asas

asas

sintah

sintah

EMANUEL MBASHA AACHIWA HURU



4 comments:

  1. Hakika bwana ametenda. na ninapoyashuhudia matukia ya mateAndo makuu ya MUNGU kama hili hakika natetemeka sana juu yake. jamani MUNGU YUPO na ANAJIBU.

    ReplyDelete
  2. apo katoka kwa neema tu.

    ReplyDelete
  3. Mungu mkubwa ametenda kwa Mbasha. Ila ndugu kama ulibaka kweli acha hiyo tabia kabisaaaa! maana next time they will lock you forever, shauri yako!!

    ReplyDelete
  4. Mwenzangu hata mi naona kwa neema tu wamewaambia wayamalize nje ya mahakama ila ukweli wanaujua wao

    ReplyDelete