asas

asas

sintah

sintah

MAHABA NITEKETEZEEEE

Wow like Bey n Jigga

kaka linda mali zako kaka, ni wako mwenyewe huyoo

penzi ni kikohozi kulificha huliweziiiii, na weye imba kwa sauti

Makubwa na madogo yana nafuuuuu, watuuuu weweeee, hamna kitu kigumu kukificha kama mapenzi aiseeee ni ngumu yule aliyeimba penzi ni kikohozi kulificha huliwezi haswa aliimba , mie caption zangu ndio hizo je weye?? tupia katika comment....

55 comments:

  1. Little cute pretty couple 👫...

    ReplyDelete
  2. KILA LA HERI
    UKIMWOMBEA MEMA MWENZIO HATA WEWE HUBARIKIWA
    MAPENZI KILA BINADAMU KAPITIA

    ReplyDelete
  3. SINTAH NENO MAKUBWA MADOGO YANANAFUU UMEMAANISHA NINI??
    UNAWEKA NEGATIVE UNAJIFANYA UKO POSITIVE
    WAACHEN WA ENJOY KUNA WALOZALISWA WAKAACHWA
    WALOJENGEWA WAKAACHWA
    WALOOLEWA ,SASA TUWAOMBEE KHERI WAFIKE WATAKAKO
    KULIKO KUSEMA MAKUBWA YA NAUKUBWA GANI KWANI ANACHAMBIA PANGA

    ReplyDelete
  4. he heiyaaa napihga kampeni bila kulipwa wadau wote wa instagram na hata msiokuwepo nendeni tuuu mkamchungulie mtu anaitwa "KICHWAPANZ MTANIKOMA" wale wapenda udaku na umbea mtafaidijeeeee??? ila ile timu nyingine ya mrengo wa kushoto huko hakuwawai mtatapika maini badala ya nyongo manake kule si kaibishwa bali ni kusubiliwa looh loh loooo kauli mbiu hapa ni MUOSHA HUOSHWA yani kila mtu ana mbabe wake .. salut kichwapanzi kwa ubuyu wa viwango ambao haujachakachuliwa yani ni orijinooo he he heeeeee…..

    sinthah sijakuona kule au umekuja kimitego manake kule si kwa kukosa kabsaaa kwa siye watu wa jino kwa jino... haya wapenda udaku mkishajiunga mule mtag watu milioni ili watu wajue ubinadamu ulivyo kazi ni hayo tuuuu…..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwani ukimuogopa mungu hata mara moja utapungukiwa na nini? Wanaada, hivi tumekuwaje? Kwanini tunashabikia mabaya na kuacha kutukuza mema? Hata kama mtu kakukosea, wewe na yeye saa hii mna tofauti gani? Hamjui ni nini mnajitengenezea kwenu na kwa vizazi vyenu. Mtu unaweza ona mambo sijui hayaendi, mara magonjwa, mara mambo yasiyo eleweka, kumbe hujui kama kuna watu uliwaumiza. Huyo unaemuumbua si unampunguzia yake? Kwani ukimwacha itakuwaje? Jamani mungu yupo na anaona tuyafanyayo kwa siri na kwa dharihi.

      Delete
    2. mtu mzima hovyooo!!!!mxiuuu

      Delete
    3. Wengine hatupo instagram naomba mnipe summary ya hiyo ishu napenda kujua ni nini

      Delete
    4. wee muhubiri hapo juu imeandikwa jino kwa jino hata Mungu alipochoka na maudhi ya wanadamu alishusha gharika, kaa kando bibi uvumilivu una mwisho ndo mana jela zimejaa upoo? na kama una huruma sana nenda kawe sista umtumikie Muungu kwa moyo wako wote.

      nishasema tena muosha huoshwa kila leo wee uumize wenzio yeye akiguswa tuu mnaibuka na vifungu vya biblia nadhani ungeenda kuleee kumuhubiria aache kumuanika yule baba hata yeye ana watoto hadi wajukuuu unadhani wanajisikiaje baba yao kutukanwa hadharani ati amejinyea…!! mfyuuuu zako ukome kunikoti umesikia wee mama tereza?
      na wee paka shume uliyesema mtu mzima ovyoo nadhani huyo atakuwa ni mamako kwa kuzaa hasara kama wewe.
      nyie si ndo mnasapoti upuuzi wa machizi wenzenu basi mnataka muabudiwe sioo mmepata kiboko yenu. aka KICHWAPANZI

      Delete
    5. hata kama hapo instal ingia google andika "kichwapanzi mtanikoma" baasi itakupeleka moja kwa moja kwenye page ya kichwa panzi ukaone hizo summery unazotaka sawa eeh/ ila itanoga zaidi ukitumia computer.

      Delete
    6. BEDUI KATIKA UBORA WAKE....

      Delete
  5. hivi kibakuli kavaa nini cjaelewa,ni tite kaavaa au nini?yan siongozani na manaume alievaa kama choko atakama anjiona superstaa,kwan superstaa huwez kuvaa vizuri ukapendeza?sasa yy sijui kavaa nini hapo hata hajapendeza,
    na huyo jojo mzuri lkn hana bahati.kweli omba bahati na sio uzuri,wanaume wake wote waajabu ajabu,anakaribia 30 hata ndoa hamna kama mamiss wenzie wanao jieshim,bora wema tunajua umalaya unamsumbua ndomana hapati wa kumuweka ndani,lkn huyu bint mlokole wanna be ndo simuelewi,kwa mungu anapenda na kwashetan anapenda
    nway,nisiwachose,kwakifupi couple imenichefua naona hawaendani hata status zao haziendani,jan hawajapendezana hata kidogo

    ReplyDelete
    Replies
    1. yani wewe una mtazamo kama wangu..hata mie nimeandika hapo chini almost kama wewe tena hata comment yako nilikuwa sijaisoma. Una akili ka mie wewe..kuanzia uvaaji wa alikiba adi couple kutopendezana umeona eeh..kuna something very wrong here. then it seems like jokate is trying very Hard kujiweka kwa kiba akati kiba anateki it very aesy n like a joke..how sad! sijui kaiga wapi huo uvaaji huyo kiba..hapendezi hata tone.

      Delete
  6. Iwe heri
    Ila Jojo jaribu kuweka tabasamu basi unapelekaga lips mbelee
    Hata wenye lips kubwa wanasmile
    Uko mwah ila smile kwako Adimu

    Nakuombea KHERI
    Wataokujaji wakujaji uamuzi na mapenzi unayo wewe
    Mungu awaongozee

    ReplyDelete
  7. OOT,: Leo naomba niongee na wadada na wamama mlio olewa jamani unakuta mdada wa mjini anajijali kweli lakini mume wake ananuka mdomo ova panya kafia humo hivi kweli hata kuwanunulia mouth wash za elfu nane mnashindwa! Mwanaume ngozi imejaa ukurutu si ukurutu ilimradi tafrani mwanaume anajua kupaka perfume tu kuoga hajui jamani aibuu wanawake watunzeni waume nzenu aibuuu kwanza mambo mnafanyaje na mtu ukimshika kidogo ngozi ishateleza ukurutu! Na kukiss jee ptuuu shame

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe hayo yote huwa unayaonaje kwa waume za watu? eti ukimshika LOL... Ila ujumbe mzuri kwa wenye waume zao

      Delete
    2. Unachkesha we dada! Yani mnataka mtuchukulie Na bado tuwasafihie Na nyie mzipate hela kwa tabu ya kunukiwa midomo Na makwapa wanaume sku hizi malaya Kama nini si vijana wala wazee,

      Delete
    3. ila shost ndo waume zenu haoo ati unalala naye mpaka asubuhi pwiii si mlikula viapo kwa shidana rahaa? wafundisheni kuosg=ha mapumbu hayo hata mbuzi wasafi.
      mie sikuwa na mume wa mtu ila nilikuwa na lijamaa langu lilikwa na hela ila lichafu chafu likishaoga asubuhi usiku haliogi tena na kesho yake linarudia soksi na chupi nilimfundisha usafi na kuvaa mambo ya perfum baasi alinogajee? hapo wauza nyapu wakawa wanamuona handsome na kuanza kujingonga.
      washakuwa waume zenu jamani mwajali tuu manake wengine kucha utadhani msukule miguu michafu ukiisugua inatoa unga halafu mnajitapa mume mume wakati lichafuuu sio kila mtu anadate na waume zenu tunawaonaga tuu wengine hata wakiongea kikwapa kwenye mdomo hatareeee………..

      Delete
    4. kimekuwakia ee na bado utagegeda sana smelly pum..bu adi mdomo uote fangas shenzi taipu. kuiba uibe na kuoshewa uoshewe ukiwa kama nani? muoshe kwa mdomo si mahaba mahabani..mtalamba sana uchafu adi muwehuke na nyie mnuke maradufu ya hao wanaume..haloooo unalo hilo shostii !cha mtu mavi ndomana chanuka ati..

      Delete
  8. Nice couple. Naipenda hii couple sana.

    ReplyDelete
  9. mavazi ya alikiba ya ajabu ajabuu..mi naona hawapendezani..jokate anapendezana na Nuhu Mziwanda..wow siku wakidinyana lazima nipige chabo..alikiba na Wema kuna afadhali fulani kuliko na jokate..but hey mapenzi hayachagui labda watanoga hapo baadae..all in all nawatakia mema yote kama wote wana mapenzi ya kweli to each other.

    ReplyDelete
  10. sinta tuwekee basi ya wewe na hubby wako mnavocheza kuchikuchi hotaheee! si unasema mapenzi hayajifichi tupe vionjo basi..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Haaaaaaaaaaaaaaaasaassssss

      Delete
  11. Kwa raha zao
    Wachawi utaona comment zao
    nyokoz zenu

    ReplyDelete
  12. Replies
    1. seriously nimewapendaaaaaaaaaaaaaaaaa!! kma mbele vileee wachawi mkakojoe mlale hamjui fashion nyie kiba kavaa kistaa mlitaka avae kisketi ama!??

      Delete
  13. Jojo jamani kwanini usitafute mwanume wa maana jamanii anayeendana na wewe?? Doh!!? Ila mastar wetu wa hapa bongo siwaelewi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mpe kaka yako au baba yako ndo wamaana
      Ndo nyie point Hamna
      Mtu kapenda unamchagulie

      Delete
    2. Wewe katika kutafuta kwako umeshampata huyo wa maana?

      Delete
    3. Wewe mc utakalia kuponda wa wenzako kumbe wa kwako atazamiki, kipendandacho roho ni dawa. Acha kusemea wa wenzio mwangalia wa kwako kwanza ndo uwanene wengine.

      Delete
  14. hooooooooooooootie King wa Jojo miaka buku 2geza

    ReplyDelete
  15. Jamani mi Ni binti ninasoma Chuo mwaka wa kwanza, naomba mnichangie laki 4 nifanye biashara nimechoka kutegemea kupewa ,ili niweze kujikimu na Mie nisijeshawishika nikafanya mambo ya ajabu,sasa hivi nishaanza kufanya biashara ndogo ndogo ,ILA mtaji mdogo mwenye chochote anisaidie,atakaeguswa mawasiliano haya hapa (075) 889-2718,nawashukuru jamani

    ReplyDelete
  16. Shameeeee khaaaa!? Mariana ametambulishwa juzi jamaniii kwa kina KiNG
    Uwiiiii Mie sitakiiii kwikwikwiii JUJu unaujua ukweliii Ila ushakuwa na akili ya
    Kama Ya miss misifa cOpy And Paste...!?
    Abdul kiBa,zabibu kiba,aboubakar Kiba ndo hawakukubalii hata kidogo jamaniii
    Issue ya NyamacHoma kushushuliwa na Zabibu wifi Asiekukubali Vepeeee
    I wish Ungekubaliii Matokeo Kiroho Safi Maana Mariana (Mamuu) ndo WIFE!
    Usimtese dada watu for no reason ametoka Mbalii na Kibakuliii mweeh!? Yaanii
    Mwenzio anahangaika kufanya biashara Ili ampendezeshe mchumba ake
    Weeh unakuja kukumbatia Na kujibebisha mfyuuu!?
    Time will tell And karma Is a Famous BITcH...!? Ovaaaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. kama jina lako, pretty little liar, in your heart you know pretty well kiba loves Jojo ila ndio hivo you keep lying to your little brain that shoga'ko ndio wife......pole he is taken and yes bitch is having a big share of him every night.....no no all the time!!!! better get it in your little brain if you have any in that case. achani kuumiza watu, jamani, shoga'ko akubali kuwa kaachwa otherwise ali kiba aisngekuwa na uhuru wa kuwa na jokate in public like that.

      Delete
    2. Pretty little liar wauweeeSeptember 29, 2015 at 3:16 AM

      We mshambaaaa komaaa kunipumulia nyumanii
      Endeleaaa hivyo hivyo kujidanganya jiulize why huyo
      Jojo anafoc kuonekana public Na kibakuliiii
      Ahahahahaha mmepanic eeh?? Umeshajiuliza bible
      Amepataje umemba kama msemajii wa miss Tz???
      Wee endeleaaa kumdanganya shogaa ako muulize kiba siku hizi
      Anakaa wapiiii??? Last one ask ur fellow papuchii girl last month kilitokea nini kwao alivyompeleka kiba?! Hehehehehehe in short kiba ni kicheche Na anapenda NDOGO Kama Hana akili nzuriiii kidotingo punguza kumsumbua kiba usiku wakati
      Kapumzika msubirieee hukoooo manjionii na weee kipapa I guess next time hutorudia umevurugwa Na mkopo wa ujasiliamali wa usiku mxxxiuu wenzio tunaongea kwa evidence Na fact juuuu!?

      Delete
    3. Ahahahhahahahha JOJO I see u umepanic
      Jamaniiii Ila ni kweliii KiBA still yupo Na Mamuu
      Na hamuachiii Leo walk kesho
      Poleee Na uzurii huo unakubalijee kupangwa Hadi Leo???
      Yaanii kariakooo nzima inajua file la kiba Na Mariana hata pale
      Mnapoendaga kula chipsii wanakuchoraje???
      Ila usijalii mwaya nasikia kiba Ana Vitu Adimu Ila ni mmbovu wa INYE
      Kwa hapo jipangeeee mamy!? All N all nakutakia mafanikio mema
      Katika Kuwania nafasii ya kwanza katika moyo wa kiba
      jIPANgeeeee!? Kuna Huyu Demu anaitwa adeze au lattipha ni mchepuko
      Wa king miaka buku bado kuna HAPpie kuna Yule Demu aliezaaa nae
      Anaitwa devotha au devotoomuch maarafu mama UNjU,Huyu huwa aachani nae
      eVEr!? In short kidotingo poyeeeeee a.k.a wema sepetu wanna be...!? Ole wako
      Andunje mficha watoto uibanie mburulaaaa message sent

      Delete
    4. pretty little brain umepanic wewe bibi, uzee wote huyo bado unashabikia wanawake wenzio, wakwako bwana yuko wapi? hata kama jokate anachorwa sii bora yuko adharani na huyo bwana kuliko wewe unaetangulizwaga gesti na bwana anakuja kimya kimya anaogopa kuonekana na wewe.......poyeeeee (in your voice)!!! hahahaahh

      Delete
    5. Pretty little liar (Kiboko Yao)October 1, 2015 at 7:31 AM

      Hehehehehe pole JOJO endeleaaa kujikaza
      Ila king ni mcharuko mpenda INYE almaarufu
      Public stunt itakuuwa u know huwezi kuwa Kama
      Wema too late...!? Utajiiongelesha Sana Ila umebuuumaaaa
      Unajikaza mwenyewe maskiniii Looh degree ya public relations imeishia KARIaKOo bwahahahahahhahaa wapiii mzee ndunguru (baba JOJO)
      Uwiiii utapanic sana mwaka huu kamwe huwezi kuwa Kama chibu Na wema!
      Never ever...!? Ulipoteza bahati kwa Hasheem thabeet!? Maumivu yakizidiiii......!?
      Alafu Sintah sipendiiii unavyobana maninaaaa funga basiii hili maskanii bapa

      Delete
    6. Heheheheh kumbe jokate huweziii kuvumilia
      Unapita kujibu Kila comment inavyokuponda
      Mweeeh kumbe ni kwelii hujiaminii??
      Khaa Na uzuri wote huo
      Itakuuwa c bureee....!?
      Ahahahahhahahahahahaha

      Delete
  17. Alafuuu ole wako sintah a.k.a mjukuu wa babu wa loliondo uibanie
    Mfyuuuu jokate ni boss wako ambae amekupotezea so achia comment
    Weweeee Kama malaya wema anavyochambwaga nyokoo zako kuwa fair
    Mxxxiuuuui sio unajua kuwekaga watu usiowapenda ndo wachambwe umesikia
    Mchepuko wa katunzi eeeh!?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hivi sintah ni mchepuko wakatunzi eeh,nae anapenda wapare Alikuwa na bibi wakipare huyo katunzi sijui yukowapi yule dada alikuwaje mzuri,akamkimbia katunzi alimshindwa tabia dada mzuriyule Alikuwa mpare sijui namchanganyiko wanini,sasa Huyu sintah tena nae mpare katunzi katisha nawapare.

      Delete
  18. Kuhongwa na kupata bwana wa maana ni baati ya mtu kuna wasichana warembo wazuri lkn mambo kama jojo kuna mdada mzuri ana mashauzi ila hana baati anajinuniliaga vitu anasingizia kahongwa kanunua gari tena kwa pes za mama za kustaafu akajipaisha jahongwa bwana kamuacha kaanika kila kitu ndio ya jojo hanaga baati na uzuri wote alionao au kuna kasoro anayo maana awa watu wazuri ndio wenye kec za kunuka k na kuwa na k zenye maji jojo na ulokole wake wote anazeeka bila ata ndoa cjui ana shida gani

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hivi watu mkiamka mnasali kweli, maana why would you waste your damn time on scrutinizing some one's life, huyo Jokate hata miaka 27 hana tayari ushasema anazeeka hajaolewa, and who the fuck are you kusema hana bahati (mjinga wewe unaandika baati....get schooled), Ali kiba ana kasoro gani, to me i see him is a whole man, he has a carrier, great looking, mature and he looks intelligent and some one i see most girls would want to date, so achane kujifanya wachambuzi wa maisha ya watu wakati wewe huna chochote wala lolote hata nusu mwanaume huna.

      Delete
    2. If the shoe fits............................................"career"an occupation undertaken for a significant period of a person's life and with opportunities for progress vs "carrier"a person or thing that carries, holds, or conveys something

      Delete
    3. asante mdau hapo juu.. watu kujudge wengine hawajambo... wivu tuu. wanapendezeana sana tuu

      Delete
    4. Naipenda sana hiyo couple. Mungu awajalie wafunge na Ndoa kabisa.

      Delete
    5. AnonymousSeptember 29, 2015 at 3:50 AM
      If the shoe fits............................................"career"an occupation undertaken for a significant period of a person's life and with opportunities for progress vs "carrier"a person or thing that carries, holds, or conveys something....................

      the fact that you went and googled the difference at least you have a brain to know what i was trying to say as you can see it was a typo and not kama yule baati!!! get it??? i am very good with my grammar and yes i meant career and not carrier coz my whole sentence was about his success.....so next time before your try to school me just try harder!!!

      Delete
  19. Wamependeza so young and lovly beautiful couple

    ReplyDelete
  20. Yeah trutrue that wamemechi sn they are all young so beautiful na lovly couple safi inshallah kheri wafike mbali aisee

    ReplyDelete
  21. na raba zao chafuuuuuu.... kwakwakwakwakwaaaaa

    ReplyDelete
  22. Jokate kwa kujipachika hajambo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Inasemekana huwa ni bingwa wa kujitongozesha
      Na Tena muhongajiii mzuriii wazaire sijui hawamuonii
      Kwakwakwakwakwakwaaa Sintah usiibanie kidotingo umetisherrrrr
      Kiba anavyopenda kuhongwaaaaaa alafu Tena JOJO amehakikisha
      Mpaka amempiku Mariana Duuh kwelii atakuwa amepanda Dau kubwaa

      Delete
  23. Jokate kwa kujipachika hajambo...hajakoma na domo tu

    ReplyDelete
  24. Acheni wivu jaman kaah watu wasipendanee looh wenyewee wamependezeana wamependana bas muwaachee

    ReplyDelete
  25. Acheni wivu jaman kaah watu wasipendanee looh wenyewee wamependezeana wamependana bas muwaachee

    ReplyDelete