asas

asas

sintah

sintah

HII TUIIITEJE??? KWAMBA DEMOCRACY IMEKUWA AMA??

Tabia ya wananchi kuzomea wagombea ni democracy inakuwa ama ushabiki maandazi tu ambao hauna mwanzo wala mwisho?? yote tisa tunaomba amani yetu tuliyokuwa nayo tangu mwanzo msituharibie... wananchi hebu muogopeni Mungu na kufanya maamuzi yenu kistaarabu.....kama mlikuwa mnataka huyo mgombea wenu ni nini haswa kiliwavuta katika mkutano huo ambao sio wenu?? acheni ushamba wa kizamani.... nahisi hawa ndio mara yao ku vote maana wana kimuhemuheee watu waliozoea hawawezi kufanya hivi.

103 comments:

  1. OOT:Wandugu nisaidieni anayejua ujanja wa kumeza vidonge vichuungu bila kukwama na uchungu kubaki kwenye koo.Nna dose ya dawa chungu zaidi ya chroroquinne zikibakibaki kwenye koo nahisi kutapika na sometime nazitapika haswa.Zamani tukiwa watt tulikuwa tunaziviringisha kwenye ugali then unameza bila kutafuna.Ugali ni shider kuupata as most of the time sehemu nilipo kuna chips mayai tu.Halafu vidonge vyenyewe vikuubwa mpaka nachokaaa!

    ReplyDelete
  2. OTT:JAMANI NISAIDIENI ANAYEJUA UJANJA WA KUMEZA VIDONGE VICHUNGUU.NIKIMEZA LADHA INABAKI KWENYE KOO THEN NATAPIKA.ZAMANI TUKIWA WATOTO TULIKUWA TUNATUMIA UJANJA WA KUVICOAT NA UGALI THEN UNAMEZA BILA KUTAFUNA.NOW MOST OF THE TIME SEHEMU NILIPO HAKUNA UGALI CHAKULA KIKUU NI CHIPS MAYAI.Nachokaje!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huumwi wewe,lazima ungetafuta ugali ku-coat hivyo vidonge kama njia mbadala.POLE.

      Delete
    2. Me huwa nakunywa na juice ya kukamua... Kama kuna machungwa chukua kazaa kamua kisha nywea dawa haina madhara

      Delete
    3. KUNYWA KWA MAJI YA BETRI YA GARI

      Delete
  3. duuu mi mwana ukawa ila hapa naona hawakuwa fair. tukumbuke kila mtu ana uhuru wa kuamini anachokiamini. ubabe tuonyeshane tarehe 25 mapema asubuhi. I respect magufuli ila chama ndio sikielewi. sinta hebu tupe elimu ya jinsi ya kupiga kura maana vyama viko busy na kampeni. kura nyingi sana zitaharibika kutokana na mihemko isiyo na sababu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. MUONGO WE SI MWANA UKAWA USIJISHAUE RUDI KWENU SISIEMU UNATAFUTWA

      Delete
    2. hahaaa... lkn mbo lowassa anakashifiwa sana na sinta hajapost humu????

      Delete
  4. HAO NI NIWAPUMBAVU WASOJITAMBUA
    UTAKUTA HATA PÅ KULALA HAWANA BADALA YA KUTAFUTA AMANI WANAINGILIA MIKUTANO ISOWAHUSU NA KUPIGA KELELE
    HAWANA ELIMU YA KUONA MADHARA YA VITA
    WAMGEONA NCHI ZENYE VITA WANAVYOTESEKA NA KUITIA UMASIKINI NCHI YAO KUJITIA VILEMA NA WENGINE KUFA AU KUTESEKA NA VILEMA
    MUNGU WAPE IMANI WANAOTAKA KUHARIBU NCHI
    WASITUWEKEE KUMBUKUMBU YA VITA
    MUNGU UWE NASI

    ReplyDelete
    Replies
    1. hamna vita wala nini! msitutishe apa nyie CCM. mbona Zambia wamechagua upinzani hakuna vita,??..mbona Nigeria baada ya kuchaguliwa upinzani tena kwa kura za amani boko haramu wakapungua?? ...mbona kenya uhuru kennyata ni wa upinzani na alichaguliwa kwa amani kuliko chaguzi zote za kenya pamoja na makesi yote ya the heag ???

      kuna rais kichwa Africa mashariki kwasasa kuzidi uhuru kenyatta??? na ni wa upinzani sasa!!! kagame mwenyewe mnaemtukana kila leo eti dicteta kwa taarifa yako ni wa kutoka chama cha upinzani.

      funga bakuli lako msituletee midomo mibaya ya nuksi zenu nyie CCM!

      Delete
    2. msidumaze akili zetu.September 29, 2015 at 2:52 AM

      Iyo vita labda muanzishe nyie ccm mkishashindwa. sie wananchi wa kawaida walaaa hatuna tatizo.

      Delete
    3. ivi vita mtaianzishe nyie na magufuli wenu na mindege yenu ya kivita mnayoifanyia mazoezi kila siku. haya mtuambie ile mindege yenu mna mpango wa kumdungua nayo nani???
      hata kowassa afe si tutachagua maiti yake.

      Delete
    4. Kisicho chenu mkiwacheeee!September 29, 2015 at 2:58 AM

      Nchi zenye vita zilitokana na mifumo kandamizi na chama kimoja au mtu mmoja kungangania madaraka. ..ndio maana tunawaomba ccm mtakaposhindwa muondoke kistaarabu msitake kungangania kitu kisicho chenu.
      tumeshawachoka na hatuwataki. PERIOD!!!

      Delete
    5. kidoshobai mwana chakubimbiSeptember 29, 2015 at 3:02 AM

      si kila anaeshabikia upinzani hana pa kulala au ni mpumbavu la hasha! ni watu ambao wamesoma ama wamefunguka akili wakaona wenzao walipifika kimaendeleo na wao walipo wakagundua kuna kikwazo mahali. so ! wanachofanya sasa ni kuondoa kile kikwazo ili wasonge mbele walingane na wengine wenye mafanikio. .. af iyo slogani yenu mliotumia kuwaita watu wasiokubaliana na chama tawala kua ni wapumbavu na malofa ndo itakayowaangamiza!

      Delete
    6. WAPUMBAVU NA MALOFA KATIKA UBORA WETU! WE INAKUUMA NINI???????

      Delete
    7. SINTA USITUSISHE NA POST ZAKO HALAFU UKAJIDAI KU COMMENT WE MWENYEWE TUSHAKUSHTUKIA, MKITAKA VITA MTAVIPATA SISI TUNACHOKITAKA NI LOWASSA KAZI KWENU

      Delete
  5. Wenye kupenda amani wenyewe wako kimyakimya,hakuna kujibishana mpaka 25/10/15.Na ndio maana nasema CCM MBELE KWA MBELE.
    Nani kanuna,nani anatukana?Hahahahahaahahahahaaaaaaaaaaaaaa kimyakimya!

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahahahaaaaaa aibu yenuuuuuu!! kimbiza mijizi misisiemu iyoooooooooooooo!!! mijizi iyoooooo!

      Delete
    2. UTAJIJU HATA IKIWA NYUMA KWA NYUMBA NDO HATUMTAKI MAGUFULI TUNACHOTAKA NI MABADILIKO, NA SIJUI WE NA SINTAH MTAPITIA UCHOCHORO GANI SIKU TUKISHINDA

      Delete
  6. IKITOKEA VITA WATAKAOTESEKA NI WATOTO NA KINA MAMA.
    WANAULAZIMA GANI WAKUPIGA KELELE ??????KURA ZAO NDO ZITAMTOA KIONGOZI WAMTAKAO
    WANGEKAA NYUMBANI WASUBIRI SIKU YA UCHAGUZI WAMCHAGUE WANAYEMPENDA
    HATA UKIAMUA KUMWANDIKA MZAZI WAKO OK IILIMRADI UPIGE KURA
    IMANI IDUMU MILELE
    KUNA MAISHA YALOBAKI BAADA YA UCHAGUZI HILO TULIJUE
    TUKIPIGANA NA SIE NDO TUNAKUFA SIO VIONGOZI

    ReplyDelete
    Replies
    1. MAMBO YA VITA LABDA UYAANZISHE WEWE LKN SISI TUNACHOTAKA NI MABADILIKO WE KAMA UNATAKA VITA UTAVIPATA KUNGUNNI WE!

      Delete
    2. NDICHO CCM MLICHOPANGA MFANYE MUANZISHE MACHAFUKO BAADA YA KUSHINDWA UCHAGUZI????? nakuapia tuko na maombi na mifungo sisi wananchi. ayo mambo yenu ya kichawi mliofua mnafanya kila mwaka mwaka huu yamefika kikomo.
      na tuko kwenye maombi ya AMANI pia . hakuna mtu atakaeingia barabarani kuwapigania nyie CCM.

      WHEN JESUS SAY YES!!! NO BODY CAN SAY NO! ....na wakati wa bwana ndo umefika.

      Delete
    3. kidoshobai mwana chakubimbiSeptember 29, 2015 at 10:02 PM

      ivi nyie mashabiki wa CCM mbona kila dakika mnazungumzia VITA VITA VITA. ivi ni nini mnapanga kutufanyia????? ndicho mnachopanga kwenye izo kamati zenu au??? kimtokacho mtu ndicho kimjaacho moyoni mwake.
      Mungu atunusuru dhidi yenu

      Delete
    4. Ukiona mijitu inasema vita vita Au inawaza machafuko ujue niwaabudu shetani sababu kama unamuabudu mungu unahofu ya mungu hio vita itatoka wapi,wauwaji albinos ndiowatakaoleta vita naniwaambie wapenda amani na mabadiliko mungu ndiokilakitu,tuzidi kuomba na kuikataa fisiem,na atakae anzisha vita afeyeye naukoo wake mungu yupo nasi hatawaacha mkitakakujua kama mungu yupokazini oneni wanavyomtusi lowassa lakini wanaokufa kinanani sihao wanaomtusi,waacheni waendelee ili wafuwazike wafuwao,hayo nimajibu namifano michache mungu kaiweka bayana ujue mungu yupo anasikia maombi yawatu,nchi inaboda8lakini maskini wakutupwa wenyehela nihawa wapuuzi nawachawi walioshikilia madaraka kukandamiza watanzania kwa maslahi yao binafsi,katika Africa Tanzania ni ya3kwamisitu lakini mpakaleo wanafunzi wanakaachini Hawana madawati I hate ccm u must go to hell,mungu na awaangamize mmoja baada yawengine mnaumiza watanzania kisa matumbo yenu,nanyie mnaoshabikia ccm siwashangai biblia iliandika watuwangu wanaangamia kwakuso maarifa,Ndionyie mnaoshabikia ccm mmeshaangamia kitambo kwakukosa maarifa nyie nimasikio yakufa nahilo ndiofungu mlilolichagua kushabikia ccm nisawa nakuchagua kifo cha mateso.

      Delete
    5. Ukiona mijitu inasema vita vita Au inawaza machafuko ujue niwaabudu shetani sababu kama unamuabudu mungu unahofu ya mungu hio vita itatoka wapi,wauwaji albinos ndiowatakaoleta vita naniwaambie wapenda amani na mabadiliko mungu ndiokilakitu,tuzidi kuomba na kuikataa fisiem,na atakae anzisha vita afeyeye naukoo wake mungu yupo nasi hatawaacha mkitakakujua kama mungu yupokazini oneni wanavyomtusi lowassa lakini wanaokufa kinanani sihao wanaomtusi,waacheni waendelee ili wafuwazike wafuwao,hayo nimajibu namifano michache mungu kaiweka bayana ujue mungu yupo anasikia maombi yawatu,nchi inaboda8lakini maskini wakutupwa wenyehela nihawa wapuuzi nawachawi walioshikilia madaraka kukandamiza watanzania kwa maslahi yao binafsi,katika Africa Tanzania ni ya3kwamisitu lakini mpakaleo wanafunzi wanakaachini Hawana madawati I hate ccm u must go to hell,mungu na awaangamize mmoja baada yawengine mnaumiza watanzania kisa matumbo yenu,nanyie mnaoshabikia ccm siwashangai biblia iliandika watuwangu wanaangamia kwakuso maarifa,Ndionyie mnaoshabikia ccm mmeshaangamia kitambo kwakukosa maarifa nyie nimasikio yakufa nahilo ndiofungu mlilolichagua kushabikia ccm nisawa nakuchagua kifo cha mateso.

      Delete
  7. inaonyesha democrasia imekuwa na watu wamechoka miaka 50 bado mambo yanazidi kuwa magumu wakati wachache wakinufaika na rasilimali za nchi!! acha kila mtu amchague anayemtaka!!! mim pipoooooz

    ReplyDelete
    Replies
    1. poweeeeeeerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!!!!!! lazima waumwe kipindupindu mwaka huuu. M4C!!!

      Delete
  8. hapo ni kitu cha peplesssssssssssssssss
    ccm ikafie mbele hukoooooooo

    ReplyDelete
  9. ni kwamba hatuitaki CCM we sinta!!! na ikitokea lowassa akaanguka akafa MIMI NTAPIGIA KURA MAITI YAKE!!!!

    ReplyDelete
  10. Yani magufuli angekua Chadema dahhhhh !!! bonge moja la jembe. ila yuko FISIEM kwakina RIDZIMOJA!! uko yamejazana mafisi watu.

    na kwataarifa yenu akiwekwa chura anagombaniq kwa niaba ya ukawa na uyo uyo magufuli wenu wa FSIEMU mi ntachagua chura. kura yangu ntampa chura .....yule chura mdudu yule.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahahahahah....LOL...watu PIPOoooooooooooooZZZZzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

      Delete
  11. Baada ya Miaka 50+ CCM ndio imetufikisha hapa tulipo kwahivyo hii ni changamoto ya Mh Makufuli ili ajue kuwa WaTanzania wamechoka na Chama cha Mapinduzi, tunahitaji mabadiliko.

    ReplyDelete
  12. MALOFA KATIKA UBORA WETU.September 29, 2015 at 3:05 AM

    PIPOOOOOOOOOOOOOOOOOZZZZZZZZZZZZZZ!!! malofa wenzangu wote semeni POWEEEEEEEEEEEEEEEERRRRRRRRRRR!!!!!!

    ReplyDelete
  13. hahahaaa haya imbeni ..sisiemu mbele kwa mbeleee"%$#ጨጨጨ
    ...duh! aibu ya mwaka!

    ReplyDelete
  14. Hawa ni wale walioshindwa maisha kwa hiyo wako tayari kwa lolote,na ndio watakuwa wa kwanza kukataa matokeo ya uchaguzi,mimi sidhani kama mtu ana elimu ya kutosha anaweza kufanya ujinga huu.MUNGU IBARIKI TANZANIA.

    ReplyDelete
  15. SIJAPENDA HATA KAMA NI KUICHOKA CCM.

    ReplyDelete
  16. Hapo ni V.I.R.O.B.A kwenda mbele

    ReplyDelete
    Replies
    1. viroba vya CCM au??

      Delete
    2. VYA UKAWA MNAKUNYWA HUA KALI VINAWACHANGANYA

      Delete
  17. Ni amani ipi hiyo mnayo izungumzia kwa mfano???? kama Ma albino wanaishi wa kujificha kuhofia uhai wao ndio amani then hamjui nini aana ya AMANI as always selfish matherFckers you only think about yourselves tunataka mapinduzi which will bring changes sio kututisha eti msituvurugie amani....muulizeni ALBINO kuhusu amani ndio utajua nchi hii kama ina amani....tunataka mabadiliko miaka 50 ya uhuru hakuna chamana kilicho tendeka sana sanaa kujinufaisha wao na watoto zao tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. asanteeeeeeeee!! yani umemaliza yootee. eti amani.
      na nna dhani hawa wamepanga wakishindwa wavuruge nchi. maana wana vijana mafia sana kwenye icho chama chao so called "" tawala""

      Delete
  18. Wakawa ni kelele hawawezi kuchukua nchi naumia magumu anayopitia Magufuli ila Mungu atampa nguvu zaidi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. we muhindi maskini subiri ukawa tushinde. tunatafuta mmoja baada ya mwengine wooooooteeeee msio na kazi mjini mnaotuchafulia mitaa yetu ya upanga na kariakoo kwa maji machafu ya kinyesi tunawarudisha India ...umeskia eeh???

      Delete
    2. Hihhihihihi.....Muhindi unaloooo. Toroka uje UKAWA.

      Delete
  19. KWAIYO IKIWA NDIO MARA YAO YA KWANZA KU VOTE ?!! KURA ZAO HAZIHESABIWI AU? WE SINTAH HUUMWI LAKINI? UNALO ILOO NDO TUSHAMZOMEA AMUA BASI UNACHOAMUA

    ReplyDelete
    Replies
    1. hapo sawa!!! sauti ya watu ni sauti ya Mungu.

      Delete
  20. NYOO INGEKUA AMEZOMEWA LOWASA UNGEFURAAAHI TUNDU ZOTE ZA MWILI WAKO ZINGAKAA WAZI, NDO MAANA HUOLEWI KWA KIHERE HERE CHAKO

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sijafurahia iyo ya uolewi. maana kuolewa ni majaliwa. ila angezomewa lowassa weeeeeee wamgerahi ile mbayaaaaa

      Delete
  21. bibi ndo keshazomewa we, aaaah kwani yeye nani? rais Bogas!! mnawafanya watu hawana akili? lowassa ndio habari ya mjini babu weee!! kama sinta hupendi utajiju mwenyewe unalo limekuganda ilo

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahaaaaaaaaaaaaaaa watu pipooooooooooooooooooooozzzzzz !!!!!!!! malofa katika ubora!

      Delete
  22. LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS LOWASSA RAIS

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pipooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo!!!!!!!!! poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!!!!!

      Delete
  23. NDO HATUMTAKI MAGUFULI MUJUE

    ReplyDelete
    Replies
    1. ndo nshasema sasa!!!September 29, 2015 at 10:16 PM

      kabisaaaa! hatuitaki CCM kwa ujumla

      Delete
  24. KUENDA LAZIMA TUTAENDA SI KAJA KUTUFANYIA FUJO MJINI KWETU NA SISI KWANINI TUSIMFANYIE ZOGO?
    AENDE ZAKE HUKO MGOMBEA GANI KISWAHILI CHAKE KICHAFUUUU!! ENGLISH HAJUI, ATAENDA KUONGEA NINI HUKO UGHAIBUNI

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahaaaaaaaaaa. asante sana.

      Delete
    2. coment yako imeuburudisha moyo wangu.

      Delete
  25. PIPOOOOOOOOOOOOOOOOOZZZ

    ReplyDelete
  26. SINTA TUNAJUA LIMEKUCHOMA BABU YAKO KUZOMEWA LAKINI POLE NDO UKUBWA HUO, WATU WAMECHOKA NA FISIEMU, TENA ASHUKURU KUZOMEWA AKIJA HUKU KWETU ATAKULA MAWE!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. mawe tena??? aahh mi chadema ila ya mawe imezidi. ni kwamba magufuli hatuna neno nae ni mtu poa tu. ila akitaka kuishi bila zomea zomea avue tu, ilo shati lake la kijani na njano. hapo atadhihirisha jinsi gani ye ni mgombea wa wote. labda tutamfikiria pia kwenye uwaziri mkuu pale lowassa atakapoapishwa! hihihihihiii

      Delete
  27. Sintah siku hizi unaandika vitu vya maana, naona pia na wachangiaji wa leo ni matured! Mana ungekuta wale wenzangu na mimi wangeleta ushabiki usio eleweka. Ni kweli kama mtu humtaki, mtoe kwa kura, ila walichofanya sicho, sasa je huyo wanaemzomea leo akija kuwa rais wao watafanyaje? Hii na kwa wote wanaoponda wagombea, sio vizuri, msifie wako, mwache usie mtaka. Ila naskia jamaa alitumia busara mpaka mwisho wa siku wakaelewana. Hawa ndio wanaoharibia sifa UKAWA, matokeo yake siku hizi mtu hata akifanya fujo za uendeshaji barabarani anaitwa ukawa, sio haki, msiharibu sifa ya upinzani, upinzani uko kukosoa tu na sio kuzomea. Kama kweli unampenda mgombwa wako, huna haja ya kwenda kumskiza mwingine, subiri wako aje then msifie. Kwanza unapokwenda kwa mtu usio mpenda, anaweza akakushawishi mwisho ukampenda, angalizo, usiende kwenye mkutano wa mgombea usie mtaka!

    ReplyDelete
    Replies
    1. mama sijui dada sijui kaka ngoja nikuelewwshe. unaelewa kazi ya green guard? kazi yake ni kikosi kazi cha fujo cha CCm upo??? hakina kazi nyingine zaidi ya kumfanyia fujo yyt mwenye kuleta upinzani upo??
      mstahik meya wajiji kubwa lililo pembezoni mwa bahari ya hindi kupitia chama pepari wiki chache zilizopita aliwanunulia tisheti vijana kama 150 ivi tisheti za chadema ili waingie mitaani waamzishe vurugu ionekani ni chadema ivi una habari! Mungu akapangua mipango yake vijana wake wakakakamatwa na wakakiri walilipwa pesa kufanya fujo.

      waasisi wa siasa za fujo na ubabe ni Chama Cha Mabepari.

      Delete
    2. CHUKI INAWEZA KUKUFANYA UKAFANYA MAAMUZI MABAYA AMBAYO UTAJUTIA BAADAE.KAA CHINI TAFAKALI

      Delete
    3. Maamuzi mabaya mojawapo ni pamoja na kuchagua ccm!!
      naona unatumia nguvu nyingi kujibu comment ya kila mtu umu. jinsi gani sisiemu mlivyo masikini wa kimaisha,, kimawazo na kifikra. hata kazi za maana mlio wengi hamuna. elimu pia hamuna . ndo mashabiki wengi wa CCM.
      mfyuuuu!

      Delete
  28. Mimi ninaona ni sawa tuu, wakati huu ni wa campaign na ushabiki ndo kazi haswaaa ya kufanya. Baada ya hapa atachaguliwa atakayechaguliwa na maisha yataendelea. Kama wewe ni mtulivu kaa utulie,kama sio mtulivu ni sawa endelea na mishughuliko yako. Ushabiki sio vita, wanaosema kutatokea vita wanataka tu kuwatia hofu watu waache ushabiki wa chama fulani. Lakini wakiwa mashabiki wa jani, hiyo haitoleta vita? Ushabiki utaendeleaaaa na kura zitapigwa na baada ya uchaguzi maisha yataendelea tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. LOWASSA akiwa anatukanwa ni sawa tu! ila mgombea wao kazomewa wananungunika kooteee uku?? ...we sinta wewe mbona hukuweka ile clip ikionyesha yule kijana asiye na adabu mwenye laana za wazazi na sisi wananchi akimtukana lowassa kajinyea Hukumsikitikia lowassa kama unavyomsikitikia huyu???????????

      tena mi nilitamani wamfanyie ZAIDI ya zomea zomea ili iwe fundisho kwenu nyinyi CCM ...ILI MKOME KUCHEZA NA VICHWA VYETU SISI WANANCHI.

      tena natamani nimalizie comment yangu ikiwa na tusi zito kwako wewe sinta na chama chako cha mapinduzi ila bahati niko kwenye maombi ya amani ya nchi.

      maana naona midomo ya kila mwana CCM inatamka neno VITA.VITA. VITA. ...wananchi tumegundua ndicho mnachopanga kwenye kamati zenu.

      Delete
  29. Na huyo Lowasa wenu hapitiiiii, tukutane tar 27 Oct.

    ReplyDelete
  30. KWANI NI MAANA YA DEMOCRASIA, KAMPENI ZA CCM HALAFU WEWE MGOBEA TENA WA URAISI NA BUSARA ZAKO UNAANZA KUWAONYEOSHEA WANANCHI VIDOLE VIWILI NA KUJIITA MAGUFULI FOR CHANGE............ MNAPROVOKE WATU NDIO MAANA.................................................................................
    UONGO M'BAYA MAGUFULI HAFAI KWA LOLOTE

    ReplyDelete
    Replies
    1. TOA SABABU ZA MAGUFULI KUTO FAA!1 HAYO MNAYOONGEA YA FAMILIA NI MABO YAKE BINAFSI NA HUYO MGOMBEA WENU ANAYO MAKANDOKANDO MENGI TUU.NYUMBA ZA SERIKALI ALIUZA HUYO ANAEFUATANA NAE NA ALIDHIBITISHA HILO.SASA UBAYA WA MALOCK UKO WAPI!! TUJUZENI.

      Delete
    2. Hafai kwa sababu yuko kwenye chama kinachopinga katiba ya wananchi iliyoandaliwa kwa pesa nyingiiii. Sasa kama chama chake hakitaki katiba mpya ambayo tunaomani itasaidia kubadili mambo mengi mengi, atafaa kwa lipi sasa?

      Lakini kutokuandamana na mkewe nayo ni fedheha tu, tumezoea kuwaona wake za marais wakiunga mkono waubavu wao, yeye kunani? Ebu mashabiki wake semeni, maana mnashabikiaaaa hadi povu linawatoka pembeni mwa midomo...

      Delete
  31. yani sinta una bahati comment za watu umu zimepunguza hasira yangu. yani nilipanga leo page yako yooote nikujazie matusi matupu!!! shenzi sana! mbona lowassa akitukanwa hufungui ilo bakuli lako.

    Wewe ni mpumbavu! ( in mwalimu nyerere's voice).

    ReplyDelete
  32. mi naona sawa tu. tena wangefanya zaidi. ili iwe fundisho!

    ReplyDelete
  33. kaa chini mama utulize kitako icho! kwani ye Mungu mpaka asizomewe?????? ole wenu muibe kura nyie mafisi sisemu ..mwaka huu mtatukoma!!!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. NYIE WAKATI MNAJIPANGA KUFANYA FUJO MMEIBIWA KURA WENZENU WANAENDELEA KUFANYA CAMPAIGN.MTAISOMA NAMBA

      Delete
    2. campaini zipi kwa mfano??? campaign za Vita au?? maana vita ndo slogan ya ccm kwa sasa.

      Delete
    3. Anony 10:20 AM umenigusa. Yaani hawa jamaa kila kukicha eti kutakuwa na vita mkichagua chama kingine...vita, vita, vita....Yaani sera za CCM sasa hivi ni mbili tuuuuuuu...Vita na Lowasa. Yaani wasipotaja vita, basi watasema Lowasa hivi, vile...kha. Watoke zao Watazomewa hadi na Nyau...

      Delete
  34. mbona apo wamempendelea????? mi naona wangemkomesha kabisaaa arudi nyumbani atulie. CCM ccm kitu gani bwana!!!!

    ReplyDelete
  35. YANI HAKUNA SIKU NILIYOPATA AMANI KAMA SIKU YA LEO BAADA YA KUONA IYO VIDEO. MI NILIJUA NIMECHOKA PEKEANGU KUMBEVTUKO WENGI. HAHAHAHAAAAAAHAAAA ..SAFI SANAAAAAAA

    ReplyDelete
  36. Nasema iviiiii. pesa haiwezi kununua watu wote! hapa ndipo mchele na pumba hijitenga. nunueni wasaniii wooooteeee waishe! nunueni tafiti zoooteee! kombeni pesa zootee bank kuu ziishe! wekeni mabango mpk kwenye vyupi! hongeni watu woooteee! but huwezi kushindana na UMA unaposema HAPANA!.!!

    Your days are numbered!

    ReplyDelete
    Replies
    1. NI UMMA UPI MNAOUONGELEA HASA!! KWANI NINYI UMMATI WA MAGUFULI HAMUUONI??MSIJE TU KUZILAI KWA SABABU WATU MNAOWABEBA AT THE END KILA MTU LAZIMA APIGE KURA MOJA TU.TENA KWENYE ENEO LAKE

      Delete
    2. naona sinta unajitahidi kuzuia mafuriko kwa kijiko.hahahaaaa ...sasa utajibu comment za watu wangapi umu??? desparate single lady!!

      Delete
    3. UMA WA WATANZANIA. mi sibishani na wana ccm. wengi wenu uneducated! jobless! & unprofessional.

      Delete
  37. Safiiiiiiiiiiiiiiiiiii. mkuki kwa nguruweee eeh??? tena naombea wamfanyie tena na sehemu nyingine akipita. hahahaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. mkuki upi? mmeshawahi ona ccm wanamzomea mgombea wenu.msiumie kusemwa kwa mgombea wenu.mliyapenda wenyewe sasa mwaisoma namba.watu wasafi ameoneka hawakufanya kitu mnachukua makapi mnatarajia nini

      Delete
    2. wacha kunijibu we Masisiemu ..usije niharibia siku yangu.

      Delete
  38. Sintah we tako nini,lowassa katukanwa wee unafikirisitunafurahi shenzzzzz namtakufa fisiemu wote mliomtukana lowassa mmoja baada yawengine tubuni mmezidi kujiona miunguwatu,tunampenda lowassa mnamtukana hawajibu walahatukani mtu,hanakelele namtu,nyie kutwa mnamuandama nasurazenu zilizopigwa shoti yalaana safisana watuwangu wa mbeya namafinga nao walimzomea mwenyewe nilikuwepo mbonahujaweka alivyozomewa makomeo mafinga pushapu ikulu imeishiwa sera eeh,by the way sina ubaya na makomeo Ila ameuziwa mbuzi kwagunia chama cha matatizo hatuwezi kumchagua lbda ahame fisiem cauz hatuitaki fisiem madarakani yatosha.vote ni kwa lowassa tu mtakemsitake hamuwezi kuhonga Tanzania nzima nyie mapoyoyo mtaishia kuhonga bongo movies kwendeni zenuu viva lowassa,mkome kuabudu mashetani mumkumbuke mungu albinos wamewakosea nini hovyoo tunajua mengi tutaona kati ya mungu na wachawi nani ananguvu

    ReplyDelete
    Replies
    1. af mi mwenyewe nashangaaa daily wanamtukana mwenzao kimyaaaa. yani uyu baba anabusara sana

      Delete
    2. tena icho chama ndo kinaongoza kwa kuwaua albino ili waingie madarakani kwa uchawi. ...af mkuu wao anasingizia eti wafanyabiashara! wafanyabiashara?????? mbona wafanyabiashara wako miaka nenda rudi albino awafi??ila ikifika kipindi za chaguzi tu ndo wafe???

      CHAMA CHA MICHAWI!!!!.....Uchawi umefika mwisho sasa. MUNGU kaamua kusimama na taifa lake.

      Delete
    3. Yes ofcourse fisiemu ndo waliokua wanatuulia ndugu zetu Albino. watu wameingia kwenye maombi mambo yanaanza kua upside down.

      Delete
    4. ""mkome kuabudu mashetani mumkumbuke mungu, albinos wamewakosea nini hovyooooo tunajua mengi tutaona kati ya mungu na wachawi nani ananguvu""

      Delete
    5. nimenukuu . na nimeipenda iyo nukuu.

      Delete
    6. Bongo Movies wenyewe walionunuliwa hawawezi hata kutengeneza movie za maana. Wanaotengeneza movie za ukweli bongo movie wako location, wanajielewa. Kuna watu watakosa votes za tuzo kwa sababu hii hii ya kuchanganya sanaa na siasa. Poleni....

      Delete
  39. Mbona Lowassa kadhalilishwa na yule kijana sijui anajiita nani mwenye mdomo mchafu hukuandika huku. Mkuki kwa nguruwe......mkiwa wafuatiliaji wa mambo muwe na kumbukumbu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tatizo lenu wana chadema ni ushabiki!mlishawahi ona wana ccm wanafanya fujo! kama amepita usiempenda pita njia.hizo ni dalili za kushindwa na mnajionyesha ni chama cha wahuni.hivi mnadhani wanaccm hawana nyongo sio? ni wastssrabu.sasa kwa taarifa yenu ile imempaisha magufuli.

      Delete
    2. huyo anayesema wema kadhalilishwa kwa lipi... na bado majanga yatamuandama,, namuombea mabaya usiku na mchana na midomoyake lips kama tako mpasuko nimeota tuuu

      Delete
    3. mna ustaarabu gani nyie CCM ??? NYOOOO!

      Delete
  40. achene watu wafanye wanavyotaka watu wa ccm kwa kweli wanatuboa hata sisi tusioshabikia siasa. jamni kampeni zao kutwaaa kumchafua lowasa yaani hawaongelei sera zozote tena. badi na viblogu vilivyonunuliwa plus wasanii ndio balaa. wanasababisha watu kusymphasize na lowasa ndio wanafanya hayo. na wasichojua wanazidi kumpa lowasa symphathy vote kama yangu nitakayompa.

    ReplyDelete
  41. Mdau hapo juu pinga kimya hujitambui kati ya ukawa na ccm nani kwenye kampeni anamtaja mwenzie,,,,,piga kura chagua lowasa kama wee timu lowasa na team jembe tupo tutampigaia jembe letu unamiaka 20 unajidai unaichambua ccm tangia miaka 50 jaija kufanyia kitu uikuwepo hiyo miaka 30 kam sio ma vempire.

    ReplyDelete
  42. Ccm out lowassa chaguo la watu wapenda amani na mabadiliko vita ni ccm na mafisadi ccm na ubabe ccm namengine mengi machafu,viva lowassa pipozzzzzzzzzz mabadiliko ni lazima katika jina la yesu,kushindwa mtashindwa tu waua albinos mpo?wafuasi washetani fisiem

    ReplyDelete
  43. nipo upende wa pili.. lkn hii sio sawaa!! hadi memuonea huruma mbaba wa watu loooh
    lakini na wao waache kumkasifu lowassa kua anaumwa.. mara waseme kajinyeaa... we SINTA hayo mbaona hujapost???.. acha kua side moja!!!.. km mambo ya siasa huyawez... acha!! post vitu vya kawaidaa!!! cjui unasoma Ms ya wapi wewee

    ReplyDelete