asas

asas

sintah

sintah

LEO NDIO LEO GWAJIMA ANA YAKE YA KUONGEA



Askofu wa Kanisa la Ufufuo na Uzima, Josephat Gwajima kesho anatarajia kujibu mapigo kuhusu tuhuma dhidi yake zilizotolewa na Katibu Mkuu wa zamani wa Chadema, Dk Willibrod Slaa ambaye hivi karibuni alimweleza kuwa ni mshenga wa Edward Lowassa kwa viongozi wa Chadema.

Akizungumza jana katika kanisa hilo lililopo Ubungo huku akishangiliwa na waumini wake waliokuwa wakiimba; “mshenga, mshenga, mshenga...’ Gwajima alisema kuna watu wanaodhani kwamba atazungumza masuala ya Dk Slaa kanisani hapo.

“Leo sitazungumzia masuala hayo hapa kwa kuwa hili si pango la wanyang’anyi ila nitazungumza na vyombo vya habari Jumanne ijayo (kesho),” alisema.

Jumanne iliyopita, Dk Slaa alimwita Gwajima kuwa ni mshenga akisema ndiye aliyefanya mipango ya kufanikisha mkakati wa Waziri Mkuu wa zamani, Lowassa kujiunga na Chadema kwa kumkutanisha na viongozi wa chama hicho.

Gwajima alikiri kuwaunganisha Chadema na Lowassa na kueleza kuwa amekuwa rafiki wa wote hao.

Gwajima alisema mkutano na wanahabari utafanyika kesho saa 7 mchana katika Hoteli ya Landmark Ubungo na utarushwa moja kwa kwa moja na televisheni kadhaa.


Kwa hiyo hapa leo tusikilize neno la Mungu masuala mengine hapa si mahali pake tusubiri siku hiyo nitakayokuwa Landmark,” alisema.


Alisema mkutano huo utakaochukua saa moja utaanza saa 7.00 mchana.

40 comments:

  1. LOWASA NDIYE RAIS 2015

    MICCM TUMEWACHOKENI

    Ndo nshasema

    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ccm bye bye byr

      Delete
    2. HAKUNA MTU MWENYE AKILI SAWASAWA ATAHADAIWA TENA NA NGONJERA ZA CCM LABDA AWE KAROGWA

      Delete
    3. ZEE LA UCHEPUKO ujue hata ccm wenyewe wanajua kuwa

      1. VIJANA TUMEAMKA
      .2. HATUDANGANYIKI
      3. TUNATAKA AJIRA

      Delete
    4. CCM KWENDRAAAAAAAAAA

      Delete
    5. Niko radhi kuchagua JIWE kuliko kuyarudisha MAFISIEMU

      Delete
  2. OOOT JAMANI KWNINI SIKU HIZI SWALA LA TIGO KULIWA WANAWAKE IMEKUA TOO MUCH JAMANI HATUNA HOFU YA MUNGU?MWEE IMEKUA KAMA NI FASHION WATU WAMEJITOA AKILI KABISA HEBU TUONGEE WANAWAKE TATIZO NI NINI ?KUTOKUJIAMINI AMA NINI JAMANI?NASIKIA HAWA MASTAR WADADA KARIBU WOTE HAWANA ATA RINDA MOJA NA YULE MASOGANGE SIKU ALITOA VIDEO MWEE KATIKATI YA MATAKO KUMEACHANA KABISAAA HEBU TUWATAJE WOTE HUMU WAONE HAYA WAACHE LOH ATA UKIMPA MWANAUME NN HAWARIDHIKI HEBU TUWE NA HOFU YA MUNGU JAMANI HILI SWALA SASA NI TOO MUCH

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kadindaaa na group lake wrote wanaliwa
      J lukole
      K...twi.....wa kwenye simu
      Dab....wa bondeni TV
      Mzee wa bongo dar es salaam
      B tweeeeeeee
      Duly......
      Baraka........
      List ni ndefu
      Na marafii sake mama ya kitchen wote

      Delete
    2. Anayesimulia Mvua ujue imemnyeshea
      Kuomba MUNGU atusaidie ,Atunusuru na vizazi vyetu dunia hii sio YA zamani
      Ikifika Zama ZA MWISHO hata visivyohalali hufanywa HALALI
      Nilikaa NA mdada akaanza kuhadithia jinsi anyatigo NA anavyopenda tena sikuwa peke yangu TUlikuwa 4
      Niliongea NA ROHO yangu ni MZIMA AU ? Nikamalizia EE BABA TUNUSURU

      Delete
    3. mwenzangu tamaa ikizid nayo n shida ngoja malinda yawafunguke wawe wanajamba hovyo

      Delete
  3. BABA MPASHE HUYO MZEEE HASOKUWA NA HAYA, MPE CHANGE ZAKEEE AKALALE MBELEEEEEEEE

    ReplyDelete
  4. Nampendaga gwajima, nakweli hilo Sio pango lawanyang'anyi hio yatigo watoesana tu nawanaume hawatulii nahawatatulia acha wazeeshwe nakuaribiwa tunaojitambua hatuwez fanyahyo kitu kumfurahisha mwanadamu kumuudhi sir god haihuu wanawakewanaojitambua wotehoyeee wasiokuduliwa iliwale nawasioliwa tgo hongerazao mwanamke anaejiamini Hawez kuliwa tgo kamwe

    ReplyDelete
    Replies
    1. maneno kuntu wa kujiamini, dunia imefika mwisho.....

      Delete
  5. pls kesho tuwekee alichoongea nukta kwa nukta

    ReplyDelete
  6. Kazi kweli kweli Uchaguzi huu tutaona mengi, wacha move iendelee

    ReplyDelete
  7. Haya yeye kamwacha mboga ngwajima anakuja mwaga ugali, watu wawili wanojuwana vizuri tena viongozi wa roho, wacha wavuane nguo yetu macho na masikio

    ReplyDelete
  8. Siasa ya mwaka huu balaa tutaona mengi

    ReplyDelete
  9. CCM wanapenda sana kuvuruga watu, matatizo yakitokea wao wamekaa pembeni km siyo, nakichukia hiki chama yaani mungu aonyeshe miujiza yaka tu kikae pembeni kwanza

    ReplyDelete
  10. Please my Sintah send this msg to her maana anaweka habari halafu hataki challenge:- Hivi we Mange na wenzio kina .... mbona nyie wagombanishi sana da!! yaani mnatufanya sisi watz hatuna uwezo wa kufikiri kabisaaa!!! yeye kasema nchi haijawai kuongozwa na mlutheri, sasa kosa liko wapi hapo!? maana ukilinganisha lutheri na roman, roman wako wengi saaana, au ukilinganisha lutheri na Muslims, Muslims wako wengi saaaaana, au hata ukilinganisha lutheri na walokole, walokole wapo wengi saaana!! sasa huo udini upo wapi hadi wa kuwashtua nyinyi eh!? angesema wakristo mnichague mkristo mwenzenu hapo ningeshituka sana, lakini kasema nchi haijawahi kutawaliwa na mlutheri mnaanza kupiga kelele ni hatari sana asee!! yaani ni sawa angesema nchi haijawahi tawaliwa na mpagani au mhindu sasa hapo mtu unapata shock ya nini jamani da!!? sema wewe mange na wanaokuunga mkono wenzako mnataka kutuchanganya watz kwa vile mmeshatuona sisi ni mapoyoyo hatujielewi eh! kwamba kila mnachokisema sisi tuseme kweliii mh, mh, ,mh! enough is enough kwa kweli kwa sasa ni Peoplesss Powerrrrrrrr basi. Kwa nini hamjengi hoja ni vipi mtatutoa kwenye hili lindi la umasikini!! ila hoja zenu zote ni kumfuatilia lowasa tu! da huyu jamaa ni shiiida kwa ccm.

    ReplyDelete
    Replies
    1. lilivyokomaa kama jiwe la mtoni linapenda sanaa liabudiwe na kuburuza watu linapenda uchochezi hadi basi, usipomsifia magufuli ati anabana meseji , ovyoooo, huwezi kulazimisha watu wafate kile unachotaka wewe, wamekazana lowassa fisadi utadhani ccm ni ya watakatifu wakati huko ndo chimbuko la ufisadi na kulindana. leo watu wanajidai kumuanika lowassa mambo ya mwaka 95 ila walikaa kimyaaa miaka mia moja hadi alipoamia ukawa ndio wanakumbuka mabo ya mwaka 47 ila wakati yupo ccm walikaa kimya manake wanalindana kama kawaida yao.
      hata kikwete akijiunga ukawa wataanika mauchafu yake yote.
      hiyo ndo ccm full unafiki kama mkomao wa kwa obama kinafikii kinajiona kinajua sana kumbe buree kaweka vyeti uvunguni havina nguvu ya kumpa kazi huko chezea obama land weye? utauza ronya na degree ya kuunga unga, sikipendi kile kinjiti kimekomaa kama fuvu la nyumbu mfyuuuuu.
      na wewe mwanadiplomasia ubane hii meseji manake nawe huwa hujiamini. aka unstopable!

      Delete
    2. WANAMFATILIA AU ANAJIFATILIA MWENYEWE C AMELIANZISHA MWENYEWE ACHA WENZIE WAMALIZIE KUNYA ANYE BATA AKINYA KUKU KAHAARISHA.kama kujikoroga kajikoroga mwenyewe kulikuwa kuna haja gan ya kupga kampen kanisan na isitoshe anatumia ulutheri wake ili walutheri wamsapoti zaid na sie wengne je hatutaki rais mwenye kauli za kdin wala ukabila hapa.chadema na lowassa wao wamekalia kuleta ukaskazin na ulutherani hapa.mi nashangaa na c madhehebu mengne tunamsapot wa nini kama mtu hajawa rais tu keshaanza kuongelea ulutheran wake akpata je c ndo wakurugenz wote wamashirika watakuwa walutherani.na isitoshe we all know gwajma ajielew he has a lot of scandal na hana kauli nzuri.we askofu mzma ushabiki wa kisias wa nin sasa aamue moja kumtumikia Mungu au kuwa mwanasiasa na czan kama huyu mtu ana Mungu ndani yake angekuwa nae asingehata itisha hyo press conference angesali na kumshukuru Mungu kwa yote we askofu cjui mchungaji czani kama anafanya sawa hana busara kujibshana na Slaa sa ndo nin jaman.mi kwa kwel chadema kuwa sapoted na watu kama hawa tayari wamesha prove failure kwangu,kwa kwel ni vyama viwil kwangu tu CCM ya magufuli na ACT ya zito ndo navielewa kuliko kufata ushabiki usio na tija.mtu ukiulizwa kwa nin unamtaka lowassa au chadema jibu tumeichoka CCM yu think kuweka watu ambao zahili unajua wameharibu ndo utaikomesha CCM tu ,ushajiuliza maisha yako yataathirika kias gani.mtu hata sera za chadema na ukawa huzijui lakin unafata ushabiki kwa kgezo tu umeichoka CCM.hata ikiwekwa na jiwe ntapigia jwe hapo ni jinsi gan inaonyesha kuna watu wana upeo mfup wa kufikilia czan kama mtu anaejielewa atasema hivyo.jaman tuachen ushabiki tuchambue mambo kwa umakini.

      Delete
    3. dont worry si unajua tena mutoto ya choko wapi linda jamani nakumisije shost?

      Delete
    4. Na wewe vile vile acha ushabiki,tena wewe naona ndo mueneza chuki za udini. Kama una akili kumzidi Gwajima na wewe ungesikia ulitheri ungekaa kimya ukaomba Mungu. Sasa hapa unaandika ili iweje? ...halafu hata kama ameomba kura kwa Walutheri ana kosa gani? mcheza kwao hutuzwa wewe....Nyerere mwenyewe jeshi lilijaa kina marwa, chacha, waitara, wambura,...etc kwa sababu ndo wakwao. Mimi muislamu ninampa kura Lowasa ili alete maendeleo....kama una hasira katafute malimao kama kawaida...

      Delete
    5. Anony wa 10.29 PM unaakili sana wewe, chukua kinywaji hapo ulipo uniambie nije lipia, safi sana, watu ushabiki maandazi tuuu.

      Delete
  11. Msiambukizwe chuki na ccm Hebu muogopeni mungu,sijaonabayalolote alilosema lowassa mungu na ainuke kwahasira dhidi yamaneno yenu machafu ccm mnaompachika huyu baba tutaomba nakufunga infact tulishaanza nandiomaana watu wanamiminika ni mungu tu,nawanataka mabadiliko nimungu tu,mtanzania mwenye akilizake Hawez kupigia ccm kura kwayotewaliyoyafanya its time waondoke enough is enough tunaopenda mabadiliko tuombe mungu nakufunga tuendelee mungu hana upendeleo tukazane namungu mwanzo mwisho msijibishane nahao ccm ambao wanahangaika kuisambaratisha ukawa nakumchafua lowassa wote tunajua nadunia nzima inaona namungu azidi kumtia nguvu nakumuimarisha lowassa nawagombeawote wa ukawa,ni mungu mwanzo mwisho ndumba hapana inachelewesha mungu ndiomganga mkuu,nakuhusu mange yani namdharau kupita maelezo kwanza jinsi alivyo nishida full kukomaa yes na anarohombaya kwawatuwote wanaopiga step ewe mange utaishia nyuma kama kisigino always umejiloga mwenyewe nayatakurudia tu chuki ni ukoma umeupanda utadumu kwako nakizazi chako laana umejipa mwenyewe may yr soul rest in hell

    ReplyDelete
    Replies
    1. nawe ukisema hivyo bado hujaachilia maombi kwani tayari umeelemea upande mmoja. Waombaji wanamwacha Mungu mwenyewe ajibu maana Yeye ndiye mwenye mtu sahihi na si kusema upande wa mabadiliko au CCM ndio sahihi. Tumwachie Mungu atende kazi yake na si kumtendea kisha tukasema ni Yeye.

      Delete
    2. Ninyi muombeni mungu wenu na sisi tunamuomba wetu, majibu tutayapata baada ya Oct 25 basi. Naomba tusiitane wajinga tafadhali, haya maneno ndio huwa yanaleta ugomvi na mwisho wa haya ni vita, tafadhali tuheshimu maamuzi ya kila mmoja. Hamna kauli nzuri hata kidogo, wewe kama umeamua baki na maamuzi yako, usitukane wengine.

      Delete
  12. hakuna mtu atakae waletea maendeleo nyumbani au pesa awaingizie mfukoni kuweni na akili msiangamie kwa kusa maarifa,leo hii mnashabikia mtumishi wa Mungu anaposimama nakujibu mamaduduu kwenye media dunia inakwenda wapi hata hofu ya Mungu hakuna tena ni Askofu tumuogope mungu jamani nachofahamu mtumishi wangu huwezi kushindana na watu wa mataifa lazime ushuke ilikutofautisha unaelezwa shida ya mtu binafisi kisa umemsaidia unaianika wazi kwa watu wale wasio juma mungu watakimbilia wapi hekima nikitu kikubwa sana mmetegwa kwa maneno yenu leo hii Gwajima walimwengu wamekutega kukuona kama utamjibu vip Silaha na wewe umekubali kama mtumishi tumika na watu wakajua kua wewe ni mtumishi maana naona saivi upo kisisasa zaidi sio kihudu ,tumuogope Mungu jamani sio kushabikia2 bila tija yeyote palipo na kweli semeni kweli eti kamwaga mboga lazima amwagiwe ugali acheni ushabiki Gwajima unahitaji msaada wa kiroho ili uupone acha kupotosha watu kuwa Askofu ni jina2 mtu yeyote anaweza itwa lakini tunataka ule uaskofu wakumtumikia Mungu sio wanadamu ,kikubwa tuombe Mungu atupe rais anaye mtaka yeye sio wanao mtaka wanadamu Mungu ibariki tanzania

    ReplyDelete
    Replies
    1. Gwajima endelea kuwapa ndimu hao wanaoona vichefu chefu...eti watu wa Mungu ndo wamewekwa na Mungu kudhalilishwa? Tena Slaa akome kujifanya mtenda mema wakati na yeye ana makando kando yake kibao tuuu...amemchokoa mshenga na ndoa lazima itafungwa....kaza baba Gwajima. ..

      Delete
    2. Umenena! Haswa tunamtaka kiongozi anayetoka kwa Mungu. Tunajua na tuanamini Mungu ameiandalia Tanzania kiongozi stahiki, acha wanaohangaika bila hekima waendelee. Mungu irehemu Tanzania.

      Delete
  13. Funga maa umeacha kufungia shida zako na za ndugu zako unamfungia lowassa ncheke mie,,,watu bwana mzaz wake akiumwa au ndugu yake kufunga hawez leo anafunga ili lowasa apate urais ngachoka mie kwel akili ni nywele....mie hata kama CCM mbaya lakin lowasa still na ataendelea kuwa a big no kwa sala la urais.ajichanganye mwenyewe alafu watu wananmshabikia tu.mmelishwa nin jaman.duuuuuh.

    ReplyDelete
  14. sa we unamchukia mange usikute hata hakujui unaumia ww tu na roho yako mbaya mwenzio ya kwake yanamuendea.sa kuna faida gan ya kutengeneza chuki wakat unaemchukia hajui,,duuuh kwel na ndo maana unashabikia vsivyoeleweka mzeee wa chuki.yu nid help kwa hyo jazba yako

    ReplyDelete
    Replies
    1. Aisee kumbe mpaka akujue ndio uumchukie wooooow kumbe punguani idadi imezidi!

      Delete
  15. sa kama unajua kama chuki ni ukoma mbona na ww unamchukia mange,bas na ww yatakurudia

    ReplyDelete
  16. kwa hyo ww kumiminika kwa watu ndo kgezo cha ushindi mbona watu wanaudhuria mikutano ya vyama vyote tu.kwl MUNGU TUPE UPEO WA KUFIKILI

    ReplyDelete
  17. Anony wa 2:00 am nimekupenda, sijui uko nchi gani wewe? hebu waeleweshe plz

    ReplyDelete
  18. ccm ndiyo mpango mzima.

    ReplyDelete
  19. tunarudia tena tumeichoka ccm habari ndio hiyo,

    ReplyDelete
  20. Ukawa juu kwa jua lazima wataisoma mwaka huu

    ReplyDelete