asas

asas

sintah

sintah

NUH MZIWANDA AUMBUKA , AREKODIWA NA BIBIE WEMA




sepetunga
Asha  Ngedere na Ganda la ndizi




Ulisikia Nuh kwamba ni ganda la ndizi lakini sasa ni zaidi ya ganda la ndizi , ama kama ganda la ndizi unafikiri ni ndizi aina gani inateleza zaidi ya yote, huyu mtoto sijui anatafuta kiki ama ni nini?? unaanzaje kumtongoza msichana ambaye gf wako anamjua? Shilole am sorry to say this ila huyu kijana hana mapenzi ya ukweli na wewe kabisa yaani nia yake ni kuteleza mwanzo mwisho sasa kaona una matatizo anakuhama....

ila ndio majority ya misingi kiuno wapo ki business oriented heeeeee mie nicheke sina mbavu ndio tatizo na impact ya kupenda vitoto vidogo kama hivyo vinakuaibisha mchana kweupe peeeee, madam akaona isiwe shida ngoja nirekodi baadaye nisije nikaambiwa ni mie bureee nimejisexishaaa maana wanaume kwa kuruka hawajambo

ndio maana shishiii beibe anakabutua, usimtetee mtu usiyemjua anakudhalilisha liveee watu oooh Shilole mgomvi muoneni huyu mtoto tusiye na kadi lake la clinic anachotafuta kwa dada zake kama sio mama zake 

ANGALIZO: ona video mpaka mwisho halafu utasikia sauti  ndivyo ilivyorekodiwa usistuke kuona matangazo ya movie subiri tangazo liishe utaasikia sauti ya madam na ganda la ndizi nahisi ndizi mzuzu

47 comments:

  1. Sintah asante leo ndo nimesikiliza kwa makini na kuelewa vizuri maana sauti inasikika vizuri sana. nimeona akili ya Nuh inashida kidogo kwanza hata kutongoza kwenyewe anatongoza kitoto maskini hajielewi hata anaongea nini na nafikiri atakuwa Wema ndo mwanamke wake wa kwanza kutongoza yaani hajawahi kutongoza ila Nuh huwa anatongozwa uwii namuonea huruma. Hivi jamani kwanini vijana wa siku hizi hawataki kufanya kazi kwa bidii wajitegemee zamani sisi wanawake ndo tulikuwa tunaambiwa tunawategemea wanaume kwa kila kitu tukakataa usemi huo na kuanza kuonyesha kuwa tunaweza kuzitafuta na tumeweza kuonyesha tunaweza kusaka pesa ulimwengu unashuhudia jinsi wanawake walivyokuwa busy kusaka pesa na wanaume sasa hebu onyesheni mnaweza tufanye mashindano ya kusaka pesa zetu wenyewe. sasa huyo atakuwa analelewa mpaka lini jamani pia naomba tuwalee watoto wetu katika mazingira ya kujitegemea ili tuepushe hili balaa la kuwa kama akina Nuh.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau umeongea vizuri sana tena sana mimi wanaume wa bongo wameshanikatisha tamaa wallah

      Delete
  2. Point of correction madam CEO hiyo ishu ni ya June kabla ya KTMA siyo baada ya Shilole kufungiwa na BASATA

    ReplyDelete
  3. Wema amependeza sana katika hiyo picha

    ReplyDelete
  4. Huyu wema nae anatafuta kiki sasa kama kutongozwa cha ajabu nini mwanamke kutongozwa na mwanaume kutongoza ndio habari ya mjini.Unataka mziwanda akatokee wapi hapa mjini cha umalaya uliwa na Malaya mwenzie.Hakuna habari mpya kwa hili

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe ndo unataka kiki wema jina tu kiki tosha

      Delete
    2. Koma wewe malaya mchafu eti Jina la wema KIKI tosha .labda huko huko kwenu tandale hatambi mbona group za maana za wasichana wa mjini.Hapa ifanyike party ya kina Flavian Matata au Nancy Sumari huwezi kuta sura yake hata .Sasa kifanyike kigodoro Dar live utamkuta front na dera laka alafu unasema KIKI.Nyoko zako

      Delete
  5. Sintah sikuoendi ilaa ulivyomaliziaaa ndizi mzuzu nimechekaaa MPka ofisin wananiona chizi

    ReplyDelete
  6. JAman nisaidien uso wangu umeipata m a kunyanzi yaan siyapendi .nilikuwa na stress kwa muda kidogo .nitumie nn kuyatoa msaada please

    ReplyDelete
    Replies
    1. shost kama ushapata makunyanzi mama hayo ndo yatadumu daima, ila kuyapunguza inabidi utumie sun lotion kila siku hadi siku ya kukutana na mumba wako umesikia eeh? yani unapaka asubuhi kabla ya kutoa kwato nje kwenye jua hata kama hamna jua paka. na pia epuka jua kama utaweza jua linaleta makunyanzi balaa watu huko bongo hawajui tuu ila itakachokusaidia kwa sasa ni sun lotion tuu.

      kingine kama huko wana botox bibi wee kwa raha zako unachoma sindano ya botox usoni yanapotea ndani ya siku tano hadi baada ya miezi minne au sita ndo yanarudi tena kwa mbaali basi wee ni mwendo wa kukandamiza botox tuu the more you do botox ndo hayarudi tenaaa.
      si unaona macelebrity wana umri wa mama zetu hawana makunyanzi bibi wee ni botox na masurgery kwa kwenda mbele uuwi majuu sihami uzee ukija naukarabati nakuwa mtoto umri tuu ndo hauriwaindiki ila kuwa makunyanzi free kamgoogle dolly parton.

      ila for now sun lotion... sun lotion.. sun lotion... maji kwa wingiiiiiii.

      Delete
    2. Shost iyo sun lotion nitapata wapi?

      Delete
    3. nenda maduka yanayouza vipodozi ambavyo siyo fekeroo ili upate ambayo siyo feki. hakikisha uso wako hauwi mkavuu . upake cream yako kama kawa then sun lotion inakuwa ya mwisho unapaka make up zako huyoo

      Delete
  7. Story hii ya kitambo hadi tushasahau. Hebu tupe mapya Sinta. By the way ni wimbo huo wanataka kutoa so wanatafuta kick.

    ReplyDelete
  8. Story hii ya kitambo hadi tushasahau. Hebu tupe mapya Sinta. By the way ni wimbo huo wanataka kutoa so wanatafuta kick.

    ReplyDelete
  9. NI GANDA LA NDIZI KISUKARI........

    ReplyDelete
  10. Huyu Wema the way anamjibu huyu Nuh ni kama asingekuwepo Shilole basi angeunga tela, sijui kwa nini hajui thamani yake huyu msichana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahhahha mdau umeniwa mbavu umeona eeh mwanaume umtaki ukae unamsikiliza dk 10 labda kama sio mimi kujitambua ni vizuri sana alafu asijidai nuh wema ndio type zake mavi uyu

      Delete
  11. Nimeamini Wema kichwa maji.. mbona hakurekodi alivyotongozwa na boy wa lina? kwani hamjui lina? Kakosa kiki za ubunge amerudi kwenye kiki za skendo fyuuuuuuuuuu
    Mwanamke gani hawezi kutulia ndani yani anapenda stress sana ndo maana hashiki mimba! NILIKUA TEAM WEMA LKN KWA UPUUZI WAKE NIMEMUHAMA WALA SITAKI TEAM USHUZI SAIVI!

    ReplyDelete
    Replies
    1. nenda mwana kwenda na utokomee kuleeeeee

      Delete
    2. mimba alishika mama yako wakati anatobwa na baba yako inatosha unataka nani tena ashike mimba nyoooo

      Delete
    3. hivi umewaona hao team wema my dear bor aulivyohama vitoto vichafu vichafu mi mama mishangingi isyo na shuguli za kufanya yani upuuzi mtupu puuuu hao team wema wote malayu wenzie, mimi team watafutaji team diamond for really

      Delete
  12. wee sintah nawe umekurupuka hii alimrekodi hata kabla shilole hajapata matatizo siku moja kabla ya tuzo za kili. ukisikiliza hapo mwishoni mwishoni wema anamuuliza kama kesho ataenda kwenye tuzo za kili. uwe unasikilza na sio kukurupuka kama vile unakunya kibarazani. na kipi cha ajabu kwani? huyu nuhu angekuwa na pesa za mengi wema angeruka ruka apeke upuuzi wake huko basi anajiona yuko juu hataree biashara yenyewe chupi mkononi mfyuuuuu

    ReplyDelete
  13. SINTA weka Irine tumpongeze kashinda kura za maoni hee Mh. IRINE UWOYA

    ReplyDelete
    Replies
    1. timu matusi ndo zilileta nuksi! hongera ireneAugust 4, 2015 at 2:19 PM

      acha tuu ebu tuwekee irene tumpe tumfagilie ani ingekuwa ni yule cha wote sijui ingekuwajee na hizo timu mavi zake. nahisi anatamani awe irene. kama namuona muheshimiwa irene atakavyoshine kuliko bongo movie woteeeee atavaaje midhahabuuu na mshangingi wa hajaa… he hee mama ubaya umemisijeee hii kituu kweli Mungu anajua manake tusingepumua na hizo timu matusi ndo zimekutia nuksi.!!!!

      Delete
  14. kutongozwa si kawaida jamani uyu wema nae anapenda kiki mbona akuirusha toka kipindi kile kaona mwenzie ana matatizo ndio kajifanya kuirusha akwendree uko, angekuwa na hela angemrecord mavi yake uyu mwenye ma hipsi ya miguuni

    ReplyDelete
  15. Kunamtu hukojuu kanichekeshasana,et mbona bwana wa linah alivyomtongoza hakumrekodi kwaaaaa amrekodi wakati nae Alikuwa anamtaka amekubali chap achangamkie tenda,ye mwenyewe mchunaji akuduliwe ndio ale,sasa nuhu amuweke wapi ganda lamuwa lajana hanahela angekuwanayo wala asingerekodiwa angemla vizur chezea pesa wewe,hapokaona hana maslahi,angewarekodi na kina ck basi kama jeuri hiyo anayo,Acheni kukuduliwa ndio mle fanyenikazi jitumeni,watoto wadogo mnachakaa sababu mnatumika vibaya,naukiwanadongo baya mtepeto basi hueleweki.big up kwawanaojielewa nakusaka mikwanja tafutahela yako kwanza hao mabwana mnaowataka wenyepesa zao huenda kwawanao match nao,wanakutana kwenye biashara huko.

    ReplyDelete
  16. ZKasome bongo5 leo Nuh amekanusha kuwa hajawahi kumtongoza Wema na ile sauti si yake bali ya kutengeneza.... Na Asha ngedere kasema ameshamsamehe mpenzi wake kwa kuwa kaomba msamaha na kusema Wema anataka kumchafua

    ReplyDelete
  17. wema nae sasa kama ishu ni ya muda hiv kuitoa leo ili iweje au alimkubal akamdunjua ndo kaamuona hamuongi vizur ndo karelease yaan ingekuwa mimi nuh ningemkomeshaa kwa kumchafua mbayaaa

    ReplyDelete
  18. Mdau kunywa soda mbona wengine hawalekodi kwa hili wema umechemsha tena unatangatanga ka ganda la ndiz kwan ungenyamaza eti unatafuta ubunge mfyuuu ungepata haraka ila nayo unayo still love u wema

    ReplyDelete
  19. Mh hili umechemsha wema

    ReplyDelete
  20. Wema mshamba tena mshamba sana du, mwanamke mzima hata haya huna,mbona ulivyotongozwa na mume wa dada yako hukumrikodi

    ReplyDelete
  21. Mi ulivyosema umekuwa sasa mambo ya kitoto hatutaki, nikaona bora iwe hivyo kumbe ndio zako zakutafuta kiki kila siku uwe kwenye vyombo vya habari na magazetini huna mana kabisa wema,kutongozwa ni siri yako iweje wewe iweke hadharani? unataka kuharibu mapenzi ya wezako dada pole yako

    ReplyDelete
  22. Bwana hayo mambo wanajuana wenyewe kati ya Nuh na Wema, kwanini siku zote hizo Wema asiitoe ndo atoe leo. Pengine baada ya hapo Wema alimkubalia sana na ukute hata ameshatembea nae sema kuna kitu hawajakubaliana ndo kaerelease. Tuwekee topic nyingine sie! mfyuuuu

    ReplyDelete
  23. diamond alivyomrekodi wema ilikuaga shida mjini kwamba kadhalilishwa,sasa yeye mbona kamekodi nuhu.. ina maana nuhu ndo hajadhalilishwa hapa?? sometimes usimfanyie mwenzako kitu ambacho wewe hutaki kufanyiwa!! yeye alijiliiiiza.. mfyuuuuu,akajambe mbele huko huyo wema!!

    ReplyDelete
  24. Wema toka ameachwa na diamond anataptapa sana, atamaliza ulimwengu wote anajua anamkomoa kumbe anakomoka

    ReplyDelete
  25. Wema malaya tu maharage ya mbeya huyo, chamvi la wageni

    ReplyDelete
  26. Hivi wema ni wastail gani jamani hajui kusema No

    ReplyDelete
  27. Waiii hanaishu huyo mtafuta Kiki akafanye surgery atoe mi cellulite yake na aukaze huo mwili labda ndio atarudi kwachati,Bila hivyo atahangaikasana nahao wapumbavu wenzie wanaomsapot ujinga,watu mmepinda et wakat anatongozwa namume wa dada ake mbona hakumrekodi?amrekodi ale wapi jamani?njaa aliyokuwa nayo yakunyevuliwa hukochini alikudua tu chap,haa sikwa umalaya huo wakutembea na shemejio,kik zitakuua bungeni wamemkata sababu wameona hafai kukaliavileviti,sasa aendelee kutafuta kik magazetini,irene uwoya hoyee kimyakimya kapenya with no ushabiki na kik zakijinga

    ReplyDelete
  28. Aibu yake aibu yao huyo, alitaka kuwatenganisha wapi ndio kwanza wamemuumbua

    ReplyDelete

  29. Uzuri wake utaishia kwenye mitandao, magazetini kuuza sura na kutafuta kiki, hata mpata hata mwanaume wakumwambia nataka kukuowa malaya huyo, sijui anamdudu kila wakati anamnyafua nyafua, yaani wema mwisho ndio mana walimkata manake angewatia aibu wanawake wenzake huko bungeni

    ReplyDelete
  30. Ila Wema hajui tu anajidhalilisha, angejua wanaume wanamfuatilia hivyo ili wamchezee na kumdhalilisha tu maana wanamuona km jamvi la wageni unafikiri angekuwa anajielewa yuko smart namaanisha kuanzia kichwani mbona wanaume wangemuogopa, kwani huyo Nuhu kwa nini hakwenda kumtongoza Nancy Sumari? yani mwanamke ukijiheshimu hata jamii inakuogopa.

    ReplyDelete
  31. mi nahsi na huko singida palikuwa hapatoshi manake huyu dada ni gusa unase

    ReplyDelete
  32. Wema ni mwisho alimliza dada yake wa marekani karibu mdogo wng anamgeuka na kumchukulia mumewe.

    ReplyDelete
  33. acheni matusi yenu, wema anawatoa kamasi eh!! msiposikia habari zake mnaugua.

    ReplyDelete
  34. wewe ndo una ugua wema kwetu kichefuchefu mshamba na mjinga hana mpya she such a looser na anasupportiwa na wapuuzi wanzake tuu ndo sababu kila kona atakatwa tuu hahahahhahahahhahhahahhahahahhahhahahhahhaha

    ReplyDelete
  35. na kama we shabiki wake ni mjinga tuu kama yeye ,fake life na uswahili tuu mtanyooka mwaka huu atakatwa tuu kila kona mpaka abadilishe tabia na apate washauri wazur maana alio nao ndo wanampotezaaa,na level ya elimu ya mashabiki wake ni ndogo kama huamin fanya research

    ReplyDelete