asas

asas

sintah

sintah

KUELEKEA OCTOBER 25TH

Nani atakuwa kiongozi bora wa taifa hili na atakayetufaa, hebu tabiri kati ya Mgufuli au Lowassa nani atakayechukua Nchi kwa kura nyingi... tubishane kwa hoja na sio kukashifiana tafadhali wekeni le gademuu facts, lol

105 comments:

  1. mimi makufuri mbele kwa mbele

    ReplyDelete
  2. NAOMBA MUNGU KWA REHEMA ZAKE NA UPENDO ALONAO JUU YA VIUMBE VYAKE .AMBARIKI MAGUFULI ASHINDE
    KWANI ALOTATENDA WATANZANIA TUMEYAONA NA KIKUBWA AMANI.
    NIKIANGALIA WAKIMBIZI WA SIRIA NA NCHI ZINGINE WANAVYOKUJA EUROPÉ JINSI WANAVYOPATA SHIDA NA VITOTO
    NA NIKIONA NCHI NYINGINE ZIKIEAKATAAA BASI NAIFIKIRIA TANZANIA NCHI YENYE WENGI MASIKINI .
    NAJIULIZA JE WAO WAKIPATA VITA WATAKIMBILIA WAPI ??WASOKUA NA HELA ZA KUHONGA MABOTI WATAFIKAJE NCHI ZA KITAJIRI.
    NA NAONA JINSI GANI UCHUMI WA NCHI UTAVYODIDIMIA .
    NAAMINI MTAOPIGA KURA MTACHAGUA KIONGOZ MZURI ATAKAE WAPA MAENDELEO NA AMANI .
    MUNGU IBARIKI CCM KAMA JINSI ILIVYOTUKUZA KWA AMANI
    BARIKI KIONGOZI MWENYE KUTUKUMBUKA NA KUTATUA UMASKINI JAPO TUTATUMIA MUDA MPK TUWE KA NCHI TAJIRI

    ReplyDelete
    Replies
    1. well said my dear, nakuunga mkono. Mungu atusaidie ampe kibari Magufuli ndo awe Raisi wa nchi yetu yenye amani. Namuombea pia apite katika uchaguzi huu na nina imani atapita

      Delete
    2. Vita vita, vita itoke wapi bana Obama mwenyewe alikuwa upinzani na akashinda. Kenya nao upinzani ndo wako madarakani na hata maendeleo yanaonekana.
      Hayo mawazo mgando ya vita futa

      Delete
    3. Mabadiliko yanakuja kupitia Magufuli,tumeona
      aliyofanya,yanakubalika,hana utajiri,anapesa za kawaida ukizingatia amekaa kwenye wizara ya ujenzi kwa miaka 15 pasipo kujitajirisha.Mungu mbariki Magufuli,Mungu ibariki Tanzania

      Delete
    4. Usitutishe na vita sie tunataka mabadiliko LOWASA mpango mzima! CCM wamekua wakitumia maneno hayo kudanganya watu kuwa wakichagua upinzani kutakua na vita kitu ambacho sio cha kweli! Watu walikua usingizini sasa wameamka! LOWASAAA ndio anatufaaa kwa sasa

      Delete
  3. Lowasaaaaaa
    Lowasaaaaaaa
    Lowasaaaaaaaaaaaaa
    Lowasaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  4. we sinta mzuri sana hukashfu mtu watanzania ndo watasema ukweli, usiwe kama yule kajamba nane wa uturn kila kukicha anamsema baba wawatu anaumwa kama yeye baba yake mzima kwanini asimwambie agombee, na kama kama ingekuwa ni baba yake anasakamwa ivyo angejisikiaje ndo maana limegombana na kila mtu.LOWASA MPANGO MZIMA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ukitoa choo na kupeleka chumba unacholala maana yake na chumba chako ni choo,HAHAHAHAHAHAHAHHAHAHHAHAHAHA mbavu zangu mie!

      Delete
  5. Hakuna kati ya hao. Wote ni walewale. Magufuli ni nguvu ya soda tu akiingia madarakani kazungukwa na mafisadi na mfumo ni ule ule wa miaka nenda rudi. How can one person change that?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama Magufuli akiwa rais na atazungukwa na mafisadi je Huyo Lowasa angeteuliwa na CCM asingezukwa na mafisadi au mfumo?

      Delete
  6. Lowasa anatakiwa. tuone utendaji wa vyama vingine vya siasa jamani! tuuambie ulimwengu tanzania sio ssm! tumekomaa kisiasa sasa! tunataka pia tuone mabadiliko
    lowasa kwanza, na kura yangu ntampa

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe,mimi nampa magufuli

      Delete
  7. JAMANI TUACHE USHABIKI EEEEH MUNGU TUSHIKILIZE KILIO CHETU KIONGOZI BORA NI MANGUFULI HEE MUNGU WAFUNGUWE MACHO WALIO GIZA MUNGU IBARIKI TANZANIA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Big up Mtu wa Amani. Tatizo hatuelewii, watu wanamwogopa mchapa kazi, yn wale wa short cut wote wanamtaka babu, kisa maskini hajiwezi, so wanaona watampelekesha wanavyotaka. Na hiyo network ya babu ilivyo na watu wengi, hivi atawalipa fadhila wangapi jamani? Mbona mnaturudishia ya JK ya mtandao? Matokeo yake ni kila siku kubadilisha watu vyeo ili awaridhishe wote, tafadhali chukua hatua, komesha mtandao, na mkomesha mtandao ni MAGUFULI peke yake, hana deni na mtu, sio mtoto wa mjini, ye mjini kaja na mafuriko ya kazi tuuuu.

      Delete
  8. Siku ccm itakapotoka madarakani nitarudi tz for good na familia yangu,naningekuwa Tanzania ningempigia lowassa kura nisingehangaika na ccm,Ila kwakuwa mmezoea kunyonywa na kuburuzwa nauelewa wenu ni mdogo hamuoni mbali,mtaendelea kuburuzwa nakukandamizwa nahao ccm navizazi vyenu vyote,hivi kama nyerere angekuwa kama hawa ccm wasasa hivi kuna ambae angeshika nchi zaidi yawatuwake?mbona yeye aliweka usawa ccm ikawa yawote,huyo magufuli yuko ccm na ccm niwalewale hawatabadilishakitu wakiwa ndani ya system ya ccm,nilazima kilakitu kibadilike,kwanza kwanini katiba walikataa kuipitisha yani watanzania aliewaloga kafa nanyie nisikio lakufa ccm Sio mtaendelea kuwa maskini hadi kiama mkiichagua ccm,achatuendelee kufanyakazi nchi zawatu nakuishi huku nikwakuwa hatupendi utawala wa ccm niwakoloni na wakandamizaji nahawapendi haki,mtu unawaza urudi nchini kwako uje uwanufaishe ccm,nanyie wafanyakaz hamuoni kuwa mnakatwa kodi kubwasana asilimia18 mnawapa watuwale namatumbo yao nahakuna wanachokifanya nyie mnakandamizwa tu,poleni watanzania endeleeni kukandamizwa sababu hamtaki kuiondoa ccm madarakani nawasikitikia.

    ReplyDelete
    Replies
    1. we baki hukohuko,CCM mpango mzima

      Delete
    2. hahahaa umenifurahisha HAHAHAHAAA KWELI ABAKIGI TU UKO ATUMIKIE WAZUNGU KASHAPATA EXCUSE CCM MBELE KWA MBELE

      Delete
    3. Wewe unaesema hurudi umekimbizwa na uvivu wako na tamaa zako za kutaka maisha ya juu haraka haraka, so pole, tuilipo tunatosha, we baki huko huko.

      Delete
  9. Lowasa ikulu inamhusu

    ReplyDelete
  10. Viva Jembe Magufuli. CCM Oyee.. Hakuna ubishi Magufuli ndio Kiongozi Mchapakzi hana siasa katika utendaji. Hatukatai upinzani lakn Upinzani Tanznia umekufa. Labda ACT Wazalendo itakuja kuwa wapinzani wa kweli baadae lakini sio Chadema any more not even the Hopeless UKAWA. Chadema ilikuwa zamani sio sasa..
    Lowassa pumzika baba huna ubavu wa kutuongoza Watanzania. You are not the Lowassa we used to know. Usibanie ....

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kunywa mtori kwa mangi, yn niko njiani naja lipia. Wametafuta kashfa za Magufuli weee, mpaka macho yameingia nzi, sasa wanabaki, tunataka kuiondoa ccm, sawa ccm itaondoka, lkn sio kwa mtaji wa chadema wa sasa, angekuwako Dr ningewaelewa, lkn babu? mwacheni apumzike jamani.

      Delete
  11. peoplesssssssssssssss
    lowasaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  12. peoplesssssssssssssss
    lowasaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  13. magufuli ndo mpango mzimaaaa

    ReplyDelete
  14. makufuri makufuri
    makufuri makufuri
    jpm
    jpm
    jpm
    jpm
    jpm
    jpm tuuuuuu

    ReplyDelete
  15. Magufuli bhanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,aah!

    ReplyDelete
  16. John.Pombe.Magufuli.HAPA KAZI TUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU.

    ReplyDelete
  17. Mh. MAGUFULI sababu NIA anayo na UWEZO pia anao. Namuomba Mwenyenzi Mungu amsimamie apate kushinda katika kura za Urais pamoja na wabunge na madiwani wote wa CCM, amen.

    ReplyDelete
  18. OOT: jamani nisaidieni tafadhali kunitoa matongo tongo, hebu mnijuze LMAO ndio kifupi cha nini

    ReplyDelete
  19. Magufuli mwanawane,Mzee wa kazi.

    ReplyDelete
  20. Maguli ndio atashinda Sinta hilo lipo wazi

    ReplyDelete
  21. 20sep WALE WENYE KUINGOJA SURA YA TIFFA
    HAYA . NAFIKIRIA WAGENI TYP... TANDALE NA HIVI ZARI HATA ESMA MWENYE RANGI ZIMEFANANA HAPIGI NAE POCHA
    TUKIFIKA WANAKAMATI KINA SIE UNAMWONA YY KAKAA NDANI AU PEMBENI HATA MOBIL HATURUSIW
    SIJUI ITAKUWAJE SIKU HIYO
    MAANA JUZI KAT TUNAPIGA PICHA AKAHAMIA KITI KINGINEEE
    WANAKAMATI TUKUTANE BAADAE

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahaa kumbe boss lady uwa anawachunia ndo hapo mjue kila kizur hakikos kasoro mlimponda dada wa watu sepetu mkamwona huyo ni malaika sasa vp mnaanza malalamiko hapig na nyie picha mara anakaa mbal nae ndo uzungu wake mvumilie

      Delete
  22. NAMPENDA MAGUFULI KUTOKA MOYONI KABISA NA ANAWEZA

    ReplyDelete
  23. Magufuli ndo mpango mzima,lowassa atulie wanaomtaka bado hawajapata utambuzi.cjui watu wamelogwa duuuuh.

    ReplyDelete
  24. Hatukatai magufuli sio mbaya...tatizo chama chake hiki chama jaman nichakidhalim tens kilichojaa mafisadi had I nahc kutemeka...magufuli hawezi kuchomoa kwa waliomzunguka lazima atumikie waliompa kiti ....tukubali tukatae kama hatutofunguka na kubadili mfumo tutabakiaga pale pale.Lowasa baba MUngu atakupitisha na utatufikisha tupatakapo amina.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama unakubali Magufuli ni mzuri, so mchague, huyo mwingine unajua kabisa ni Noma, then eti ni jibu. Chadema ndo mafisadi sasa, mana wana wakuu wa mafisadi wote walotajwa na waliowataja wenzao...rostam and mengi hawa waliitana mafisadi, leo hii wako na fisadi mkuu, babu white hair plus mwizi wa ardhi mzee zirooo......Magufuli selema,,,Hapa Kazi tuu.

      Delete
  25. Jaman jaman eti ccm imenilea khaaa sasa unafikiri ata angekua jini c angekule!? Tuacheni siasa za karne ya 10 tufungue macho na tutazame tuone na tutumie nnchi zilizoendelea kujifunza siasa na democracia zao.watanzania tubadilike na tukubali umove on kwa vitendo kwan miaka 5 mingi...c tuwape wapinzania tuone wakizinguc tunawapiga chini! Lowasa

    ReplyDelete
  26. Jaman jaman eti ccm imenilea khaaa sasa unafikiri ata angekua jini c angekule!? Tuacheni siasa za karne ya 10 tufungue macho na tutazame tuone na tutumie nnchi zilizoendelea kujifunza siasa na democracia zao.watanzania tubadilike na tukubali umove on kwa vitendo kwan miaka 5 mingi...c tuwape wapinzania tuone wakizinguc tunawapiga chini! Lowasa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Jamani ni kweli tunataka mabadiliko, lkn sio kwa huyu babuu, mabadiliko ni Magufuliii, babu mwacheni astaaf kwa amani...HAPA KAZI TUUU.

      Delete
  27. Dahh...nnaham ya kutukana jaman mwenzenu .haya bana tcra nawasalimia.lowasaaa baba ikulu ileeeeeee mapeeema trh 26 asubuhi nnchi itatulia tulii tulii in ENL'zvoice

    ReplyDelete
  28. Makufuli bora kwenu sio kwetu, hapa ni Lowasa tu

    ReplyDelete
  29. Ni heri mwizi mmoja aliyezungukwa na wema 1000+ kuliko mwema mmoja alizungukwa na majizi 100000!!! SISI TUSHAAMUA TUNATAKA MABADILIKO, TUNAITAKA UKAWA!! Lowasa lowasaaaaaa

    Re

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huyo mwizi wenu akitaka kuiba kuna atakae kuwa na uwezo wa kumkataza? Kama aliweza kuwabadilishia mfumo wao na mgombea wao, kuna kitu mtaweza kumwambia aache? Wacheni ujinga nyie, mpeni nchi fisadi muone, hii ya sasa itakuwa nyuma, mwacheni astaaf Siasa na Boys II Men mwenzie, achie wachapakazi wafanye kazi, hatutaki longo longo. Angekuwa mzee Slaa au Prof, ningewaelewa, lkn huyo babu, naah!

      Delete
  30. Magufuli ndo Rais wenu nyie, mtake, msitake. Kuna mmoja mungu anamuadhiri kwa dhulma na wizi wa pesa za watanzania. Na bado, mungu kamtoa hadharani ili wote tuone anavyoteseka mbele yetu. Hatutaki yule bulishi atuchagulie rais, mana anasema yeye africa kaweka marais wanne, so sio hapa ten, huyo huyo alomuweka akaharibu anatosha, hatutaki tena. Hapa Kazi tuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau nakuagizia soda... hapa kazi tu

      Delete
  31. Mgufuli ha ha ha ha c unaona hata kuandika jina lake kwa ufasaha inakuwa tabu... tafakari chukua hatua

    ReplyDelete
  32. nyie nao hao wema ni kina nan jaman,,MUNGU BABA TUPE UTAMBUZI WATU WANAPOTEA,ET CHADEMA NI WEMA,KWELI HAMKIJUI CHAMA VZURI.MAGUFULI OYEEEEEEEE

    ReplyDelete
  33. KAMA MAKAPI MBONA VICHWA VINAWAUMA JAMAA JEMBE NA NDIE ALIMPIGIA KIKWETE KAMPENI NAMUAMINI LOWASA

    ReplyDelete
    Replies
    1. ATASTAAF SIASA NA RAFIKI YAKE JK PERIOD.

      Delete
  34. Replies
    1. MAGUFULI MAGUFULI MAGUFULI

      Delete
  35. chadema tu lazima ipite mwaka Huu na Mwenyezi Mungu atusaidie katika hilo, hila za yule mwovu zimpate mwenyewe, the people are crying for change and it is what we should get

    ReplyDelete
    Replies
    1. Changes sio lazima ziletwe na chadema mlizoleta zinatosha za kuwageuza mafisadi watakatifu, nyingine mwachieni Mafufuliiiiii

      Delete
  36. Lowasaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kitu Magufuliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

      Delete
  37. Replies
    1. People au PolePole ya Babu?

      Delete
  38. CCM lazima watajua kati ya vijana na wazee nani wananguvu, mabadiliko lowasa tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Poleni kwa kuuziwa mbuzi kwenye gunia, hapa kazi tuu

      Delete
  39. Ukawa habari ya mjini

    ReplyDelete
  40. Makufuli ndo mpango mzima. CCM Oyee

    ReplyDelete
  41. kitu Magufuli banaa wache ni ushabiki eeeeeeee Mungu msaidie Magufuli Wangu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Amina mdauuu.....No mitetemo.

      Delete
    2. Kamata tano mdau, kitu Magufuliii

      Delete
  42. AKAKOMEE BAA NENO LOWASA

    ReplyDelete
  43. Maguful nambari one eeeeeeeeeeeeeeeeeeeee nambari one ni ccm

    ReplyDelete
  44. hapa kazi tuuuuuu Magufuli

    ReplyDelete
  45. Magufuliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

    ReplyDelete
  46. Hapa kazi tuuuuu tingatinga ndani ya white houseeeeeeee

    ReplyDelete
  47. I will vote for Lowasa.

    ReplyDelete
  48. Magufuli ndo mpango mzima

    ReplyDelete
  49. lowassaa ndo habari ya mijini. kama hamumuogopi CDM wala LOWASA kwanini muibe nembo yetu ya M4C??? jinsi gami mlivyochamganyikiwa SHAME ON YOU CCM!!

    ReplyDelete
  50. Eti magufuli !!! eti CCM!! wezi wakubwa nyie na wauza unga wangubwa nyie . mnaina mpk nemboza vyama vingine waziwazi bila aibu.???? muwe mnaona haya basiii

    ReplyDelete
  51. ndo nshasema LOWASAAAAAAAAAAAAA. akifa tutapigia maiti yake. am out!

    ReplyDelete
  52. kidoshobai mwana chakubimbi.September 22, 2015 at 2:17 AM

    mi sisiemu wakiniletea pesa ntazilaaaa!wakisrma niwapigie kqmpeni ntawapigia kama mwendawazimu . ila 25 RAIS wangu ni Lowasa mbunge wangu na diwani wangu CDM.

    ReplyDelete
  53. Lowassssssaaaaaa

    ReplyDelete