asas

asas

sintah

sintah

PICHA ZALETA UTATA MTANDAONI

huyu ni rafiki yako? hapana NO


Walioifukunyua wasema ni recent na mwenyewe adai ilikuwa ya zamani mwaka 2011, mambo juu ya mambo, kwahio leo ni thursday tu throw back ??? ila yote tisa mwenyewe ndio anajua ukweli so we should respect what she explained......wanasema wambili havai moja eti eeeeh

66 comments:

  1. Fact: Capetown fish market ya dar es salaam imefunguliwa 2013

    Kiukweli ana haki ya kuwa na yeyote anayemtaka, its her life she can do what she wants to, its her lips she can kiss who she wants to

    Sponsors standup!

    ReplyDelete
    Replies
    1. mmh hasara.. subiri mwanao awe cha wote uje useme maneno haya mmh.. inauma mnoo hujui tuu...

      Delete
    2. Aibu we mamake mzazi? Uso haya wala kujua vibaya, jiangalie kwanza wewe ni vile si maarufu but treni yako waijua mwenyewe. Tupishe kule angalia yako na MUNGU wako.

      Delete
  2. aibuuuuuu mwenzangu iwe 2011 or 2020 aibuu ipo pale pale funza wa chini ni mbaya sana hanaga kinyaa or tamaa ni mbaya hainaga kinyaa hii si wema pekee tunamsema wema kwakua yeye ni celeb ila wadada wengi wa mjini ndio mlivyooo, huyu wema pombe ndio zinampeleka pabaya watu wanafanya vituko ila kama wewe ni celeb kwanini ufanye na ushahidi jamani kwani nani hatombeki mfyuuuuuuuu kanitokaaaa walai

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani kaazima kuma yako ya mama yakoya dada yako au ya shangazi yako si yake wewe inakukera nmini

      Delete
    2. Akutoke tu,mwambie na sintah arushe za Mama Tiffah zile za miaka hiyo si haijalishi tena yy kideo cha kwa bibi,full msitu congo ZE Amanzon Jungle....

      Delete
    3. mama wee watu wanataka kuwa juu deile hawajui cha ngoma wa drum loooh jamaa katisha alimblock manake ingekuwa tabu kuchunwa kisa liuchi mpwelepwetooo angekuwa mnato wala asingeblokiwa ha hahaaa timu mavi mavi mpoooo?

      wanasemaga fata nyuki ule asali na fata nzi ule…….. malizieni ha haaa….

      Delete
  3. hizi pictures ni very recently haiwezi kuwa 2011 mwaka huo alikua anatumia mikorogo ngozi yake ilikuwa inanyumburuka hapa ana natural color wapenzi wa wema pls msiwe vipofu mkatoka povu bora mkubali ukweli na mumuase mwenzenu kuna maradhi ooohooooo mtampoteza mwayego shauri zetu, ila nazani ni za mwanzoni mwaka huu ngoja ntarudi na full details

    ReplyDelete
  4. Replies
    1. wadudu wadogo wananyevuanyevuaaaaaaAugust 13, 2015 at 1:51 AM

      nyoo sintah ana roho mbaya kivipi? alikunywesha sumu au ni kwa jili ya hili jamvi la wageni? kiukweli mungu wenu ana nyenyeree wananyevuanyevua hachagui habagui ptuuuuu duuh…!! nkinkii?

      Delete
  5. Turushie na za Zari za throw back please tunakupenda Sintah weeeeeeeeeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. teh teh teh za zari ni porn haziwezi rushwa apaa wee

      Delete
    2. wadudu wadogo wananyevuanyevuaaaaaaAugust 13, 2015 at 1:53 AM

      nyokolikoo zari ni mzazi bibi wee unataka maziwa ya mama yakate kwa kuandikwa ndivyo sivyoo kiukweli mungu wenu ni 3 much kha! endeleeni kumuabudu mungu chngu!

      Delete
  6. Bila wema maisha yako haya endi unamlisha au asha wahi kukuomba chochote toka kwako umsaidie utakufa umesimama mazuri ya wema huyaweki ila mabaya ndo unaweka mavi wewe hata kama ikiwa ni recent pilipili ya shamba ya kuwaishia nini wema mam endelea na mambo yako hawa lali kwa ajili yako hata kushiba hawashibi mtakufa mmesimama

    ReplyDelete
    Replies
    1. maswali haya ukamuulize shigongo sinta amekopi kueeee.. he he hee michirizi wenu hasafishikii yani mtu gani huyu wa kala naye denda ? utadhani bar maid aibuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu… wema ni cha wote full stop!

      Delete
    2. hafi mtu yakhe kwa ajili ya muuza maku wenu? no ways…. ukimwi upo na una uaa hata macelebrity mavi! binti katisha ka zimwi duuu .. ote mai cha!

      Delete
  7. weteva the case,its her life...mbona we huweki baba wa watoto wako wiwili tuwaone...i think its time u find another topics frather than wema wema...anakunyima usingiz masikin.having time huna chakufanya??why dont u go n wash latifas cloth?mavi,ushuzi kila siku wema wema.....me unanikera haswaaaa.ningeshangaa usingeweka hizo pics......edu educated woman.educated my foot....atlist u should get a degree from known universities.....sio ivo vidiploma vya kuzalilisha watu kila siku hapa....wewe hudate watu???wanaokupa mimba kila siku sio wanaume???get a man,settle down and start snitching single ladies.unless otherwise ua in the same group as wema...u such a shameless mother.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mmeshikwa pabaya shoga yenu ana waaibisha hii ni aibu kubwa wema akiona pesa chupi tupa kureee in{ kamanda kova's voisi!}
      umalaya bila pesa hauwezekani!!!

      Delete
    2. Agiza mishkaki na mvinyo wa kutosha aiseee umenifurahisha sana ulivyolishushua hili lindumilakuwili sinta, halina cha maana kuandika kazi ni wema wema tena ndo unazidi kumpaisha mtoto wa sepetu!!!!!! una laana wewe sinta za kuzalishwa na mganda mkono wa sweta ndo maana huchoki kujipendekeza kwa zari, zari mwenyewe hana hata mpango na wewe anakuona ka kinyesi cha juzi,msonyooooo!!! umepoteza ramani hapa mjini longgg time ushazeeka soko limeisha,endelea kukojolewa na le mutuz simtanki maana wote mnalingana kwa ufinyu wa akili, mamayooooo

      Delete
  8. sinta hukualikwa sendoff ya flaviana matata ndo maana hata pics hukuweka hahahaaaaa ilooooooooooooooooooooooooooooo..utakalia kumponda tuu wema..humfikii hata nukta pamoja nadhambi zake.kwake wewe nikama housegirl.

    ReplyDelete
    Replies
    1. We nawe ile send off au kipaimaraaaaaaa .....yaaaan very local kuanziaa hiyo bridal shower mpaka send off doroooooooooooooooooooi
      ###tusubirieee ya b12 na shadeeee ilaa jaman shades hapendezag khaaaaaaa

      Delete
    2. Nina habari yenye vyanzo makini kuhusianaa na mama wa open kitchen........nimwageeeeeeeeeee nisi me age we were see alafu nione kama atapost kwenye IG yake looooooooh😏😏😏😏😏😏😏😏😏😏😏😏😏

      Delete
    3. ofcourse sintah hamfikii wema kwa kuuza nyapuili ale breakfast.. lunch.. dinner ooofuuuu!!!

      Delete
    4. aalikwe sendoff kwa lipi haswa???? toka lini mbuzi wa uswazi achingiwe masaki? ushaona hiyo?! sinta ni loko loko mnooo aende kufua nepi za tifa zinamsubiri

      Delete
  9. KWANI NI BABA YAKO ALOKAA NAYE ??MAISHA NI YAKOO !
    Utaendelea KUCHAFUA MWISHO UTAPATA MPYA
    UTAJIJUA WEWE SINTA UNAYETAFUTA WENZAKO WANAISHI VIPI ,
    NINGEKUONA WA MAANA UNGEFUNGUA HATA KABIASHARA UAJIRI WATOTO WANAOISHI KTK MADANGURO BUGURUNI KULIKO KUFATILIA MTU ALOSIMAMA KWA MIGUU YAKE MWENYEWE.

    WE MNAFIKI ZARI SLILALWA NA MAURURU WA WANAUME AKAWEKEWA NA POCHA ANALIWA KUM.. MGANDA HUYOOO HUKUMNADI UNATAFUTA YAKE MAZURI TUUU UANDIKE.
    WATANZANIA WENZAKO UNAKESHABNAO. LOOO MUNGU ATAKUWEKA ULIPO NA ATAKUADHIRISHA NYOOOOOO

    ReplyDelete
  10. ni maisha yake na hob yake sasa hapo tatizo nini nini si wananguo hao kwani wanatombana?

    ReplyDelete
  11. nimejiridhisha hizi picha zilikua mwanzoni wa mwaka huu ama mwishoni mwa mwaka jana nadhani wakati ule keshavurugwa na mondi bin laden naona uyu nae ana maradhi ya zari open legs syndrome in( mary luswata voice) there legs open faster than google ooooooooohhhhhh hahahahahaaaaa, emuu wee lem work maisha ya kufunuliwa chupi ndio niishi mjini siyawezi mwayegooo

    ReplyDelete
  12. ushost wenyewe kwa zari inaelekea alikua anaforce mashost wa zari washaenda kukabeba ka princess ketu level baby level wakina madam ritha haka ka sintah hata hakajaonekana na itakua zari kashamjua huyu bibi anapenda kumuoshea kwenye kablog kake ndomana hajataka amuone mtoto wake maana alijua chaumbea cntah atampga pic aje azrushe huku

    ReplyDelete
  13. Sintah na hivi HUNAGA UZURI WA SIFA NA UMEJAA UBAYA WA KASHFA KWA KUTAFUTA WATU WANAISHIJI.
    Mjini shoga huna wanakukimbia wanawake wenzako kwa umbea
    WAMBILI HAVAI MOJA BABUU!!!!
    Unadhani watu wenye kazi zao wanaodeal na WEMA wanasoma kiblog chako cha UMBEA special
    Humwaribii mtu unajisumbua ,
    Siku ukiniandika MIE AMA ZANGU AMA ZA Alokuzaa
    tutakeenda sambamba
    Wamechafua Global tena wanauza MAGAZETI NA BADO WEMA anaitwa WEMA .
    KAA unatumwa umechelewa .
    Unakosa la maana KUANDIKA MAISHA YA WATU . ISO HAYA WEEE MWENYE kuhangaika NA HUPATI unachotaka KWA MIdomo YA WATU

    ReplyDelete
  14. wema hajitambui atakuwa na mapepo huyu. Sa hivi anajipendekeza kwa kikwete ili apewe ukuu wa Wilaya na Viti maalum. Sijui wema wema yukoje kama kikatuni vilee nadhani ni jini huyu sio mtu wa kawaida

    ReplyDelete
  15. ni aibu hata kama picha ni ya mwaka 2007 why in public?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwaaaa povu limewatoka team michirizi huhuuuuu mwakawenuhuu ndio Faida ya chuki kuangukia pua mwanzo mwisho,mtazeekasana nahivi hamjazaa bado mko kama mna40sikwakumwagiwa mishahawa hovyo huko,ndionshasema team michirizi mtatukanasana wabovu nyie

      Delete
    2. Kwaaaa povu limewatoka team michirizi huhuuuuu mwakawenuhuu ndio Faida ya chuki kuangukia pua mwanzo mwisho,mtazeekasana nahivi hamjazaa bado mko kama mna40sikwakumwagiwa mishahawa hovyo huko,ndionshasema team michirizi mtatukanasana wabovu nyie

      Delete
  16. Uwiiii jaman nina ubuyu wa babu isaa wa mamaaa wa open kitchen yaaan nataka kuimwagaa kablaa ya tarehe 1 mwez wa tisaa yaan huuu ni kutokaa kwenye chanzo chenyewe......halooooo nimwageee nisimwageeeeeeee alafu akapost tenaa instaa haloooo mjini sihami miyeeeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pooooossssttiiii Umbeya wakeeee

      Delete
    2. Umwage shost. Maana naona na picha zote za mume kafuta. Mmmh mjini kazi ipo.

      Delete
    3. Leta huo ubuyu mbona unachelewesha?

      Delete
    4. mwagaaaaaaa tunautaka

      Delete
    5. sinta muache atupe huu umbea usimbanie jamani mbona hivyo

      Delete
  17. sintah huna lolote...unataka tu uone watu watakavyo mtukana wema hapaa. angekua boss wako zari ungekuwa unamtetea, nyoko. hebu kwanza mwacheni mtoto wa watu, kuna wadada humu wana wapenzi zaidi zaidi ya wawili kwa wakati mmoja na unakuta anatombwa na woote ila kwasababu mnayafanya hayo yote kwa kujificha ndo maana mnaleta midomo domo yenu michafu hapa shenziiiiii

    ReplyDelete
  18. mimi kwa upande wangu sijaona cha ajabu hapo......kwani yupo uchi??? au kaanika kuma yake hapo??? mxiuuu, tunangekuwa tunawapiga picha mkiwa mnatombwa na miwanaume isiyoeleweka sijui mngeweka wapi nyuso zenu, ovyoo.

    ReplyDelete
  19. Wema jmn yan nimeumia kam nin hiz picha ni za cku hiz unabisha bas tu, hiv kwann unapenda ujinga huo wa kupiga picha za hiv na unaonesha sura kabsa kwamba ulikaa mkao wa picha, hyo be wema fanya wema mbona unajichafua? Kwann usiwe mstarabu kuweka mambo yako private? Na hiyo mipombe inakusaidia nn bint kunya kwa wastan sio kulewa lewa, kua classic bwana

    ReplyDelete
  20. mimi wema sijui namuonaje ahsante sana diamond kwa kuangalia mbele yani umalaya mwingine pyeeee, niwe mkweli hivi unaiba libuzi mpaka picha like seriously. alafu picha za juzi juzi hizi na hyo minyewle ahache uongo iphone6 2011 zilikuwepo daah sio kwa umalaya huuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. sasa Zari na Wema nani Malaya wewe Mbwa no. 1 sasa huyo Diamond kwenda mbele ndio nani kwani alikuwa mumewe aende zake kwa hiyo ukiachana na mtu usiwe na mahusiano bora yy anaewaonyesha kuliko wewe mzee unaejificha guest hadi na vibaka shenzi wewe huyo bibi vuzi lady madona Zari si ndio Malaya halisi mtoto hajulikani wa Muza wa ivan au mganda kazi kusingizia wa Domo, Domo toka awe na mahusiano hajawahi kumpa mtu mimba ujiulize jibu mnalo ila wabishiiiii

      Delete
  21. sinta alivyokua na mikosi anajipendekezaaa kwa marafiki wee lakini anaishia kunangwa! mara jokate jojo, mara dada shamimu, mara zari wotee wanamchora na kumpiga chini maskini sinta lazma utakua na mikosi.embu ogea mfedhafedha au mkanyage kombe usafishe nyota hahahahahahahaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Weutakuwa shabiki wa wema mjinga mjinga mwenzie kajambe kule wema kuduakudua yani ye ananyevuliwa tu huko down no wonder alikatwa

      Delete
  22. hivi kila demu angeweka picha zake analiwa denda kama wewe Nyampua, mngesemaje? au kasababu Wema anapenda kujionyesha, hebu anzeni nyie mnaomtukana Wema mtuonyeshe ni wangapi mlotembea nao kwanza. wengine hata idadi yao wameshaisahau. alopewa kapewa hamna uwezo wa kuziba.

    ReplyDelete
  23. Sinta mbona Nyapu ya bi matende ailvyokuwa anajichua hukutuonyesha? ila Wema kupigwa kiss umeona tangazo, hababaiki na ndo kwanza yuko dodoma, jiulize wewe unaelea watoto wasiojua hata baba zao.

    ReplyDelete
  24. Nanukuu yaliyosemwa Istagram. " Sasa hivi Wema amebadilika na anaelewa analofanya " hii ni kwenye ile picha aliyopiga na Rais Kikwetu ambayo mwenyewe Wema aliandika "Thanks God" ila kuna followers wakaandika " Sasa hivi watu wataanza kumzushia na kumchafua. This is what i see here. Sinta kuwa na stahaa, acha kudakia habari nakuziweka kwenye blog yako, wakati kwanza huna evidence.

    ReplyDelete
  25. Nilikuwa najitahidi nisimdharau Wema lakini basi imetosha.Kati ya ma-miss wote TZ huyu ni limbukeni haswa.Yani hajui tu anampa hata nguvu Diamond ya kumshukuru Mungu kwamba waliachana.Janamke kutwa kuchwa kupiga mipicha ni mijanaume tofauti mara kitandani,mara denda,hata kama ingekuwa project sio kwa kujiachia huku.Kinyaa kabisa.Ptuuu!!!

    ReplyDelete
  26. Check pic ya pili Samsung Galaxy S6 imetoka this year 2015

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahaaaa nimekusoma!!

      Delete
  27. Etii 2011 htaa aibuu hanaaa. Thesee are recent pictures, angalieeni nails zakee sameee colour na sasa , angaliaa hair styl yakee. Doooh i feel bad fr her maskini. Jamanii nduguu zangunii pelekeni mabinti zenuu shulee hyaa maisha ya kutombwaa na kuhongwaa sio mazurii na yana skitishaa. Dooh siku pendiii tena wemaa. Na juzi ulizidi nikeraa ulivo sema UKAWA hawa jielewiii. AM OFFICIALLY ZARI'S FUN. BYE FELICIA

    ReplyDelete
    Replies
    1. haikuwa 2011 kweli na haikuwa pia 2015 angalia apa usitoke povu https://www.youtube.com/watch?v=nf94GmP_UFQ

      Delete
  28. Angalia in my shoe episode 15 utaona wema kuvaa same outfits na nywele hadi some jewelry.

    ReplyDelete
    Replies
    1. haswaaaa wee mdau umegonga ndipooo haswa kama nilivochangia uko juu iyo ilikuwa mwaka jana ama mwanzoni mwa mwaka huu lol https://www.youtube.com/watch?v=nf94GmP_UFQ lol sasa apa kama alikuwa anatoka na chibu ndio alimcheat mondi hahahahaha hatwariiiii am not judge just sayyyyyyyyyiiiinnnnnn!

      Delete
  29. Shoga ww anony 9:16 am ndo inabd uende shule na kibundle chko cha kukopa sio FUN ww ni FAN wabongo bwana mxyuewwww And P.S hujaomba umpnde mtu mwnzko unamsema hpo kaingiza mamillion ww je? Zinduka bwege www mxyuewwwwwwwwwwwwww

    ReplyDelete
  30. mbona yeye aliandikwa na gazeti la KIU hakupost huku au hayo ya wema ndio anahisi tunataka kuyajua Wema kakukosea nini ndio maana Faiza alikusema wewe mdada hujielewi unaandika story kiumbea na si kiuandishi wa habari kama Zari anakupangia nyumba sawa mfyuuuuuuuuuuuuuu

    ReplyDelete
  31. Sinta mbona Nyapu ya bi matende ailvyokuwa anajichua hukutuonyesha? ila Wema kupigwa kiss umeona tangazo, hababaiki na ndo kwanza yuko dodoma, jiulize wewe unaelea watoto wasiojua hata baba zao.tuwekee ya Zari kujichua babu tuna hamu nayo mpenzi

    ReplyDelete
  32. Nmecheka unavoandka kwa kujihami chezea team wema wew

    ReplyDelete
  33. KWANI WEMA KUA NA MWANAUME AIBU, AU SINTAH ULITAKA ATOMBANE NA WEWE?

    ReplyDelete
  34. Da!Wema anatia aibu sana..akapemwe akili labda ana tatizo..

    ReplyDelete
  35. Team wema hawajielewi kama liwema lenyewe na mwisho wao ushafika 1/9 tuone hayo matusi Yao watamuandikia nani Si wanajitia maisha yamewapiga basi wataijua sheria ilivyo

    ReplyDelete
  36. Sinta mbona Nyapu ya bi matende Zari ailvyokuwa anajichua hukutuonyesha ule msitu? ila Wema kupigwa kiss umeona tangazo, hababaiki na ndo kwanza yuko dodoma, jiulize wewe unaelea watoto wasiojua hata baba zao.na Huyo Zari anaebambikia mimba mtoto mdogo zee zima halina haya haya sasa baba wa mtoto kaibukaa

    ReplyDelete
  37. jamani Sinta mapua tunaomba picha za bibi zari vuzi lady za uchi zile mie sijaona nasikia alikuwa waziiiii jamaniiiii mbn aibuuuuu nasikia mavuzi teleee jamaniiii sasa level gani anazosema au za 360 tu , kumbe ndani ndio vireee duuuh shame shame on her na wewe mpambe nuksi

    ReplyDelete
  38. Jaman si umwage umbea wa open kitchen? Hiyo nguo alishapiga picha akiwa na chibu so alikua anamcheat chibu huyu

    ReplyDelete