asas

asas

sintah

sintah

TOA MAONI YAKO

\\
makubwaaaa


Wajameni ukiwa mkubwa unaona mengi duniani hebu toa maoni yako kutokana na hizo picha hapo juu,  alichofanya Mh Lowassa kupanda daladala  ni jambo zuri ama baya? maana siku zote za utawala wake hajawahi kufanya hivyo hata siku moja iweje sasa afanye ama ndio maigizo karibia  na uchaguzi mkuu/? ewe mTanzania haswa uliejiandikisha unaonaje hili YES or NAH
 

85 comments:

  1. Alikuwa wapi siku zote?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kamata tano mdau, anataka kubadilisha focus ya jangwani, mh! Watukuua hao mastrategists wako mzee, pumzika ule pension, ptuuu.

      Delete
    2. Walikuwa wana shuti movie ya Usafiri Dar jamani

      Delete
  2. CCM WANANCHI TUMEICHOKA!!

    LOWASA LOWASA LOWASA

    Ndo nshasema.

    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hivi unaposema tumeichoka unamsemea nani wewe? Kama wewe umeichoka, sema nimeichoka, sio sisi. Haya mimi sijaichoka, tafuta wenzio wakukusadia mtype pamoja. Hapa Kazi tuuuuu

      Delete
    2. KAZI TUU MWANAWANE,ULIGWA.

      Delete
    3. anony 1.38 acha kupaniki nimekufatilia sehemu nyingi sana mtu akitumia wingi tu, akili zinakuruka kwani vipi mbona unapagawa!? basi anatusemea sisi UKAWA wenzie! kwani hukuona wingi wetu dar, mwz. arhs, mby n.k. basi poa moyo acha jaziba ok!?

      Delete
    4. Duh! Kazi unayo, ni hayo tu.

      Delete
  3. Tanzania ni nchi ya danganya toto kama pipi vile..... Lowasa hana jipya kalewa tu kuwa raisi...tuweni makini jamani na huyu lowasa atatupeleka pabaya..

    ReplyDelete
    Replies
    1. kweli mdau yaani kwa afya yake hiyo na ulafi wa madaraka ni BIG NO!!!! he has something hes after huko ikulu maana wewe baada ya kupigwa chini CCM ndo leo hii kujifanya eti upinzani,my foot!!! huyu baba ni mjongwa tena sanaaaa, watu wake wa karibu wanasema sometimes mpka analishwa kama mtoto kwa jinsi ugonjwa unavyomla fasta.Mungu atunusuru,parkisons si masihara jamani....tatizo wananchi wakielezwa ukweli wanaleta mambo personal while hali halisi ni very obvious! bora nichague hiyohiyo CCM nayoijua miaka nenda rudi than upinzani usiokua na msimamo....zimwi likujualo!!!

      Delete
    2. WAPI DK.SLAAAAAAAAAAAAAAAA

      Delete
    3. atakupeleka pabaya wewe ila sisi pazuri tu bila shida.

      Delete
  4. apa ni big nooooooooooooooooooooooooooooooooooo....lowasa acha kucheza na akili za watanzania sasa......big noooooooooooooooooooooooooooooo ivi ukifankiwa kuingia ikulu utayafanya haya kweli.....

    ReplyDelete
    Replies
    1. kucheza na akili zako siyo za wtz ok.

      Delete
  5. kwani ajabu nini? mbona watu walienda jumapili jangwani kwa mabasi ya UDA bure na kupewa buku tano juu????
    halafu kufika wanasikiliza sera badala yake wanasikia MALOFA n.k? na kuita wasanii wengi vile na kiingilio ikawa bure ndo nini maana yake?

    au ni uongo watu hawakwenda bure na hela wakapewa?

    usibanie comment sinta

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe ulitakaje labd ulutaka waende na kuta ???

      Delete
    2. usisahau hata lowasa CUF waligoma kumsindikiza kuchukua fomu, kiruuu ilibidi awapatie mabilion aliyo nayo, na kuanza msafara kutoka ofisi za CUF, siasa mchezo mchafu all eyes on me me me.

      Delete
    3. kumbe na wewe ulienda ukafaidika na hiyo elf tano sasa maneno yanakutoka nini? na UDA ukapanda bure

      Delete
  6. KAtika maisha mtu aliye makini kilakitu unakifanya kwa sababu maalumu. Siku za nyuma hakufanya kwa kuwa hakuwa na sababu ya kufanya. sasa anaomba kura kwa watz ameona ajumuike nao na kuonana nao ana kwa ana.
    Pia nafikiri habari ya kuumwa inavyopambwa sana ameamua kutoka kwa wananchi iliwamuone wenyewe na wajue anaumwa kiasi gani.
    Huwezi kusema No kwani hujui hasa kilichompeleka na alichokipata

    ReplyDelete
    Replies
    1. IQ yako ni kubwa sana! Mshukuru Mungu kwa hilo

      Delete
    2. kilichompeleka ni kutaka watu wamwone yupo nao wampe kura na si kingine

      Delete
  7. Yani iyo danganya toto yake apeleke ukooo weee kupanda daladala ndo kujua matatizo ya wananchi kama angekua anataka kulipanda aone majanga angepanda la mbagala tena saa kumi na mbili asubuhi au jioni yee anapanda daladala saa sita mchana hamna vurugu wala hamna foleni kaaah umeona wapi mxiuuuuu wizi mtupuuuu.

    ReplyDelete
  8. Hapo ndipo unapokosea, angepanda wa CCM ungeuliza maswali hayo?

    ReplyDelete
    Replies
    1. CCM hawawezi kufanya ulofa kama huu. Desparate people can

      Delete
    2. Hawazi kufanya wakati wameshaigaaaa, makufuli kasema hapandi ndege kwenye kampeni zake anapanda gari ili ajue matatizo ya watz!!! wakati ziara ya Lowasa ni kutaka kujua matatizo ya wtzaaaa...yaani jamaa kacopy na kupaste lo!

      Delete
  9. NOOOOOOOOOOOOOO. Christine huyu mzee ana shahada ya Sanaa nafikiri sasa ndo kaanza kutuonyesha usanii wake eti anataka kusikia shida za watanzania siku zote alikua wapi baada ya kuona sunami ya jangwani usingizi ukamruka akaamua kuamkia kwenye madalala. Watanzania tunajielewa hatunganyiki namna hiyo. Magufuli oyeeeeeeeee huyu ndo Rais tunaemsubiria kuapishwa kwake.

    ReplyDelete
    Replies
    1. BASI ZURI,KAPATA NA SITI,KWELI ALIKUWA ANATALIII.
      UCHAGUZI KALI.

      Delete
    2. Hilo swali ingekua vizuri ungemuuliza makufuliiiiiii, maana kacopy na kupaste ha ha ha haaa

      Delete
  10. Sintah kwa hapo umechemsha tena saaaaaaana najua unataka kupewa mbunge wa viti maalum,pia jua kwamba hili ni gemu kila haliyekuwa umu lazima anaangalia njia gani nitawagusa watu wawezee kunikubali sawa,hivyo kama wewe ni blog angalia ya kuandika maana chama,mtu akifanya jema msifie au baya muonye,usiwanange watu au chama,au wewe upo kwenye timu c,c,m usifanyeee hivyoooo sawa mdada

    ReplyDelete
  11. UKAWA HOYEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE

    ReplyDelete
  12. HII NI KAOLE FULUUUU

    ReplyDelete
  13. Kwa kweli tutayaona mengi. Tuna kila sababu ya kujihoji, hivi huruma hii ya kutaka kufahamu kero za wananchi imetoka wapi! Mbona hakuyafanya haya alipokuwa kwenye ngazi ya juu kabisa serikalini? Au hizo kero kwa wananchi zimeanza jana?

    ReplyDelete
  14. KWANZA ALIKUWA WAPI KULIPANDA WAKATI AKIWA KIONGOZI SIKUTUDANGANYA TUU. ALIKUWA WAPI KUMALIZA KERO YA DALADALA ENZI ZA MADARAKA YAKE AU KUMSHAURI ALOKUWA KTK SEKTA YA USAFIRI ALIWEKE SAWA
    TATIZO LA DALADALA HALIISH MPAKA BARABSRA ZIJENGWE JUU NA CHINI .ANGALIEN NCHI ZA ULAYA HAWANA TATIZO LA USAFIRI GARI HALITEGEMEI BARABARA MOJA . WANAJENGA NCHI KWA HELA YA TAX TU .
    MFN SWEDEN MWANAMKE UKIWA ZAA UNALIPWA HELA YA MATERNITY KILA MWEZI ,MTOTO TOKA ALIPOZALIWA ANALIPWA MPAKA ATIMIZE MIAKA 18
    MIMI WA KUJA NAENDA SHULE SILIPI HATA SENT NA NIKIANZA KUSOMEA COURSE NALIPWA.NCHI INAPOKEA WAKIMBIZI KILA MWAKA
    NI NCHI AMBAZO VIONGOZI WAKE WALIJUA UMUHIMU WA WANANCHI WAKAAMUA KUTOZAVTAX NCHI IENDELEEE
    TANZANIA MTU ANAIBA MAMILIONI YA FADHA ANAWEKWA NDANI MIEZI MITATU
    MTU ANAUZA UNGA NA NI MILIONEA ANAACHUWA NA TAX HALIPI
    UKIANGALIA MASIKINI WANAOUGILIWA WANAOMBA MSAADA MAGAZETIN NA KUNA VIONGOZI WANAUWEZO WA KUWATIBIA
    LOO TANZANIA INANIKATISHA TAMAAA
    TUNAISH KARNE 100 WENZETU WALIZOZIPITIA

    UKISIKILIZA KWA MAKINI NYOMBO ZA MRISHO MPITO UTAONA ANAONGEA KWELI 100% VIONGOZI TANZANIA WANATUDANGANYA MNO WANATUFANYA KAA WATOTO TUNATULIZWA KWA KILE KINACHOTUVUTIA .ANGALIA KATUNI MWANANGU HUKU UNAKULA POPCORN UTULIE ' BASI HIZO POPCORN HAZINA FAIDA KWETU.
    TUSIBAKI KUOMBA MUNGU IBARIKI TANZANIA WAKATI TUNA BARRAKA NYINGI ILA WANAOZITAKA WANAFIKIIIIII

    KIONGOZI ANAYEHA CHAMA CHAKE KWA KUKOSA MADARAKA NI SAWA NA SHETANI ALILAAANIWA NA MUNGU

    TUCHAGUE ATAYETUSOGEZA JAMANI
    HATA NYERERE ALITUPA ELIMU
    TUSIXHAGUE WANAOTUMALIZA
    TUKABAKI NA MADANGURO YA WAUZA NYUCHI
    MADANGURO YA MADAWA YA KULEVYA
    TUKAENDELEA KUWA MASKIN
    HOSPITAL WALALE KWA KUBANANA
    DAWA HAKUNA
    NA PESA IPO

    ReplyDelete
  15. KWANZA ALIKUWA WAPI KULIPANDA WAKATI AKIWA KIONGOZI SIKUTUDANGANYA TUU. ALIKUWA WAPI KUMALIZA KERO YA DALADALA ENZI ZA MADARAKA YAKE AU KUMSHAURI ALOKUWA KTK SEKTA YA USAFIRI ALIWEKE SAWA
    TATIZO LA DALADALA HALIISH MPAKA BARABSRA ZIJENGWE JUU NA CHINI .ANGALIEN NCHI ZA ULAYA HAWANA TATIZO LA USAFIRI GARI HALITEGEMEI BARABARA MOJA . WANAJENGA NCHI KWA HELA YA TAX TU .
    MFN SWEDEN MWANAMKE UKIWA ZAA UNALIPWA HELA YA MATERNITY KILA MWEZI ,MTOTO TOKA ALIPOZALIWA ANALIPWA MPAKA ATIMIZE MIAKA 18
    MIMI WA KUJA NAENDA SHULE SILIPI HATA SENT NA NIKIANZA KUSOMEA COURSE NALIPWA.NCHI INAPOKEA WAKIMBIZI KILA MWAKA
    NI NCHI AMBAZO VIONGOZI WAKE WALIJUA UMUHIMU WA WANANCHI WAKAAMUA KUTOZAVTAX NCHI IENDELEEE
    TANZANIA MTU ANAIBA MAMILIONI YA FADHA ANAWEKWA NDANI MIEZI MITATU
    MTU ANAUZA UNGA NA NI MILIONEA ANAACHUWA NA TAX HALIPI
    UKIANGALIA MASIKINI WANAOUGILIWA WANAOMBA MSAADA MAGAZETIN NA KUNA VIONGOZI WANAUWEZO WA KUWATIBIA
    LOO TANZANIA INANIKATISHA TAMAAA
    TUNAISH KARNE 100 WENZETU WALIZOZIPITIA

    UKISIKILIZA KWA MAKINI NYOMBO ZA MRISHO MPITO UTAONA ANAONGEA KWELI 100% VIONGOZI TANZANIA WANATUDANGANYA MNO WANATUFANYA KAA WATOTO TUNATULIZWA KWA KILE KINACHOTUVUTIA .ANGALIA KATUNI MWANANGU HUKU UNAKULA POPCORN UTULIE ' BASI HIZO POPCORN HAZINA FAIDA KWETU.
    TUSIBAKI KUOMBA MUNGU IBARIKI TANZANIA WAKATI TUNA BARRAKA NYINGI ILA WANAOZITAKA WANAFIKIIIIII

    KIONGOZI ANAYEHA CHAMA CHAKE KWA KUKOSA MADARAKA NI SAWA NA SHETANI ALILAAANIWA NA MUNGU

    TUCHAGUE ATAYETUSOGEZA JAMANI
    HATA NYERERE ALITUPA ELIMU
    TUSIXHAGUE WANAOTUMALIZA
    TUKABAKI NA MADANGURO YA WAUZA NYUCHI
    MADANGURO YA MADAWA YA KULEVYA
    TUKAENDELEA KUWA MASKIN
    HOSPITAL WALALE KWA KUBANANA
    DAWA HAKUNA
    NA PESA IPO

    ReplyDelete
    Replies
    1. CHAUMBEA WA TANDALEAugust 25, 2015 at 12:41 AM

      Mapovu yote hayo yamekutoka hadi mate yamekujaa kwa kuongea pumba huna jipya jipange. hapa ni UKAWA LIVE! hutaki kanye tikiti. Miaka hamsini wametawala bado wanaahidi maji hewa hospitali madawa hakuna hewa tuu umaskini umekithiri hewaa tuuu utabakia na mawazo mgando. ukitaka mabadiliko chagua LOWASAAAA mana yupo chama kingine ambacho kiko makini sana!

      Delete
  16. NOOOOOOO
    MNAFIKI MKUBWA HUYU

    ReplyDelete
  17. NAH!Kubwa zaidi akili ya kuambiwa tuchanganye na zetu halafu ndio tuamue.
    GOOG DAY

    ReplyDelete
  18. yesssssss......hata km hajawai kufanya wakati wautawala wake ndoameamua kufanya sasaaaaa.....hao ccm wanaopiga magoti huko mikoani nakugalala gala chini wakati huuu wkt kipindi cha madarakani walikua wajeuriiii...kila mtu ananjia zake na maamuz yake kufanya jambo as long as havunji sheria ya nchiii...ukawa oyeeeee lowasa juuuuuu

    ReplyDelete
  19. Unajipendekeza CCM kupiga kampeni kiaina..... Mwaka huu wasanii uchwara Mtanyoooka tu! Tunachukua nchi asubuhi na mapema. VIVA UKAWA!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mtasubiri sana kuchukua nchi mnachosha tu mzee wa watu mwachane akalale anaumwa

      Delete
  20. MSAADA TUTANI
    NATAFUTA YALE MA KOTI KAMA WANAYOVAA HUKO MAJUU KIPINDI CHA WINTER HAPA DAR NAWEZA KUYAPATA WAPI,NATEGEMEA KWENDA SAFARI HUKO SCANDAVIAN COUNTRIES MIEZI YA BARIDI NATAKA NIJIANDAE..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Jaribu mitumbani ladba,vinginevyo
      agiza kutoka moshi,madukani yako mengi tu.

      Delete
    2. kwanini usinunue huko huko? huku makoti ya winta sio mengi nasio ya quality..

      Delete
    3. unauliza makoti ya winta bongo wakati unaenda majuu?mzima kweli ngosha???!

      Delete
    4. WE ACHA KUMTUKANA MWENZIO BWANAA WEWE NDIO SIO MZIMA. SIKILIZA DADA TAFUTA HAPA HAPA KWENYE MITUMBA MWAYA, MAANA SAFARI NI SAFARI UNAWEZA UKAWA STRANDED (TRANSIT) KWENYE NCHI YENYE BARIDI KALI SI UNAWEZA UGUA KIFUA! AU UKIWA HUKO KABLA YA KUJUA MAZINGIRA SI LITAKUSITIRI. KIMFAACHO MTU CHAKE BWANA.

      Delete
  21. NYIEEE SIKILIZENIII. HAKUWAHI KUPANDA BCZ ALIKUAA HAOMBIII KURAAA SASA NOW ANA OMBA NDO MANAAA AKA AMUAAA KUPANDA DALADALAA ILII A CONNECT DIRECTLY NA WANANCHIIII. WW SINTA WW SI UNA DEGREEE YA DIPLOMACY AND POLITICS??? MBN HUNA UPEO WA KUFIKIRI????? VIVAAAA LOWASAAAAAAAAAAAA. ATAKAE NITUKANAAA CYBER LAW ITA MUHUSUU

    ReplyDelete
    Replies
    1. hatuwatukani walioshajitukana pole sana. CCM mbele kwa mbele.

      Delete
  22. hahahahahhahahahah Kaole Mchukueni huyu Mzee!! Maana anahangaika jamani hamumuonei huruma ati. Mwambieni sisi tunachagua CCM A, Hatutaki CCM B. yaani tunahakikisha Tutamshangaza huyu Mtafuta madaraka!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nadhani upeo wa kufikiri ni mdogo! Tengeneza point zako usicopy na kupaste

      Delete
    2. Kama ccm B, mbona inawatoa kamasi!? hamlali, hampunziki kutwa Lowassa lowassa aha!!

      Delete
    3. Kamasi unauhakika!!! kamasi zinamtoka huyo mwenye uchu wa madaraka na vipi atarudisha madeni ya watu. na ikulu haingiii ng'o!!! haibiwi kura wa nini hata wewe utasahau kumpiga am sure. simba mwenda pole.......... ciao.

      Delete
  23. CCm, CCM, CCM, CCM, CCM hahahahahahahahah Mpaka raha!!

    ReplyDelete
  24. Sintah Mbele kwa Mbele nyuma Mwiko twende kaaazi, nipo nyuma yako! lazima Wakae!

    ReplyDelete
  25. mmh huko bongo labda uende arusha hukoo tena mitumbani. uanjiandaa nini? nunua sueta lako moj moja tuu ukifika airport utakuna na heater wala husikia baridi unaingia zako kwenye taxi napo kuna heater unafika uendapo
    kesho yake nenda mall unajinunulia kwa raha zako kuna ya bei kubwa na chee nenda store za bei chee dola 50 60 unapata koti murua juu ya nini ubebane na mikoti bongo ina huu?
    baridi kali linaanza changanya december kwa hiyo kama unakuja miezi ya oct nov usihangaike kununua kitu huko bongo ila mara utakapotia tuu timu kesho yake uende mall ukajibebee viwili vitatu jichange na vidolari vyako vya ajili ya shopping ya winter.

    ReplyDelete
  26. Umbea tu unamsumbua Sintah huwezi kukaa bila kusema ukawa?

    ReplyDelete
  27. We unayeenda scandinavia countries andaa hela tu, ni nini kujibebesha mizigo wakati maduka yako ya kumwaga kwenye hizo nchi, utajaribisha na kununua koti linalokutosha. Hata nguo za kuvaa pia usijibebeshe nenda unakoenda, ingia madukani nunua. Kuna H&M ni cheap shop utapata kuanzia scarf, gloves, coats boots..
    Angalizo kwa waTZ wote wanaoenda mambelez, beba hela / credit card na sio manguo ya kutoka bongo.

    ReplyDelete
  28. hatudanganyiki mbona huko jimboni kwake Monduli hajawahi kupanda punda akisikiliza shida za wamasai wenzie. aende bed rest kwanza

    ReplyDelete
    Replies
    1. Namshangaa kuna watu wana shida kama wanawake wa kimasai? Siku mbili wanapanga foleni za maji huko Oturumeti usafiri kwenda Ngaramtoni ni shigda wanatembea masafa uje utafute shida Bongo Darisalama? Atuondokee sie na uchu wake wa madaraka

      Delete
    2. Jamani nimeolewa umasaini,si nimeenda kusalimia wakwe,maji sasa jamani ni SHIDAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA.
      Hebu mzee wangu saidia huko kwanza,watu wako tunapata shida ya maji,hii mambo ya ngoswe achia ngoswe kwanza.

      Delete
  29. Kwani kupanda dala dala kuna ubaya gani, na wewe mfyuuuuu, mwacheni Rais wetu EL aongee na wananchi na bado siku za badaae ataenda matombooo, mataisoma namba wana CCM

    ReplyDelete
  30. Hana lolote... Hapati kurayangu

    ReplyDelete
  31. Sinta acha unafiki kwani hatujui kama CCM wamekupa hela?. Wewe na wasanii wenzio uchwara hamna lolote njaa tu zimewazidi. Bado mnafikiri nyie ni vioo vya jamii ipi kwa mfano? NAH am sure hamjulikani zaidi ya Sinza mnakouzia nanihii

    ReplyDelete
  32. KUMEKUCHA INSTAGRAM
    ESMA "TIMU ESMA
    PETIT MAN WAKUACHE MUME HALALI
    WEMA "KIMYAAAAA
    ALITAMBA DIAMOND INSTAGRAM MAENDELEO
    ESMA MWANAMKE MWENZANGU MATATIZO YA MUME SIO INSTAGRAM "NIKUJICHORESHA TU
    WANAUME WANAMAUDHI TENA MWANAUME WA KIAFRIKA HAKUNA MWAMINIFU NDOA SIO MCHEZO MAMY
    UNAPOOLEWA KUBALIANA NA YOTE NA YAKIKUPATA LAZA WATOTO FUNGULIA REDIO KISHA GOMBANA NDANI UKIONA HAYAENDI ITA NDUGU
    PETIT MLIPENDANA MKAOANA NA UKAZAA
    UNGEJUA UNGEICHUNGUZA NYUMBA NA PENZI MIAKA NDO UZAE
    USIPOKUWA NA SUBIRA UTAZAA KILA KONA KAA MAMA YAKO MAANA MKO WAMANYEMA WAARABU WAHINDI ,
    ULISHAZAA KWANZA UMEPATA WAPILI UMEZAA NA UMRI BADO
    UKIWA HUNA UVUMILIVU UTAACHIKA UTAZAAA TENA . YATAKUSHINDA UTAOLEWA UTAZAAA TENA
    MUME NI WEWE NDO UTAYEMKONTROO KAMA ALIRUDI USIKU WA MANANE MLIPOANZA UJUE ATAENDELEA NA KILE ALICHOANZIA
    MSIMLAUMU WEMA
    WEMA AFANYE NINI ?PETIT ANAWAZAZI
    ESMA ANAWAZAZI
    SIO ETI WEMA HAJUI UCHUNGUBWA MUME WALA WA MTOTIO
    WATU WAMEOLEWA WAMEZAA NA BADO WANAWAYUMBISHA WALIKAA NDANI
    MAPENZI SAWA NA UPOFU BWANA
    TURLIMISHANE WANAWAKE

    JWANI ESMA MAMA YAKE ANAISHI NA WALOMZALISHA ?SASA NI WEMA ASO NA UCHUNGUBWA NDO KAMWACHISHA
    NYOOO MAPUNGUFU YA ALKILI WSNAWAKE TUNAYO

    ReplyDelete
  33. Siutanunua ukifika nawe . Nunua sweat atakayekuja kukupokea NDO anakuja NA koti la winter
    Acha ushamba nawe
    HATA Mir WAKATI nakuja sikua mshamba kaa WEWE nilipanda Ndebele NA sweta alokuja akanipa koti
    Barid inatofautiana inaitwa winter Ila hata sir tuna makoti tofauti

    ReplyDelete
    Replies
    1. We mshamba mwenzangu tu kukaa kote mambelez bado sweater unaita seeat SMH

      Delete
  34. Sintah huyu baba ni wa kumuogopa kama ukoma. Hana lolote anawadanganya Watanzania masikini.... CCM Mbele kwa Mbele nyuma Mwiko twende kaaazi, nipo nyuma yako MAGUFULI! lazima TUWASHANGAZE!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wakuogopwa niwewe maana unaukoma waroho pita kushoto ccm mmedumaa ndiomaana hatuwapendi tunataka mabadiliko mmelogwa akili mmeshupaa tupisheni huko,mambo yote lowassa nantampakura yangu sababu ccm nimewachoka,sihongeki nayeyote ni uamuzi

      Delete
  35. Mnaing'ang'ania ccm jamani wanachi embu fungukeni akili jaman ccm imeshakua ya watu wa kikundi fulan ambacho kimejimilikisha nchi kama ya kwao hawakumbuki mahospitalini kukoje, mashuleni kukoje wamejineemesha tu wenyewe na familia zao zahanati za kutosha hamna.embu watanzania tufikirie mara mbili kuusu maslai yetu sisi wananchi na sio kujinufaisha watu wachache tu wenye weche chama cha mapinduzi (ccm).

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huyu white hair ndo alikuwa na kundi na mwenzie membe, sasa hivi ccm ni chama safi na soon kaka ya nae atapumzika, then we get new ccm, kazi tuuuu.

      Delete
  36. Tusitaniane, wala kuchezeana akili yaani siku zote ulikuwa wapi kupanda dala dala?Ngongo la mboto imekuja jana? aarrgh no way

    ReplyDelete
  37. miaka 50 sasa tangu uhuru wamekufanyia nini? nenda hospitali za serikali hamna dawa , wagonjwa hasa wakina mama waliojifungua na watoto wao wamelala kwenye kigodoro kidogo wawili wawili na watoto wao! ni Mungu tu anatulinda. shule ndo usiseme mtu class seven kamaliza na kusoma na kuandika bado ni shida!!!! alafu unasema ccm irudi tena!!!!!!!!! bora na UKAWA nao washike miaka 5 tuone watafanya nini! mabadiliko tunaweza kuyapata nje ya ccm

    pamoja sana UKAWA na kura yangu na familia yangu mtapata.

    usibanie comment

    ReplyDelete
  38. kama ni maigizo wote wanafanya maana jumapili watu walipelekwa jangwani kwa mafuso na UDA!

    kama ni watu wanaopenda wananchi kwa nini kipindi cha mgomo hawakuwafanya hivyo! tena hata wangetoza nauli ingekuwa poa tu!

    ReplyDelete
  39. CCM WEWEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE in
    Makongoro's voice

    ReplyDelete
  40. mimi anavyo shika kiuno chake tu hoi

    ReplyDelete
  41. Maigizo ya kaole. Thumbs down!!

    ReplyDelete
  42. anaeulizia makoti ya winter please nenda Woolworth na Mr. Price yapo mazuri tuuu....ten Woolworth kuna sale ..

    ReplyDelete
  43. Kwani ccm walifanya nini juzi jpili?sioni haja yakumshangaa Lowasa nae anatangaza sera zake kwa njia yake,ccm udanganyifu mwingi huyo kikwete aliingia na sera haki kwa kila mtz lakini haki imeishia kwa marafiki zake matajiri wenzake na familia yake.Ngoja na ukawa nao waichukuwe mchi nao watudanganye yao.Rushwa huonevu ccm ni ovyo tu ,tena lowa ningependa huanze na aiport waache tabia yakula rushwa kunyanyasa wasafiri wezi wakubwa ccm👎👎👎✌potelea mbali na magufuli wenu matapeli wakubwa tu

    ReplyDelete
  44. Tulishuhudia twiga kupanda ndege nini lowasa kupanda daladala,hakuna jipya hapo.

    ReplyDelete
  45. Hata kama Sintah kapewa hela na CCM mnataka nini na nyie Ukawa Mpeni basi!! Sintah anajitambua mnafikiri yeye bendera fuata upepo waaaapiii, CCM, CCM, CCM, CCM, CCm, CCM! Magufuri kura yangu ni yako na ya Sintah ni yako, Mtabwata sana na Nchi hatuwapi Kirahisi hivyo nani kasema mpaka msote sana may be 20100 ndio tutawafikiria!!!

    ReplyDelete
  46. Uliesema rushwa airport umenikuna yaani rushwa imekithiri jamani. Nilishawahi kuchukuliwa pesa nyingi sana kisa niligoma kutoa rushwa kwa jamaa mmoja. Akawapanga mpaka getini wanidai pesa ndo niingie. Hakuna haki kabisa airport ni manyanyaso sijui wageni sasa maana wenyeji tu ndo hivyo mh!! yangu moyoni nasubiri october baaaaaaas mungu walaaani wala rushwa

    ReplyDelete
  47. ukitafta pesa usione aibu yaani nooma usanii wa hali ya juu aende chuuo cha Sanaa tu au bongo movie maana anafit zaidi

    ReplyDelete
  48. Mimi naomba kuuliza huyo aliyechukuliwa pesa nyingi airport kisa amekataa kutoa pesa. Alikuwa amebeba nini??? Najaribu tu kufikiri kwa sauti!!

    ReplyDelete
  49. Mnamuona lowassa tu wakina samiha sululu na magufuli wanaoenda mahospitali saiv hamuwaoni mxyiuuuuuuuuu mataahira nyievmmeshasema wenyewe ccm ni ileile sis tunataka mabadiliko nyie endeleeni kubaki hivyohivyo

    ReplyDelete
  50. Mnamuona lowassa tu wakina samiha sululu na magufuli wanaoenda mahospitali saiv hamuwaoni mxyiuuuuuuuuu mataahira nyievmmeshasema wenyewe ccm ni ileile sis tunataka mabadiliko nyie endeleeni kubaki hivyohivyo

    ReplyDelete
  51. sintah naona unajitahidi kuzuia mafuriko kwa mkono

    ReplyDelete