asas

asas

sintah

sintah

NI CHECHEEEEE

Nairobi ni shidaaaa huko

Itakuwa bonge la ...... hapa Neyo, IcePrinceZamani pale mwenyewe Ali K for real yote haya ni Coke Studio ndio imewakutanisha hawa vijana.... tega sikio  na macho yako peleka CCBRT kama huoni vizuri maana checheee yaja...

10 comments:

  1. we bwege weka ya salam sk na alikiba walivopga pcha acha ubwege

    ReplyDelete
  2. unafiki naooo....King rules Jokate mbelele kwa mbele..neyo@king ndo habari kamali

    ReplyDelete
  3. yaani wewe sintah unarohop mbaya kama sura yako ndo picha hizo tu umaziona zakutuletea weka na ya lulu akimyonya domo mate

    ReplyDelete
  4. wapi MARIANA utadeki bahari mwaka huu chezeiya mutoto jokate wewe NGONI TRIBLEwe onga wenzio wanaponda raha

    ReplyDelete
  5. ETI YOTE HAYA YAMESABABISHWA NA COKE STUDIO, NDIO WAMESABABISHA COKE STUDIO, MBONA HAJASABISHIWA SHEMEGI YAKO MAVI DOMO? YE KAKUTANISHWA NA WASANII UCHWARA WA AFRICA, NE-YO ATAISHIA KUMUONA KTK TV TU HAMKARIBII NG'O!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. HE mbona unahasira sana! Kiba wenu tushamzoea kupiga picha na wasanii wakubwa kumbuka ht R.Kelly aliwahi kupiga nae picha so sioni ajabu. anaweza pia kuimba na na Neyo na asitoke ama vepee

      Delete
    2. HE mbona unahasira sana! Kiba wenu tushamzoea kupiga picha na wasanii wakubwa kumbuka ht R.Kelly aliwahi kupiga nae picha so sioni ajabu. anaweza pia kuimba na na Neyo na asitoke ama vepee

      Delete
  6. MARIANA mama wa kulea chungulia umu, mkipataga pesa muwasaidie na ndugu zenu vijijini, aibu gani hii teh teh teh

    ReplyDelete
  7. Veepe comments couple haina mvuto!

    ReplyDelete
  8. Huyo kidot chawote hanaga mashiko Hata afanyaje

    ReplyDelete