asas

asas

sintah

sintah

MAMBO KUTOKA STATE HOUSE

Latifa binti Naseeb Abdul
mama na baba Latifa


Hatimaye binti yetu tumemuona kalivyokuwa kashuna, kazurijeee, hongera Zari na Diamond kwa shughuli nzuri, watu wali enjoy na mpishi alikitendea haki chakula hongera mama open the kitchen,.....

98 comments:

  1. wow jamani ka baby ka cute kweli jamani Hongera kwa baba na mama wa mtoto. ee Mwenyeenzi Mungu naomba na mimi unijalie mtoto

    ReplyDelete
  2. una matatizo gani siku hizi sintah duuuuh naona lace wig limefubaa make up hovyo hovyo wat ever its is pole now u know mashauzi yanataka pesa.......

    ReplyDelete
  3. mtoto kichunaa kagfanana na babake kabsaa sinta mlipendeza haya mwaga mipicha basi bwa wewe?

    haya haya twende kazi wale wooote mlioko instagram kwa heshima na taadhima mkajiunge na kichwapanzi mpate mauhondo yani yule binadamu ana data za hataree yani utadhani ni jini aisee yani zile za ndani ndanii yeye anafukunyua tuu mtu kaanikwajeee he he eeeee mchimba kisima hudumbukia mwenyewe sio kwa ubuyu ule mtamujeeeee?
    kichwapanzi kama unapita humu plse ondoa hiyo private bwana wengine hawapo instal inabidi ubuyu huo uliwe na walimwengu wote worldwide kama vipi fungua blog uhamishe kila kitu huko hadi na meseji zetu hama nazo kweli

    ReplyDelete
  4. Mbon Vipande vipande vepeeeee, tuwekee na wewe ulivyokuwa uantunza

    ReplyDelete
  5. K a Sintah Kazuri mashallah

    ReplyDelete
  6. Nilijua tu Sinta utatupia hizi pic leo. Hapo umefurahi hadi basiiii

    ReplyDelete
  7. Yaani hapo Domo umetufunga midomo ya kuongea hongera sana kaka

    ReplyDelete
  8. Dimond mbayaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. POLE WEE MZURI ATA UKIPITA MBELE YAKE HASHITUKIIII

      Delete
  9. Hongera mungu akukuzie, mlee mwanao kwa maadili bora ya kiislam

    ReplyDelete
  10. yaani huyu mtoto ni diamond mtupu

    ReplyDelete
  11. Nasibu umetuharibia mtoto wetu wa kike jamani,

    ReplyDelete
  12. Mashalla rabi akukuzie, wifi hajatuchakachua hapo

    ReplyDelete
  13. kiukwel kabisa sintah umependezaaaaaaaaaaa kauso kametulia na lecwig onpoint.me hata huyo mtoto bado sielewi amefanana na nani hapo kati ya mondi na mama yake yaani zari ngoja akikua maana sura za watoto huwa zinabadilika.ila kwa mdomo aisee diamond kamrithisha mtoto robo tatu ya mdomo wake.

    ReplyDelete
  14. copy na mshua ake yaan diamond

    ReplyDelete
  15. Haya mataa wa pili tufuteni lingene la kusema naona hili tumeumbuka

    ReplyDelete
  16. Viumbe tusipende kuhukumu kabla Allah mwenyewe hajahukumu, sasa tunaziweka wapi sura zetu, mtoto huyo hadharani, hongera nasibu umefanana sana na mwanao

    ReplyDelete
  17. Nimependa nduguzake jinsi wanavyomsapoti zari always wapo nae safisana,namungu awakuzie tiffah wao amuepushe na kilabaya namaneno ya wabaya.nawatakia kila lakheri hii couple wapendane hadi mauti iwatenganishe nawaishi miaka 1000,sasa wale wambea rohozenu zinahumwahumwa tu nyoko DNA kapige wewe utizame huyo ni baba ako mzazi Au nikitanda hakizai haramu.Acheni roho zenu zakijanga na chukichuki wahovyo wahovyo tu mtaishia hivyohivyo kusema wenzenu hawooo kwarahazao wanabarikiwa tu kila iitwapo leo.zarimond hoyeeee ukisonya utajiju team kukatwa

    ReplyDelete
  18. MUNGU AWAKUZIE
    1. SINTAH MMM SIO NIKUJUAYE AMEKONDA USO SIJUI NASEME UMEZEEKA
    MACHO YAMETUMBUKIA HATA MVUA INYESHE SHOGA HULOWANI MACHO 😁😁😁UJANA MOSHI UZEE KUTU

    2. WATU WALOKUWA SHUGHULINI WANAPENDA MASHAUZI
    ZARI MWENYE SHUGHULIKAWEKA PICHA YA MWANAE
    SASA UJE WATZ INSTAGRAM ZAO WAMEJAZA PICHA BASI WALOPIGA NA ZARI AU MONDI USHAMBAA HATA MASHANGAZI HAWAKUZIJAZA PICHA
    KUJIFANYA MLIKUWEPO
    BASI NA ZARI NDO ALIKOMESHAJE ALIKUWA NA FAMILIA YAKE TUU WALOKUWA WANAOMBA WAINGIE KUPIGA NAE PICHA
    WALOKUWA WAKIENDA CHOONI ET WAJIPIGE PICHAA MHHH
    3. TUJE WALOALIKWA SHURT KUWEKA KAD INSTAGRAM MBONA MNASHAUWA LOOOH
    4 . TUJE WASOENDA MFANO WOLPER
    INAHUSU NINI KUMUOMBA MSAMAHA DIAMOND INST ?SIUNGEPIGA SIMU AU MSG UMWAMBIE MNAPENDA KUJIONESHA ET MLIALIKWA
    LOOH

    WALOKUWA WANAJISHAUA SHUGHULINI LOOOH BASI NA HIVI LACE WIG NDO ILIKUWA SARE MHHH NYUSO ZIMECHUBULIWA ,KUCHA MAPODA NA MAWANJA JAMANIII MNGECHEFUKA
    KULIKUWA NA WACHACHE WALOFUNIKA VICHWA SIJUI WALIJUA KAMA NI MAULIDI AU
    LACE WIG AND MKOROGO PART MAANA WEUSI WALIKUWA WAKUTAFUTA

    ReplyDelete
  19. Eti Sintah wahusika mbona walibadili nguo nikikumbuka Zaidi ya tatu ktk muda mchache hilo hujatujuza

    Wengine walikuwa na viherehere akipita mond
    Unasikia Dai HONGERA basi kumkumbatia global walikuwa wapi jamani??
    Nyuso mikorogo mmhhhh
    Kulikua na mdada mke sijui wa Fela sijui ni MKOROGO AU ????

    ReplyDelete
  20. and its open kitchen na sio open the kitchen wewe mama.hongera to the parents the baby is sooooo beautfulljaman na wazazi wamejua kuitumia oportunity vizur katoto kameclose deal na NMB what a strategy.

    ReplyDelete
  21. Manshallah mtoto mzuri sana na wenyewe mmpendeza saaaaaana hadi udenda.

    ReplyDelete
  22. bora uitwe mgumba, kuliko kupakaziwa mtoto.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Jamani pole kwakupakaziwa

      Delete
    2. umeona eeeh kwa nini ulazimishe uso mpanaa haufanania na wazazi wote waili wana nyuso nyembaba jamani ukweli ndiyo huo jana nilicheka Chagaempress kweli chizi yule alipost BIG DADY TOLD ME NOT TO SHOW MY FACE AGAIN COZ I LOOK EXACTLY LIKE HIM hahaha akaifuta

      Delete
    3. kazi unayo shogangu

      Delete
  23. shughuli mbovu hamkupendeza yaaani ni kwamtogole com. aibu

    ReplyDelete
    Replies
    1. nyie ndio wachawi mnaologa wenzenu, shughuli nzuri vile kha!

      Delete
  24. sasa huyo mtoto wa taifa mbona hafanani ni Domo. DNA muhimu wallah. sinta jibu tuu kama Anony

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mbona wewe hufanani na baba yako hatusemi? wewe ukapime kwanza DNA ndo uwanyooshee wenzio kidole.

      Angalia mdomo wa mtoto na wa baba yake kama macho yako yanaona

      Delete
    2. anafanana na wewe mana wewe ndo umenzaa so nenda kamchukue

      Delete
  25. mambo mvuragano naona kikaragosi tuu, shuhuli haijaenda shule ni kwamtogole vilevile.

    ReplyDelete
  26. kiki nyiiingi hakuna cha maana, naona wamekuwa wahindi ghafla, ujinga mtupu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kila mtu ana uhuru wa kuvaa atakavyo

      Delete
    2. Boss lady anachekelea pesa ya TZ hahahahah njaa mbaya mpaka mnauza sura ya mtoto eti ustar kujidhalilisha tu

      Delete
    3. Wemshambesti nikawaida kwa mastar watoto wao kutumika kama icon kwadau flani Au makubaliano flani nafikiri we uko nyuma kama makalio yako bakihukohuko naona Huna upeo wowote nenda ccm maana ccm vilaza kibao

      Delete
    4. Wewe acha matusi, kilaza unamjua wewe?

      Delete
  27. mhhh, Domo kaingizwa choo cha kike hamna kitu hapo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huo mdomo wa mtoto umefanana na mdomo wako?

      Delete
    2. non of ur business shwain

      Delete
    3. Umefanana na wa sintah

      Delete
  28. Mungu amkuze vyema! mlipendeza mimi penda sana hiyo!

    ReplyDelete
  29. MM KWA MTAJI HUU DIAMOND HATUNA LA KUSEMA, HONGERA SANA

    ReplyDelete
  30. Sinta umekaa kama kikatuni hujui kuvaa kabisaa, DNA jamani sasa naamini dai hana mbegu za uzazi,

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe ni nani hata ujue kuwa mtu hana mbegu za uzazi, chuki zingine zinatuletea matatizo, wewe ni Mungu?

      Delete
    2. hana mbegu za uzazi ana mbegu za mchicha au mahindi? mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

      Delete
    3. mmeumbuka hamna la kusema tafuta kingine ndugu

      Delete
  31. Hongereni sana Nasib na Zari kwa kupata mtoto mungu ni mwema sana..... haina haja ya DNA mtoto mdomo tu ni DNA tosha kama chibu ha ha ha ha chezea damu ni nzito bwana wakuwache dai wetu miaka 100 kwa raha zako na Zari wako leeni mtoto wenu na mlete mwingine soon ........Zari pendeza sana hapo tu katoka simple she is very beautiful lady I love her.....Jamani kama malimau na ndimu zimekwisha chukua vinegar na embe changa zimeanza zitawasaidia.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mapovu yanakutoka shost

      Delete
  32. HAKIKA MUNGU NI MUWEZA, YAMESEMWA MENGI JUU YA HUYU MTOTO MWISHO WA SIKU MUNGU KATOA JIBU LAKE, SINA CHAKUSEMA NAWATAKIA MALENZI BORA KWA BINTI YENU

    ReplyDelete
  33. KAMBAMBIKIWA HUYO! HAHAAA, KUJUA KWINGI DOMO HANA CHAKE NDO MAANA WALIKUWA WANAMFICHA MTOTO. NYOOO SINTA USO UMEKUSHUKUKA KAMA MBUZI WA HITMA.

    ReplyDelete
    Replies
    1. binadamu bwana kwani lazima u comment? mana hamna la maana hapo ilimradi tuu uguse keyboard mfyuuuuuuuuuuu. baba yako ndo alibambikwa muulize vizuri mama yako atakuonesha baba yako nani

      Delete
  34. Hizo picha zinakuonesha jinsi gani ulikuwa umepania lol! Hatimaye umepata cha kuonesha shukuru Mungu umehudhuria maana hiyo ndiyo ilikuwa nafasi pekee ya wewe kuonekana mjengoni sipati picha hizo picha zingeungua!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahahahaha angekufwaaaaaaaaa

      Delete
  35. Hongera kwa familia nzima, katoto kazuri sana. Familia nzima inaonekana na furaha. Mungu awabariki sana.

    OOT: Sinta nimesikia Mbasha kashinda kesi ile ya kubaka ebu tuhabarishe jamani.

    ReplyDelete
  36. Jamani binadamu mmh mnamaneno

    ReplyDelete
  37. Jamani binadamu mna maneno doh

    ReplyDelete
  38. Walimwengu jamani doh, mna maneno

    ReplyDelete
  39. Sinta hzo nywele cjui mara ya mwisho uliziosha lini jaman..?

    ReplyDelete
    Replies
    1. acha chuki binafsi wewe

      Delete
    2. Hahahahahahahahaha hana hela ya kubadilisha

      Delete
  40. Binadamu embu muwe na roho ya utu. Hivi unaponena baya juu ya mtu ni kipi unapata? Roho mbaya huanza hivihivi kwa vitu vidogo then baadae unaona kawaida. Hata kama unayemseam hakufahamu na wala hawezi kukujua ila nafsi yako itajitaja mbele ya Muumba wako na kusema yote ambayo sisi viumbe hai hatuvijui. Kama huogopi wala kuthamini binadamu mwenzako basi hata umuogope Mungu wako. Jifunze kupenda na kuthamni viumbe wenzio wenye mioyo. Uyaandikayo hapa ndio yaujazayo moyo wako navyo ni chuki na wivu usio na maana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ubarikiwe sana, binadamu tusipende kufurahia na kuwatakia mabaya watu, ni jambo dogo sana, huyo kama diamond au sio mradi kampokea na amefurahi, ndio la muhimu, mwenyezi Mungu kawakutanisha makusudi Zari na diamond. Chuki gani mpaka mtu unaongea maneno makali, wewe kila mtu unakosoa, na yule alioko katika wakati mgumu ndio huyo unazidi kumnanga na kuomba hakika baya na liwe!! Tuache na tumuogope Japo Mungu wetu, yaani usifurahie kuwa fulani kaachwa, huwezi jua wewe lako lipi litakupata.

      Delete
  41. mbona mi sioni kama ana fanana na domo..still motto mdogo wacha akue ndio tufananishe#katunzi

    ReplyDelete
  42. Hivi sintah sikuhizi ukikutana na 8020 hata salam ndo hampeni au? manake siwaelewi

    ReplyDelete
  43. kumaamako Nyampua Sinta, usipende kunijibu shughuli mbaya majuso yamewakakamaa na mtoto si wa Dai kwani mdomo ukiwa mkubwa ndo wa Dai? na K.. inafanana na yakwako au bi kizee 41+ Mahayawani woote, ndo maana dai hataki kupima DNA. hupo kinyagoooo! sinta ndo nshasema

    ReplyDelete
    Replies
    1. sisi hatuwezi kukujua wewe ni nani na kwa nini unatukana hivyo, but trust me god is watching. ndio nyinyi mnapata laaana hapa duniani mnabaki mnajiuliza nani kakuloga.
      endelea tu na matusi yako.

      Delete
  44. mdomo wa Tiffah kama wa Sinta, sijui nayeye alitiwa na Domo??

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahahahahahahahah

      Delete
    2. SHAME ON YOU OLD M'FU*** BITCH!!

      Delete
  45. hawafanani chochote na Dai, labda Ivan. wacheni kujipendekeza

    ReplyDelete
    Replies
    1. anafanana na wewe so nenda kamwambie dai akupe mwanao. huyo Ivan anawachora tuu na kuwaona wajinga .

      Delete
    2. Wewe MISS KIGOMA wa insta sura kama gorilla anazaa mkome Zari na Diamond. Tunakuona unavyotafuta Kiki ya kishamba mfyuuuuuu lione kwanza umakazania DNA kama Nasib ndugu yako, mind your own lizee lipika chai casino unajiona umewini sana na kuanza kutukana watu ambao hata ufanye surgery hipi uwezi fanana na Zari. Kenge wewe

      Delete
    3. Mapovu yamekutoka chaaaaaaaaaaaaaah

      Delete
  46. Tifa anakuma kama ya sinta.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ni hapo tunapoamini kwamba duniani tunaishi na mapepo japo wanaonekana ni watu, shame on you

      Delete
    2. ulaaniwe wewe uliyetamka hayo maneno ,
      wewe pamoja na kizazi chako.

      Delete
    3. mungu tusamehe kwa sababu hatujui tulitendalo. mbarikiwe

      Delete
  47. Jamani Mondi katoa picha yy na familia yake (mm, bb na mwana) kushukuru wat, mm mashauzi Esma hayoko kwenye fungu la familia inabidi atafute vyake ajisifie na yy sio kujigeuza changu kutwa majini

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahahahahaha tatizo wameshea mzazi mmoja ndo maana hamchukulii kama familia

      Delete
  48. Sinta bora 40 ulialikwa masikin.japo umeonekana hahah

    ReplyDelete
  49. maskini daimondi mbona mtoto anafanana na Ivan jamani..kupenda sifa kubaya mweeh haya siku Ivan apendekeze kua ana taka DNA na mtoto akatokea kuwa ni wa Ivan?sijui hiyo aibu itakuaje maskini haya sie acha tuendelee kusinematika maana sio kwa masine hayoo

    ReplyDelete
    Replies
    1. we inakuhusu nini?? hata kama mtoto ni wa babaako inakuuma nini. mind your own bussiness BITCH!!!

      Delete
  50. Mtoto mzuri binti mrembo haswa. Mungu awaongezee mwingine amen

    ReplyDelete
  51. Wewe kuma la mamaaaako unemtukana mtoto mdogo asiye na dhambi ndio maana umelala na mamaako mzazi nyooooo filauni wewe ndio maana ujatailiwa hadi leo hiiiii.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wote mna laana coz mnatukana chaaaaaaaah, kwani huwezi kumrekebisha mwezio hadi umtukane! Mungu awasamehe

      Delete
  52. Jestina anazidi kuzeheka tu hahaaaaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahahahahahaha mwenyewe anajiona kijana

      Delete
    2. Na wewe unaelekea wapi kwa mfano?? bora mwenzio anazeeka akiwa murembo kuliko wewe utakaezeeka na makunyazi ya shida zako ,umasikini wako na rohombaya zako!

      Delete
  53. Du huyo. Jestina nilijua mama yake diamond

    ReplyDelete
  54. Jamani mbona hatumuhoni huku UK. alafu sio fresh kumfananisha mama wa makamo na Bibi tiffah.

    ReplyDelete