asas

asas

sintah

sintah

ONE DOOR CLOSES,,,, ANOTHER OPENS........

mtoto Myner heeeee Petit safishaaaaa R***U


Kiburudisho kipya cha Petit man wakuwacheeee, mbona kazi mjini yaaani shughuli ni kupanda mti na kukata mti, katoto ni ka sweetie ama? ila we petit mubaya, na huyu dada naye kakosa haya yaani ndoa ya wenzie haina hata mwaka?? unless yupo kutafuta kikiii na kimasilahi zaidi otherwise wanasema what goes around comes  around n KARMA is a BITCH....

41 comments:

  1. EDWARD NGOYAI LOWASA

    RAIS

    TANZANIA

    2015

    Kama umechukia kanye wembe.

    Ndo nshasema

    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. hhahahh ZEE LA MICHEPUKO yani wewe sio mzima wallah hahhah me nakupend abureee

      Delete
    2. LOWASA LOWASA LOWASA

      Delete
    3. Jamani hivi Lowasa mzima kweli? Ila hata mimi hao Cvm nimewachoka bora tuweke wengine

      Delete
    4. Yaaani zee la michepukozz katika siku ulo ongeaa point leoo no mojaaa. LowasaĆ aaaaaaaaaaaaa raisiiiiiiiiiiiii.nani kanunaaaaaaaaa?????????

      Delete
    5. na mimi naunga mkono Lowassa juu zaidi

      Delete
  2. Wanawake tujigunze yani karne i wanaume co utakuta mtu kamganda mwanaume kama kupe wanaume wa karne i c wale wa baba zetu na babu zetu wa karne i wako kimatamanio ukijifanya kiherehere ndio kama aya ya esma unaolewa kuchunga nyumba na kumsaidia kufua na kusafisha nyumba kwa ufupi unakuw beki 3 haya kazi kwenu kwa wadada super mbululaz endeleeni kuwaganda ao wasiokuwa na mbele wala nyuma maana le gadem super mbulula wanaangalia pesa yani mwanaume ukuwa na pesa mke hukosi sasa kwani pesa ndio furaha ya ndoa mwanaume kama hakuheshimu na anakuumiza kila cku iyo pesa ina raha gani kila cku ni kukumbatia mito na kuijaza machozi wanawake tujifunze tufanye kazi tuwe shupavu kutafuta pesa zetu izi pesa za watu ni kujitafutia maradhi usipopata ukimwi basi bp inakuhusu
    IT ME MAZA LA MCHEPUKO

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahha maza la michepuko tukutane rose garden lunch yani umenena sijawahi kuona wanawake wapumbavu kama watanzania yani jitu llinanyanyaswa ila bado limo tu puuuu ukiuliza tv na gari kumanina si urudi kweni umekulia dala dala uje ufe kwa sababu ya gari mamyee

      Delete
    2. ZEE UMEUAAAAA

      Delete
    3. na mengine yanageuzwa mahouse girl, yani mwanaume anaoa sababu ya kutaka permanent house girl ndani, basi unafanyishwa mikazi kama punda huku unajidai una ndoa mwanaume yeye akitoka kazini ni kwenye tv tuuu au kwenye pombe na kampani yake. kazi zote za ndani unakoma nazo uwe na mimba usiwe nayo mwanaume wala hajali.

      na bado mmenuniana hamko happy mpo mpo tuu hakuna upendo hata chembe mmeoana tu alimradi watu waone una ndoa, kumbeee ndani ni sheedaa! yani unatamani mwenza wako afe fasta upumue looh! ya nini jamani kulazimisha hii kitu inaitwa ndoa ndoano?

      mtakondeana hadi muwe ka' mfupa wa samaki, ndoa sio lele mama mapenzi na maelewano kwanza mengine yatafuata, ila siku hizi pete kwanza hata kama hupendwi mfyuuuuu………!!! mwishowe mnaishia makanisa ya kiroho kulialia huko ilhali mlijua toka mwanzo hampendwi. poleni ving'ang'anizi furahisha ukoo huku mnalia!

      Delete
    4. Hilo nalo neno

      Delete
    5. umeongea kweli, nayajua mengine, yamekaa kujidai yana ndoa na ma stress yao, kazi kupata mimba likadhani ndio bwana atazidisha upendo kumbe ndio kabisa linamuudhi! alafu yakika miwanawake ya dizaini hizi kazi kusema wenzao, oh! ndoa ilimshinda oh mara hafai....huku halina amani linakufaa moyoni, limevimba kama chatu!! pyeeee poleni teamstress aisee!!

      Delete
    6. Inaonekana hujaolewa na umri unaenda stress zinakusumbua mfyuuu. ulipo unataman ndoa balaa acha kujilisha upepo kuna mwanamke asiyetamani kuolewa kwenda zako mfyuuuuuuu. Na hatutoki ndoani tuache na stress zetu na inaonekana hata kizazi huna shika na wewe mimba bac

      Delete
  3. Ukitaka kujua ndoa nyingi za cku izi ni pasua kichwa ni kama ivi mtu mmebreak ata mwezi aujaisha mwanaume keishatuwekea michepuko yake kibao inaumiza sana yani esma kavumilia mengi izi nyumba nzuri ndani zina mabaya mengi mwenyezi Mungu atusimamie ambao bado hatujaolewa atupe kulucho chema kilicho na hofu ya Mungu

    ReplyDelete
    Replies
    1. ishu ni kuwa wanalaziomisha ndoa huku wanaume wakiwa hawako tayari kuwaowa, wao wanawaza kuvaa shela tuu ili watu waseme fukani kaolewa. imagine mwanaume hata hakupendi. ila kwa vile unajua kupika kufua usafi ndani na huku umemganda kama kupe anaamua akuweke ndani kwa ajili tu ya msosi unaopika ila moyoni mwake haupoooooooo kama chupi la period…!!!!

      basi mwenyewe unajipikilishaa weee ili upendwe , wapiiiii.. jamaa nje ana mchepuko hadi una magaga ndo unapendwaaa weee na kuma yako mnabaki mnadorora tuuu. ndo mkomage kulazimisha mapenzi mtaishia kulia kama mbwa midom juu!

      Delete
    2. Acha kutetea upuuzi, kwani alishikiwa bastola amuoe?! Mwanaume mpumbavu always atatetewa na mwanamke mpumbavu zaidi yake.

      Delete
    3. HUNA LOLOTE UNA STRESS WEWE NA UNAONEKANA ABOVE 30 NA HUNA HATA WA KUKWAMBIA NATAKA KUKUOA UTATOMBWA NA MABWANA ZA WATU HADI UPATE SUGU NA ATARUDI NA MKEWE HUYO UNAYEDAI HAMPENDI MFYUUUUUUU OLEWA WEWE C UNAPENDWA

      Delete
  4. sasainakuhusu nini ??? Unataka asitombane mfyuuuuu! yule si kakimbika lipapa lake

    ReplyDelete
    Replies
    1. makende ya babako yana funza fyuuuuuu…ndo mana babakoa anamcheat mamako hadi akili zako zimeganda mavi mxiuuuu!!!!

      Delete
    2. Anony 3.38 vp huna wazazi wewe ati?!

      Delete
  5. Ukisema wanini mwenzako anajiuliza atatapata lini? Mfyuuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. kama mamako alivyosusa kwa umalaya wa babako, halafu mchepuko kamdaka juu juu. ndo mana waja tolea hasira zako humu pole kwa kila kauzu deile, nyumba ndogo inafaidijeee?

      Delete
  6. iyo ndoa ilikuwa wala haijafika wakati wa kufa bado ila kwa vile esma aliyataka ndio haya sasa ameshindwa dhibiti nyumba yake na siri zake anatupea sie mashabiki na wapenda umbeya dushadidie aliona wapi, uyo sinta mwenye blog ameamua yake duu itakuwa yeye kajamba nani!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Usipayuke hovyo wakati ngoma hujaicheza wewe, ngoja yakukute uolewe na mume atakaye kuletea ukimwi ndio utapike.

      Delete
  7. Too sad mim sijui mengn ni ya ndan, lakn nilichokiona inawezekana kwel petit alkua anacheat kama wanaume wengn wafanyavyo lakn esma ulkua na njia nyngn ya kumaliza matatzo au kuachana kichinchin sio kuja kuleta mambo insta jaman ukitumana na th so called ladyna ndipo petit alpopata hasira nae akaamua kumalizia kumwaga ugal, ila petit na esma bado mlikua na uwezo wa kuyamaliza though ndoa yenu ilkua na uwezekano mkubwa wa kutofika mbal lakn mmewah sana kuachana, huku esma dai huku petit wema bas shda haya na we esma kuletea kibur uwezo na kaka ako mwee shda

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwahiyo unaona kucheat ni jambo dogo? Kila mtu ana kiwango cha uvumilivu, huyo rasta ni limbukeni na itamcost, wanawake wajinga hutetea umalaya wa wanaume na kundamiza wanawake wenzao.

      Delete
  8. Wanaume wa kibongo malaya jamani khaa mie mchumbaangu nisimfumanie anatongoza watu hovyo mitandaoni mpaka mashoga jaman kisa cha kufia nampenda kufa na alikuwa ananiweka mjini ila I give up sasa ukiwaona hao wanawake wenyewe anaoflirt nao utachoka dunia hii mweh sasa kama nina kiumbe tumboni sijui ntafanyeje

    ReplyDelete
    Replies
    1. yani acha tu dada likiwa na hela lisiwe na hela ni kupenda vitobo mwanzo mwisho me nimesha giv up na wabongo wallah yani siwapendi sio waaaminifu hawana heshima kabisa na wanawake mtu unalifanyia kila kitu lakini wapi

      Delete
    2. mie na ndugu yangu kaamua kukomaa tu ati anataka ndoa mwanaume mwenyewe sas kifupiii kama emole, kinamnyanyasaaaa, kutwa kumnunia.
      sasa huyo mburulaa kwa vile anataka ndoa kaamua kuvumilia usenge na bado kiemoleo chenyewe kina mchepuko.hivi nyie wanawake wa kibongo mliambiwa ndoa ndio pumzi? mtanyanyasika hadi mhare mmesimama.

      Delete
  9. Sintah tuwekee Mama ongea na mwana ambayo nawe ulienda tumeona mrembo wa Tanzania Wema

    ReplyDelete
  10. we inakuhusu nini sinta

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani wahusika wenyewe petitit na esma walivyoamua kutuanikia mambo yao mtandaoni inatuhusu nini?

      Delete
  11. ZEE LA MICHEPUKOZ nakuchukia we kaka ila leo umenikuna sana

    Ccm KWENDRAAAA

    ReplyDelete
  12. UKAWA NDIO HABARI YA MUJINI

    CCM NI YA WAMAMA WA VIJIJINI

    ReplyDelete
  13. Mi nilikuwa naamini kuwa ZEE LA MUCHEPUKOZ ni sinta. Ila kwakuwa Sunta ni Ccm damu na ZEE ni Ukawa damu sasa nimejua ni watu 2 tofauti

    UKAWA OYEEE
    CCM MTAISOMA NAMBA

    ReplyDelete
  14. Huyu Kijana hakielewi wallah una mtoto unafundisha nn mtoto halafu bado kadogo katoto maskin Esma lea mtoto wako kuwa mwanamke jasiri mungu atakusimamia lol.

    ReplyDelete
  15. congrats petit man wakuache...ndio ivyo lazima na dada ake achezewe aaibishwe kama anavyo waabisha wasichana wengine bado kwa mototo wake ndio uchungu atausikia vizuri..job done petit

    ReplyDelete
  16. Nakubaliana nawalewaliosema sasahivi wanawake nikusaka mikwanja tu,ukisubiri kupewa na anaekulala yatakukutamengi,wanaume wenyewe hawa yetu macho,mnaonyanyasika kisa mapenz poleni we wish u a quick recovery,Jamani kujitambuaraha maana raha ya penzi mpendane wote siowewe uwe mtumwa wa mwenzio.wanaume wasioeleweka tupakulee

    ReplyDelete
  17. Zee la michepuko tupo pamoja Lowassa ndio raisi tena wameweka kahaba liwapigie debe ndio tunachukua nchi asubuhi sanaaaa

    ReplyDelete
  18. Dear Sintah and fellow readers, where can I get a nice SPANX with reasonable price? Please help out as I have a very important dinner and need to look as sexy as possible.......a little proper undergarment will help I think. Please help....!

    ReplyDelete
  19. Nyie UKAWA tafuteni slogan yenuu, hiyo ya mtaisoma namba mmekopa.

    ReplyDelete