asas

asas

sintah

sintah

HABARI YA MUJINIIII

mahaba niuweeee

papaaaa na ngai

Jackline Wolper Lowassa apata mchumba na kuvalishwa pete haaaaaa hongera sana Jackie, watoto wa mujiiii huu wanasema Jackie akeeee, haya mashangunembe, mafiyo fiyo mchukueni na huyu pia sasa, jamani ila Jackie na wewe huwa hukomi eeeeeh, kila unayemtoa wanakuibia kwanini usingekituliza kwanza ukatushangaza this time? tukaona tu pics za harusi kama mama Flaviana Massawe? maana sie wanaadam hatupendani mtu anaweza akatoka huko aliko akaja kukuharibia, kwa mie umeniuzi hebu jaribu kufanya mambo yako  chini ya carpet uone kama hutofanikiwa, ipo siku utasema hii blog tulikwambia, tuombe uzima tuu maana batoto ya Dar nabajuaaa kwa mapapaaa, heee kifaransa tunasema  PDGE, pedegheeee ndio hivyo inavyoandikwa kama hujui jua leo, kama namuona dad lowassa atakavyojitoa katika harusi ya toto yake.....

 uwiiiiii ngoja huu ubuyu mtamu mno umewekwa pilipili, vanilla, haaaa nasubiri batoto ya Dar yaamke yatakavyomchambua shemeji yao kama wanamjua  amepita sehemu tutajua leo , mie mujiiiiini sihamiiii je weye???

21 comments:

  1. Simuoni wa kuolewa hapo!!! Na huu uchumba gani wa kuvalishana pete bila uwepo wa wazazi

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahha mdau nitafute nikupe bia umeona eeh me ngachoka uchumba wa pete mpo wawili na michupa ya wine, not raiti kweni siku hizi uchumba ni wewe na bwana yako basi hahah

      Delete
    2. nisaidie kushangaa, kwa mila zetu watanzania mwanamke unavalishwa pete cku unayotolewa mahari, au kama mnataka iwe tofauti basi baada ya mahari inaandaliwa engagement party na inauzuliwa na ndugu wa pande zote, sasa hizi za wadada wa mujini zinaniachaga mdomo wazi ndo mana wengi wao ndoa huwa hazionekani mpaka tunasahau kama mtu alikuwa engaged zaidi sana wanaishiaga kubandikwa mimba na kuwa single mothers

      Delete
    3. kuvalishwa pete sio lazima pale na watu au wazazi ni mapenzi yenu wenyewe. watu wamekariri maisha mwacheni mtoto wa watu na bahati yake. Mimi alikuja kwangu kakuta niko busy naosha vyombo akanivalisha pete tumeoana miaka nane sasa. Mtakieni tu kila lakheri mwanamke mwenzetu

      Delete
  2. watu na isnt du kila kitu mwaa haya kila la heri

    ReplyDelete
  3. shemeji mzuriiii nitamtafuta

    ReplyDelete
  4. Sio vzur kumchambua shemej hata kama kapita wap hyo ni past yake ambayo kila mmoja anayo, hongera jackie mungu awaongeze mfikie malengo yenu amen

    ReplyDelete
  5. mbona naona pete kama ya ndoa kwenye mkono wa huyo kaka??????

    ReplyDelete
  6. Namtakia kila lakheri kama nikweli na kamasimume wamtu,

    ReplyDelete
  7. Ilikuwa locatiooooon jamani msipenic in wolpers voice

    ReplyDelete
  8. mwanaume huyu size yangu, type yangu.... acha nianze kumvizia.. *natania mamie .. usipanic.. all the best

    ReplyDelete
  9. Huyo kaka anaitwa Emee. Ni mcongo anaishi durban sauz..ameoa mwaka jana mcongo mwenzie na wanaishi wote sauz.hv ss mkewe Ni mjamzito.hyo Pete ya ndoa aliyovaa Ni ya ukweli kabisaaa.namfaham vizuri sana na harusi alinialika.yupo hapa kibiashara anakaa apartments nyuma ya billionaire.ss engagement cjui jaky hajui km Ana mke au vipi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Basi watajifungua wote na walper maana nae ana kibendi cha miezi kama sita sasa... Na kwenye kujitambulisha kwao akina walper name nilienda... Basi majanga na hata siku ananitambulisha kuwa ndio shemejio anaeenda kujitambulisha home nikahoji mbona ana pete ya ndoa mwenyewe wolper alijibu kuwa ni fashion tuu... Maana hata akina riyama waliovaa pete za ndoa means wameahaolewa???? Nikaziba domo langu

      Delete
  10. kwa taarifa yenu tuu wolper ana mimba kubwa tuu. na huyo kaka ameshapelekwa hadi kwao moshi siku chache tuu zilizopita. sio kila kitu lazima mkijuwe!!

    ReplyDelete
  11. unaandika non sense sasa kakuudhi wewe mama yake si useme tu kama roho inakuuma au ulikuwa unamtaka na wewe, sintah hii unaonaje kiwe kijiwe cha kuchamba watu yanio nyie wapale mambo wanayofanya wenzenu mabaya ila nyie mazuri mbona wewe juma nature ulimtangaza na okwi, lea watoto wewe

    ReplyDelete
  12. Ni movie ya ukawa wapo location

    ReplyDelete
  13. Huyo mume ni baraka alizopokea baada ya kusaport chama cha kidemokrasia na maendeleo ya watanzania dada sintah ingia ukawa uone kama wa baba wote wa watoto zako awhatangaza ndoa.

    ReplyDelete
  14. Mmh wacongo nao jmni wengi wao hawatuliagai jmni, all the best wolper

    ReplyDelete
  15. MUNGU AKUBARIKI ILA MNAKUJAGA NA MASHAUZI
    USIPOANGALIA YATAISHIA KAA YULE MUUZA SEMBE ALOKUWEKAGA SAWA
    SINTAH KASEMA KWELI INSTAGRAM YA NINI JAMANI
    SASA VIDEO ZA KULIA SI UCHURO WAKATI ULIJUA NI PETE UNAPEWA .MCHAGA GANI BADO UKO NYUMAAAAA WAONE WACHAGA WENZIO
    MUNGU AWABARIKI WASOINGIA KWENYEE NDOA WAINGIE NA ZIWE ZA KHERI NA KUDUMU

    ReplyDelete
  16. Kimenuka wallah........haya wapenda wacongo woteee kirkiranga komoookomooo mwee

    ReplyDelete
  17. alafu wolper anachekesha kweli baada ya lililomkuta kwa dallas bado anarudia upumbavu kisa tu unahongwa hizo cheni cjui na gari looh

    ReplyDelete