asas

asas

sintah

sintah

MONDAY SPECIAL

Hellow Wadauzii wa Sintah.com 

Mambo niaje, niajeee, za weekend, kama una jipya la huko mtaani, ama umeona kitu ambacho ungependa ku share na sisi basi tupia hapa katika comment then tutashauriana, ama kuna jambo ambalo limetokea kitaani limekufurahisha., limekusitisha unataka utuhadithie karibu na ujinafasi, mie ni naanza namna hii hivi mnaonaje lundo la wasanii kujiingiza wazima wazima katika siasa je haitokuja kuathiri kazi zao? ama ndio mwanzo wa sanaa ya bongo kukua? hili ni langu je lako

karibu katika Monday special na tushauriane....

48 comments:

  1. Ushauri

    Wanawake wa Darisalama acheni kushindana na fashion za Kariakooo Jengeni nyumba za kuishi ohooooo ! haya we

    ReplyDelete
    Replies
    1. Point!my dear wanawake tumepewa fursa nyingi kujiendeleza lakini huwezi amini watu wakikopa ni kuvaa na kununua magari,mweee!i feel sorry for them.

      Delete
    2. DIAMOND KACHAFUA
      FAIZA ALLY KAVURUGA
      SWALA LA ELIMU NADHANI KWA WOTE
      NIMESIKILIZA CLIPNYA DIAMOND SIKU TA KUMWAGA RAISI
      MTU MZIMA ANASIMAMA KWENYE MAMIAVYAVWATUBANAHADITHIA "TIFFAH KAZALIWA JANA NA JANA KAPATA FOLLOW ZAID YA 50000MUHESHIMIWA RAISI HAYA SI MAENDELEO KWA TANZANIA
      NIMEAMINI
      MWANAUME ALOKUWA NA SHIDA YA UZAZI AKIBAMBIKIWA MTOTO ANAJIONA KAA MBEGU NI ZAKE NA ANAJIGAMBA BILA SABABU
      KAONA KUPATA FOLLOW INSTAG NI MAENDELEO . WATANZANIA TUKI NYUMA ULAYA HATA IPIGWE KELELE YA MWIZI WATU WAKO BUSY MA YAO NANI ANATOME YA KOM FOLLOW ASOMJUA
      TANDALE BADO
      ANAHADITHIA MPAKA MTOTO AMEPEWA OFFA YA NGUO ZA MILION 50.
      SIJUI KWA KUWA YY HAKUVAA UTOTONIHAKUNA MAANA PICHA ZA MOND ZA UTOTONI ZINAKUJULISHA WALIKUWA MAFUKARA
      ARUDI SHULE KIDOGO KUONGEA LIGHA WAKENYA WAGANDA MASIKINI NYUMBA ZA MAKUTI WATOTO WANAONGEA KINGEREZA

      NA FAIZA NAE ANAHAMASISHA FUTURE YA MTOTO NI ILE MAMA ULOI DEEAM UKITAKA MTOTO AWE WAZIRI ATAKUWA .ANASISOTIZA MALEZI
      BAR NDO HOVYOOO MVAA NEPI KWA KUTAFUTA UMAARUFU
      KAISHIWA SASA ANAMWEKE MAMA SUGU E
      "ETI MAMA NAKUPENDA KAA SASHA KWANI MMEFANANA
      ATAINGIA UKAWA KWA KULOSA PA KUJISHIKIZA

      Delete
    3. Kunguni Mvaa SkunaAugust 24, 2015 at 1:15 PM

      waooooooo walemavu wa fikra wako wengiii

      Delete
  2. CCM HOYEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE

    WAPINZANI WAPUMBAVU

    ReplyDelete
  3. Kwanza kabisa nikiwa kama mdau WA mziki wasanii wametutenga ,wametusaliti,wamesahau shida tunazozipata watu WA kawaida,kutokana na uongozi mbovu WA ccm ,,ninasema hivi Ukifika muda WA kumpigia kura Daimond hakuna kupiga kura ajipigie yeye na familia yake,tumfundishe adabu,angekua tandale anauza mitumba sidhan angeshabikia upuuzi kwa hili naungana na nifah na dinazarde na wengine halaf anatuletea ukabila sisi,

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wasanii wamenunuliwa tu kama watu wengine walivyonunuliwa kwa buku 5kwenda nyikani sijui jangwani malofa na wapumbavu mpoo?jeur mwenzie kusudi mnaona serikali tawala ilivyo najeuri eeh sasa tunaomba mungu malofa nawapumbavu muamke bilahuruma mfanye maamuz magum utamchaguaje mtu anaekuita lofa nampumbavu.wapite kimabavu ilakihalali hawatapita ccm,sintah kaa pembeni usibanie comment nausiwe mnafiki.

      Delete
    2. kwani wakati wanapewa hela ul.ikuwepo si ugewaita watu wa tume ya kuzuia na kukomesha rushwa

      Delete
    3. Mnalazimisha wote tuipende chadema?juu ya nini hasa,
      penda CCM kufa,na ile speech ya Magufuli ndio kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaa.

      Delete
  4. OOOT mwenye file la zaminaj yule dada alikua bongo movie kuna mtu anataka ajiweke sasa yy si wa mjini kiivyo shida hajajua mamito ni wale wale wachunaji au laah.Kama huna file basi we pitaaaaa tu usinishushue plz

    ReplyDelete
    Replies
    1. Duuuh pooooooleeee zamda a.k.a zamminaj changu
      Aliechinaaaaaa mbayaaa malaya wale wale ni mmoja
      Wa bongo movie,walioumbuliwaga kipindi flani na global
      Publishers kuhusu kwenye suala la wasanii wa kike
      Wauza papuchiiii bei karibia na buleeee!? Yeye na baby madaha
      Walinaswa kwenye mtego OFM (ondoa,fukuza,maovu)
      So ni changuuuuu zaidi ya samaki,upo??? Habariiiii ndo hiyooooo
      We kipapa sintah ole wako uibanie maninaaaa maana ni mbongo movie
      Mwenzio so nyoko zako uibanieee mxxxiuuuu!?

      Delete
  5. iv harusini na sintah iliishia wap

    ReplyDelete
  6. BARUAA KWA MANGE KIMAMBI; Yaani nime kudharau sanaa ww mwanamkee na watu kama nyinyi ndo mnao tucheleweshea maendeleoo, doooh after all what happened to you unakujaaa hapaaa kutuambiaa speech ime kusisimuaa??? Tuchague ccm?? We bibii ni mgonjwaaa tenaaa una bipolarrrrrre we mwanamkeeee. Back to wasaniii i feel sorry fr you guys, kupiga campagn sio mbayaaa lkn kumuitaaa lowasaaaa mgonjwaa sijui ana tetemekaaaa
    Uwwiiiiiii kwenye siasa hakuna rafikii au adui wa kudumuu. Muta mkutaa lowasa na magufuli or kikwete wana chekeanaaa lkn nyiee mapimbii kumtukanaa raisii mtarajiwaa ni ujingaaaa. Eweeee munguu muumba mbingu na ardhiii hkn mwenye uwezo zaidi yakoo. Tuna ombaa uja alieee lowassa ashinde bcz tuna hitajii mabadilikooo.na nyiee mambululaaa wasaniii njaaaa mtakufaa kwa kuendekezaa njaaaa.yaani hkn mtu nilie mchukiaa kmaaa wemasepetuuu hvi ccm wana akili kweli?? Hvi mtu kmaa snuraaa or wemaaa, shilolee sjuii lina hawa wanawezajee kumshawishii mtuuuu???.sinta uki baniaa comment yanguu ww piaa ni mbululaa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. WEWE UNA SCHIZOPHRENIAN !!!BORA YA MANGE HIYO BI POLAREEER INATULIZWA
      YAANI UMEKUJA NA UPUPU USOJUA SIASA
      JIULIZE NCHI NYINGI ZINAPIGANA UNADHANI WANAMGOMBEA BABAKO NDO MWANAUME RIJALI AU MAMAKOOO
      UMENIUZI .
      MYIE MANGE MWACHENI NA YAKE MBONA HAJAKUCHAMVA WEWE??? SIUJUE HUNA UGOMVI NAE
      SIASA NDO MWANZO WA CHUKI MAPUGANO UMWAGAJIBWA DAMU
      CHAGUA UMTAKAYE
      HUJAKATAZWA INAKUUMA INGIA CCM
      MTAJIPANGA MWAKA HUUU HATA KWA FOLENI ZA KUEGESHA JIWE NA MAAGIZO UTAACHA
      HII NDO NAFASI YANGU NAWEKA ALAMA
      WEWE KAAA MWANAMKE KWELI MWANDIKIE MANGE EMEL NA JINA LAKO KAMIL UONE ATAKAVYO KUCHAMBA
      MNAJIFANYA MNAWEZA KUWACHAMBA WATU MA BADO MKO ANONY..MWANAMKE WA KWELI AJITOKEZE KUMCHAMBA MTU
      ITS ME KOKU

      Delete
    2. Ahsante Mdau nataka kusema hivi,mshukuru Tanzania hao viongozi wenu wanalindana sana in reality wakipimwa afyazao hakuna wakuongoza nchi wotehao,hakuna raisi mzima hapo mnajidanganya,eversince mnaongozwa nawenye maradhiyao,kama sishinikozo ladamu,BP,h.I.v nk sijui sukari kamavipi mnaakili mnataka maraisi wazima process ianze upya muone kama kuna atakaesimama,watanzania ni malofa na wapumbavu yes hajakosea.

      Delete
    3. NAMPENDA MAGUFULI,CCM TUPA KULE.(Ataibadilisha TZ)
      NAIPENDA CHADEMA,LOWASA TUPA KULE(Angegombea Slaa ningempa kura yangu)

      Delete
    4. We kokuuu nani aso kujuaaa ni benderaa fataa upepoo??? Kazii umbea tuu na kutaka kujuaa ya wadada wa mujiniiii. Lkn mambo yahusuyo nchi yakoo walaaaa.pumbavuuu zakoooo

      Delete
  7. Hoteli gan nzuri Zanzibar nataka nikapumzike na wanangu weekend hii kabla hawajafungua shule . isiwe expensive sana angalau ianzie $ 80 mpaka 100 per day .nilitaka kwenda mikumi lakin sielwwi jinsi ya kufika kwa sababu sina private car .sasa nikipanda Abood ntafikaje? Afadhal zenji ntapanda bot

    ReplyDelete
    Replies
    1. Zanzibar beach resort.....inasehemu hadi za michezo ya watoto.nishaenda hapo.mahotel ya nungwi mazuri Sana but ni aghali.nenda hapa hutajuta.

      Delete
  8. Ivi i tabia ya wadada wadogo kukazana kwa wagaga kuna dada tumemaliza nae chuo ye kutwa ni kutafuta waganga ili apate mwanaume mwwnye pesa w kumuweka mjini iyo digrii uliyoipata kwa kubush na kusingizia ulikuwa unatusaidia chuo mbona we huna kazi kama kweli unajitambua wadada tujitambue kuna cku izo dawa zitagoma na umri umeshaenda tufanye kazi mambo ya baatinasibu ayapo wanaume wenye pesa wanatafuta wanawake wenye pesa utabakia kuzunguka kwa waganga ad miguu iyote gimbi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kunguni Mvaa SkunaAugust 24, 2015 at 1:19 PM

      kaa naye mbali huyoooo ni mwanga

      Delete
  9. ushauri, hizo bidhaa zinazouzwa insta hazijapimwa na mamlaka yeyote wadada mnajitafutia kansa tu. mara mivijiti ya kuingiza huko chini mara mikorogo kila mtu na wake mara dawa za kupungua uzito na kukata vitambi. jamani TFDA hawayajui hayo madawa na hao wanaowauzia wenyewe hawatumii. jishauri kabla ya kununua au pita kwanza ocean road ndo utie akili

    ReplyDelete
    Replies
    1. dada umenena mema lo zimezidi

      Delete
    2. Asante anoy 12:07 AM

      Delete
  10. Jaman hatariiii saaaaaana weekend hii watu na mabwanaa zao walikuwaaa zenji.....hatariiiiii
    Hivi kwann ushog* umeshamiri hapa mjini wakaka wazuri na wababa wrote wanakulaa kibogaaa
    Weeknd hii watu wapo zenji yule rafiki yao kinaa Rio aitwayeee kelvin yupo zenji na bwana ake zenji Richard....mzzee wa marathon ,mdogo ake mma wa siasa za siasa aubnyama chomaa naye anavinjari na.........unajuaaa nini kimetokeaaa zenji?????stay tune nakuja

    ReplyDelete
    Replies
    1. sasa ulitaka upelekwe wewe.tujifunze wanaume wanataka nini tusikalie mashoga wanatuchukulia tu.tutakauka koo na wenzetu mambo yanaenda vizuri.

      Delete
    2. we anoy 12.39 inawezekana na wewe ni shogaaa! tujiulize wanaume wanataka nini baada ya kusikia wako na mashoga da!! bora nipike mama ntilie kuliko kuliwa kibogwa na mwanaume kisa nataka maisha mazuri!!! yaani nimekutema mateeee hufaiiiiii.

      Delete
  11. jamani msaada tutani, nielewesheni jinsi gani naweza kujiunga kupata habari kwenye simu yangu ya mkononi, example juzi Sumaye alivyojiunga ukawa simu yangu ina WIFI mi najua blogs through computer ya ofc.

    ReplyDelete
  12. DOUBLE TRE HILTON HOTEL IKO STONE TOWN NA NYINGINE NUNGWI .
    YA NUNGWI BEI NZURI

    2 NUNGWI BEACH HOTEL NA KUNA MAHOTEL MENGIII ENEO HILI UNACHAGUA KAA UKO KARIAKOOO SOKONI
    3 SERENA HOTEL NA POGWE NAZO NZURI.
    UkISHUKA STONE TOWN KUNA SEHEMU OMEPAKI TAX UNAJIFANYA MWENYEJI UNAINGIA BANDA LA CHIPS TAFUTA MDADA NDO ATAKUELEKEZA .WAKAKA WANAFANYA UDALALI

    ILA KAA UKO NA MZEE UNAMWACHA NYUMA AU YEYE AULIZIZIE BEI 85% BEI UNAJIPANGIA ILA USIINGIE MKENGE
    USALAMA WA KUTOSHA
    MIE NAENDAGA NA FAMILY NA MZEE NI MZUNGU NAKAAGA HOTEL HIZO KWA BEI YA DOLA 60 SIKU ZA MWANZO KISHA SIKU YA TATU WANAPUNGUZA BEI
    KAMA NI MPENDA SAMAKI VYAKULA USHIDWE WEWE
    SHOGA HUMU WALALA HOI TU BORAUNGEMUULIZA DIDA .KAA SINTA ZAMANI ALIKUWA ANAWEKA PICHA ZA HOTELINI MABGE AKAMUUMBUA AKAACHA
    MAANA ALIKUWA AKISIKIA SHOGA AKE YUKO HOTEL ANAENDA KUCHUKUA PICHA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Asante mamii nakushukuru . na kweli shosti siku hizi sintah apost akiwa hotel sijui aendagi tena mweee

      Delete
  13. Yes, CCM oyeee, nuneni au fungueni blog zenu, mna nini nyie, yaani mtu akiwa tofauti na nyie ni kosa?

    ReplyDelete
  14. CCM CCM CCM CCM CCM CCM CCM CCM CCM CCM CCM
    CCM CCM CCM
    CCM CCM CCM CCM
    CHAGUA CHENYE AMANI VITA HATUNA PA KUKIMBILIA
    CHAGUA WENYE MSIMAMO
    WANAOHAMAHAMA KWA KUKOSA KURA HAWAAMINIKI
    UKIONA MTUNANAPENDA SOMBA DAMU AKIHAMA KISA YANGA INAUSHIND HUYO NI SAWA NA MALA...HACHAGUI YYT ANACHUKUA

    WAPINZANI HAWAAMINIKI BORA YULE MKIGOMA ALIYEANZISHA CHAMA SIO ALIHAMIA KINGINE
    WENGINE WATATULETEA VITAAAAA TU
    MUNGU BARIKI TANZANIA BARIKI WATU WAKE BARIKI CCM CCM

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ebu nenda kaoge....Mabadiliko ni lazima

      Delete
  15. kuna hiki kishoga maarufu jijini dar kinaitwa Davito kimekuwa kinyaa hapa jijini kinaiba baby za rafiki zake na cha kusikitisha kinaliwa ndogo chooni. kina mtu wake amekiweka hapa mjini lakini kina tamaa ya kila aina. ivi karibuni kilifumwa chooni kikiliwa ndogo na mmoja wa ma baby wa rafiki yake majina yote tunayo kapuni. kishaurini hiki kidavito kikome kuiba mababy wa watu kama hakiridhiki na huyo Dr. wake kishaurini mapema tuna mengi na tabia zake zimekuwa kero kama CCM.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Chooni. kafumwa na bwana wake. goldclest hotel. choo cha disco

      Delete
    2. davto mbona ana mabwana kila kona cha mno apo nini sasa. muacheni na starehe zake. kwani uyo tu wapo wengi ila chooni ni kujishusha sana mbona hafanani na mnayo yasema. davto mtanashati sana ya kweli haya kafumwa kweli chooni. embu mwenye ukweli atuambie

      Delete
    3. haibu sana kwa mwita na davtojnr.

      Delete
    4. kafumwa na k***nge kinaitwa Jo kina f****na na Patrck Cheyo maarufu kama ngastic Insta. habari ndiyo iyo.

      Delete
    5. Hahahahahahaha uwiiiiiii huyu mtoto kashaamuaa maishaa yake yawe hivyoooo,huyo Dk ndo yupi jaman manake mtoto huyu Haoni mwanaume mzuri namliaa tu mingo naonaa anajopendekezaa kwa bwana angu na kujifanyaa ananioendaaaa loooh ntamkataa dudu kwa kweli manake anahongaa wanaume balaaaaa.......

      Delete
    6. Hivi kiukweli huu ni wivu ambao mmeshudwa kujitambua kuna ajabu gani hapo kuwekwa mjini au kufumwa chooni .tunamkalia mtu na hali yake yanamwendea wanawake wazima tuna mikundu na kuma zetu tunajadili maisha ya mtu.Kweli kutokuwa na bahati shidaaaa mjini.Ukimwona bwana wako anachepuka rudi kwa somo yako.

      Delete
    7. anahonga sana uyo mama ya ubuyu. kesha honga wengi sana hadi ma modo. alimhonga hadi yule bishoo G modo akalala naye. midume ya kuhongwa nayo ovyooooooooooooooooooooooooooooooooo tena na vibogaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.

      Delete
  16. Nilipitwa
    Esma wakuache kujiita Esma Platnumz
    Petit wakuache mstaarabu hakujibu U Heard
    DIVA THE BAWSE NAYE KULALA NA KILA MTU LOOO
    ESMA RUDI KWA SOMO ALOKUFUNDA INSTAGRAM SIO PAKUWEKA NDOA YAKO NJEE
    UMEZAA NYUMBA ZINAMENGI SAAANA
    USIWAONE WALOKAA UKADHANI WANAUME ZAO HAWASIMAMISHI NJEE
    KINA SHAMIMU MWASHA NA VITEGAUCHUMI NA WAUME ZAO WANAZAA NJE SEMBUSE WEWE ULOKA NDANI KAA HOUSE GIRL
    ETI UNATANGAZS
    KUFUA KUPIKS KUPAKUWA KUFUNGUA MLANGO USIKU
    SASA SIUWEKE HOUSE GIRL AFANYE WEWE ULALE
    MKIGOMBANA MWEKE MUMEO KITAKO UJUE
    MITANDAONI NI KUJIVUNJIA HESHI
    MUNGU NIBARIKI NIDUMISHE NDOA YANGU MPK KIFO
    MWENZIO MWAKA 11 SASA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kunguni Mvaa SkunaAugust 24, 2015 at 1:23 PM

      Hivi kwanini wanawake wanahalalisha ma umalaya ya wanaume. We na hako kandoa kako ka chips dume yatakutokea puani, mind your biz huyo mwanaume siyo baba yako, hata baba yako aliwalala malaya bila mama yako kutia neno chunga domo.

      Delete
    2. Ushauri wako wakilofa & kipumbavu hauna mashiko kabisaa" nenda kasome post ya Esma aloandika sahizi ndo urudi kucoment tena hapa......na kumjudje Esma.

      Delete
    3. Kula tano,maneno juu ya mstari

      Delete
  17. Mchepukoz wa naseeb abdulAugust 24, 2015 at 9:19 AM

    We maharage ya tmk mburulaaaa ndo maaana zari
    Kakupa _______!!?? Mfyuuuuu bonge la desh manyokost
    Zako endelea kubania hivyo hivyo comment (kuhusu zamminaj muda kuma)
    sura viguu fito vya boss wako
    Wema sepetu cha woteee

    ReplyDelete
  18. we mtoto wa______.mbona unapenda kung'ang'ani wanaume wa watuuu?? the moooni endi backi kwi kwi kwi si uliachwa kwa messeji wewe ukaenda kulia lia kwenye blogu??????????????? Sasa kama umbea wa juzi haukukutosha we subiri. Mwanaume wa watu hana ata shida na wewe ila wewe sasa kwi kwi kwi kwi mwaka huu utaisoma namba ana wake huyooooooooo. mataa ya ubungo yanakuhusuuu unakeraaa kiruuuuu
    una uzuri gani wewe kwi kwi kwi shepu huna sura huna unajifanya matawi kumbe mtu mwenyewe kawaidaaaaaaaaaaa tena chini ya kawaida nimeonyeshwa kwenu juzi mashauzi yote mfyuuuuuu unaishi one rooom tena unasheaa kwi kwi kwi unaejibebisha kwake ana chombo tukikuonesha utaenda kujirusha salender mjini sihami spesho dedikesheni nasema nawe ya diamoooond to yuuuuuuuu
    I ruuuuuuuuuv u Sintaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. ungemtaja na ujitaje mwenyewe kama wewe mwanamke kweli au ungemwambia huko huko mlikokutania unajificha humu kwa sintah ili iweje? Ni ujinga na kutojiamini kuongea vitu kuhusu mtu kwa kuzunguka zunguka mitandaoni wakati mtu mwenyewe unamfahamu wewe binafsi. Wewe Mungu nakuuliza? ukute we mwenyewe vidole ka tangawizi Stupid Red Bajaj

      Delete