asas

asas

sintah

sintah

WANNA BE LIKE KIM K








Kim K anatuharibia watoto, maelfu waiga tabia zake na kuzifanyia kazi pia, hii selfie aliyopiga siku za karibuni tutakuta mtu kadondosha Insta

3 comments:

  1. Kunavyakuiga Ila sikwahili hatakidogo,shaurizao wenye akili zakumuiga huyu Hata kwayasiyofaa nampenda ilasiwezi muiga mambozake namuachia mwenyewe,just want to live my life n enjoy my life bt sikwakumuiga yoyote yule.

    ReplyDelete
  2. Ungeweka hata Jumba tulijadiri kama umekosa cha kutuwekea leo kuliko huu utumbo.

    ReplyDelete
  3. Zari ndio anamuiga huyo Kim K na domo

    ReplyDelete