asas

asas

sintah

sintah

MAGAZETI YANA MAMBO???



Wameanza chokochokooo huwa hawataki watu wakae kwa amani na wakafanya yao lazima wachokonoe ili patoe usaha, hebu tusubiri tuone mwisho wake....

49 comments:

  1. LOWASA

    LOWASA

    LOWASA


    WATANZANIA NDO TUMEISHAAMUA


    RAIS 2015 NI MH E LOWASA

    ndo nshasema

    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama mama Diamond kamkimbia Zari mi NAIKIMBIA CCM..lol

      Delete
    2. We Zee tumekuchoka ingawa nakubaliana nawe kuwa nchi ilipofikia ni Lowasa tu wa kuwatia adabu

      Delete
    3. CCM NAICHUKIA SANA

      Delete
    4. Wenzetu mnaojua siasa hivi Mh. MAGUFULI NI MGOMBEA WA CCM AU INDEPENDENT CANDIDATE?

      MBONA MABANGO KAANDIKA CHAGUA MAGUFULI WKT MIAKA YOTE WANAANDIKAGA CHAGUA CCM??

      Delete
    5. Wenzetu mnaojua siasa hivi Mh. MAGUFULI NI MGOMBEA WA CCM AU INDEPENDENT CANDIDATE?

      MBONA MABANGO KAANDIKA CHAGUA MAGUFULI WKT MIAKA YOTE WANAANDIKAGA CHAGUA CCM??

      Delete
    6. Napita tu....

      PIPOOOOOOZ

      Delete
    7. We zee la michepuko we naona umechepukia ukawa.

      Delete
    8. TUTAVUNJA MAKUFULI NA TUKIINGIA NDANI TINAMWAGA POMBE.

      WATU.....PIPOOOOOOZ. POWERRRRRR

      Delete
    9. wewe si ufungue blog yako? nini kuleta shombo hapa kila siku? semea hao unaowajua sio wote kwa taarifa yako.

      Delete
    10. Ccm imebaki kuwa CHAMA CHA WAZEE WA KIJIJINI NA WAHINDI

      Delete
    11. Ccm kwendraaaaa

      Delete
    12. UKAWA

      LOWASA


      IKULU

      Delete
    13. ZEE LA UCHEPUKO YAANI HATA MI NIMEWACHOKA KAMA NILIVYOLICHOKA LIMME LANGU NA KIBAMIA CHAKE...LOL

      Delete
    14. ZARI ATABAKI KUPIGA PICHA KUONESHA MGUU MAPAJA MTOTO KWA NYUMA ZAID HAKUNA
      KAINGIA CHOO CHA KIUME AAMUE. KUKOJOA KWA KUSIMAMA AU ACHUCHUMAE
      UKIPAKA MAKEUP SIKU YA KWANZA UNASIFIWAAAAA
      UKIJIREMBA KILA SIKU UNAONEKANA WA KAWAIDA NA HAKUNA WA KUKUSHOBOKEA
      SASA TUSHAAUONA MGUU NA MAPAJA AAMUE KUJISTIRI AMUONESHA MUMEWE AU ATENGENEZE FILM KAA ZA MWANZO TUTUNUE
      SEMWANG...,

      Delete
    15. we zee la michepuko acha sifa za kijinga kuna post ya lowasa hapa

      Delete
    16. ndo mtakapo koma CCM itakavyochukua nchi,imebaki ya wazee alikudanganya nan hata vijana tupo tena kwa sana

      Delete
  2. ETI YAMEANZA WE NAWE UNAJIPENDEKEZA PAHALI AMBAPO HUTOPATA NAFASI.
    MUME MWENYE MAMA HUNA MAMLAKA NAE SINTA TENA KWA FAMILIA ZETU ZILIZOTOKA KTK UMASIKINI
    MAISHA SIO UISHI NA MKWE LA WI-FI WENYE MAISHA WAPO NA WAUME ZAO NA WTT ZAO


    USUBIRI KUALIKWA PART ZENYE KIINGILIO SINTAH.
    WAKIANDIKWA WATZ WENZAKE UNAOCHUKUA STORY UNAICHAMBUAAAAA NA HUNA UHAKIKA
    SASA HII NDO HABARI MJINI ZARI AMETOKA KATK MAISH MENGINE ANAFUNGUA MLANGO NA WANAE AU ANATAMBEA BILA NGUO .
    SS AMEINGIA PENZI LENYE MAISHA MAPYA YA FAMILIA YA USWAHILI YA NDUGU JAMAA MARAFIKI TENA WASOMI NI WALE ANAOWAJUA YY ZARI .
    WEWE UNAFIKIRI YANAISHIAGA WAPI HAYA
    AKIKAA NA BI SNURA ATAPIGA STORY GANI ??AU NA ESMA
    INTEREST ZA BINADAMU ZIFANANE NDO MTAISHI
    UBUYU
    ALIPOBADILI FURNITURE ZA NJE NA NDANI WALIONGEA ANAPENDA EXPENSIVE
    NA ZARI AKAIRUSHA KUONESHA ALIISHIJE

    MWANAMKE MWENYE RAHA MAISHANI KTK NDOA YAKE NI YULE ANAYEFUNGUA MLANGO NA WANAE NA MUMEO
    ZARI KARUKA PAZURI KAKANYAGA ALIPO SS
    UBOSS LADY UMEISHIA KUWEKA PICHA INST
    TENA UKITAKA KUONA KASORO KUNA PICHA GANI TA FAMILIA YA DIAMONG INSTGRAM
    TUSIWACHAGUE WANAIME TUMEWAONA MTV
    TUMEWASOMA UMAARUFU WAO BASI TUNATAKA WANAUME WENYE MAJINA TUINGIE WAKATI MMOJA TU NDO MWENYE PES WOTE TEGEMEZI

    KILA LA KHERI Z KTK SAFARI YA MAISHA BONGO DARESALAAM
    UNGEULIZA UJUE

    ReplyDelete
    Replies
    1. DIAMOND AMWAIBISHA ZARI KWA KUMREKODI
      Hii ya Leo
      Ss kamwaibisha nini jamani???
      Semwa.... Ndo alimwaibisha na ile video ya kikubwa

      Delete
    2. Aloo mm sikuelewagi hata kidogo ndo niniiii hii umeandika kama fuso linapanda mlima.

      Delete
  3. TULETEEE
    ZARI LIKES
    STAR MAN
    RICH MAN
    With money you can buy HOUSE but not HOME
    With money you can buy a CLOCK but not a TIME
    with money you can buy a BOOK but not a KNOWLEDGE
    With money you can buy BLOOD but not LIFE
    With money you can buy a SEX but not LOVE LOVE LOVE
    Alifata Ustar hakujua kama ana nyumba ya kuchangia MAMA WATOTO WAJUKUUU
    Hakujua mwanaume viongozi wake elimu kaa yangu
    Hakujua MAISHA YA family
    Aliyaonea KTK TV NA MAGAZETI
    Mie sitoki ktk maisha yangu na wanangu nikakae na FAMILIA ambayo MIE nataka niangalie real house Wives
    Wao waangalie mzee Majuto
    Akajipange upya AU wajenge nyumba waishi wenyewe
    Maisha na mama watoto wajukuu ni Werawera
    Kwa PICHA tuu maisha yao yako tofauti
    Zari anajitengaa
    Ukiwa msomi tafuta wasomi utaenda nao
    Tafuta mwanaume utaye mmiliki
    Sio anayemilikiwa
    Welcome TANZANIA
    Alitaka kumuumiza mumewe kumbe kajiumiza mwenyewe
    Umetoka ktk majumba magari pesa
    Ukakimbilia KUZAA NA KUKUTA nyumba NA ndugu NA viwanja
    UTAMALIZIA FURAHA YAKO INSTAGRAM
    HAPO PANAITWA TUISHI NA FAMILIA

    ReplyDelete
    Replies
    1. agiza chapati na mtori uanze weekend kwa shibe bosi ntalipa!!!!!
      yaani umeongea point la maana mnooo...zari angekua kweli kuku wa kishua asingethubutu hata nukta kutoka na diamond yaani ni oil na water, zari kama ela,sijui maisha bora kapata ukubwani tena from her ex ivan. kwao ni choka mbaya familia duni ndo maana alivyomuona diamond na jina kubwa akadhani kapata kumbe kapatikana!!!!! standard na ubora wake umeshuka mnoo hata ajitutumie vipi......statehouse imejaza kila takataka???hapana aiseee amechemsha mnoo tena kuzaa na diamond hiyo amechemsha.demu akadhani atakuwa mataji juu kumbe ndo kaharibu bora angebaki na huyohuyo ivan aendelee kuazima magari yake na kuturusha roho kwa picha IG

      Delete
    2. Mnajua kusoma watu nawapa biaaa
      Nilimsoma wewe mtu unasema unamaduka unaonesha magari yakifahari
      Huwezi toka kwenye maisha yako ukaingia maisha ya kupiga picha swimming pool kwenye bar kwenye mara uko busy na laptop
      Dar kuna majumba sijui hajui
      Ukakae nyumba hata kula kwa uma time hawana
      Bado ujisifu Lady boss
      Endelea kulea na kuweka kumbukumbu
      Bora ungeangukia nNigeria angalau ungeongea kizungu
      Utabaki
      SI NDOOOOOOOOOOO
      Amenyea segerea hata usowataka utawakuta
      MASHAUZI kwishaaa
      A
      Soon atajuta kuingia kwa bwebwe
      Kwenye marafiki wa Diamond msomi wala mwenye maisha ya Juuu hakuna
      WOTE wa manzese Tandale kwa mtogole

      Magomen . Sinza uzuri
      Sasa ndo atavaa miwani kuijua Tz na wanaume wa tz

      Delete
  4. mbona hujaweka ile ya zari yuko bafuni anaoga afu ana bonge la kidonda takoni sijui pajani. nimeiona uko global nikazoom..mm ni sheeder..

    ReplyDelete
  5. Kumekuchaa
    The way you treat people who are in no position to help you ....,.
    Show the compassion to ever those who can't do any of the above to / for you
    Umenipata
    Nawahi mkutanoni
    CCmCCM

    ReplyDelete
  6. maskini Zari..umaarufu wote kwishney..kabakia ka sie kina zuwena tu..hata sintah mwenyewe una afadhali..jamani raha ya ndoa ukae na mumeo tu na watoto wakishaingia wengine ni kero na karaha tu. na hata mume mwenyewe unamshusha thamani mana anakuwa kipenzi cha wote na wewe unakuwa hupati full attention. nyumba kubwa imewaponza..bora nikae ktk kibanda kidogo na furaha kuliko nyumba pana na kero..what is this!

    ReplyDelete
  7. who care... I love is my country... is running in my head who gonna be my next president????CHATO AU MONDULI huyo bibikizee wa dimondi hatuhusu akitaka hata awatembelee migongoni akiwa ana kwenda chooni siwameshoboka....ila ukawa wamenidisapointi kweli I miss Chadema ya mwaka juzi TANZANIA I LOVE YOU IS MY COUNTRY

    ReplyDelete
  8. wewe ndo duller squre kukicha kutukana watu,, sintah acha roho mbayaaaa na account lako feki, ole wako usini post hii kitu ntakuumbuaaa
    ACHA ZARI AKOME ALIYATAKA KUJIFANYA MJUAJI KULIKO WAZAWA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yazari yanawasumbua eeh kisa miss vigodoro kwi kwikwiiiii mtajinyaaa hadondoki mtukimaisha kamanyie mlicheza patapotea namidomo yenu yahusda nyie Sio mungu,ombeni nanyi mpate mtaendelea nachukizenu zari anamaisha yake mbali nahuyo Naseeb wenu,mnaemtaka usiku kucha mnajua waganda mnawasikia Unafikiri niwajinga kamanyie wavigodoro?ushaona mganda ana comment upupu kwenye page Yazari ndiomaana wanacomment kikwao mnapondwa balaa mnatia aibu,hamna maendeleo nyie ni Umbea kusema nachuki mtabaki hivyohivyo naumaskini wenu wakilakitu nachukizenu,namtaendelea kusindikiza wenzenu kimaisha mnajilaanisha wenyewe mungu humpa amtakae hatamfanyaje ndioishakuwa nahakuna mungukatiyenu nandiomaana mlivoanzakumsema hadileo hajatoboka mahali namaishayanaenda nayatazidi kumuendea safi endeleenikumchukia namungu atazidi kumpa tutaona

      Delete
  9. mbona bado! ndo kwanza jua linachomoka tulia Sinta utaandika mengi, ulifikiri shoga yako kapata na kelele nyiiingi za kumsifia huyajui ya ndani Andunje

    ReplyDelete
  10. Sinta hujaolewa wala kuishi na mwanaume nyumba moja unatiwa mimba unakimbiwa, unakazana kumsifia bi kizee unajua ya ndani ya state house ya kwamtogole? kitulize bibi we!

    ReplyDelete
  11. alifikiri kuzaa itamfanya familia ya Domo impapatikie, kaula wa chuya.

    ReplyDelete
  12. Bora hata yy anakaa nje angekuwa mkwewe Mange Kimambi nahisi angekufa kabisa ha ha ha ha haaaaaa. Mange ana laana kali sana yaani hana mfano. Jini kashkash kabisa halina hata rafiki xMumewe kachakaaa kawa ginger na siyo blond ha ha haaaa chezeya kuoa mchawi weweeee n

    ReplyDelete
    Replies
    1. Acha tu yule mwanamke utafikiri alijizaa mwenyewe hana wazazi. Hana heshima kabisa wala utu haujui na hiyo blog yake ya kudhalilisha watu. Kuna post zingine unaona kabisa hii ni chuki binafsi coz she's crossing the line. Labda wapo ila sijawahi kukutana na mwanamke mwenye chuki kama huyu. Saa nyingine sisi wanawake tunasahau kuwa tumezaa na laana inaenda hadi kizazi cha nne. kama ana akili afunge na kuanza kuomba toba mana its too much

      Delete
    2. Huyo mkomavu analaana nasasa lazima iende kwawanae aliowazaa watakuahivyohivyo kamayeye Maisha sihayahaya,asiefanyayake kutwa anahaha namaisha yawatu nawanaomshadadia niwenyelaana wenzie ye mwenyewe nimaiti inayotembea ndionishasema mange ni maiti hai sikuyoyote gudubai NJITI nabado laanayake atakumbananayo anapoenda

      Delete
  13. We nae toka hapa peleka chuki zako kaburini,unamwambia nani about mange? nyie ndo mnamtafuta akiwanyea mnapanic mxiuuuu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe ndio uende haera kabisa tena ukifa watu wacheze kigodoro. Nani kapanic huyo Mange ni firauni kabisa. Bira hata shetani ana wafuasi yy kagombana na kila mtu. Mtu asiyeogopa hata kutusi magonjwa as if yy mzima na familia yake?? Utafikiri hajawahi kufiwa? Au hana wagonjwa kwao? Mange hata akionges kitu cha ukweli watu washamuona chizi. Alifikiri kuishi marekani rahisi ha ha ha haaa ughaibuni nuksi waulize wanaoishi hakuna dezo kule lazima ule kwa jasho. Hadi aokote makopo mwaka huu. Sina chuki na Mange ila namchukia kwa tabia zake na roho yake mbaya ya wivu yy akitukana watu sawa eeeh tena anataka hadi kuvunja ndoa za watu na bado nzima ataacha kupanic na kuingilia siasa.

      Delete
    2. we nae kajambe mbele huko mange anachofanya anaongea ukweli na kutuelimisha watu hayo maswala ya magonjwa mbona hata viongozi wanayaongelea ila umemuona mange tu, tatizo wabongo ushabiki mwingi elimu na ufahamu hatuna, eeh kweli shule nzuri.. we sintah nae uwe unaelimisha wajinga wajinga kama hawa

      Delete
    3. Uyo Magereza ndio kwanza atakumsijia sitaki, kwanza kaponea kwenye shingo ya sindano, nabado akija tz kwisha abari yake akuna kuishi tanzania labda abakie uko ukimbizini kwake , malaya ana mdomo mchafu kama kazaliwa kwanjia ya nyuma shenzzzzy

      Delete
  14. HALIMA MAPENGO HAWARA WABZAMANI WA MONDI
    DADA YA HIYARI KAJIKONDESHA ILA MVUTO HAWANA
    ALISAFIR MPK SOUTH KIPIND CHA TUNZO
    AKAMSIFIA ZARI ANAONGEA KISWAHILI MPK RAHAA
    ZARI HANA TIME NA VIJAMBA KUNUKA SASA HIVI WOTE WALOMDHOBOKEA SI SINTAH SI HALIMA MKO KINYAAA
    KAA SINTAH MPK DUKA LA MAVELI ULITOLEWA WERAWERA
    MWACHE AKOME ALIFIKIRI KUZAA KUNGEMPA CHATI HUKO SHAMBA WANAPOISHI
    WATU TUNAZAA NA KUACHIKA KAA ALIVYOACHWA NA IVAN
    ALIJUA IVAN ANATOKA NA YULE DADA WA BIGBROTHER ANGEKAAVAYAMALIZE
    NA ALIPOAMUA KUJITOA ANGECHUNGUZA DIAMOND KATOKA NA WANGAPI???
    MANAKE NAYE HAKUJUA MADE TANZANIA NI SAWA NA MADE CHINA
    FEKIIIIIIIII TUPU
    AMINI USIAMINI ATAISHI KWA KUVUMILIA ILI AFICHE KWA WALIMWENGU AU ATAACHUA NGAZI
    HILI LIPO WAZI
    UNAINGIA NYUMBA YA WASWAHILI HUPIKI HIPAKUI
    UTENGEWE UTOLEWE
    NYUMBA GANI HIYOOO
    MUULIZE RACHAEL WA GETI JEUSI KAGERA
    ALIIACHA STATE HOUSE AKILIA NA MTOTO AKAACHA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yani wanawake wakibongo poooh mungu awasamehe mnatia kinyaa huyo mnaemsemakutwa hamumfikii hawajui,huyo Ivan nae anatumiadozi mlitaka zari aendeleekukaanae ili avipate mungu kamnusuru kwake basi walee watoto nayoyote anaetaka kutembea na Ivan aende muacheni zari namaishayake Hebu nyoosheni yakwenu yaliyopinda kama kona za mlima kitonga iringa mbuzi nyie tenakibudu

      Delete
    2. Yani wanawake wakibongo poooh mungu awasamehe mnatia kinyaa huyo mnaemsemakutwa hamumfikii hawajui,huyo Ivan nae anatumiadozi mlitaka zari aendeleekukaanae ili avipate mungu kamnusuru kwake basi walee watoto nayoyote anaetaka kutembea na Ivan aende muacheni zari namaishayake Hebu nyoosheni yakwenu yaliyopinda kama kona za mlima kitonga iringa mbuzi nyie tenakibudu

      Delete
  15. Zari asijue amepata kwa dimond hapo amepatikana sana, anaacha familia yk kwa ajili yakumdhibiti domo ameula wa chuwa usilolijua ni usiku wa giza

    ReplyDelete
  16. MMMM mwa mwnzo wa moja na mbili ngoja tuone lazima afungashe virango km wenzake walivyofungasha, Domo na familia yake ndio kila kitu lazima yakushinde tu

    ReplyDelete
  17. Umeona domo alivyokuwa mjanja alikuwa anamtaka zari ili aweze kungara zaidi na kujipandisha chati hilo amefanikiwa kwa kiasi kikubwa sana, sasa kila kona ni domo domo, zari kwishaa umaarufu wake wote umepotea hamna anayemzungumzia wala nini chezea toto la kimanyema wewe hodari sana wa kukushusha nyota yako na kupandisha yakwake

    ReplyDelete
  18. Mimi sijajua km dimond anamapenzi ya kweli kwa wana wake anaotembea nao sijui labda kidogo wema, yaani mnategana leo kesho anachukuwa mwanamke mwingine tena kwa bwebwe nyingi sana huyu jamaa huwa simuelewagi kabisa

    ReplyDelete
  19. nini kile mtoto kavishwa mkononi, cheki picha kwa lemutuz

    ReplyDelete
  20. Acheni Maneno Mengi Khaaaa, Yenu Yako Kamili ??? Hebu Pumueni Kwanza..

    ReplyDelete