asas

asas

sintah

sintah

KIMENUKA KAMA SIO KUNUKIA KWA MAMA JACKIE WOLPER LOWASSA

inamaana hio pete ndio ya ndoa??

kwa raha zaooooo

Less than 24 hrs baada ya kuandika ile habari mwanadada apata njemba ya kumuweka ndani my wtsup zikaanza kujaaa aah wapi hio njemba ndio tabia zake za kuvalisha watu pete tunamjua huyo kaka ni mcongo heeee wacongo shikamoooni sijui mnawapaga nini mastaa na wadada zetu wabongo, basi habari ninazoziamini ni kwamba huyu mcongo ameoa last year na anaishi na mkewe Durban Soouth Africa, na tunavyoandika hizi habari mkewe katoka kujifungua mtoto, wajameni hawa wanaume hawaaaaa, sina hamu nao usikute dada wa watu kapata complication baada ya kujifungua ila still janaume linafanya hivi, ndugu zangu mabinti, wadada, wakina mama please hela ya mwanamme sio yako amka ufanye kazi kwa bidiiii, hata kama ni shilling mia ni ya kwako wapezi hawa majamaa hawana jema atiii
Ushauri, usimtangaze babe wako kwamba atakuoa mpaka  upo msikitini/kanisani haaaaaa endeleeeni kupiga pic za mashati na viatu...

sasa kimenuka na kama si kunukia inamaaana wengine waliovishwa/pitiwa na jamaa na wao wataanza mbwembwe zao katika mitandao niliwaambia mujiniiiii ni raha mmeona, hapana sitoki hata kwa bakora, acha niendeleee kujionea mauza uza ya hapa na pale.....

una lolote? mie ninalo, namshukuru Mungu nimetoboa ktk my exams.... ze akilii kubwa i invest n education wakati wengine wana invest katika Louis Vuitton  byeeeeeeee


28 comments:

  1. Ivi mitihani ya chuo nayo ni ya kujisifia umetoboa? Naona wajinga tu ndio wanafeli chuo maana abt half of the marks ni course work ambayo huitaji kusweat sana. Acha sifa Jmn

    ReplyDelete
    Replies
    1. yaani huyu ni mshambaaaa! kupass unaandika kwa blog????

      Delete
    2. We umesoma chuo gan kwan

      Delete
  2. sintah una wivuuu kwani wewe wolper kuvalishwa pete kinakuuma nini au ulitaka uvishwe pete wewe duh muachage mwenzio kwa raha zakee

    ReplyDelete
  3. lol nilitembelea page yako ya insta leo nimechekaaa ndio mana hukuweka pichazz zako kwenye mama ungea na mwanao duuuuuuh MABIG sintah kweli lakini aiseee mbona umebit ivo nini mbayaa ngai! make up = 0 thank you have a nice day

    ReplyDelete
  4. kabla ya kuweka hili ungemuliza kwanza bidada umepata upande wa pili wa hii story ama umekurupuka tu mbona uko ivi wee shosti aka!!! inawezakana alioa kweli ila bado anae uyo mke wapo pamoja mbona kakubali kujiachia ivo na wakati dunia kijiji!! uwege unafikiria mwenyewe ndio umeona utabreak the internet ms mikurupuko!!!!! uyo wolper akikwambia anayajua yote hayo na amekubaliana nayo uta DO? kwani mtu akioa ndio haachi kajambe mbele uko wee si uliolewaga wewe mbona uliachika ndio kusema utakaa ivo ivo bila ya ndoa milele ama?

    ReplyDelete
  5. hiyo education inayoinvest ni ya ususi maana akili zako bado fupi sana kama we mwenyewe!! mwanamke mzimaaa maziwa yashakudondoka kazi kukalia umbea,si bora wolper amepata mtu wa kumtangazia ndoa wewe hata ya kisingiziwa huna ulivyo na gubu!!! huna haya na roho yako mbaya kazi kusimanga wenzio uswahili umekujaa,msonyooo!!!! endelea kufuta vumbi na mashela yako dukani huna jipya,umedorora kama goti la mbuzi

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau hapo juu kweni sh. ngapi uyu andunje ni mswazi puuuu badala umpe pole mwenzio unamnanga sasa na kweli umepasua mana sio kwa uswahili huu wewe andunje, juma nature akukosea alivyokuimba yani we dada ni mswahili sasa hapo umeandika nini, education is sexy

      Delete
    2. hee shouger yamekuwa hayo!!

      Delete
  6. mbona ni shydeee! mimi nilishtuka kuona jamaa anapete kama ya ndoa alafu anamvisha pete ya uchumba but nkasema labda ni zile za urembo wanaume wengine hupenda kuvaa kumbeeee! jamani wasichana hebu tuamke tuvishane pete ya uchumba kwa wazazi siku mahari inapotolewa na ijulikane hapo hapo tarehe ya harusi! mweeeee

    ReplyDelete
  7. UMEMTIA MKOSII WOLPER KUMWEKA HAPA JANA
    WAAFRIKA KINACHOTUHARIBIA BAHATI
    SIFAAA
    MASHAUZI
    MITANDAO
    KUJIONESHA MAISHA YETU
    KUTAKA UJULIKANE
    WOTE WANAOFANIKIWA AU KUBARIKIEA NI WALE WANAOENDESHA MAISHA BINAFSI YAWE BINAFSI
    WOLPER UMEPATA BWANA SIUNGESUBIRI MAMA YAKO AANZE KUALIKA BASI KIHEREHERE PICHA MMELALIANA MABAA UTADHANI HAMNA VYUMBA
    ONA SHAMSA ALIINGIA KWA NEY KWA MASHAUZI YAMEISHIA
    MY LOVE TERRY
    MWONE RIYAMA ANAANZA KUJIWEKA WAZI MUDA SI MREFU MTANANBIA
    HAYA NDO YANAWAPONZA MASTARVWA BONGO WANAOLEWA KAA WANAENDA KUANGALIA MKATO WA CHUMBA
    JIULIZEN KUNA WADADA WANGAPINWANAMAISHA HAPO DAR NAVWANAISHI
    KIMYAAAAA
    WEKENI POCHA MITANDAONI ZINAZOWAHUSU NYIE FILM SIO MASHAUZIII
    MNAJITIA MIKOSIII

    ReplyDelete
  8. Umeona.sinta wanawake wanaojielewa wanainvest katika Vitu vitakavyowakomboa sio kufikiria uzuri Wao Ndio mitaji na kushobokea wanaume wawe mitaji yao

    ReplyDelete
  9. Sintah leo nmekupenda bure ushauri mzur wadada tufanye kaz tuwe na pesa zetu tusitegemee wanaume lakn wolper nae anabahat mbaya na hawa wanaume jaman na uzur wake wote hastahil aya mauzauza

    ReplyDelete
  10. Mhh hayabana ngojasie tulionambali tukazisaka zakwetu,tule bata kwapesa yetu natuishi Maisha halisi Sio yamashindano namaigizo,Jamani ukitafuta pesayako yahalali mungu hakunyimi wanawake wenzangu lazima ufanikiwe kama unafanya ya halali namungu unamuheshimu nakumuomba atakubariki tu,hizi shortcut mnazozitafuta mbonatutawasoma kilasiku kamahivi,wanaumewenyewe hawa poleni msiotaka kujitegemea,nahongera kwawanawake watafutaji kihalali mjini wapiganaji nawasioishi Maisha yamaigizo wala ya mashindano popote mlipo kauli mbiu kusaka pesa kwanjia halali nakumuomba mungu natutaendelea kupeta.

    ReplyDelete
  11. Zoe anastahilisana mauzauza sababu ana fake life nakuishi kwa showing off kipatochake chenyewe chamaana kipi,kwanini asipambane kusakapesayake bilakutegemea wanaume nakuuza mwili,wanajitakiaga wenyewe acha yawakute unapenda maishayajuu kipato Huna mpaka ubanduliwe nawanaume maishagani hayo yamepitwa nawakati,halafu Maisha ya showing off hayana ishu kama wewe nimdangaji,labda uwe mtafutaji una cash yako uringie chako lakini ukiwa wakukuduliwa heheeeee tutaendelea kuwasoma kamahivi natukiwacheka mashauzi jishaue napesa yako sioyakupewa.

    ReplyDelete
  12. wolper nae hakomi tuu!! mara hii kasahau ya dallas? af huyu jack c mchaga huyu sasa kwann asitafute biashara zake akafanya mchaga gan mvivu hivii? JACK TAFUTA KAZI UFANYE NA UKOME KUTEGEMEA WANAUME NA UACHE MASHAUZI NDOMANA KILA SIKU UNAUMBUKA. YANI WW TUKIKUONA UNA GAR ZURI BAS UMEHONGWA NYUMBA NZUR UMEHONGWA KAZI KUTUPOSTIA MIPICHA YA POMBE TUU..FANYA KAZ UKO

    ReplyDelete
  13. Sijawahi mtu anfdyewafuraikia wenzie wakipata matatizo kama wewe sasa wewe inakuuma nini ata kama mwanaume alyemvisha pete kaowa,andunje hebu uwe una show love kwa BONGO MOVIE WEnzio wewe hivi wolper anajisikiaje

    ReplyDelete
  14. Hahhaha hivi jamani bado miaka hii kuna watu wanashoboka na Wacongo au Nigerians bwahhahhaha.. anyway ni maisha yake labda wamekubaliana, watu huachana na ndoa mbichi na labda hata huyo mke wa South anayajua yote haya .Wacongo uongo ni sifa kwao especially when it comes to mahusiano. Ila kwa Wolper ngoma droo, Mcongo akinunua kwa hela feki naye anauziwa kitu feki.

    ReplyDelete
  15. Hongera sn sn Sintah. Niazime kichwa chako mpenzi. Kusoma nako kunahitaji kujitoa hahaha, ukiangalia elimu ya utu uzima si shughuli ndogo (kazi, majukumu, stress). Hongera sn nakuombea kwa Mungu akusimamie katika kila jambo utakalopanga

    ReplyDelete
  16. Meninah aliyajua haya akapiga kimya mpaka mambo yalipotimia

    ReplyDelete
  17. OGOPA
    MKONGOMANI
    MNIGERIA
    HAWA KIBOKO NA WANAMAPENZIIII MPK UTAHIS UMEZALIWA PEKE YAKO DUNIANI
    ESMA KATUPA SOMO TITATUNZA SIRI
    WOLPER NAE ANATUELEKEZA KWA YATAYOMKUTA

    WATU WAKIPATA WANASEMAGA TUNAPROJECT AU TUNAFANYA MOVIE

    ReplyDelete
  18. KAJALA
    BONGO MOVIE BADOOOO
    NYUMBA UISHI YA KUPANHA. BADO UFANYE PART YA MILIONI 7KUJIPONGEZA KUMALIZA IKAJII
    MWANAUME ALIVHUKUA MAMILION WAKATI AKIWA MUMEO NA BADO UNAISHI PA KUPANGA
    MTAKUWA NA KUMBUKUMBU GANI KWENYE FUTUREEEEEEE

    ReplyDelete
  19. nina dukuduku lanu jaman ntakao wauz mnisamehe,hivi kwa nini mnaendekeza kunyonyana sehem za siri mnapata faida gani labda kujishusha kiasi hicho na mnao dai mapenzi ni uchafu labda nyie ndo wachafu lakin hyo tabia mnaifurahia kivipi labda,we mtu ushakuwa na relationshp zaid ya kumi na zote umenyonya chini thaman yako iko wap hapo labda.mapenz yenyewe ckuhiz kucheat ndo mmeshaona ujanja mtu anatoka kusex na mtu anakuja kwako we unadakia kumnyonya tu esp chin kwa mwanamke c cku hyohyo yale manii yanatoka huwa yanatoka polepole pale k inapojisafsha natural we unavamia kunyonya na ndo maana saiv watu weng wanaharufu za k na miboo,,watu mnapata harufu midomoni kwa kuendekeza kufanya mambo ambayo ni kinyume na maadili saiv mpaka nyuma mnanyonya na kutoa pia wengne.mtu kama hakupend hata umfanyie nin yu wont mek him/her stay bora ujithamin hata akiondoka huna cha kujutia.acheni kula mauchafu huo ni ujinga na c ujanja.alafu sintah usipoipost ntajua imekugusa pia.MUNGU TUPE UPEO WA KUJITAMBUA

    ReplyDelete
  20. Anony utakuaa hujawahii kunyonywaaa soo hujui utamuu wakeee poleee shostiii kunyonywaaa rahaa sanaa.

    ReplyDelete
  21. Tuwekeee vidude vya like/ dislike kama youtube banangee

    ReplyDelete
  22. c kwamba cjawah nilishawah lakin ckuona hata cha maana,,nyonyen mnaotaka mtakalia kunyonya na mnaachwa bila kutegemea,mapenz ni kuheshimiana na c kunyonyana sehem za siri heshma iko wap,mi mtu tukiwa tunafanya akikimbilia kuninyonya tu nackia mpaka kchefu chefu nae,nawaza kama mie ni wa 6 kwake k ngap kanyonya na bado anaendelea kunyonya.achen kupotoshwa na pono huo c utamadun wetu

    ReplyDelete
  23. c kwamba cjawah nilishawah lakin ckuona hata cha maana,,nyonyen mnaotaka mtakalia kunyonya na mnaachwa bila kutegemea,mapenz ni kuheshimiana na c kunyonyana sehem za siri heshma iko wap,mi mtu tukiwa tunafanya akikimbilia kuninyonya tu nackia mpaka kchefu chefu nae,nawaza kama mie ni wa 6 kwake k ngap kanyonya na bado anaendelea kunyonya.achen kupotoshwa na pono huo c utamadun wetu

    ReplyDelete