asas

asas

sintah

sintah

HAPPY BIRTHDAY MISS ZEE


Happy Birthday wifi wa taifa, sijui unatimiza miaka mingapi ila tunakutakia kila la kheri

46 comments:

  1. mdogo wako sana tu usijali HBD mama Lattifah

    ReplyDelete
  2. Happy Birthday Zari, nakupenda Bure kabisa, na nimegundua we ni mtu wa watu sana hii inatokana na kutokuwa na mashauzi, endelea hivohivo utafika mbali sana, kuna watakaokuja na kejeli hapa, leo ni Siku ya Birthday ya Zari ni wishes zako tu ndio zinazohitajika mengine peleka mtaani kwako. again Happy Birthday mudada murembo kabisa

    ReplyDelete
  3. Ati mbona kwa prelunch hukualikwaaaa hahahahaha kweli rafiki wa zari bongo ni madam Rita alone #levelsbeib nyampua andunje utasubir sana we kwake option tu na uachege basi kujikomba khaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. mmmh mbona maneno yamekutoka sana kwani veepee

      Delete
    2. kwani si kweli we vepeeee umezeekaaaa

      Delete
  4. H .birthday
    Esma mnafiki anamfagilia WIFIYE huku walikuwa wanamsema .
    MUME MWENYE MAMA HUNA MAMLAKA NAE .
    Nyumba na mawifi wakwe mhhh Mungu usinirudishie yale maisha
    Mungu mweke pema mkwe wangu LOOOH walinisumbuaga MIEEE
    Unakuta wanaongea ghafla wananyamaza
    AU unapita wanacheka

    Leo Rachael umeachika kwa laana za mawifi na itazeekeea nyumbani
    Namshukuru Mungu kwa ukimya wangu na niliachika baada YA miezi 6 nikaolewa
    Asante Mungu leo mwaka wa 11 ndani ya ndoa yenye baraka za Mungu .
    WANAWAKE TUFANYENI KAZI hatutoteseka
    MUNGU waangazie WANAWAKE wote wape furaha na mapenzi ndani YA nyumba zao

    ReplyDelete
    Replies
    1. alimsema kuna siku alimtaja jina? tatizo unapenda ku assume mambo mtu akiongea mambo yake wewe una conclude unachojua mwenyewe

      Delete
    2. amina. napokea sala yako kwa mikono yote na miguu!!!

      Delete
    3. kwenda hukoo ndoa yako imekushinda umebaki kidomo juu nyau wahed wala hutomfikia zari kulakulala wewe mmepata pa kuhemea mnadhani kila mtu ana dhiki kweli kipofu kaona mwezi.

      Delete
    4. kwenda hukoo ndoa yako imekushinda umebaki kidomo juu nyau wahed wala hutomfikia zari kulakulala wewe mmepata pa kuhemea mnadhani kila mtu ana dhiki kweli kipofu kaona mwezi.

      Delete
    5. RACHEL huwa anakunyima usingizi bila kumtaja hicho kibibi chako akipwitwi mother fanta, sasa ndoa ya miaka 11 na RACHEL vianingiliana nini mother theresia. Umuwache rachel mrembo na ndio mana anakunyima usingizi ukiamka RACHEL ukipumua RACHEL chezeya yeye.

      Delete
  5. HAPPY BIRTHDAY ZARI, WISHING YOU ALL THE BEST

    ReplyDelete
  6. Happy birthday to her fabulous self.May god continue making her humble and loving.She's such a sweetheart.

    ReplyDelete
  7. Happy birthday Mama Tiffah

    ReplyDelete
  8. umeanza kukosa vyakusema eee! wifi wa taifa manake nini labda, taifa gani? mimi sio hater but ukiandika kitu andika kiubunifu zaidi ili watu wam-wish dada wa watu na sio kuweka mbwembwe ambazo si kila mtu anazipenda

    ReplyDelete
    Replies
    1. usisemee watu sema wewe huzipendi

      Delete
    2. Kajambe huko na wewe tuondolee gubu lako hapa.. mtizame bichwa kama busha

      Delete
    3. Wifi wa Taifa ndio,kama DAIMOND ni wa Taifa basi na mkewe ni wa Taifa.hater.

      Delete
    4. Diamond ni wa Taifa gani kajambe huko

      Delete
  9. Usiwe unaandika wifi wa taifa haileti maana, mimi ni team Zari na nampenda sana zari ila kuandika hivyo wifi wa taifa kwa mtu aliyeenda shule na mwenye busara zake ni ujinga, ushamba na kumfedhehesha huyo unayemwita shoga ako zari, wakati mwingine huwa anatukanwa kwasababu yako na heading zako za kukurupuka.

    ReplyDelete
  10. hujui anamiaka mingapi? acha unafiki Sinta

    ReplyDelete
    Replies
    1. mi mwenyewe nimeshangaa..afu kaiandika kisharishari ka ana ugomvi nae mh

      Delete
  11. happy birthday to the beutiful woman in the world happy born day zari.

    ReplyDelete
    Replies
    1. abeggggggggggggggggggggggggggggg

      Delete
  12. Kwani wewe inakuhusu nini andika ulichokusudia sio kukosoa kilichoandikwa kwani akiiitwa wifi wa taifa ndio analibeba taifa na kuliweka ndani kwake wewe wa wapi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahaaaa duh! penda sana mimi wewe!

      Delete
  13. Wifi wa taifa mwingine anaweza kutafsiri kuwa ana mabwana wengi katika taifa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ayo yako na wewe ndio unaetafsiri sisi hata atujatafsiri hivyo .

      Delete
  14. happy birthday wifi yakee wakuwachee……

    haya jamaniiii kwa wale wanamabadiliko woote mlioko na msiokuwepo instal twendeni wote kwenye page ya KICHWAPANZI mkaone empire of zamunda ikiporomoka kwa kishindo nduuuh..! usisahau kutag watu millioni. kauli mbiu hapa ni MUOSHA HUOSHWA!
    kichwapanzi i love youuuuu ni saa kumi alfajiri mitaa flani canada hapa nakesha kwenye page yako kwa vicheko tuu nahisi majirani wanadhani nimepata uchizi watu wanakoroma mie nacheka huku na sina usingizi kabsaa duuh umbea ukiwa wa ukweli unananogajee?
    umenikomeshea endelea kunifunua tuuu hadi nibaki skeleton ndo ntakoma ila naumiajee sasa najikaza kisabuni manake unagonga whitehouse hadi nadata nakuconfess ishuz wee acha tu umeniweza wewe? una ubuyu mtamu kuliko warumi wa jf. wewe ni FBI wallah hizo si za chini ya kapeti hizo ni za darini unazipandia hukohuko. udumu miaka buku na ushee!

    ReplyDelete
    Replies
    1. shosty sijakuelewa mbona husemi ukaeleweka? kama kuna ubuyu si ushee na wenzio waziwazi sasa mambo ya kutoa ubuyu uku umejibanza watutia wasiwasi wenzio..mie siko insta huyo kichwapanzi ni nani? naona tuanzie hapo kwanza ndo labda naeza kuungaunga nkapata jibu..Who is kichwapanzi?

      Delete
    2. shoga andika tuu kichwapanzi then google itakupeleka moja kwa moja kwa "kichwapanzi mtanikoma" hukoo instal ukajionee mwenyewe mtu mzima anasuguliwa gaga mchana kweupeee nikiandika sana sintah kunguru muoga atabana. yani kuna watu wanajidai wako juu wameumbuliwajee? kujidai unaishi kwenye bungaloo kumbe ni condo nyumba za kushea tukarushwa rohoo he he hee eb nenda kwa kichwapanzi bwana ukaone mambo hadharanii misukule imeumiajee?

      Delete
    3. hata mie siko instal ila unauwezo wa kuona kila kitu yani picha na baadhi ya comment ila picha ndo muhimu he he heeee… tumia computer ndo utafaidi

      Delete
    4. mm nshaangalia..Mbona hakuna jipya hata moja? ni mtu anapiga kelele tu ka amepagawa..what a shame! Hapo ndo nimethibitisha yule mwingine ana akili zaidi..

      Delete
    5. huyo kichwapanzi bora angejiita kichwapumbu coz anaonekana kichwa yake imejaa manii tu..mtu adi unaona haya kuendelea kusoma upuuzi wake coz unaona kabisa alivopanik na kujitia aibu..is she jobless or what..mfyuuu!

      Delete
  15. hivi sintah ushaanza kumfollow kichwapanzi? nenda mbio mie napiga kampeni humu ili tupate memba mililioni mbili. ukishajiunga usisahau kutag watu laki moja he he heeee…..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwenda huna cha umbea wala sababu ya watu kukufollow mfyuuiuuuuu unajileta hapa upate tu followers na huna lolote tumekushtukia ndo we mwenyewe eti ohhh mumfollow mi nimemfollow mara eti napiga kampeni tupate memba milion mbili sasa unajifollow mwenyewe? Kizuri cha jiuza ona wenzio akina diamond hata hawajitangazi kama wewe na wanawatu

      Delete
    2. he he heeee mambo hadharaniii utakunya ndulele mwaka huuu siri zote out uilijiona untouchable eeh?! umekomeshwajee? na kama wee ni kilamba mavi wake imekula kwenu boss wenu chaliii…. yes napiga kampeni bila kulipwa ha ha aaaaaa….. vipi ushatembela page ya kichwapanzi?

      Delete
    3. Tumeiona Liliana wacha naye aonje joto ya jiwe kama anavyotumia blog yake kudhalilisha wenzie. Mwanamke kama ana laana ya wazazi maana uso umeparama kama mbuzi wa hitma kutwa kutukana watu. Sasa hivi kaingia kwenye siasa utafikiri yeye ndiye mtoto wa magufuli hata sijui analala saa ngapi ukiamka kashapost ukilala kapost unajiuliza huyu bi kizee analala saa ngapi anahudumia watoto saa ngapi mume saa ngapi. Mwanamke kapagawa utafikiri nini kweli yule siyo mzima sura mbayaaaa kufa hafi

      Delete
  16. Mbeba Pochi ya ZarithebosslaySeptember 23, 2015 at 4:37 AM

    HBD MISS ZEE
    HBD USINGIZI WA CHIBU
    HBD ROHO YA CHIBU
    HBD MAMA TIFFAH
    HBD WIFI YETU WA UKWEEE
    HBD MKWE WAKE BI SANDRA
    HBD WIFI YAKE ESMA & QUEENDARLIN
    HBD WIFI YETU KWA KUTUZALIA KA AUNTY KA CUTE TIFFAH BIN NASSIB
    HBD WIFI WA TAIFA
    MWENYEZI MUNGU AKUPE UMRI MREFU NA AKULINDE NA HUSDA ZA BINADAMU

    ReplyDelete
  17. Happy birthday mama Latt! Khaa ila Dai anafaidi katika wanawake wote hapa Dai kakomesha ooh mzee lakini hao ambao vijana mashavu yanachuma kunde wakifika umri wa Zari kwisha habari yao!

    ReplyDelete
  18. HUSDA ZA WANADAMU ATALIDWA NAZO ILA MJAZANO WA MAWIFI WAKWE NDUGU .CHEZEA KIGOMA LINE MAMA .
    UKIOLEWA NA MKIGOMA MNYAMWEZI USINUNUE NYUMBA KARIBU NA RELI YA TAZARA. WANAHAMIAGA
    RAHA YA MUME MUISH WAWILI NA WANENU BILA HIVYO NYUMBA HAIWI NA AMANI
    ALITOKA KWA MWANAUME MWENYE MAJUMBA MKWANJA NA NDO ALIKUWA ANASHIKA FUNGUO NA AKASHIDWA SIJUI ATAWEZAJE HAPO
    MAMA NA WIFI NI MABEST FRIEND .KWANI BI SANURA ANAWAPENDA SANA WANAE KWA MACHO TUU UTAJUA
    SASA TUNASUBIRI ATAISHI KWA KUTAKA KUONEKANEKA ANARAHA NA FURAHA ILA ATAUGULIKA ROHO MPK SIKU YA MWISHO
    NAMWOMBEA UVUMLIVU
    TUKANANA NA WA SINZA SIO WA MAGOMENIAU TANDALE AU MANZESE KINONDONI KARIAKOO HAWAELIMILI USWAHILI MWINGI
    WE BIRTHDAY NDUGU WAMEJAZANA KAA WAKO UBUNGO TERMIN...
    Sheta,darlin,sweet . Amina, NA wengine looh
    MPENI NAFASI ATEMBEE NA NGUO YA KULALIA

    ReplyDelete
  19. Huyu lazima yatamshinda tu. Chezea tandale line.

    ReplyDelete
  20. Nilikua Dublin wit watoto

    ReplyDelete
  21. OOT:Dunia imeisha wapenzi,Mungu atusaidie kila mtu kwa imani yake tumrudie Mungu.
    Mambo ya ajabu na matukio ya ajabu yanaendelea duniani,vifo vingi mno,ushoga,ndoa nyingi kuvunjika,njaa,vita,chuki baina ya watu,
    Watu kushangilia na kutukuza mahusiano ya kingono kwa watu wasiofunga ndoa kanisani au msikitini,kana kwamba ni jambo zuri.
    Have u ever asked yourself kuwa je ukifa utakwenda wapi?Mungu atusaidie sana.
    Pole kwa yeyote atakaye kwazika,but nawapenda sana,nilitaka kuwakumbusha wapendwa kuwa duniani tunapita tu,tuwe wema kwa watu wote bila kujali huyu ana nini kwakuwa siri ya kesho aijua Mungu pekee,Tupendane.
    love u all.
    Happy Birthday Zari,

    ReplyDelete