asas

asas

sintah

sintah

FROM AIRTEL TANZANIA TO WEMA SEPETU

mutoto mlitooo

Happy Birthday Madam

Kampuni kubwa, kampuni lenye kuthamini wasanii, vipaji tofauti na wavumbuaji wa vipaji mbalimbali Airtel Tanzania limemtakia Madam sepetunga Happy Birthday, kama na wewe una mahaba ya thati na bibiie  dondosha Happy Birthday Wish zako, heeeee huku ukiperuzi na mtandao wa Airtel  na amazing Internet bundle,  vifurushi bora vya internet vyenye unafuu kuliko vyote piga *148*88# sasa....

49 comments:

  1. fala huyo hana lolote kafulia kajidai kufanyia birthday kwenye bus mjinga sana ndo maana limeachwa, ye alie tu amuone mtoto zari anakula maraha

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huna lolote unamuonea wivu tu. Kama angekuwa anazitaka hizo raha asingemuacha Diamond.

      Delete
    2. fala mwenyewe kwani alie kwambia anamtaka chibu nani huna hata haya mavi wewewe ulilazimishwa kumuwishi au umetaka mwenyewe kuandika wewew umefulia hata chupi huna unaweza kujilinganisha wewe na wema lioni lilivo kama kobe vile fyuuuuuuuuuuuuuuuu

      Delete
    3. acha unyoko wewe kakwambia anamtaka diamond, halafu yupo na kampeni, ulitaka ualikwe wivu tu huna lolote, kwani diamond ni mwaaume peke yake mwenye uboo nyoo kama unamtaka wewe na zari nendeni mka share hukooo muache madam

      Delete
    4. acha unyoko wewe kakwambia anamtaka diamond, halafu yupo na kampeni, ulitaka ualikwe wivu tu huna lolote, kwani diamond ni mwaaume peke yake mwenye uboo nyoo kama unamtaka wewe na zari nendeni mka share hukooo muache madam

      Delete
    5. Hivi aliachwa au aliacha hahahahahahh muulize vizuri ndomo ila amshukuru kumfungulia njia mpk akapendwa na vibibi vizee baada ya kutakatishwa na mtoto nyotaaaa ehehehehh leo anaitwa chibu bibi hajui hata hilo jina alipewa na wema anacopy na kupaste anavyomchukia wema hajui jina la chibu alipewa na wema. Sinta acha kubana comments unaboaa. HBD mtoto muzuri huna mpinzani

      Delete
    6. Wekasuyrayako tukuone wewe kama hujafanana na bibiyako mzaa mama,bibiyako kwanani uwenabibi mzuri kama zari ushinde humu Hata kaziyamaana ukose peleka nuksizako kwa boss wako mjazwa ujinga pasinalolote lamaana muwashukuru fisiem wamempa ugali maana Alikuwa anachizika chezea hela yakuvuliwa nguo lazima uzeeke tu kizee boss wenu akikaana zari nani bibi mwili debweledebwele ngozi sasa pyeeee mikorogo itawaua aliewatuma mumuingize zari humu nani hamna hadhi hiyo nachukizenu tutawachamba tu kapigeni kampenizenu za njaa huko,

      Delete
    7. MAMA YAKO NDIO MJINGA PUMBU WEWE

      Delete
    8. vp dolari alizotunza mlimani city alikuwa ameshaanza campaign ama nene? Jasho linakutoka kwa kushobokea wagonjwa wa ebola hebu tupishe huko. Am a Tanzanian n will always support tanzanian not otherwise upooooo? Hata Diamond nitamsupport as long as ni mtanzania ebola peleka hukooooo

      Delete
    9. huna hadhi ya kuona picha yangu anney eti mzuri mdomo umepinda mpaka meno yamepinda ndani kufuata mdomo tutolee harufu hapa paka shume wewe. Sinta bana na hii

      Delete
    10. Weutakuwa unasura kama unasubiri kufa hasira zimekujaa Shoga ake mama vigodoro nani kanuna hamna akilinyie ntombe nile ctchao

      Delete
  2. Wewe Kiboko Aleluya

    ReplyDelete
  3. Happy birthday madam,love u wema

    ReplyDelete
  4. Asa uliweka post ya nn kama comments hauzi approve? mxiuuuu unamuogopa boss wako eenh n wadhamini unawataka..

    ReplyDelete
  5. Hbd madame, live long our tzsweetheart

    ReplyDelete
  6. wemaaaaaaaaaaaaaaaa the real sweetheart of Tanzania happy basidei beautiful onyinyee ulie mfungulia domo mlango hata leo anapendwa na butifuli girls Mungu akubariki sana Wema the soja galo ze go getta one in a mil live longer boo boo

    ReplyDelete
  7. Ww anony wa kwanza nikuulize kwani tangu ulipoanza kukazwa umeshakazwa na wangapi mpk leo hii ajabu ikawe kwa wema beauty onyinye kuachana ndomo.
    muacheni binti wa watu afanye yake hana alowakosea,chaaa

    ReplyDelete
  8. HAISU!!! DONGE TU HAPPY BIRTHDAY SWEETHEART WEMA WA SEPENGA

    ReplyDelete
  9. Happy birthday mtoto mlito Wema Sepetu mutoto muzuri

    ReplyDelete
  10. Iv mbona yule mtoto hafanani na domo jamani muache ushabiki

    ReplyDelete
    Replies
    1. usituletee fyokoo hapa tunamuwish birthday the Only Tanzania Sweetheart Birthday mambo ya nani kafanana na nani hayatuhusu

      Delete
    2. Kafanana na baba ako we choko maaninesti umbea tu wenyewe babazenu halisi hamuwajui nawamamazenu wazamani walikuwa malayasuti we baba ako halisi unamjua hamnajipya,mlisema mengi watundiokwanza kumekucha chuki zitawaua yenu yanawashinda shida kwenu zimewajaa mpaka kwenye kope na bundle zenu zakuvizia tokeni nanjaa zenu maskini wamali mpaka wa fikra.

      Delete
    3. wakujiamini mavi ww hebu tuliza mshono wewe baba yako unamjuaaaa?

      Delete
    4. Mavi mama ako nasemahivii topic ni wema zari mmemleta wanini humu,ndiomaana mmebabuka sura kwa mikorogo nawachina watawaua namatako ya bandia kapigeni kampeni eeh mpate kula angalau kahela kakupigia kelele ccm mxeeew

      Delete
  11. ufala wake nn? kama wewe unaona kafulia nenda kafirigiswe kwa Dai upate hiyo raha kama ya Zari.

    ReplyDelete
  12. Wema anaishi anavyotaka na hajafulia humfikii hata uwange wima,hasira zako kamalize kijiweni.

    ReplyDelete
  13. kati ya wewe Anony 11,45 PM na Wema nani fala? mwenzio anajituma na anaishi atakavyo, huyo bi matende angekuwa na raha kwa Dai si angekaa bongo? mbona kutwa kiguu na njia, toa funza kichwani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe ulifeli shule tgo lako panaa sasa hapa zari kaingiaje team michirizi wengi hamna akili kapigeni kampeni huko mpate kula manawanaume wanawazeesha tu,zarizari mwenzio anamaishayake we naukoo wako hamtakaa myapate kamwe wajinga nyie jadilini kilichowekwa mtafeli namaisha kilasiku iitwayoleo maanashule mpakahapa mmefeli kajambeni kuleee vigodoro vinawasubiri nauzee ushapigahodi hatahamjazaa mkaitwa mama,mnamchokoza zari eeh acha tuwachambe nangozi zenu zamikorogo namichirizi mko kama vitimoto mtaishia hivyo haya njooni chambanikuchambe nimeamua

      Delete
    2. mwenye maisha hawezi kutekeleza watoto miezi yote hiyo akaenda kujipachika kwa mwanaume asiyekuoa. Angekuwa mzuri sana angezalishwa watoto 4 bila ndoa hebu tupumzisheni basi khaaaaa uzuri uzuri ana maisha yake maisha yake yapi hayo mbona vya kawaida sana jamani kwa nini mnaita usiku mchana kwa lipi hasa. wa kujiamini my ass akuamini huyo bwana ako aliyekununulia bando la kuja kutukana watu humu

      Delete
    3. Haswaaaa na mie nashangaa wanavyolia uzuri uzuri uzuri my ass angekuwa mzuri angewekwa ndani Bibi wewe tena asingejiingiza madildo kwenye msitu wake. Stress za nn hadi kujitomba mwenyewe mxiiiiew kalaleni mbele huko Malaya wakubwa

      Delete
    4. Kwani alivyoishi na Ivan miakayote Alikuwa akiishi nje Au kiserikali ile nindoa pia,nyie hatawakuwaweka ndani hamuwapati namkiwapata nistress mpaka kwenyekope mnaishi nandoa za stress kisamuonekane mmevaa pete,wenzenu wanaishi kwa akili unawekeza nasiokubweteka,atelekeze watoto wakubwa wana akilizao timamu wivu utawauwa shukuruni Hata ccm waliokota hio mtuyenu wakampa kazi ili ale maana tako lakichina lingetoboka

      Delete
  14. hasira za nn. Wema anaweza kula keki hata chini ya mti na akawa na furaha moyoni, muulize huyo mama 4. anahangaikia nini kama si kutafuta pesa, dai si anampa mbona kasheenda south, utakonda kwa wifu na dawa usiipate.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mama 4 anasema kuzaa siyo kuzeeka kwi kwi kwiiii

      Delete
    2. Et hasira zanini mliozoea kuvuliwa chupi ndio mle mnashidasana sasa zari hanakaz zake asifanye kisa nimke wa dangote,nini maana ya bosslady to manage everything by yr self sionyie mnalalwalwa tu ndio mle,zari Sio kamanyie low thinkers,anakazizake,mtaishia kuogopa kuzaa mpaka lini kwanza unavyokuduliwa mbele nanyuma tayari ushazeeka maana leo juma kesho hamis nawengineo babu papuchi zingekuwazinasema zingewakana,heri yeye mwenye heshima ya uanamke yakuitwa mama mwanamke kuzaa,mumkome zari kama huzai omba mungu Nawe upewe kuitwa mama raha sana mama wa4yuko fit wewe wenye wawili Au mmoja fungua tumbo tukuone ramani zamichirizi na ambao hamna ndio kwishakazi mmetumika kama mmezaa dunia,ukome kumtaja zari topic ilikuwa kwa wema Co zari mavi wewe

      Delete
    3. vp kuhusu sex video aliyorekodiwa huyo unayemuona malaika. mbona unapanic mtambo wa gongo. kama list ya wanaume mbona ngoma draw bi dada tena kwa umri wake lazima kampita mwenzie ila watanzania mnapenda kushabikia vya watu na kuponda vya kwenu.Kama yeye anaishi bila kutegemea wanaume mbona hachagui wasio nazo kwa ndomo kaingia kaona kuna kamwelekeo koma bibi. Leta facts hapa acha keleleeeee

      Delete
    4. Kupanic siwezi mmefeli shule mpaka Maisha mmefeli topic ni wema zari mnamletawanini mnaroho mbayaa kutwa kumsemazari simngempamba huyo mungu mtuwenu basi hapa kwa bday yake mkaona mumlete zari nandiotunawajibu maskini wa akili hadi wa mali nyie,ukome wewe nanjaa zako wenyenjaa hamtakaa mfaulu utafaulu vipi wakati unanjaa unatamani ule chakula Huna ndiomnaishia hasira nachuki nasemahivi topic ni wema nasi zari hapa kimba wewe koma ajuza wa michirizi

      Delete
    5. Kelele unazowewe mbwa usienawazazi huyo boss wako amelalwa nawangapi nampaka leo ananini chamaana Hata chakusema hiki sawa,zari Hatakama kalalwa point nikwamba unanini chakwako chakujivunia,unatumika tu Bila chamaana ndiomaana mnaitwa ntombe nile,pesa inaenda kwa mwenyepesa,mtatumika tu mtazeeka tu mtaishia hivyohivyo wajinganyie

      Delete
  15. hahahaaaaaaaaa, eti kafulia kufanya bthd kwenyebus lo. poleeeeeeeee, ungeuliza Wema ana nn kwanza na anaishi vipi. mjinga hafrit weee! ops! eti mtoto Zari anakula raha. lol sasa anavaa ndara hata gari analiona chungu jinsi jua linavyomuwakia.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mbona mimi nna kazi nzuri na nna gari zangu mbili nimenunua kwa pesa yangu lakini kila watoto wangu wakirudi likizo za shule kila siku jioni hua navaa slipers natoka nao. kuvaa simple open shoes ni moja ya kufanya miguu i-relux. acheni umasikini wa fikra nyie.
      na pia kuzunguka na watoto wako mitaani kufanya evening walk ni moja ya vitu vinavyompa fahari mama. toeni ushamba wenu apa!

      Delete
  16. WEMA YUKO JUU WIVU TU UNAWASUMBUA, KILA MTU NA WAKATI WAKE BD ANAWATESA SANA WATU BASI HAMTAKI KUKUBALI, MWENZENU YAKE YANAMUENDEA VIZURI NYINYI MMEKALIA KAFULIA

    ReplyDelete
  17. kitambi cha pombe,,, sijui muislam gani asiye na maadili,, malaya, mlevi, mnafiki... doh

    ReplyDelete
    Replies
    1. tambi lako nadhani kubwa kuliko la Tzsweetheart pili maadili hana mama ako malaya mamaako ndio maana akazaa mtoto malaya na mlevi na mnafiki kama wewe maana ungekuwa wewe umezaliwa na mama mwenye heshima usingeandika maneno hayo malaya uliokosa bwana na kazi wee

      Delete
    2. Pretty little liarOctober 1, 2015 at 7:21 AM

      Tz sweetheart???? Girl please...!?
      Looh komeniii huo ujinga kwenu sasa Na mama wa4
      Akiitwa queen of east Africa katuletea princess
      Mbona povu linawatokaaaa??? Pumbavu Sana
      Nyie maboroka ya miss ngada plus miss cha wote
      Yaaaniii nipo kwenye kampenii daah Huyu ngongoti
      Anatiaje aibuuuuu uwiii viongoziii wanapasianaje
      Khaaaa ptuuuuu aisee mungu nisaiidie nisije kupata
      Stress Kama za MAWE,mweeeh mtu uliebwaga unaanzaje
      Kulewaaa mpaka unabebwa Na BONGO MOVIe wenzio???
      Maninaaaa Nina faili La Huyu GOOD FOR NOTHiNG...!?
      Nasubiriii MUDa muafakaaa dadadekiiii hehehehee
      Ole wako Sintah uibanie

      Delete
    3. TANZANIA SWEETHEART?????????????? .OOOOHOOOOOOO i beg to differ ooooooh!! that old ugly brainless bitch in not or any near to be Tanzania sweetheart!!!!!!. mkome kabisaaaaaaaaa!!!!!!!!!!

      Delete
    4. eti Tanzanian sweetheart !!mfyuuuuuuuuuuu...yani siku nikiskia my 13 year old young sister anamwita wema her role model ..nitamfurumusha mabao adi achanganyikiwe! ..tena ntampa na adhabu ya kubong'oa ashike masikio.

      Delete
    5. hilo file la kwako umelisahau nyani haoni kundule kweli toa puayako hapa na mdomo wako ambao unange bila kufikirian utakufa umesismama cozi una wivu hapo unatamani watu wangekuwa wana coment kwako lakini ndo hivo ha nyau waku hakufaham hata mtaa unaoishi majirani hawakujui mwenzio anajulikana nchi zima na nje pia jiulize wewe nani anakuju mavi yamekujaa kuanzia kichwani mpaka mdomoni ukimuona wakazi gani wenzio wanamuona wa maana kanye upunguze mavi kichwani umelazimishwa kukoment au una Mb za bure ndomaana Wema endelea kuwa tesa wajinga hawa hawajitambui.....et nitamfurumusha wewe haujioni jibamize mwenyewe mwenyewe ndo utaju ndo utaona unavo sumbuka kwa ajili ya wema hulali unaumia pole sanaaaaaaaaaaaaa

      Delete