asas

asas

sintah

sintah

SHE IS 46 ............. STILL LOOKING MWAAAH

Lope Lope

J to da LO

Wewe una miaka 22 unamikunjo na pimples ambazo zimeota sugu usoni kwa kusumbuliwa na stress za bwana, why? your too young and beautiful, usifanye mtu akakufanya upo weak/ je unajua STRESS zinazeesha? shauri yako, sasa endelea kuamini katika penzi bubu, wasichana wengi kinachowasumbua sio maisha ni bf looool,,,, muoneni JLO ameshakata hedhi but anaonekana mbichiiii, maisha ni wewe unavyoyachukulia kuharibu na kujenga vyote vinasababishwa na weye... chukua tahadhari...

wangapi mnapata chunusi, vidonda vya tumbo na maradhi chungu mzima kwasababu ya stresss? kwani nadanganya?

37 comments:

  1. jana kuna comment niliona eti sintah alishawahi kunywa sumu!!!!!!! ni kweli? na ni kwasababu gani?

    usibanie wewe sintah mi nataka kujua ili tusijekukulaumu bure unapomsakama wema, pengine ni stress zinasababisha!

    ila pole mwaya kama ni kweli, yote ni maisha mwachie Mungu

    ReplyDelete
  2. Khaaaa! We Sintah, kwani JLO amekuambia ameshakata hedhi? Acha kukariri we mwanamke.

    ReplyDelete
  3. AMA KWELI ELIMU SIO SHULE .
    SINTAH PESA INAMFANYA MTU AWE ATAKAVYOBWEWE UNATAKA KUFANANISHA MAISHA YA WANAOSEMA NA PESA ZAO NA HAO SHOGA ZAKO WENYE CHUNUSI.

    KINGINE KUPATA CHUNUSI SIO UZEE EMBU INGIA GOGLE ANGALUA SABABU YA NGOZI KUWA NA CHUNUSI UKIJUA UTAFUNGA DOMO LAKO.
    MTU HUJUI UTAPATA WAPI HELA YA KODI ULOWAKOPESHA HAWAJAKULIPA UTATHUBUTU KWENDA SALOON
    NAKUSHAURI FUNGA BLOG RUDI KUSIMAMA BARABARANI KAMA ZAMANI

    ReplyDelete
  4. Bora hao na stress zao za maisha.
    Kuliko zako za maisha ya watu.
    Huna hata shoga kwa UMBEA.KUJUA YA WATU KUYATANGAZA WE NINCHAUNABE SINTAH
    JUZI UMEANGALIA HARUSI UKAATAKA KUMTAJA MTU ALIYEPIGA PICHA NA BIARUS SI SHOGA WA KWELI SI SHAMIMU UNGEMTAJA TUU KAA ULIVYOHADITHIA

    LOOO RUDI KWA MUNGU SINTAH USHAKUWA MTU MZIMA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau umemaliza uyu dada nimemshindwa hapo dongo kwa mtu jamani muweke basi KATUNZI na mtoto wenu we malaya mzee, stress ata wewe uanzo ndio mana umenenepa kama tembo sijui katunzi kagoma kuleta hela ya kula jiangalie wewe kikongwe, ZARI kakukimbia kwa sababu ya umbeya wako na ndio mana marafiki wanakukimbia., wapi kidoti, jack, zari ataki ata kukusikia

      Delete
    2. gonga tanoo hapo alipo anastress mpaka papuchi, bwana wa kuoa hana wanaishia kumkojolea na kuachwa,buzi la maana mjini hana katunzi kasepa, mitoto yake anaionea aibu kaishia kuyaficha hata raha nao hana, haya umemwona sinta sasa alivyofutuka ka pawa mabula miziwa kifuani hiyoo na alivyoandunje sasa, mbilikimo huyu hapa!!!!pyeee hajioni yeye but kazi kilasiku ni wema this wema that, kunya bleach sintA mazafanta

      Delete
    3. Et katunzi usilolijua sawa nausiku wagiza mnampaisha tu walasiwamaana zari anaakili alipita kama gari yamashindano kwakuwahamumjui ndiomnamuonawamaana poleyenu endeleeni kumpaisha

      Delete
  5. true say mamii,wanaume hawa ndo wanatuzeesha haki tena

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umeonaeee yaani wanatuzeesha na kutusababishia magonjwa kibao wakati wao wako fresh dah!

      Delete
    2. HANENEPI MIGUUU SINTAH .HANA HATA BWANA WA KUMUONESHA JAPO CHINI AFICHE USO ,ANAZEEKEA KUANDIKA YA WATU
      ASO HAYA HUYU HANA RAFIKI MJINI ANAMACHOKORAA WENZIE TU
      UTAJIBEBA SINTAH KWA ROHO YA KIPARE

      Delete
    3. mtukanene sintah tuu ila kawaambia ukweli na kwani wema akiandikwa kuna tatizo gani? si mitabia yake ya kuvua chupi ovyo ndo imemfikisha hapa. nyie mna mahaba na wema ndo mana hamuoni mmebaki sintah anamchukia wema sasa ampende kwa lipi kwa mfano?
      nendeni kulee kwa mama obama ndo huwa anampaisha sijui kwa lipiii?

      muoneni huo mungu mtu wenu hata 30 bado ila sura imemshukaa make up zinambeba mnoo ila niliangalia ile video ya juzi aliporudi kutoka ikungi alikogaragazwa wee kimeshajizeekea make up make up na hivi hajui mlango wa gym ukimsimamisha na zari bilamake up ni hatareeeeeeee.

      na mtapata makunyanzi kweli manake kutwa mnawaza ndoa na wanaume zenu wana wa abuse sio lazima mpigwe. EMOTIONAL ABUSE ni mbaya mnoo unazeeka roho na mwili endeleeni kuwakumbatia hao mabwana zenu mkisubiria ndoana ili ati muonekane mmewekwa ndani ila ukweli mnakuwa abused mnoo huku mnajikausha hiyo inatwa kill me softly.

      Delete
    4. ukweli mchungu wewe mama yako hakuvua chupi kukupata wewe toa ushuzi ww achananeni na wema

      Delete
    5. Tutoleeni ushuzi hapa mnaongea vitu kama vile hamjui huyo JLO anaishi wapi. Kwanza hana 46 amezaliwa 1970. Pili yeye anaishi nchi ilyokamilika kwa good hospitals ambazo wanafanya any kind of surgery as long as unatka uwe vp? Is either unatka kuondoa makunyazi, unataka kupandisha mashavu, unataka, unataka kuongeza midomo iwe minene anything and they have got the best cosmetics in the world, hawana tatizo la air polution kama sisi tunaoishi third world ambayo ni hatari sana kwa ngozi zetu vumbi sisi, moshi sisi maji machafu sisi hiyo ngozi itapata wapi nuru mpk tuwafikie wakina JLO na still they have good hospitsls there za kurekebisha ngozi zao. Mwangalie Kriss Jenner she is above 60 lkn kila siku anafanya surgery na anaonekana kama huyo 48, Mnaongelea stress za wanaume nani amewaambia wazungu hawana stress. JLO ameshahangaika na wanaume wangapi toka ameingia kwenye headlines na ameolewa na kuachika pia mwisho akamnyakua dancer wake lkn huwezi kusikia anaitwa malaya mmekalia fulani malaya ila umalaya wa hawa hamuuoni mnawaleta kwenye blog hapa kuwasifia kila siku wakina Kim Kardashian wamehangaika na wanaume wangapi ila kwa vile ni wazungu mnawasifia kweli ushamba mzigo.

      Delete
    6. Tatizo Sio kuhangaika nawanaume unajipendavipi,unahangaika nawanaume wakati wewe hunahela ntombenile yani huli mpaka utombwe mpakawao wakuhonge,utakuwa kama huyo wavigodoro,kanuni nilazima uwe napesa yako wewe kama wewe,then wakija wajipange wakizingua timua cauz unajeuri ya pesa,nautazeekaje kama pesaniyako,naunajipenda nakujitambua,mda wakupumzika,mazoez nakula vizuri then hela ipo tu,Acheni watu namaishayao sakeni pesa mtanyanyaswa na wanaume mfe mapema sikusizenu kama mnavyozeeka siku sizenu hujafika 30hunamtoto ushazeeka ssura jimwili sasa debwedebwe mkiambiwa ukweli mnatukana tukaneni ukweli mchungu ndionishasema

      Delete
  6. yaaaaaani my dear wala hujadanganya umesema kweli kabisa me nmekaa cngle kwa muda kidogo mara akajitokeza mkaka mzur kweli akanitongoza bac me cjawahi zinguliwa na mwanaume ktk mapenzi kiukwel...........natoka nae nkawa simuelewi kwanza namwambia tunafanya uhusiano wa namna gani ananiambia n mapema kuongelea hayo hanitafuti kwenye cm mpaka nimtafute na akinitafuta ni njoo kwangu so as akanipukunyue.nkasema hapa hamna kitu nimezama choo cha wendawazimu nilikimbiaje sasa kila akinipigia cm ni namkwepa tuuu me siwezi huo upuuzi.bt cha kushangaza nkiwasimulia marafiki naambiwa vumilia jaman uvumilie ujinga ni ndoa hiyo?mtu just relationship uvumilie na ndoa je??khaaa me cjawahi kuwa na mwanaume asiyejielewa kwa kiwango cha upumbavu wa hali ya juu namna hiyo so my beautiful girls out there dont settle for less aisee na miwanaume ya kisenge ipotezeeni tuu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hongera kwa kujitambua achana na hao wasaka ndoa hata kama wanaburuzwa yanavumilia tuu, yakisahaingizwa ndani ndoa inageuka usiku wa balaa ni mateso na vilio mwanaume anakunyari unageuka house maid mume hana time na wewe manake kakutokaa wee upo upo tuu mwishowe wanaannza kuhangaika na viserengeti japo vipewe upendo manake kwa waliowaeka ndani ni majanga.

      ndo nimesema sio lazima upigwe ndo uone unanyanyasika emotional abused ni mbaya zaidi kuliko physical abuse endeleeni kuvumilia mateso ya rohoni mpate visukari, vichumvi, bp, total na shell hadi mfe mmesimama.

      Delete
    2. Wajinga wengi wasio na elimu dunia wanafikiri ndoa ni zawadi ha ha ha watu wanachekesha.

      Delete
    3. haloooooooooooooo nmewapenda bureeeeee.............waende wakafie mbele huko.Mungu atatupa wa kufanana na cc ndoa ni paradiso ndogo so kama unaona mahusiano tu ni hell usiikimbilie.

      Delete
  7. sio kwa miguu hiyo iliyokomaa kiasi hicho. Anaonekana young usoni tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. si useme unakufa na mitende

      Delete
  8. Shida yako sintah umekariri,ww ulikua na stress za makonda wa daladala unadhan wote wana stress hizo..na ushukuru hukuwa na ngozi ya chunusi,mana kipindi kile cha 1999 to early 2000's ww ungekuta una majipu kabisa,,si kwa uhuni binti!!!!,,,bundersliga oyeee
    Bania ukitaka..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kuna watu wana raha na wana chunusi tatizo kupendwa uyu dada ni mswazi amenifika apaaa, sasa wewe auna stress sintah hebu toa picha yako tuone nawapa pole wale ambao wanakaaga na wewe wakidhani wana rafiki sio kwa u snitch huo hivi wewe yako mbona atuyasemi. Hivi JACK VEPEEE NA BOSS LADY

      Delete
    2. Wewe ulivyoandika tu umekaa kipashkuna sasa iweje umseme sintah?kama nakuona uki type wamtelezo wewe mama wamidango fyakwaaa in Nigerian voice kajambie singida

      Delete
  9. Ivi sintah zaid ya picha na video umeshawahi kumuona Jlo ata kwa mbali tu? Au ushakunaku wa kijinga?
    ivi unajua power of makeups ww na plastic surgeries? Au unaongea tu. She is not naturally like that kuna lots of makeups ma surgeries ela yako tu mbona ata ww unaeza kurefuka kidogo ukitaka.

    ReplyDelete
    Replies
    1. weee jlo hana stress za wanaume wakileta fyoko fyoko anawamwaga anavuta kitu kingine. sio nyie ving'ang'anizi imagine wewe ndo ungekuwa na p.didy then unamwaga kwa kwenda mbele. ingekuwa ni makahaba nyie mngevumilia hata mngeletewa wanawake ndani mngevumilia tuu ati unalinda ndoa yako! mfyuuu… blood fool.

      kingine jlo hanywi pombe kabisaa na anapumzika vizuri compare na mungu wenu mipombeee mimbooo vigodorooooo utaacha kuzeeka kweli?

      Delete
  10. Huyo Jlo kakuambia kama kashakata hedhi habithi mkubwa wewe Sintah.

    ReplyDelete
  11. si bora yeye na wewe je mfupi kama kisimi changu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hilosimilako kama govi vile,utakuwa nasura mbaya kama unakamua kimba gumu hovyoo,et simi Au lijisimi limechambuka kama kabichi falawewe muache sintah mmezidi midomo wakati mkiwekapichazenu tutaumwa ebola jisi mnavyotisha

      Delete
  12. hahahha!! eti miguu iliyokomaa, we sintah naww acha nyodo yan huwez andika habari mpka ukandiekandie, nyodo kibaooo sijui upoje ww dada by the way pesa ndo mpango mzima u will always look younger kma mkwanja upo acha kutuletea zako chunusi chunusi...

    ReplyDelete
  13. we sintah mwenyewe huna hata mtu upoupo hujielewi unasema nn sasa hizo stress hapo ndio kwake

    ReplyDelete
  14. Anony 10.02 ni kweli sintah amewahi kunywa sumu kupindi kile nature alipomuimba inaniuma sana demunwangu amepina amekutwa ana ngoma na akamtaja kwenye wimbo kuwa demu mwenyewe si sintah.... Mdada akaona ngoja ajirestishe in peace..

    BACK TO MADA
    ni kweli anaonekana young ila amekomaaa duh kama ajuza

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahahahaaaaa naomba anywe sumu leo..atupunguzie idadi ya watu duniani

      Delete
    2. kakomaaa ka SINTA kwa chini
      Utadhani flamingo

      Delete
  15. jamani wewe dada uliyesema miguu..hiyo miguu ya mazoezi...acha ushamba

    ReplyDelete
  16. inamaana sinta hana hata mwanaume wa kusingiziwa jamani???? huwa nani anamdoooo? au ameokoa??????????

    ReplyDelete
    Replies
    1. mmpe mumeo shosti, kizuri ni kushea halooooooo

      Delete
  17. mpe wewe bwana ako! ashee

    ReplyDelete