asas

asas

sintah

sintah

WEMA WEMA HASHIKIKI.....



Baada ya kushindwa kufanya vizuri katika kura za maoni kupitia viti maalum, sasa Wema Sepetu  amemtangazaia Tundu Lissu ambaye ni Mbunge wa Singida Mashariki kwamba siku zake za kuwa Mbunge zimefikia ukingoni, hii inamaanisha kwamba bado hajakata tamaa katika ulimwengu wa siasa na anaenda  jimboni  na wana CCM sasa kushindana na Tundu Lissu ili kum'ngoa katika jimbo hilo je linawezekana maana Lissu kama kaweka mizizi katika jimbo hilo anyway .... kila la kheri

49 comments:

  1. hivi wewe umemsikia anasema anataka kugombania ubunge? Wema amesema amerudi Singida maana ndio alipojiandikisha na atashirikiana na chama cha CCM kumsapoti mgombea atakayeteuliwa kwa CCM kuhakikisha jimbo hilo linarudi kwao. wapi amesema anagombea?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ahsante....

      Delete
    2. duuh amepata kiwewe akiangalia huku kakosa ubunge akiangalia pale Irene uwoya kapata ulaji viti maalum bunge akiangalie kule baby dangote kapata princess tiffah yani hapakaliki full tafrani

      Delete
    3. Team wema mwisho wa ubaya aibu. na matusi yenu mlimtukana mama tiffah mkasambaza mpaka video yake iliyo leak but look at you now yamewashuka God blessed her & her husband chibu nyota zao zanhg'ara mmezima jhiiiiiiiiiiiiiii

      Delete
    4. hivi huyu mdada anaugomvi na Irene uwoya mbona hajampa hata hongera kwenye page zake za kijamiii alaf anasema wanawake tunaweza wakati anampa coldshoulder mwanamke mwenzie wa field moja ya acting duuh

      Delete
    5. Ukiona hivyo hajafurahia mwenzie kupita anaroho yakisambinungwa atampaje Hongera haloooo,mwisho wa ubaya aibu nafurahi walimuandama dai na zari mpaka sasa wao wamekatwa chali team wasambinungwa minuno majungu hamnajipya kwao wanahaha,halafu dai na zari ni blessings tu zinawafunika kilapande,mkome matusi naroho zenu za sumu hizo mtaendelea kuwa nyuma kama kisigino Ila kwakuwa hamna akili endeleeni na chukizenu kama kawa wenzenu wataendelea kutusua maana chukizenu kwao ni mbolea Haaa mtajijeijei na miroho mibayaaa,irene hoyee,team zarimond woyoooo tuendelee ku vote tu nakushangweka

      Delete
  2. Shame on you Sintan huelewi maana ya alichokisema bora ungekaa kimya

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sasa akamsaidie huyo mgombea wa ccm apite wakat yeye Mwenyewe alishindwa kujisaidia ashindwe hizo kik apeleke udaku huko,hana ishu asubiri kuvuliwa chupi tunawanataka kuendelea kumkudua,halafu tundu lisu wabunge mia wa ccm ndio sawa nnakichwa na tundulissu,mnafananisha mfu na mtu pyeeeee kwendeni zenu msitufanye tuone kinyaa hamnajipya tumewachoka

      Delete
    2. mexicana kula 5

      Delete
  3. Hiv kwann unapost bila kuielewa habar ww sinta, we haendi kushndana na lisu ili wema na wanaccm wengn wanaenda singida kushirik kampen za ccm, ww leo ungeendelea na habar za tiffah ndo unaziwezea zinakua za uhakika

    ReplyDelete
  4. Lisu huyu kichwa chake kimoja Ni sawa na wabunge Mia WA ccm hhhhhhaaaaa wema anataka sifa tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ni kweli kabisa Lisu na wenzake wana akili sana, ndio maana 'wakadaka mshiko' wa kumsafishia Lowasa alokuwa 'fisadi papa' sasa amekuwa 'malaika mchapakazi'..............MTAISOMA NAMBA!!

      Delete
    2. Bora wamchague huyo lowasa labda anaweza kuwa fisadi atakae ikomboa nchi kuliko jifisadi lililomaliza mda wake na bado limeacha nchi jangwa.

      Delete
  5. we pumbavu nn,unauhakika?yy anaenda kumsaidia mgombea wa singida kushndana na tindu lissu kwakuwa ni CCM afu acha kuropoka

    ReplyDelete
    Replies
    1. Team wema mna hasira mi nilidhani mtamsapot bosi wenu mbona mnang'aka mnaogopa ataaibika tena mara ya pili huhuhuuuuuuuu

      Delete
  6. muda sio mrefu ataanza kuvua nguo, kichaa cha baby latiffah kinampanda pia ushindi wa IRENE UWOYA umemtia wazimu yeye si anapend aubunge wa instargram i love my fans jamani irene umemuona ana team, lazima ajue kutofautisha bongo movie na siasa mamaye zake

    ReplyDelete
    Replies
    1. wakati mwengine msikurupuke na bosi wako sintah jamani akaaa!! wema kulingana na chanzo cha habari nilichofungua na kusoma ndani sikusoma heading kama bosi wako na wewe ni kuwa wema anaenda kusaidiana na wana ccm wenzie kuhakikisha kuwa mgombea wa ccm wa jimbo la tindu lissu anashindaa akaaa mbona mna kiherehere mtoto latiffah kaingiaje tena kwani alikua hajui kama zari na mondi wanatarajia mtoto jamani punguzeni ushabiki maandazi! ama mlitaka akishindwa ahamie chadema kama wengine walivofanya give credit bana inapohitajika achani kuropoka ropoka na mjivunze kuongea kwa hoja akaa!!!

      Delete
    2. Acha matus ww jiheshim, mwachen wema na mambo yake kupata na kukosa ni sehem ya maisha

      Delete
    3. heheeee duu mdau umempa wema za uso mpaka wajakazi wake wamekuharishia hapo hihii umenichekesha kweli et kichaa kimepanda uwiiiiii milembe ileeeeeeee

      Delete
  7. sio kichaa kesha kuwa kichaa, humuoni anavyotapatapa,

    ReplyDelete
  8. Mlimuona jana? maskini mpk haruni kila anapokatiza Diamond lazima ale chabo kumtazama na minuno juu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Alitamani kupasuka manake sio kwa mnuno ule haahahahahahhahahaahha

      Delete
  9. sinta bwana hahahaaaaaaaa......shame on u.. kaz kumtukana wema..i thot umeenda kufua nguo za baby tifa au hujapewa icho kibarua maskini

    ReplyDelete
    Replies
    1. hallo limekuchoma eeeh we umeshafua nguo za madam wako

      Delete
  10. waislamu ruksa kuowa wake wawili Diamond usimuumize wema kiasi hicho, wewe mtoto wa kiisalam bwana, mimi jana nimemuonea huruma sana jinsi anavyohangaika juu yako, yaani pale angepelekwa hosp presha lazima ingekuwa juu

    ReplyDelete
  11. Nyie wadau wa hapo juu ndiyo hamjaelewa alichoandika Sintah! Someni kwa utulivu mtaelewa! Upendo wangu kwa Sintah umeanza kurudi aisee kuna kipindi alikuwa anaandika habari kiushabiki sasa hivi ameanza kurudi ktk mstari nadhani ulikuwa ni upepo tu na ushapita! Love u CEO

    ReplyDelete
  12. we anony 11:13 atapata wazimu bibi ako nyoko ww,,,,kwan kuzaa kwa zari kunamusu nn wema?koma ww mbuz

    ReplyDelete
  13. WADAUU. MUNIPE HONGERAA MATOKEO YANGU YA CHUO YAME TOKAA NA NIME PATAA DEGREEE WITG HONOR.HEHEHEHE BEAUTY WITH BRAIN.SASA UTAONAA MBULULAZZ WATAVYO ANZAA KUSONYAAA. HUHUHUHUHU

    ReplyDelete
    Replies
    1. akusonye nani shoga angu na hizo degree za makumira sijui Tumaini. limbukeni tu wewe na inawezekana we kwenu ndo wa kwanza kusoma so huamini. anyway karibu mtaani uyaone maisha. baada ya mwaka njoo utupe mrejesho.

      Delete
    2. kwanza hongera kwa kumaliza chuo na kupata degree yako,ila mama mbona uandishi wako sio kama wa mtu mwenye degree!!!??????????

      Delete
    3. Degree ya nini?

      Delete
    4. Hongera sana mdau nakuombea ufanikiwe zaidi! Wanawake tupendane jamani inakuwaje mtu unafurahia mwenzio akipata matatizo? Hii dunia tunapita tu jamani tusijisahau sana! Hivi na blog za wanaume huwa wanashabikia maumivu ya wanaume wenzao? Yaani blog za wanawake ni shiida

      Delete
  14. huyo Wema kama kweli anaenda kugombea ubunge na kushindana na Tundu Lissu basi akili zake ni pumba aka matope kabisaa very stupid, hawezi hata siku moja kushindana na Tundu Lissu bora hizo hela atakazo tumia apeleke kwa watoto yatima.

    ReplyDelete
  15. mm ngoja nipite tu

    ReplyDelete
  16. nguvu hizo za kupiga debe km angekuwa nazo angejipigia kwanza yeye mwenyewe,mbona kakatwa?

    ReplyDelete
  17. mi nampenda sana wema, ila ankae pembeni na makundi na timu zinamchafulia sana, haya matusi anayotukanwa mi naona anajitakia mwenyewe,

    ReplyDelete
  18. Ah, jamani jana Wema alipendeza saana! kwenye ile sherehe, mtoto mulito, mtoto tall, mtoto figure eight ah jamani Mungu anajua kuumba mwe.... Halafu alivyo hana kinyongo sasa mabusu alikuwa anawamwagia mastar wenzie ya kumwaga dah!! tena basi anavyojua kulisakata rumba over enzi za JK za Tanga school!! aghhhh, hadi raha. Ndio maana watu wanalia juu ya Wema!! every where wema, wema, wemaaa..Mama miaaaa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wenimjinga mwenzie huhuuuuuuu poyeee,kiazi kikuu ukakishindanishe na lisu puuu muwajinga kama yeye alivyomujinga academia by the way kashazeeka hanajipya acha akazane kutafuta kik za mitandaoni wenzie wanatusua tusu

      Delete
  19. Hongera kipenzi.Ushindi mkubwa saana huo.Dah am happy for u!

    ReplyDelete
  20. Asantenii wadau mulio nipongezaaa. And for those mlio semaaa sjui degree yaa makumiraaa polee shogaaa degree ya udsm hiii n fr the record me sio wa kwanza kwnye familiaaa. Achenii wivuuu mxiiiuuuueee ndo mjue kwa sinta hawa ingiagii ma mbulula woteee

    ReplyDelete
    Replies
    1. hehehe kama degree ya ud basi haina haja ya kujitapa with honour coz wote tunaandikiwa with honours so tuliza kipapa chini na uone ni kawaida tu. wana ud njooni tumuelekeze huyu kwamba degree ya Ud inaandikwa with honours regardless ulipata mi sup mingapi.

      Delete
  21. Huyu ananyege zinamuwasha tu hana jipya, bongo movie ukashindane na wakili msomi!! Utapuuzwa tu, kaa chini andika script Kali uza kwa wajinga wenzako, eti akashindane na lieu, una akili kweli were, kumbe diamond aliona mbali sana, kukaa na mwanamke kama wema ni kukaa na mikosi ndani, nyambafuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe nae mjinga tu. unachokijua ni umbea tu. Hilo jimbo mbona mgombea kishapitishwa na wala sio Wema.

      Delete
    2. Anony 10:35 heb tutolee ujinga wako mmeshashindwa na team mavimavi lenu kazi kukalia matusi

      Delete
    3. fuck you all those above, you two anony 4:19 na huyo shoga @ 10:35, akili ya huyo malaya wenu ni zero, narudia tena na tena, bongo movie hawezi kushindana na lawyer msomi kama lisu, hizo nimeshasema ni nyege zinamsumbua wema!! Au labda kama anataka kutombwa na Lisu,hapo sawa!! kwa hoja, huyo binti ni zero, watu wamejaa hoja na kimsingi kupoteza muda kumdiscus malaya kama wema anayetafuta umaarufu ni kuokosa kazi ya kufanya, both of you are poofs, I mean the two of you!! Nyambafuu again!!

      Delete
    4. fuck you all those above, you two anony 4:19 na huyo shoga @ 10:35, akili ya huyo malaya wenu ni zero, narudia tena na tena, bongo movie hawezi kushindana na lawyer msomi kama lisu, hizo nimeshasema ni nyege zinamsumbua wema!! Au labda kama anataka kutombwa na Lisu,hapo sawa!! kwa hoja, huyo binti ni zero, watu wamejaa hoja na kimsingi kupoteza muda kumdiscus malaya kama wema anayetafuta umaarufu ni kuokosa kazi ya kufanya, both of you are poofs, I mean the two of you!! Nyambafuu again!!

      Delete
  22. Mwenye CV ya wema atupatie pls ili nijue anajadilika au ndio mburulaaaaaa

    ReplyDelete
  23. huyu wema kila kukicha ana jipya, kwa nini tu situlie afanye yake? mi naona kama anazidi kujidhalilisha

    ReplyDelete