asas

asas

sintah

sintah

RIHANNA MOTO WA KUOTEA MBALI





Kuna wanaume wanatamani Dar ingekuwa Barbados ili wajifaidiepo lakini ndio haiwezekani sie tuna utamaduni wetu....

4 comments:

  1. wale wa kuiga waige na hiyo. Team iga iga ufeeeee...wapi kina faiza, sepetunga, jojo na wengine. Hii blog tam

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwa ngozi zao kama mamba hawathubutu hata.

      Delete
  2. Rihhana ameanza kuzeeka na uzuri wote kwisha habari yake,mbona mm nina umri wa rihanna lakini bado ni mtoto mritooo bdo nadai

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kakwambia nani kizee weye.

      Delete