE JUDGE,kwa hiyo capture tayari usha judge...weka na ile ya diamond kama kweli wewe ni mwanamke .wivu utakuuwa andunje

    ReplyDelete
  10. Hizi account zitakuwa fake maana watu wangeshaona siku nyingi.

    ReplyDelete
  11. we nae ungeanza kuweka ya diamond anavomuomba wema waongee then ukimaliza uweke hii...hahahha unaogopa kununiwa na zari?inshort kaaamua kujkaza na atachakazwa na diamond mpk,,,,eti kiki ss wema atafute kiki gan?we tuwekee kwanza ile conversation ya diamond na wema tuichambue ndo tukimalza tutaanza na hii..ukbana banaaaa ntakufata kwny page ya ig

    ReplyDelete
  12. Ukiona mtu mmeshaachana na bado anakuongelea ujue anakupenda WEMA anaumia sana sio siri

    ReplyDelete
    Replies
    1. Weww naona umekuja na magar ya watu waliokua wamekwenda mikoan kwa ajil ya kura za maon aliekwambia wema anaumia nan bata maji ww, wenzako tunajua hii convo ni ya kutengeneza hahahah umeniacha hoi kudandia tren

      Delete
  13. wewe nae ni kanafiki, ile nyengine mbona hukuweka hii ndo umeona uwekeee, sinta una roho ya kunguni wewe..... ngoja tuone after all sote wadhambi tu ila umezidi

    ReplyDelete
  14. Wivu mbaya sana. ILA WATANYOOKA TU.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ni kweli ana wivu huyu emoro hasa anatamani zaidi maziwa ndala, kuwa na mabuzi elfu na cellulites kila sehemu ya mwili.

      Delete
  15. kama wewe ulikuwa umelala uliwezaje kusoma haya! hata wewe hulalagiiiiiiiii!!!!!
    andika mambo ya kijamii watu washauriane, mambo ya uchaguzi tupate kiongozi bora

    ReplyDelete
  16. we dada mwandishi ni mchawi si bure wallah...una roho ya kutu

    ReplyDelete
  17. oopss so the other one also must be true eeehh mtu mzima ovyo sintah!!!! sasa mbona dai nae alishoboka lol ati wakutane pahali waongee habari za baby tiffah, msxiiiiiu miss kiroboto,

    ReplyDelete
  18. Dah bibi bomba we ni bonge la mnafiki weka na ile ya diamond akimbembeleza wema.uandishi wako ni very STD 7,Yani hapo umeweka ili wema atukanweeee umeweka ili wema aonekane mbayaaaa yani yy ndo anavuruga mapez ya watu umefanya watu wahisi wema ndo mbaya anamtaka diamond wenu,sinta give her a break jamani.mpumzishe mtt wa watu.ACHA UCHONGANISHI

    ReplyDelete
    Replies
    1. mburulaz at her best , haya mamii uandishi wa standard 7 for STD 7 READERS kwahiyo unastahili kuwa hapa ok baiiiiii

      Delete
  19. SINTAH ur blinded by hate hadi ujui kipi ni fake na kipi ni OG.huna hata akili ya kufikiria hizi msg zimeudwa na wataalam wa mitandao??..kwako as long as ni kitu cha kumdhalilisha wema kwako ni habari,hivi sintah unakumbuka kipindi kile magazeti yooote unaandikwa wewe hebu fikiria ulikua unajickiaje?? iliathiri vipi familia yako?? wewe mwenywe hadi ulikunywaga sumu kwa sababu hizi hizi kwa nini huna hata roho ya kibinadam???? .U OF ALL PEPLE SHOULD KNOW BETTER.WEWE HUMCHUKII WEMA ILA UNAMU ADMIRE SANA unataka kua yy ila bibi umri ndo ushakupa mkono.utakufa na kijiba cha roho.hapo unataka wema akujibu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Chukua namba mambii blind sijui madudu mtu kamwelezee mchepuko wako usituchoshe

      Delete
  20. sintah duuuuuuuuuuuuuuu umezidi weka zote za DNA test, ile ya mara ya kwanza ya Wema vuzi la zari ma x wote wa zari wanamuziki wote wa Africa wakienda Uganda lazima wapumzike kwa Zari waweke mashemeji zako

    ReplyDelete
    Replies
    1. Babu weee hebu fungua na we kiblog chaku usipende kudandia treni katikati

      Delete
  21. we mwanamke mchawi, mbona ya dai hujaweka kama ya wema ni kweli? kwani wema alikukosea nini? roho mbaya, mume huna, pesa huna, bwana huna stress tupu!! tifah mwenyewe hata kujarushusiwa kumuona bado

    ReplyDelete
    Replies
    1. wachawi wanajuana, hongeraaaa kimaraaaa waaaaaaaaa

      Delete
  22. mbona hujaweka ya diamond alivomjibu wema.....ua such a snitch and u will never succeed in anything rather than failure in everthing

    ReplyDelete
  23. Weka na na dai ili watu waelewe iliianzia wapi

    ReplyDelete
  24. mbona hujaweka ya diamond alivomjibu wema.....ua such a snitch and u will never succeed in anything rather than failure in everthing

    ReplyDelete
  25. Sintah Mungu huyu Akuongoze na akupe hekima, kama swala ni kick basi ww unaitafuta thru Wema, bora yule wa mtaa wa pili hua anadeclare kabisaa anaowachukia, yaan she is not mnafiki kama ww, Sintah kama binadamu lazima kuna kuchukia mtu, ila atlist hate openly n fairly, hizi convo zimezagaa and ni payback baada ya ile waliomu edit Diamond, ila ya Dai hukuweka, umeweka za wema with hayo maelezo ya kikuda... yes Wema is no saint ana mabalaa yake yakipuuzi ila basi asemwe kwa yaliyopo... unamuwekaga humu anatukanwa najaribu kuvaa viatu vyake naona ni vikubwa mno... muogope Mungu, sintah ndo maana hufanikiwi ww, yaan kwa umri na elimu yako unatakiwa uwe mbali, ila unaishia kuishi kama digidigi,

    ReplyDelete
  26. As if hujui au huna habari na Issue ya DNA uko kimya, Kisa inakutouch hahahahahahahahah DNA Must Done, Mbona hujarusha hata siku moja, kila siku Wema, Wema anakunyima Usingizi eeeeee, Kweli Wema ni Mti wenye Matunda ndio maana kila siku wewe Sinta unaupopoa kwa Mawe. Go Wema, Go Wemaaa People they can't Sleep cause of U.

    ReplyDelete
    Replies
    1. halooo zikipimwa dna hata wewe utakuta mama yako siyo mzazi wako kwahiyo kitulize kisimiz

      Delete
  27. Dah! Sintah umezidi chuki Mungu akusaidie uache chuki, acha kumuandama mtoto wa watu maana kila ukipandacho ndicho utakachokivuna. Mwanao hata kama ni mbaya kiasi gani bado ni wako tu, ujue unamuumiza mama yake na yeye pia. Inatosha tushajua kuwa unamchukia Wema

    ReplyDelete
    Replies
    1. acha ungese wewe kamuumiza wapi wakati ushuzi kauandika mwenyewe mwambieni mungu mtu wenu ajiheshimu siyo kila kitu unaandika mitandaoni ukifikiri hakuna anayenasa.

      Delete
    2. Wema ushuzi teheeee tukaneni lidada lijingahili

      Delete
  28. Haha..kuliko comment zisome ziro bora uziachie ivoivo

    ReplyDelete
  29. maninaaaaaaaaaaaaa zako sinta mbona hujaweka ya dimondo............... yaaaaaaaaaaani sijui unatatizo gani wewew mwanamke................... sijui hata niandike nini ............. maana hasira zimenizidi

    ReplyDelete
    Replies
    1. weka wewe sasa mbona ushuzi unakutoka mdomoni

      Delete
  30. sintah nyoko nyoko nyokoooooooo mamayo wewe ndo maana mfupi ka kidivi

    ReplyDelete
    Replies
    1. jiwe limempiga mtu ha ha a ha hata awe mfupi kama kisimi chako humuwezi so chimba shimo ujizike halo halooooo

      Delete
    2. acha kujibu comments hakuna hata mtu wa kukutetea wewe uliyokosa sura na lipua lako kama ngumi miziwa imekujaa miguu mibaya huna hata pa kushikwa ndiyo maana unazeeka hupati hata wa kukuweka ndani umekalia chuki na wenzio jibu tena

      Delete
    3. Kachambie costic team midango a.k.a team vigodoro na michirizi ukisikia paa limekuumua jiwe panapo mavi yako

      Delete
  31. Mmmh kweli sinta sio kwa unene huo ulio nayo. Hebu muone shoga yako Zari akupe siri ya urembo. yaani umekuwa kama tufe..kwiwkikwiiiii

    ReplyDelete
  32. hivi we sintah unaakili kweli kuweka upupu huu wakati unaona kabisa ni forgery????????????mxfuuu zako nyingi zikufikie...bi wema hana mda mchafu wa kufanya upuuzii huu ni mstaarabu sana...hebu kwanza tuonyeshe watoto wako uliozaa na juma nature mxfuuuuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwakwakwaaaaa ustaarabuwake upowapi,rohonzuri tuhana anayo yamisifa Hebu kaa kimya endelea kumtukuza boss wako kimyakimya usitake achambwe et mstaarabu Mbuta muache kujijazia sifa msiokuwanazo ukipenda chongo utaliona kengeza fisimaji wewe,

      Delete
    2. wema mzungu utake usitake usitake mchukie usimchukie,ila wivu wako we sintah umezidi mxfuuuuuuuu zako mxfuuuuuuu

      Delete
    3. Uzunguwake kugombana namashoga kutwa et ananyota ninyotagani asioweza kujisimamia yeye mwenyewe Hata akawa mdada wamaana endeleeni kumjaza ujinga,sihuyo sintah simimi sina chakumuoneawivu walahakuna anacho ni inspire kabisaa hanakazi yamaana walahafanyi yamaana,magroup tabia mbovu kwakweli hajielewi angekaa ktk nafasiyake angalau ningemuona wamaana bt endeleeni kumuaribu kumjaza sifa ambazohana mwishowake mtauona nyie niwanafiki namnampotosha wema,mpk leo mtu anadanga tu unaishi kwakugongwa ndioule?thamani yahuyo mtuwenu ikowapi hayonimaisha yawaliokata tamaa yakujitegemea wao kamawao,wadada wasiojielewa nakujitambua ndiompaka leo wanaishibkwakugongwa ndiowale Au waishi,hovyoo mkiambiwa ukweli mnatukana nafikiri team yake wanaomsapot ujinga huu watakuwa ni wa type zake

      Delete
    4. SIKU ZOTE MWENYE nYOTA HUWA HAPATI RAFIKI . ME NNA BAHATI NAWEZA SEMA HIVYO MANA KILA NISHIKACHO NI ALMASI, BUT NIMEKUWA NA MARAFIKI WENGI LAKINI WOTE WMISHO WA SIKU WANAPOONA NIPO NJEMA WANAANZA VISIRANI VISIVYOKUWA NA SABABU, TUKIWA TUPO SAWA WALA HMNA UGOMVI ITOKEE BAHATI TU YA KITU CHOCHOTE LAZIMA TASHINDANA NAO.HUO NDO UKWELI MARAFIKI WENGI WANATAKAGA TU MUWE LEVEL ,PYEEE KAFIE MBALI

      Delete
  33. Mbona ya diamond ujaweka ndorobo wew

    ReplyDelete
  34. oooh bora mmetukumbusha...sinta aliwai kunywa sumu,probably she might not be good kisaikolojia...

    ReplyDelete
    Replies
    1. bora ungeandika kiswahili tu

      Delete
  35. Sintah muogope Mungu , chuki na uchochezi sio kitu kizuri, mbaya zaidi umfanyiacho mwenzio na wewe Mungu anakuja kukulipa sawa sawa au zaidi! Acha dada yangu nakuomba. Unaweza ukaona kama vile haikudhuru alafu ukakuta yule umfanyiayo, mabaya yanazidi kumuandama kumbe hujui yako yatakavo fika itakuwa mbaya zaidi. inauma aisee japo sikujui wewe wala Wema ila sipendi kuona mtu anamuumiza mwenzie na wala sipendi mambo anayotendewa Zari. I have been through alot of pain so pain is the last thing i wish on any one especially emotional pain, maana hata panadol haitibu, alafu when going through that pain watu wanavyoanza kukucheka, kukusengenya, kukuandama kukugeuza kituko it is really taunting! Acheni jamani, no one is winning at the end of the day! life is a bitch but KARMA is HOE and a SLUT!

    ReplyDelete
  36. ningekuwa ni mimi wema uzalendo ungeshanishinda!!!!!!!!

    ningekutafuta siku moja nikucharaze fimbo mpaka ukawasimulie watoto wako vile nimekufundisha adabu maana asiyefunzwa na mamaye hufunzwa na ulimwengu!!

    haya sasa bania comment yangu ila msg sent & deliver! jirekebishe unao watoto wako mtu akiwasakama wew utafurahi??????

    ReplyDelete
    Replies
    1. ATACHARAZWA NA MUNGU KWANI HUMUONI HAENDI MBELE KABAKI KUGOMBANUSHA WATU NA KUKESHA KUSAKA STORY MITANDAONI
      MPARE ANA ROHO KOBOKO .

      Delete
    2. amcharaze na michirizi he he he he eh

      Delete
  37. mbona ile ya diamond hujaiachia wewe bibikizee unamambo sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. sasa una mwita bibi kamzaa baba yako au mama yako?

      Delete
  38. ,Ivan,Katunzi na Domo mtoto ana baba watatu hahaaa you will never wife a bitch a bitch will always be a bitch poleni kaka zetu mnao lea watoto wa wananume wenzenu nakuzani wenu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Weutakuwa mgumba maana unahasira,watu wamekaa kimya wanawachora tu tokamuanze kumsakama na zari mmefikawapi endeleeni kuwanenea mabaya nawao watazidi kubarikiwa,hamna cha katunzi minyepa wala king matako,wala nyaniyoyote mtaishia kuongea tu yawao yatasonga nakunona kwa uwezo wa mungu

      Delete
  39. WE SINTAH USOWAHI PATA HATA NDOA YA KUFUMANIWA AU KULAZIMISWA
    TULETEE HARUSI YA MENINAH ILINOGAJE NILIKUWA KWENYE NDOA TUU

    ReplyDelete
  40. una uhakika? maana mimi nilihudhuria harusi yake, wewe ni mtu baki usipende kuropoka vitu usivyo na uhakika navyo.

    ReplyDelete
  41. I said DNA must be Done, Mvimbe Mpasuke lazima Muumbuke humu!!!!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  42. sintah hahahah huna kazi unajibu tu comments.

    ReplyDelete