asas

asas

sintah

sintah

STATE HOUSE MCHANA INATISHAAAAA

mwanamke ni nyumba asikwambie mtuuu

waliosema mwanamke ni pambo hawakukosea


State House inameremetaaa mchana jua likiiwakaaa hadi raha, mambo mapya na yaliyotulia, mwanamke mjnga nyumba yake itamshinda mchana kweupe ila muerevu atakomaaa mpaka kieleweke, hongera Zee kwa kutunza mazingira kijani imetawala nje mwanamke mazingira atiiii....

50 comments:

  1. zari akomae ivo visokoro kwinyo kwakwe wasizowee asubuhi mchana jioni kama dose wakalale mbele wengine warudi kwa bi sandra wengine warudi makwao, mi kwanza nyumba imejaa watu wala siwezani, tusalimiane kwa simu kutembelea mwezi mara moja tena nimekualika ama tukutane park or beach for day out period! saa hii amejifungua inaeleweka wageni hawakaui ila si kiivyo basi msipeleke mashoga wafitini ndani mwake

    ReplyDelete
  2. Mkuuu hapo ni Tiffah tu.
    Eeeh Mwenyezi Mungu tukuzie mrembo huyu.

    ReplyDelete
  3. We sinta yako iko wapi??? kazi kusifia tu vya watu. ww utakuwa unaishi kwenye pango ndio maana unaona hapo ni pa ukweli. wenzio hapo ni pa kawaida tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mfyuuuuuuuuuuuuuuu eti pa kawaida weka pako basi tupaone kama si waishi uswekeni huko

      Delete
    2. aCHA KUJIJIBIA WEWE SINTAH,atleast ungejibu kwa ID yako mwenyewe tungeona sawa ila kwa Anonymous

      Delete
    3. pa kawaida sanaaaaaaa tatizo humu kwa sinta wamejazana waswazi waliopangisha stoo za mkaa, hapo lazma muone kama mbinguni lolololo ushamba mzigo

      Delete
  4. andunje hadi leo hujaenda kumbeba mtoto umepigwa marufuku kisa umbea wako ila kutwa kumpost zari ilitujue hamajakosana wakati yy hana habari na ww,hata bday yako wala hakukuwish chochote,na unatamani ungeenda kufua visepe na kuogelea ila ndo hivo..poyeeeeee bibi,na ungeruhusiwa ww tungekoma humu bloguni kilasiku ungekua unarusha picha unafua visepe vya princess

    ReplyDelete
    Replies
    1. ulitaka akupitie nini? kwani akienda hadi akwambie kama kaenda? hapitiwi mtu hapa utaona kwenye blog hivi hivi

      Delete
    2. walioenda wote tu tulijua hiloooo halijaenda...kutwa kujipendekeza yeye walaaaa, maskini ata happy birthday hukuambiwa

      Delete
  5. mdau wa juuu umenichekshaaaaaaaaaaaaaaaaa sana popote ulipo kunywa soda nitalipia

    ReplyDelete
  6. Yaani jmn ushamba mzigo sana. Hivi hao wakina bakheresa nyumba zao waziitaje? Kweli siku zote coins ndo zina kelele. we sintah nawe umezidi ushamba.

    ReplyDelete
    Replies
    1. sasa we bakhresa hivo vijipochi vayko na vinywele vya buku unavovipigaga picha na kina Beyoncé wafanye nini? ovyo limekukeraje na miwivu yako

      Delete
    2. ndio wachawi utawajua live, we endelea kuishi stoo za mbwa utafia humo humo halooooo nani kakwambia ni mashindano? Kama huna huna bibiee wacha kutuchafua na choo cha kushea paspoti size.

      Delete
  7. Hongera
    Kweli mwanamke nyumba and awe anajua kuipamba kumwpendeza

    Nilionaga kwa DINAMARIOS KAJITAHID NYUMBA ILA KAWEKA MAPAMBO YA SAHANI UKUTANI MHHHHH KIZAMANI
    ZARI ANAJUA KWA KUWA NCHI ALOTOKA NI YA KIMAENDELEO
    SIE WABONGO TUNA NYUMBA NZURIIII IKIJA MOANGILIO MHHHH UTADANI VITU UMERITHISWA NA BABU MZAA BABU TENA BORA VIWE CYA THAMANI UTAKUTA KICHEFUCHEFU

    ReplyDelete
  8. TUONESHE NA KWAKO SINTAH MTU CHAKE BABUUU

    ReplyDelete
    Replies
    1. atuonyeshe pango lake la sinza nani kokojoa kwenye korido

      Delete
  9. safi sana zari vikorokwinyo vinaongeaa yeye anaendelea na maisha yake na Diamond hana wasi kabisa kazi kwenu Team michirizi msiojitambua.

    ReplyDelete
  10. Ila sio siri mnyonge mnyongeni haki yake mupeni ZARI kambadilisha sana DAi SIO UYO MICHIRIZII Nyumba ingegeuka ya wauza sembe kama pale danguroni kwake wallah, zari good luck mmesema weee mpaka makoo yamewakauka zari ndio kwanza yuleee, sio siri zari ameshaziaga shida

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kweli kabisa...Zari ni wife material kwakweli...nadhani umri wake pia unamfanya awe na busara ....nyumba nzuri sana ..hongera kwa Diamond kwakweli...Afadhali alivoachana na Wema..Wema hana akili kabisa...too much mashoga..na sidhani kama ana ushauri wowote wa maendeleo...big up goes to Zarina...amembadilisha kaka sana ...Ila sasa Esma aondoke jmn...kwanini asiende kukaa kwa mama yake..hapo ndo namuonea huruma Zari..Raha ya nyumba ukae na mumeo na mototo mnakuwa free..pia bibi kulea ,jukuu cyo mbaya..ila Esma kuhamia kwa kaka inahuuu...

      Delete
  11. Mimi sinaga ushabiki nao ila nimependa sana hii! Inapendeza ila wangenifurahisha kama wangekuwa wanaishi kihalali i mean wamefunga ndoa halali ya kidini wangepata baraka zaidi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hovyooooooo
      Kila MTU anamajaaliwa YAKE wa ulaya hata ndoa hawana
      Mungu hubariki kwa mipango YAKE

      Delete
  12. Imekaa njema!, Wadau Msaada tutani, Nahitaji Picha nzuri kubwa za Ukutani naweza kuzipata wapi Nijuzeni ili Niende Tafadhali! Much Love!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama uko Dar nenda sabasaba kilwa road,
      sikumbuki jina la banda,nimeenda hapo jumamosi,na walisema mpaka wamalize bidhaa ndio wanaondoka.

      Delete
    2. MR. PRICE mlimani city utapata za bei sio kubwa sana

      Pia ORCA DECO pugu road zipo za kumwagaaaa

      Delete
    3. Picha kubwa za ukutani nenda Orca Deco kule pugu road utapata au Namanga ile Stationery ipo kwenye corner kama waenda pale kwenye muuza luku zipo nyingi nzuri tu..
      Ukipata uje kushukuru

      Delete
    4. kama waishi maeneo ya tegeta hadi bunju nenda kibo complex kuna duka laitwa gift shop lipo gorofani.. duka la kwanza kulia kwako..

      Delete
  13. kajitahidi zari kupamba! si tukubali tu mbona mtu akifanya jambo zuri tusiwe na tabia ya kusifia na kujifunza? tunaishia kutupa madongo tu kwa kila jambo! khaa madivisheni 5 wasiopenda maendeleo ya wenzao!

    mabaya tuponde ila mazuri tusifie! wanawake tupendane jamani! na sheria ya mitandao inaanza ustarabu nadhani utafuata mkondo wake sasa! mliozoea kutukana mtashaaa! ustarabu ni lazima

    ReplyDelete
  14. Achia comment yangu basi! Mimi ndiyo kiboko yako nakuwezaga sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. kiboko mavi mbona walia lia ka mzoga, tulia kama vipi chapa lapa la maziwa

      Delete
  15. tatizo la wanawake wa bongo wanapenda sana starehe na sio kujenga maisha na familia mwenzao mjanja amechangamkia fursa sasa wamebaki kumponda tu ila mwenzao maisha yanaenda ,sinta we una nyumba mbona sijawai kuona upost upo kwako ata siku moja unaishia kupost ukiwa kwenye mahotel tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nyumba anangoja Arithiswe Banda la mzee Manongiii
      Atachelewa kujenga KWA kushupalia Maisha ya wenzake

      Delete
  16. HIVI HIYO NYUMBA YA DIAMOND HAIISHI WATU YANI KUNA WATU NAHISI WAMEHAMIA HAPO KABISA KILA SIKU WATU WENGIII DO THEY REAL HAVE ANY PRIVACY

    ReplyDelete
    Replies
    1. NA WEWE MWEHU
      HAPO SIUNAMUONA ZARI DIAMOND HOUSE BOY NA UKIZOOOM ITAMUONA ESMA KWENYE KIOO CHA DIRISHA
      UPANDE WA PILI BI SNURA MAMA MZAA CHEMA KAPAKATA MJUKUU MPYA TIFFAH NA PEMBENI KAKAA MTOTO WA ESMA TAHIYA AMECAA NDUO YA NJANO WE ZOOM UTAITAMBUA
      DIAMOND SLIJENGA NYUMBA INA BANDA LA UWANI KWA AJILI YA MAMA YAKE SASA ATAWAPELEJA WAPI???
      ESMA NDO KAVURUGA AKIMBILIE WAPI KAMA SI KWA MAMA ANAPOKAA
      UNGEKUWA WEWE NADHANI UNGEWAFUKUZA

      Delete
  17. Sipati picha wema angekua humo ndani haahahah anapatamanijeeee ,zari kweli mwanamke japo Ana mapungufu yake yaan sio mlevi,sio mzururaji kama mwafulani vigodoro Tu yeye kulewa yeye,Daimond katulizwaaa katulizanaaaaa,hivi zari haendi south kwa wanae au ndio hehehdgggggdgdhdhhdhey

    ReplyDelete
    Replies
    1. angepageuza kuwa guesthouse, kila kituko kingekaa humo.

      Delete
  18. Dai na Zari wakimbize hivyohivyo maana wamezoe kuwasema utafikiri wanawajua saaana. mie binadamu wananichosha sana. kujishughulisha hawataki kazi majungu tu nyooo mtanyooka mwaka huu na miaka yote. hongera zenu kwa kweli.

    ReplyDelete
  19. naona kasahau na familia yake ingine.I mean watoto wake khaaa!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sintah mshauri Zari awe anachekaga basiiiiii hihihihiiiihiiii, bosslady ana ngereka mweeh.

      Delete
    2. unamlipia kodi bibie, alitumia pochi lako kupitisha watoto, unawalisha wewe....sasa mbona wawashwa ukurutu kwa starehe zisizokuhusu. akhaaaaa bibie wee uchawi wako kamuwangie bibi yako eeeh hebu utupishege siyeeee

      Delete
  20. hivi Dai alikuwa na mwanamke mmoja tu Wema mbona hamsemi kama angekuwa penny wanawake mna midomo michafu kama choo cha manispaa, kutwa wema yupo midomoni mwenu nyie wenyewe ni bas tu hatuwaoni sura wabaya, yani kila mtu akisema lazima amuhusishe Wema wakati Domo katoka na Penny na Jokate but kutwa Wema kwendeni zenu mna Wivu tu.pamoja na michirizi yake mnayomsemea lakini ndo Nyotaaaa babu,wengine hata kuhongwa tu starlet hamjawahi na ni wazuri kuliko yy.Usilingie Uzuri lingia bahati.kama uzuri kula uzuri wako tuone sasa.KISMATI NDO HABARI YA MUJINI.NAJUA UTABANIA HII COMMENT BUT NIISHIE HAPA

    ReplyDelete
    Replies
    1. yan hata mm nashindwa kuelewa walai, Wema, wema, tatizo anawanyimeni usingiz ndomana..af wengi wao mnaomsema WEMA ndo wale wabayaaaaa....visura vimewakomaa kma DAHUU WA CLOUDS FM M fyuuuuuuu!!

      Delete
    2. nyie ndio mnamtaja taja mkiomba na kukesha arudiwe, harudiwi ngooooongoongooorikoookoooo

      Delete
  21. Yaani Wabongo kwa kuwapa wenzao majina ya ajabu ajabu utafikiri wao maqueen! mara Domo mara Michirizi sasa na nyinyi Wanuka kwapa mbona hamusemi! wengine ukiwaona utadhani wamepigwa na RADI! Fyuuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. kumbe unanuka kwapa pyeeeeeee

      Delete
  22. Hiyo nyumba Zari kaikuta ishajengwa na vitu vya ndani vilishakuwa ordered. So asijidai yeye ndo kapabadilisha. Akimaliza maternity leave atafute shughuli ya kuingiza kipato Kama ni kuuza madera au mikanda yake na amfundishe na wifi yake kutafuta maisha labda atapunguza kuwa tegemezi

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani umesikia Zari hana shughuli kama wewe? kutwa kushinda kwenye mitandao na kumsema? kipato anaingiza kwa sana tu na ndio maana kichwani katulia na ninachompendea sio mvivu wa kuzaa dada wa watu. maanake wangekuwa wengine oohh nitazeeka ohoo mambo ya mjini yatanipita. Zari mwanamke bwana asikwambie mtu. Kaka Dai usiachie hapo hata kidogo hapo umepata kwa kweli.

      Delete
    2. Haha ha ha a mwambie huyo mkurupukaji msahau chupi anafikiri kila mtu ana tabia za michirizi

      Delete
  23. Zari kambambikia domo mtoto,domokatembea na wanawake kibaooooo mimba hakuna,zari kalalwa Mara moja tu mimba.mi nawasiwasi ila kwakuwa domo ana hamu na mtoto anaona Sawa tu.Akiyaaaaa nan huyo tiffah si damu ya diamond ,time will tell,zari Ana akili sanai state house kajipatia kiurainiiii

    ReplyDelete
  24. We kuma hapo juu unaongea kama unaongelea mkundini kwani mimba inaingia mara mbili kama wewe mimba yako iliongia mara mbili we ndo ulimbambikizia Mumeo mtoto mtafutie mtoto babaake

    ReplyDelete
  25. KWA KWELI MWANAMKE MAZINGIRA HAYA SASA ZARI MFUNDISHE WIFI YAKO ESMA KUWA MWANAMKE MAZINGIRA KIASI NDOA IMEMSHINDA MWANAMKE MCHAFUU NYUMBANI KWAKE SALASALA ALISHINDWA KUITA HATA KIBARUA ANGOE NYASI. MTANDALE YULE.

    ReplyDelete