asas

asas

sintah

sintah

DR SLAA ATIMKIA USA



Baada ya kuacha vumbi katika siasa, Dr Slaa amewaacha ,mnachanganyana huku anaenda kula bata na familia yake marekani hahaaaaa siasa za bongo ni balaaaaa, zinazua sintofahamu nyingi sana....

20 comments:

  1. PRO. LIPUMBA NA DR. SLAA HAMJAACHA DOSARI YOYOTE

    CCM BYE BYR

    ReplyDelete
  2. kweli huezi zuia riziki ya Mungu! Tido Mhando aliondolewa TBC kwa fitna ya uchaguzi 2005, Mungu kamuinua kwa Azam TV uchaguzi 2015, Azam wanajua vipaji!

    ReplyDelete
  3. wanajichanganya wasiojielewa nin cha kuchanganya sasa hapo we sintah na ww,ndo uchochezi wenyewe.

    ReplyDelete
  4. NA BADO WATAUMBUANA

    ReplyDelete
  5. LOWASA TUNAKUAMINIA BABA

    ReplyDelete
  6. Huyu silaa amekaa kihasirahasira,kichukichuki,kijazba jazba nimefurahi kweli alivyoondoka chadema aende salama Alikuwa akiongea Kero kumsikiliza Hata havutii walahanamashiko,chuki nazo zinaletaga nuksi mbonamambo yanaenda powa tu nantaichagua ukawa kwarahazote haturudi misri kamwe yeye na lipumba sikitu ukawa bora Waende tena Waende salama

    ReplyDelete
  7. Tutakutana Oct 27 hapa, sijui mtalia au vipi? Midomo tuuu

    ReplyDelete
  8. CCM oyeeeeee.mbele kwa mbele..Magufuli for presidaaaaa

    ReplyDelete
  9. Pumzika kwa amani slaa,, tuachie ukawa yetu

    ReplyDelete
  10. Maskini mzee km wewe bado unatupiwa virango na mwanamke, ushakuwa mzigo shuhuli huwezi, siasa imekushinda watoto umewatelekeza nani wakukusaidia sasa

    ReplyDelete
  11. Slaa kwishaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  12. Tumekushtukia baba hatudanganyiki

    ReplyDelete
  13. Bwahahahaha...Mume bwegele,

    ReplyDelete
  14. ILO BALAA KAMUACHIA NANI? KAKUACHIA WEWE? MUONE LILE PUA LAKE

    ReplyDelete
  15. Hajaacha Balaa moja, labda kajitia balaa yeye kwa kuacha siasa wakati bado anaipenda

    ReplyDelete
  16. OVYOOO KUENDA MAREKANI NDO NINI? HUACHI USHAMBA WAKO NAWE SINTA, ETI KULA BATA

    ReplyDelete
  17. AENDE AKHERA LOWASA NDIO RAIS HATUTETEREKI

    ReplyDelete
  18. NAKUSHANGAENI CCM KUJITIA KUJITANGAZIA USHINDI LAZIMA, KWA TAARIFA YENU HAMUIBI KURA MARA HII, LOWASA NDO RAIS NA MKIJIFANYA MNAJUA SANA MJIANDAE KUTULIZA NA HUU MZIKI HATUKUBALI MWAKA HUU

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hebu tuondoleeni uchochezi wenu hapa. Yn hawa Ukiwa ni fujo fujo tuuu, sijui wakoje? Mna nini nyie? Nyie si jeshi lenu kubwa na hamtoibiwa, sasa mnalalamika nini? Na hamuibiwi mana wezi wakuu mko nao, sasa nini pressure hapa.

      Delete