asas

asas

sintah

sintah

NEWLY WED

Before make up Bride n Flower gurls
anaingia kanisani bibi harusi je gauni umeliona mwanawani?
wakiwa na wasimamizi wao
le kisssssss
cake time
Mr n Mrs Masawe
Flaviana Matata


Hongera Flavvy kwa kupata mume handsome, wambea mpo? maana mlikuwa mnawashwa na kuwashika kumjua mume wake ,haya sasa kazi kwenu litawapwelepweta hiloooo, hongera sana Flaviana ila kuna dada mmoja umemualika katika harusi yako ni ndumi la kuili hatari huwa ana kusnitch balaaaa halafu mmepiga picha ya pamoja, huu ushoga wa mujini mujini ngachoka, hebu niendelee kula popcorn huku nina peruzi habari za hapa na pale nikiwa na mtandao bora zaidi Africa na ni Airtel tu ndio kiboko yao wengine wanasubiri.....

ila mujini kuna mambo ndugu zangu aacheni tu  ukitaka uwe na marafiki mujini ni either of da two, you look good or  doing good ama sivyo utaonekana kama mbwa kufuata kila sehemu bora ujitulizie kwako kimya..... ila mji huu nimeuvulia kofoa watu wake ni balaaa anayeku snitch ndio unampenda zaidi kuliko maelezo ....

49 comments:

  1. woooow nice outfit and nice couple... flavy umenimaliza kabisa wewe madam.. hadi kwa wedding umejitingia na tupilipili twako kiroho saaffii..hahahahhahhahah kweli wewe ni naturale hadi damu ila umependeza mnooo.. mh mjini sihami. personally sinaga makundi ya marafiki..inshort nina rafiki wa kike mmoja tuuu naye hakai jijini.waliobakia humu mujini ni kampan tu leo niko nao then nawacheki baada ya wiki mbili au mwezi hahahahahah.. majungu sitakiiii

    ReplyDelete
  2. Sinta kitu kimoja u need to know unayoyafanya kwa wenzako na ww watu wanakufanyia, unavopenda kusema wenzako na ww lazma usemwe th so called usnitch ndo tabia za wanawake usilopenda kutendewa na ww usimtendee mtu, na ww ni snitch mkubwa sinta hujijui tu ila uamuz wa kukaa bila marafik ni mzur mim ni mtu wa kawaida ila sina marafik naenjoy maisha yangu

    ReplyDelete
  3. hongereni maharusi...sintah nimekuona mashughuli blog kumbe ndio umenenepa hivo, fanya mazoezi maana hapo kifuani mmmh

    ReplyDelete
  4. Hahahahahhaahahahahahahqhah masnitch wapo kilaaaa konaa alafu nshamjuaaa ......hata we mwenyewe snitch unakuwagaaa unaongeaa nan hizo habari....kama ww sio snitch...anyway alioendezaaaa kwenye hiyooo nguo lakin ya pili hapana jaman haoanaa ney












    Ubuyu wa mama wa open kitchen ninao.........tembeleaaa IG yake alafu anagaliaaa marafiki zake then narudiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii kuwapaa ubuyu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tushajua. Kaachana na mumewe so what. Keep that umbea to your self snitch

      Delete
    2. Tushajua. Kaachana na mumewe so what. Keep that umbea to your self snitch

      Delete
    3. Funguka basi unajua kutupa kimuhe muhee khaaa
      Tushawaona hao marafiki zake si mashoga yaliyokubuhu okee continue pliiiizzzzzzzz

      Delete
    4. nawewe kwenda zako kapumue mbele uko..hujiamini hujielewi..unatishia kujamba akati unahara...huna lolote. kila siku nakuja na ubuyu kumbe kelele za bure tu. wakuja na ubuyu utakuwa wewe? mfyuuu..umbea huuwezi bibi tuliza kipapa icho usome comments za wenzio.. ka kuna kakitu kanakutekenya uko kwa bibi we tekenyeka tu kimya kimya usituchoshe wenzio humu khaa! umezidi sasa kuandika kwenyewe ka macho yana malengelenge..kwendra kule..majnoun wahed. .blalful! ndo shakupa sure sasa..

      Delete
    5. Hahahaha kazi unayo bidada USO umejikunjaa kama ngozi ya goti muone USO hayaa ww kwan lazimaa mkomment nyie viwavi na miili yenu kama milimaa unikome kama ulivyokomaa ziwaa LA mama zenu
      By da way mama ya kitchen ndo mtafutiaaa mash**mabwanaa na yy ndo anawauzaa
      Lingine na yy ni lesb.......wa kitamboooo saaaaaanaaa
      @rahul nakuonaaa unakujaaa kwa kasi saaaaaaanaaaa na umodal wako wa kudesaaaaaa
      ................anayefatiaaaaaaaa kaka ake na nyama chomaawenyewe halooooooooo #chezeaaa wanawake watafutaji ww

      Delete
  5. MYAJENI TIMCHAMBE
    KUMBE SINTAH UNAO UNAOWAOGOPA EEE

    ReplyDelete
  6. Mbona hujatuwekea amri ya mahakama kwa shogako kupeleka mtoto kwenye dna??

    ReplyDelete
  7. HONGERA
    HIVI WATANZANIA MBONA TUNAPENDA KUJISHAUA
    MTU ANAFUNGUA MLOG ETI MTT WA ZATI TIFFAH KSPEWA GARI NA MAMA ZARI LA MILIONI 22 . ZARI KWAO NDO ALIJAALUWA KUPATA MWANAUME AU WANAUME WENYE MSHIKO .
    KWANI DADA ZAKE YULE WAWILI HATA INSTAGRAM ZAO UNAONA MAISHA YAO YA KAWAIDA TENA WAMWOLEA MMOJA NA MUHINDI NA MWINGINE SIJUI YULE NI MWARABU
    MAMA YAKE ALILAZWA ANAUMWAA PRESHA ILIKUWA JUU NA SUKARI KARUSIWA JUZI .
    MIE NAWAFAHAMU A TO Z LINA ZARI
    SIJUI NI DIAMOND NDO ANAMILIK HIYO BLOG
    MSIJISHAUWE SANA MMASAHAU KUNA MUNGU
    UTADHANI KAZALIWA NABII WA KILE

    ReplyDelete
    Replies
    1. shoga angu wakati mwengine tulizana kwanza ndio ukomenti sawa khaa! kama ulikuwa unafukuzwa!! haya sawa unawafahamu a to z umefaidika nini mpaka sasa kuwafahamu uko ratio ya msosi kwako imeongezeka ama umepungukiwa kitu arrrgg give them n us breakkkkkk

      Delete
    2. nn hiki sasa????????????? tulia ndo uandike khaaaaaaaaaaaa

      Delete
  8. Ilaaaa mume wa flavy anaonekana mdogo loooh kumbe MTU mzimaa....39yrs old......BT still fabolous........

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mh kweli?????? Ila Flavy na yeye si yuko kwenye 30s so ngoma draw teh teh

      Delete
    2. we nae hebu tuondokee hata utu uzima huo wa 39yrs ndo upi wa kutiisha kumuita mtu mzima. kwa taarifa yako utu uzima unaanzia miaka 18 sasa ulitaka aolewe na mtoto wa miaka mingapi?

      Delete
  9. Ila sie wanawake cjui tumeumbwaje mtu anaweza jidai anakupenda kumbe ndio adui yako no moja mie cku izi urafiki na wanawake marufuku kwanza wachawi wasione yanakunyookea yani ni kuwafungia vioo mwanzo mwisho bora ujulikane una roho mbaya

    ReplyDelete
  10. Sintah wewe mwenyewe ndio mbea. Yote haya umeyajulia wapi kama hukuanza kumsnitch dada wa watu???olewa na wewe tukusnitch.

    ReplyDelete
  11. We mwenye umbea wa open kitchen c umwage tu rafiki zake cku izi ni wakina shamimu vepe nae anauza sembe naona yuko busy na wadada wa mjini

    ReplyDelete
  12. mie huwa nashangaa sana watu wanaoitana marafiki. unakuta kundi lina watu kama nane afu eti wote ni mabeste mmh. sasa katika hao nane unatokea mgawanyiko. huyu hampendi huyu...huyu anamuonea wivu huyu..hapo hapo kuna mmoja ndo anajifanya bosi wa wenzie..kuna pia anaeonewa na wote..kuna bendera fata upepo..umbea na unafiki ndo usiseme..wanatafunana utasema wamebugia njugu za moto direct kutoka kikangaoni..wakikutana sasa wanavochekeana adi meno yanatoa jasho kumbe unafiki mtupu..acheni hizo wanawake. hiyo energy unayopoteza ku pretend si bora ufanye jambo lingine la maendeleo. .kwa kifupi urafiki wa wanawake haunaga jema..bora hata hao wazungu walojiamulia kutafuta vimbwa au kukaa kivyao. mkikutana ni kula lunch then kahawa mnatawanyika..life goes on..mwafrika adi atake kukutoa roho ndo mnapeana space mh!

    ReplyDelete
  13. hahhahh sintah bana flavvy mwenyewe kanafki sio ndio urafiki wenu nyie called watoto wa mujini lol, rafiki ni wewe mwenyewe mimi ata dada yangu simuamini ng'ooo siku hizi hakuna rafiki rafiki kutaneni mule munywe then kila mtu anashika 50 zake

    ReplyDelete
    Replies
    1. na wewe unapenda kumpaisha uyu sintah ivi watoto wa mujini wakiitwa huyu hasimami ivo lol nakumbuka siku iyo alialikwagwa kwenye party moja cjui ndio kwa katunzi uko ama wapi lol alijishauwaje apa "mi ndio naenda party kama izi izo za usekweni aaahhrrgg" msxiiiiiiiuuuu ndio kama alijitia gunduu lol, kuishi mjini na umjini wake gharama banange sio usingle mother hela iyo iyo ya blog ulishie wana usomeshee na ujisomeshe usaidie ndugu na jamaa kwenu wee ndio mwenye kipato peke ako wafanya mchezo shuti ukitulize (big up 4 that tho) mashauzi mkobani saa hii chezeyaaa......

      Delete
  14. Sinta nani tena huyo kaku Snitch?

    ReplyDelete
  15. yaan mtu mnafki utamjua tu,, siku zote ulikuwa wapi kumuonesha huyo adui yake mapaka uone amemwalika kwenye harusi ndio uje uropoke hapa,, sinta wewe ni kabibi kajitu kazima umekalia umbea ila hujijui....wewe ungetoa pongez tu ukasepa zako....maskin hapo unajiuliza sijui nitaolewa lin na mm!!!!! poleeeeeeeeee

    ReplyDelete
  16. Bi harusi ndio anaongoza kwa unafiki balaa, anapenda kuwadiss mbaya pamoja na yule koku dizaina sooo atajibeba.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau kumbe unakajua vizuri heeee, hata huyo aliyemsimamia kajikaza tu hapo maana ameshatangaziwa maisha yake alipokuwa anaishi na bibi harusi new york. Kana roho mbaya balaa.

      Delete
  17. HEBU BI CHAUMBEA TUPE HABARI ZA EAST AFRICAN PRINCESS MAANA KAWA EAST AFRICAN PRINCESS KWELI COZ ANA BABA UGANDA NA TANZANIA TRUE EAST AFRICAN. DNA VEPEEEE

    ReplyDelete
  18. Bora umesema ww Sinta kuwa hawa kina dada wa mjini ni wanafki mbo. Mange aliposema alionekana mbaya, tatizo la mpare mwenzio hachagui jinsi ua ku represent mada zake, lol.
    Big up kwa kukaa pembeni mana maisha ni yako

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huyo mpare mwenzake ni tofauti aisee, yeye alikuwa mmoja wa hao wanafiki siku walipomnafikia hakuamini maana alizoea kunafiki wenzake tu.

      Delete
  19. Hhahahahaha, si uwasifie umalize mbona unaweka na doa mama, huyo mnafki ungemzungumzia siku ingine, khaaa
    kumsifia umemsifia, mpaka uweke hapo na doa looh

    ReplyDelete
  20. MWAMBIE SHAMIM ATAFUTE STYLIST NDO NN KUVAA MASOKOROKWINYO KWENYE HARUSI YA WENZIE KHAAAA,HATA WW EVE COLLECTION LULU NA MONICA UMEWAPENDEZESHA HATARI ILE HUYO MRS SEMBE BIG NOOO HAPANA KWAKWELI TUWE WAZI MUKE YA MSHIKA MABASTOLA HAKUPENDEZA HATAAAA KWA NDIMU NA MBILIMBIII..

    ReplyDelete
  21. Yani cjui y binadamu tumebadilika ivi ni kwa nini wanawake tumekuwa wanafki sana jamani tupunguzeni tungekuwa tunafanya ivyo kwenye kutafuta ela kuna watu wangekuwa mabilionea wanawake wa kizazi ichi tumekuwa wanafki yani utakuta mtu masaa 24 ni kufwatilia maisha ya watu

    ReplyDelete
  22. We sasa naona unataka kuleta mambo ya mpare mwenzio, mwenzio yule chizi ukisema umfatishe i promise u wont last. Kama ww umeamua kuwa kivyako endelea hivyo kimya kimya Ya wadada wa mujini yaache yalivyo isitoshe hawa wadada wa mujini ni waarabu wapemba wajuana kwa viremba vyao, hata ukisema umtaje jina cjui fulani alikaa sehemu fulani na fulani wakamsema fulani kesho utashaa unawaona tena wanakula bata na kujaza picha kweny mablog na insta, usijitafutie maadui bure

    ReplyDelete
  23. uuuuwiiii alokuwa balozi wa dubai omar mpare ni malayaaaa kakubuuu yani huyu baba ni balaa. kazi kujifanya yanki na kutunisha kile kifua chake. anomjua amwambie apunguze umalaya ndo maana kahamishwa kazi kukesha club balozi mzima

    ReplyDelete
  24. Eti mama ya open kitchen ndio nani?

    ReplyDelete
  25. Ahya Sasa vibwisi anakomaje sasa? Yani kila akikodoa macho amini macho yake kesha wasema wadada wooote wa mujini sasa kabakia kama mchawi mtu paka na bado wana muwinda waki mdaka kichwa chake ndio abari yao

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tisa kumi kazeeka mara dufu, chezea hela ngumu bado analazimisha mashauzi. Kinachoniuzi ni maisha aliyomwacha nayo binti yake, hivi kweli ana akili yule? Huwezi mwacha mwanao anaye karibia kuvunja ungo kwa watu baki si heri amrudishe kwa baba yake kama maisha yamepigika kha!

      Delete
    2. Kamwacha abakwe na baba yake wakambo kusudi alipwe fidia za bure Chezea pesa za zuluma mfano chukulia kwa babake mzazi alikuwa mpenda zuouma na yalio mtokea nikuliwa Ti..

      Delete
  26. Huyo omar alikuwa malaya wa hapa dubai kamaliza wasichana wote ila nasikia ana mke na anademu wake mmoja hivi anaitwa neema mchomvu kamnunulia gari na nyumba kampangishia huko dar mbezi beach.nasikia huo neema anatoa tigo balaa

    ReplyDelete
  27. Deo Massawe ni mume wa Fyose Massawe miaka mingi na watu wote wa USA wanafahamu. Flavy ndio maana Deo ulikua unamficha mitandaoni sababu unajua umeiba mume wa mtu. Deo hongera ila utajuta kuoa mdada wa mjini bora Fyose mlitoka mbali na kuvumiliana mengi huyu anataka kusafisha nyota tu

    ReplyDelete
  28. anon wa 1:33pm, yule baba achana nae, na kugombea madaraka na balozi wa abudhabi, yes ana mke na watoto wawili na huyo neema. bora kaamishwa. lol nakumbuka anavo tanua kifua af anauliza kama wadada wamecomment aything about his body.

    lol hashuki kwa gari mpaka dereva amfungulie mlango, muhindi akaamua ku resign. omar ,mjenga kuna ukimwi

    ReplyDelete
  29. Huyu Omari si kuna kipindi alikuwaga UN Sierra Leone ama? alishafanyaga kazi kituo cha sharia na haki za binadamu Dar, au nimejichanganya? semeni niwape file lake lote. Ni mshenz balaaaaaa

    ReplyDelete
  30. @anon 6:26, hilo cjui but omar mjengwa anapenda kutanua kifua sana tokea apungue unene kawa kimodo ana miaka yake 45 ila ana jiona ana 25. Ashawahi kuwa balozi marekani ndo akaletwa dubai kushika nafac. Ya balozi mdogo ila akawa anataka awe yeye balozi mkubwa. Hehehe huyu baba kitombii nambariii wani yaani. Af kujidai very intellectual na miwan yake kama kifimbo

    ReplyDelete
  31. ni huyo huyo wa UN Sierra Leone wala hujakosea kabisa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Aiseee, huyu mkaka afya yake sio nzuri. Huo ujinga alikuwa nao siku zote kabla hata hajawa internatonal. Yeye na waziri BM ni maswahiba wakubwa na ndiye aliyempigia pande UN/NY. Yani amekuwa akidanganya wasichana huku mjini kuwa atawapatia ajira unalozini na UN anakutana nao Hyatt Regency Hotel anakula mzigo halafu ana blog number zao. Ni kichefuchefu, yet mkewe ni mmama mstarabu na anayejiheshimu sana. Anamdhalilisha tu. Hatosheki huyu bwana, na CV yake kubwa ni hiyo ya kuwafunua wadada chupi. Atavuna anachopanda. Keshazeeka lakini anajifanya kijana, hana lolote.

      Delete
  32. Mke wake nae ni bishoo wa kiaina sema hajishebedui kwa sababu ametoka familia inajiweza na wamesoma Kwao wote. Balozi kawekwa benchi wizarani sasa amepoozaje umalaya wote utamuisha. Tuna uchungu nae huyu sana. Ndio mana wamemrudisha kwa kutapeli wasichana na waarabu. Mke wake nasikia kaja tz Mbona tutakoma na CL na designer bags mjini hapa. Omar anampenda mkewe sana sema umalaya upo tu. na nyie mnaoandika humu hivi Yule mke wake anasoma hizi blogi za uswahili Keli au tunapoteza Muda tu. wote waliotapeliwa na huyu aliyekuwa balozi twendeni wizarani tumshtaki na message zake Mbona atafukuzwa kazi

    ReplyDelete
  33. HIVI JESTINA ..MAMA IMAN MUKE YA MERU...VEEPEEEEE''HAKUALIKWA JAMANI ? alivyokuwaga ana mposti kwenye blog yake na kumsifia sifia '' lol....?

    ReplyDelete