asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY

Dear  Sntah.com Readers, 


Ni mara nyingine tena tunakutana katika OOTD , ya leo  nataka niwahusishe  nyie wachangiaji, kama kuna matatizo huko katika jamii, kuna jambo mnataka lirekebishwe , kuna mtu mnataka anyooke na mengineyo karibu jamvini tuyaanike mambo hadharani ili turekebishane tabia, ama kuna jipya lipo mtaani?basi tuambianeee ama vepeee....

70 comments:

  1. Tumsifie mwanamke mwenzetu kwa kuwapigania watanzania wenzake

    ReplyDelete
    Replies
    1. Christina Manongi aka Mama wawili.

      Delete
  2. Zari agoma kupima DNA...kulikoni?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ana uhakika na alichokifanya.

      Delete
    2. Mimi binafsi siwezi kupima DNA sababu kama nina uhakika sijawahi kuchepuka,then why DNA?Basi na Zari ndio hivyo,ana uhakika Tiffah ni wa Dai,sisi vizabizabina tumevalia njugaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

      Delete
    3. Anajiamini na mtoto wake DNA ya nini sasa na wewe cha umbea. unapenda shida za watu wewe

      Delete
    4. Team ntombenile utakufa unabwabwaja maitiyako ikimbiwe na watu ohooo

      Delete
    5. sio lazima mtoto ni wake kamzaa kwa uchungu peke yake hao mafala walikuwa kazi kumchafua deile leo katotoa kaprincess ndo wanaanza ngebe. wanajua fika mtoto ni wa diamond wana muharass tuu ili aonekane alikuwa anauza mmechi.
      halafu hayakuhusu subiri uzae wakwako ukampime dna mfyuuuuu………..

      Delete
    6. APIME YA NINI NA ANAJUA MTOTO KAMBAMBIKIA DIAMOND JWA KUPENDA WANAUME WENYE MAJINAWANAOPIMA NI WALE WANAOKIAMINI NA KUJUA BABA NINUUPI KINA MCHEPUKO HAWAPIMO
      JE AKIAMBIWA MTOTO WA KATUNZI AU WA HOUSE BOY WAO ATATSNGSZA
      MWACHENI MWENZENU MWENYE TENDA YA KUGAWA WATOTO KWA WANAUME WENYE FEZWAAAAAA

      Delete
    7. hivi mpaka lini kufatiliana maisha we mwenyewe unaebwabwaja dna dna una uhakika gani kama huyo babako ni baba mzazi let her live her life mxchuuuuuuuuuuuuu CHEFUU

      Delete
    8. ungeanza kujipima wewe usikute huyo siyo baba yako mzazi

      Delete
  3. Hivi unafanyaje pale unapokuwa katika hali ya kufukuzwa kazi, mke kukukimbia, marafiki kukutenga sababu huna tena kipato eeh mungu nisaidie

    ReplyDelete
    Replies
    1. inategemea ulifukuzwa kazi kwa lipi na matumizi yako ya hela wakati una kazi yalikuwaje?? unalo babu

      Delete
    2. mmhhh hiyo inauma sanaa ilishanitokea hadi ndugu wakaniona fala, nikaja zangu majuu mambo yakawa mswano wakaanza kujigonga.
      marafiki huwa ni wanafiki mnoo sasa ndio kipindi cha kukusimanga fanya bidii utafute kazi nyingine hata kama ni ya mshahara mdogo ili msongo wa mawazo upungue.

      utapata depression kipindi hiki cha mpito acha kabisa... usiache kusali na kufunga mie kila alhamisi nilikuwa nafunga usiku mnene nilikuwa nasali mnoo kweli Mungu alinijibu ila nimejifunza sana marafiki wa kibongo ukiwanazo wanakuona binadamu ukiwa huna kitu ni manyanyaso na masimango.
      wala usiwapigie simu wataona unawasumbua wataanza kukupa sababu wako busy wee komaa kivyako na Mungu wako hakika hata kuacha.

      Delete
    3. Usiombee yakukute ndugu yangu! mie nilipitia huko nilitamani kujiua, unafulia mpaka unanukaa, hakuna anaekutaka, mikosi yote inakuwa yako! dawa ni Mungu tuu pata hata mchungaji awe anakuombea utavuka ndugu yangu

      Delete
    4. mmh nikiona mwanaume huku Napata shida kdg. Life style ilikuwaje? ila jipe moyo afu badilika for good, sio kwajili ya matatio afu ukipata urudie Enzi hapana, sali angaika MUNGU mwema. All the best.

      Delete
    5. Inaelekea ulipokuwa na kazi ulikuwa matawi ya juu,haiwezekani mke akukimbie na marafiki pia wakutenge.Sanasana mie nakupa pole ,jipange upya ,sali wakati unatafuta kazi

      Delete
    6. Hasanteni kwa kunitia moyo kwa hapa dar mchungaji yupi ni mzuri kwa maombi, nyie mnaonidhihaki hayajawakuta niko kwenye kipindi kigumu sana mola anajua, natamani hata kufa

      Delete
    7. usiwaze hivyo mie mwenzio nilikuwa najimix kule kwa mama lwakatare naimba na kucheza stress zinashuka kidogo manake kuna maombi telee.

      Delete
    8. wee mnywa sumu kwa nini unabana meseji zangu? mfyuuu mfupi ka kimba mamayeeee….

      Delete
    9. Mchungaji Mosses Magembe wa Majumba sita Ukonga, utawashangaza maadui zako mradi usimame na neno

      Delete
    10. umerogwa aisee acha masihara anza kufunga na maombi kwa sana

      Delete
  4. Tunataka kumnyoosha Christina a.k.a Sintah maana ana chuki na maisha ya wenzie mpk anafura mwili kama katiwa amira. Next.......

    ReplyDelete
    Replies
    1. next...namshangaa kwa nini asiende kwa shosti yake zarina kufanya mazoezi na kuogelea. kwani hajui zarina ana swimming pool na gym nyumbani???? sinta nawe unagoja nn sasa? mwenzio kajifungua jana tu lakini tumbo flatiiiii ni hotel ya mtoto tu imebaki imetuna coz lazma mtoto ale pale daily. sasa wewe puto sijui unaelekea wapi kwa kweli. au unanenepa ili watu waseme huna stress?? haloooo

      Delete
    2. Next,hahahahahaa ataendaje na kapigwa marufuku,alivo na kiherehere hamshangai mpaka leo hajaenda kuogelea na kufua visepe vya mtoto,au mnafikiri hapendi..hahahahahaa haloooo chezea umbea ww hd zari kakata stori nae.zari nampenda sana yule dada akishajua ww ni mnafki hana mda na ww kama alivompotezea halima mapengo,sinta anajifanya kumpost ilitujue hamna shida kumbe moyoni analia kila siku

      Delete
  5. OOT yangu leo ni wewe Sintah. Yaani hunaga jipya kwenye hii blog yako kazi kuweka tu umbea wa mjini usiokuwa na maana wa akina Zarimond. Tafuta mada za maana za kuelimisha jamii tupe huku tuchangie. Mada ziko nyingi tu vyakula, vipodozi, madawa, uzazi wa mpango, mbinu za kupata hela, wanawake tujikwamue kwa lipi....yaani wewe upo upo tu kimbea kama nini. Ndio maana umenenepeana kama tufe. Hebu kafanye zoezi huko tuondolee minyama ya tumbo na mititi mikubwa wala haikupendezi. Jishughulishe mwanamke upungue mwili huo. ole wako ubane nitakupost mtaa wa kati.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Una chuki binafsi wewe,mbona hivyo jamani?

      Delete
    2. Bidada na wew khaaaa kwan veeeeeeepe kumoangiaaa mwenzio vya kupost nashukuru Mungu kunaa jamii forum Ina kilaa kipengele kwa nn usingiee kusomaa yaa maana ??nendaa misosi mitamu utakutaaa ya vyakulaa,nendaaa kwa michuzi utakutaa siasaa nendaa sijui kwa wanawake live utakutaa mambo ya wanawake nendaa kwa fore plan imutakutaa habari za uzazi sass vip kunanganiaaa hapa???by da way zote nilizokutajiaa ni blogz unawezaaaa tembeleaaaaa......siasa yenyewe ya bongo ptuuuu ....hapa umbeyaa tu na wanja wako kama ramani ya africa

      Delete
    3. yani linakera tuu kubana meseji bila mpango na hivi mamammbilimbi karudi kwa obama sio kutapika itakuwa ni kuhara wee endelea kubana meseji huku tutakuja kutembea. pimbi wee!

      Delete
    4. Sasa mnafanyaje humu kweli wanafiki niwalewale kasoro tarehe nendavkwenye blog zingine usitupigie chafya humu domolako lenyewe lanuka

      Delete
    5. Sasa mnafanyaje humu kweli wanafiki niwalewale kasoro tarehe nendavkwenye blog zingine usitupigie chafya humu domolako lenyewe lanuka

      Delete
    6. Kama hukuelimika ukiwa shule unataka uelimike kwenye blog! Makubwa!

      Delete
  6. Jaman jaman mi nataka yule mkaka rafiki take na open kitchen mwenye mwanyaa kama uchochoro aaache kuwarubuni watoto loooh sio vizuri jaman sasa HIV kambana kale karahul kanachoandaa ile event ya SANAA FASHION yaan eti anamgijiji yaan bongo sass HIV jaman ni balaaaa ndo maana kilaa SAA anapost matangazo ya hiyo event kumbe ni ya mwenzaa vijana hawataki kuchakarikaa mjini kazi tu kulelewaa na wanaume wenzao mxiiiiiiiiiewwwwwww
    2.mama ya kitchen kumbe anasomagaa eehe baaada ya watu kusemaa wamegombana na mzee akamoost halooooooo
    Yaaaaaan kwangu Mimi ni ubuyu +ukwaju.....................ntaendeleaaaaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. mmh hata hueleweki

      Delete
    2. Halafu ww utakuaa ndo open kitchen mwenyeweee mfuuuuuuuyyyy kutafutaa umaarufuu tuu, anakujua nani hapaa mjinii??? Hatutakii umbeaaa wa watu irrelevant humuu. Huyoo open kitchen mwenyeweee hatu mjuiii .shabashhhhhhhhh !!!!!

      Delete
    3. kawakosea nini wajameni huyo jikohuru?

      Delete
    4. Bongenyanya muulize akupe sisi wengine hatumjui.

      Delete

  7. Mie nataka kujua kwa nini Mh.Edo.L.hataki kufungukia RICHMOND?Luv him ila ???
    kwa hili hawi wazi?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hapooooooooooooo,akiwa CCM alimsifia sana Kikwete akaahidi ataendeleza yale ya kikwete,huku Chadema anamponda kaharibu uchumi,bei ya sukari,unga,vibiriti nk vimepanda,amekwamisha mashirika ya uma na mengi mengineyo.AKIWA CCM J.K ALIKUWA MZURI,YUKO CHADEMA J.K HUYOHUYO MBAYA.?????????????????????

      Delete
    2. Atasema akipita urais wewe mpigie kura tu kama unampenda.

      Delete
    3. Arudishe ng'ombe wetu wa ranchi za taifa baaaassss.....

      Delete
    4. Yaleyale ya mbuzi kwenye gunia.SIMPIGII KURA YANGU KAMA HASEMI YA RICHMOND.

      Delete
    5. Hivi kuna picha yoyote inayomuonyesha kurudisha kadi ya ccm?
      Wakuu chadema wote wanavaa magwanda mbona yeye havai?
      Tusome alama za nyakati.

      Delete
    6. ASINGEKATWA CCM INGEKUWA NZURI,KAKATWA CCM MBAYA.ANASEMA
      RAFIKI YAKE MAGUFULI TU NDIO MZURI KWAMBA KAFANYA KAZI NZURI,BASI AMWACHE MAGUFULI ATABADILISHA NCHI KWA KUWA TAYARI ANAKIRI NI MZURI.ASUBIRI AKIBORONGA APIGWE CHINI,LOWASA BILA KUWA RAIS INAWEZEKANA.

      Delete
    7. Muheshimiwa ana kiu ya kuwa rais msimfukunyue kiundani wajemeni.

      Delete
    8. EBU KWENDENI ZENU HUKO, LOWASSA ANAWANYIMA USINGIZI EE, BASI HAYA.

      Delete
    9. Ameshaongelea sana tu richmond, au unataka atukane!? Amesema yeye alitaka kuuvunja mkataba, lakini ngazi za juu ukasema mkataba usivunjwe! ulitaka akaidi mamlaka iliyopo juu yake au!! kama huwa uskilizi vyombo vya habari ni bora uache kumfuata fuata Lowassa.

      Delete
  8. mimi nataka kujua why Sintah hata Wema akifanya vizuri huwa anaandika kwa ubaya ama vijembe hivi why why Sintah. Nataka utuonyeshe picha za kwako tujifunze ujue wewe kioo cha jamii kama kwa kina Domo

    ReplyDelete
    Replies
    1. We naeee wema wemaa.kwanii sintaaa ni mama akee wema mpk amsifieeee. Mfuuuuuyyyy

      Delete
  9. hivi yule junaithar ana undugu na wema?!..

    ReplyDelete
  10. hii blog hapana people are sooo mean kwani kama hupendi ANACHOPOST SINTA SI USIJE HUMU UNAFATA NINI? MADA MNAWEKEWA NYINGINE NYIEEE KUTWA KUMKALIA KOONI MWANA WA MWENZENU,MMEZIDI JAMANI HEBU TUPENDANE WANAWAKE,HALAFU KAMA UNATAKA BLOG YA MAPISHI MBONA ZIPO NYINGI HUKO KASEARCH UTAZIPATA ,MWACHENI MTU AWE HURU KUFANYA ANACHOPENDA,,WATU WANA STRESS ZAO ZA MAISHA NDO WANAMALIZIA HASIRA HUMU NDANI MNABOOOOOOOOOOOAA HAKI TENA.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Choma kuku hapo kwa mangi,usisahau na juice ya ukwaju.

      Delete
    2. WE NAWE KU.. KUNUKA AKILI MBOVU KAA SINTAH
      ANAÅPOST YA WATU TUUU
      YY HATA ALOKOZAA ANAKIFICHA
      STRESSSSSSMNAZO NYIE
      MBUTA

      Delete
    3. Nyie wa kusema mara chukua soda, mara kuku mtatuponza wengine mwanawane choooooo mwisho tutakamatwa huku tukisema anony kasema atalipa mxiuuuuu

      Delete
  11. OOO yangu leo ni wale wanawake wasiojishulisha bali kutegemea wanaume.
    Utakuta mama mzima anaandika makala jinsi ya kupata mwanaume mwenye pesa,kwa nini mtu usiwaze kupata mwanaume au mume mwenye maadili ili muchume wote?mnatuharibia wadogo zetu na makala zenu za kutafuta mabwana wenye mikwanja,tena mshindwe na mlegee,mikono yenu itetemeke mnapoandika makala zenu, na vinywa vyenu vifungeni mnapohadithia.MLAANIWE.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahahahahaaaaaaaaa...............................Loading!

      Delete
    2. UMETISHAAAAAAAAAAAAAAAAAA!

      Delete
    3. hakuna asiependa mwanaume mwenye pesa tusidanganyane kua na mwanaume mwenye pesa haimaanish ujibweteke unaweza kua mchapa kaz lakn unamme mwenye pesa

      Delete
    4. ULAANIWE WEWE ULOZOEA KUFANYA KAZI MAISHA MTELEZO DADA HUNA BAHATI OGEA MWOSHAFEZA AU MWAROBAINI
      UKIKUGOMEA SHUKA BUNJU ULIZIA MGANGA KIPOFU
      1000 inatosha kutibiwa
      JAMANI MWANAUME MWENYE MAMA SI WAKO
      MAMA DIAMOND VISA KUNUNA SIJUI LUGHA AU MAGUBU YA WAKWE
      SHOST MMOJA WA BBS ALIKWENDA KUONA MTT MMMH MENGI SUBIRINI TUONE
      NAYE ZARI KUTOKA KWENYE MAISHA ALONAYO UKAZAE NA MWANAUME YY NDO TAJIRI UKOO MZIMA
      UNATAKA UPETIWE mASAA 24
      WAMAMA WA KISWAHILI WAPI NA WAPI
      DIAMOND KATOKEA MAISHA YA KISWAHILI NI
      KAMA OMBAOMBA AWINI LOTO

      Delete
  12. Hebu acheni maisha ya Dai na Zari yaendelee kwaamani,hamna kitu kingine cha kuongelea?

    ReplyDelete
  13. Mi oots yangu, ni wale watz wanaoishi nje ya nchi yaani wameshakua watumwa wa nchi za watu, maana utawasikia mi sirudi tena bongo, bongo kaeni nyie, sijui nini na nini yaani ni sheeda kweli kweli!! hivi hawa watu wameamua kubeba mabox mpaka mwisho wa maisha yao! mimi naawambia hivi, mkataa kwao mtumwa bwanaa! wazungu wamehastle, kujenga nchi zao ambazo mnang'ang'ania kuishi! basi sasa na nyinyi tafuteni maisha huko halafu mje mjenge taifa lenu na koo zenu huku.. lakini nyie kutwa kusema serikali mbaya, mbaya, kumbe na nyinyi pia wabaya, kama sivyo kwanini mng'ang'anie huko na kuidharau nchi yenu kiasi hicho!
    yaani mtu kapata matatizo kidogo rudi huku, rudi huku, maneno machafu kibao yanawatoka, EBU JIANGALIENI NYIEEE!

    nawaaacha na msamiati huu hapa:- USIJIULIZE TANZANIA ITAKUFANYIA NINI, BALI JIULIZE WEWE UTAIFANYIA NINI TANZANIA?

    ReplyDelete
  14. Wewe anony wa 11:39 kwenda zako huko choyo tu wewe mwenyewe unatamani sana tu uje Ulaya na ndo nishasema sirudi bongo ng'oo jinyonge basi, na kwa taarifa yako huku majuu sio watanzania wote wanabeba maboksi ila kuna wengi wetu sana tumesoma na tuna degree na tukija huko bongo nani atatupa kazi au unataka tuje tutazamane tu, au mpaka tutoe hongo ya uroda ndo tupewe kazi mmxhh zako.

    ReplyDelete
    Replies
    1. urudi kwaajili gani shosti hebu waambie wakome kabisa hi hihi kwani wazazi kitu gani utakuwa unawapia cm am neneeeee misiba yao watakutumia mipicha upost insta maisha yanaendelea, kweli una laana.

      Delete
  15. kwenda wewe mmezidi utumwa wangapi wana degree hapa bongo na wana kazi nzuri! nyie ni watumwa wa roho tu, mnashindwa hata na Obama kila wakati anakuja kutembelea Africa na anajproud kuwa mweusi na kwao ni Kenya na wala kizazi chake si cha kitumwa, sio nyie mmekazana bongo sirudiiii. UKIONA UNA ELIMU HALAFU HUPATI KAZI BONGO! UJUE UNAGUNDU INABIDI UOMBEWE...

    ReplyDelete
  16. Kwa taarifa yako nina Opotunity kibao za kwenda Marekani, na nilishapata nyingi tu!! ila tatizo langu ni HOME SICK! basiiii. Nawaambiaje kila mcheza kwao utunzwaaa...

    ReplyDelete
    Replies
    1. ulipataje opportunity wakati hujui ata ku spelling opportunity yenyewe? nyie ndo wale manabakigi oh sizitaki mbichi hizi..kwenda huko kubeba box na kubeba mkokoteni kko hakulingani babu eh

      Delete