asas

asas

sintah

sintah

PRICELESS MOMENTS

baba na mwana
Wow ni mahaba ya hali ya juu kutoka kwa Diamond kwenda kwa binti yake wa kwanza Latifa ila wengi wanamuita princess Tiffa... Priceless Moments money cant buy.

15 comments:

  1. Hongera dangote. Mtoto ana rangi ya mama. Atakuwaje mtam kama mcharooo!!!1

    ReplyDelete
  2. Hivi we sinta huna habari nyingine zaidi ya kuzungumzia hii familia???

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ulitaka uzungumziwe wewe mkiwekewa vyamaana hamchangii,kamakwako silamaana utakuwa boya wewe huyu ndio almasi aliefanikiwa kuitangaza tz bizuri kimziki nakutuletea heshima ya tuzo now tz mziki wake unasikika all over,haya wewe umaanawako nini kwa watanzania zaidi yaku crush tu kwendraaa kapumue huko kwa aliekutuma hovyooo maza Fanta hbr ya tiffah tu sasa unataka ndio hivyo hutaki ndiohivyo,then lowassa tu upo piga chafya zakutosha huko ulipo pyeeeeee

      Delete
  3. Safi sana Diamond jishaue na Tiffa wako manake wamesema sana nyambaf zao wanyooooshee mpenzi wangu Diamond.

    ReplyDelete
  4. Mtoto mtamu Sintah .
    NAWE UNAKUJAGA NA YALOPITA TUSHAZIONA INSTAGRAM BIBIE KAZISIFIA KWA MANENO YA MAHABA
    USICHEZEE NA KUBEMENDWA .
    Mir nshawahi kutembea na mwenye umri mdogo
    SIUNAONA SHILOLE NA NUHU
    CHEZEA MUHOGO WA WATOTO
    Unadhani ndo wewe ulificha wako hata picha hupiginao
    Japo mpige kwa nyuma tuu.

    Unaandika MAHABA YA HALI YA JUU UNAPENDA KUJIFAGILIA UONEKANE UMO
    WATU WANAMAHABA HATA NA WATOTO WA JIRANI

    ReplyDelete
  5. Ad raha nimetamani kuzaa uwiii almasi mwendo ni uo uo uyo basha wa ug acha aendelee kupiga kelele zari ka move on ilo bwabwa cjui linasubiri nini kuchukuwa tm zake nawapongeza watz ujinga hamupi nafasi endeleeni kulitukana ivyo ivyo

    ReplyDelete
  6. sintah mbona huweki comment yangu??? nahitaji msaada hata kama ni oot

    ReplyDelete
  7. Ni kwamba umaarufu wa hii couple umepungua au Lowasa ndo habari ya taifa kwa sasa? maana comment za manati sana au Madam unabania comment?

    ReplyDelete
  8. mh watu wa humu mnazidi kukimbia tu msg 7 from jana du

    ReplyDelete
  9. Tupo busy kufua nepi za tiffar kwi kwi kwi kwi

    ReplyDelete
  10. Tupo kwa lowassa

    ReplyDelete
  11. Sintah nwendo huo huo mpaka watu wanyooke wangekuletea matatizo halafu wao wanakaa pembeni wamakuchora,Kama jamaa mtaa wapili anavyohaha,muelewe siyo kwamba watu hawacoment watu walizidi matusi,hapa watu lazima wangemtukana mpaka huyo malaika,Sintah hivyo hivyo Kama mtu anataka kutukana atukane mtaani kwao au kama anataka kumtukana mtu akamtukane mwenyewe si kipitia humu mtampa mwenzenu matatizo asiyeweza kucoment bila matusi apite kimya kimya.

    ReplyDelete
    Replies
    1. huyo mtoto asitukanwe kwani kawa malaika atatukanwa na kuedidiwa kwa sana tu si ni star

      Delete
    2. Kama unataka kumtukana huyo mtoto tukana kwenye page yako siyo humu kwa Sintah au nenda state house kamtukane Sintah kawanyoosha! Au zaa wako umtukane.

      Delete