asas

asas

sintah

sintah

MANENO KUNTUUUUUU....


Wanock nock wamepata habari yao, oooh baeleze, baeleweeee na batulie... soma caption tuu utapata ujumbe muruwaaa...

54 comments:

  1. hebu kwanza ondoa hiyo pic ya wacheza mpira na madole yao. Mimi niikingia kwenye hii blog nikiwaona nasikia kutapika balaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. thank u... yaani inachefua

      Delete
    2. lamba ndimu usitapike,unaingia humu unaachakusoma post za juu unaenda chini kufanya nini

      Delete
    3. mnaojiita mabinti wa mjini ni aibu kwanza sio mabinti tena ,, vibinti ni sisi tulio 23-28 nyie mmekongoroka eti bado mnajiita madada wa mjini kwa ubinti gani mmeshakuwa na mvi kwenye vuzi,,, nyooo mkiwa seaclif tunadhani kuna yamaana kumbe kina recho na mange kazi yenu kujibana pesa ya dagaa na kwenda kusutana seacliff,,, aibu,, mtuachie wenye mji sasa,, mshachoka..

      Delete
  2. Hahahahaha nicheke mie ati nini? Maskin zari aliponzwa na show off za dai za mitandaoni alikua akiona picha za dai na wema anasema wema anafaidii nayy akatamani ile nafasi sasa kaipata povu linamtoka maana alijua maisha ya dai ni XXL kumbe ni Midium hahahahh sintah zari kawa namaneno kawa mswail uboss lady wote kwisha kabaki na uboss maneno zari waenzi za Ivan na Katunzi na zari wa sasa tofauti chezeya dai ww mbona ataisoma namba alikimbilia kuzaa akajua atakua malikia wa bongo sasa now maneno yanamtoka utazani kanywa maji ya chooni yani zari amekomaa na huo dai ndio kabisaa niaibuu kadi za 40 ya tiffa hawakumalizia pesa ya alie tengeneza kazi dai anamjib eti hakurizika na kazi yake wenye kupamba hawajawamalizia pesaa yani maisha ya dai ya mitandaoni ndio yalio mponza zari akajua dai anamaisha mamoja amaizing maskin now zari karudi kwa ivan kutafuta pesa ya tiffa. Hhahahahahah hiyi movie kiboko

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huyo wema wenu hanalolote mwanamke uzuri wa asili siomikorogo,mwanamke akili yamaisha nakusaka hela,hakuna mwanaume na akilizake ambaesikuhizi anaoa goal keepers,wanawake tegemezi,wanaotaka kilasiku waongwe tu,wavivu wakazi nakujibidisha akili ya Maisha Hawana,u can see zari at her age yukoje namaisha aliyonayo hajafika 40washenz nyie kama msemavo n she is blessed with kids,mali nyumba n so4 nabado she rock na bado anapambana,jiulize wewe uliemuingiza wema hapa ananini mbonakashindwa kutumia muda na akiliyake vizuri akapata kilakitu kwawakati ni hivi upstairs kwake hamnakitu,maana nafasi alikuwanayo Ila now toolate,wenye akilizao walijipanga mapema wakazaa mapema nakutengeneza Maisha mapema now unaona matunda yao,hio ni akili ukome kumlinganisha ntombe nile na zari,yes wema ni ntombe nile,wasichana wanaojielewa Au wadada wengi wameamka wanasaka mikwanjayao,hasubiri kuhongwa mtazeekasana kamahivyo hamjazaa mwili umeporomoka waluwalu,mnatumikasana nawanaume wanawakomesha wanavyowapakua sababu ni sawa ukimpata malaya mtumie vibaya kadri uwezavyo ndiohivyo ukijipenda utajithamini nakujithamini Huwezi kuwa kojoleo lakila mwanaume jus bcauz hutaki kufanyakazi,jibidishe uwe nahelayako uone kama kunamwanaume mjinga atajaribu kukuchezea,huoni dai kaona aache kwa wema akae na zari wazae alitafuta hio chance kaipata kaifanyiakazi sasa jidanganyeni mimzuri Huwezi kuwamzuri kama kichwani wewe ni zero hakuna anaeoa mizigo sasahivi,jazaneni ujinga mtaishia hivyohivyo

      Delete
    2. Wewe jinsi ulivyoandika unaonekana Huna akili akili yako na ya wema sawasawa,huyo katunzi unaemsemea muulize wema alitembea nae enzi hizo sijui ndio miss alimpa nini?mnapendaga kupaishawatu kila mwanaume wamjini mnamshobokea kisa anapesa mnaishia kulalwa tu chamaana hamna hatanawao wanaangalia mwanamke yupi wakuwanae yupi wakumwaga nakusepa,mnabaki kuongeza idadi ya wanaume kilomita zimeenda hamna chamaana,zari ana akilizake timamu nakawazidi ndiomaana mnaumianae kutwa kumsema,hapa topic ni zari huyo michirizi kaingiaje hapa,akitukanwa mnasema anaonewawivu kwakipi kwamaishayapi aliyonayo yakuigiza,minaonaga penny ana akili kuliko michirizi wenu anakaziyake namtafutaji,mtajiju wauza papuchi msiotumia akili,wenzenu waliziuza now wameacha wanafanyamengine yamaendeleo,nyie mmekomaa kuuza miili tu,mnashindwa hatanabibizenu wa kariakoo waliuza wakaacha wakiwa na majumbayao yamaana nyie ndio mmefanya kazi sikuhizi Maisha msobemsobe nikwenda na alama za nyakati,zari kashapata Maisha yake yukosafi namda mchache ujao akimalizakuzaa yeye ni bata tu sababu unatakiwa mpaka miaka40uwe umeshazaa unapesa na Maisha standard we nikulabata.kwakiasikikubwa ameshafanikiwa zari hatamumchukie ni bure she is enjoying nanimempenda kwahilo anajitambua sana

      Delete
    3. wewe division 5 cjui point 5 na vuzi cjui vesi hebu tulizeni mishonio. Zari ana akili zake asiye na akili nani mliyemuona anahudhuria milembe aliyewaambia Wema ni goal keeper ni nani kwani kazi mpaka uajiriwe. Hebu tuelezeni Zari kaajiriwa wapi basi tujue nyie ndiyo mnafanya watu wamchukie huyo mpinda mdomo wenu. Mnampaisha kwa lipi hata yeye ni gold digger ndiyo maana ana zaa ovyo bila ndoa. Watoto haramu mnawaita blessings kwa dini ipi si kwa mwanamke wa kiislam nehiiiiiii mtoto mwenye baraka ni yule aliyezaliwa kwenye ndoa bhassiiii hatutaki ushabiki maandazi kuchekelea watoto haram. Huyo asiyezaa naye kama kweli alitoa mimba naye ana msalaba wake lakini all in all hatuwezi kushabiki watoto wa nje ya ndoa kwa sababu ni jambo lisiilompendeza Mungu hata kidogo. Maisha yake yako safi wapi nyumba anayokaa ameachiwa kwa sababu ya watoto ndiyo maana Domo marufuku kukanyaga pale akienda South Africa wamekodisha ki appartment kama ingekuwa nyumba yake si mngeona mapiha kapiga na Domo pale mmekazana kushadadia ujinga kwa kudhani mnamuumiza Wema, Michirizi si ukimwi kuwa hautibiki wala siyo neno jipya kwake kwa hiyo tatufuteni jingine kelbu nyie.

      Delete
    4. Kawape mbwa chakula mamayao yuko kwa kampeni anawatafutia chakula,wewe mtumishiwake fanyakazi yako umsaidie kulea mbwa mtachukiasana aliewatuma mumlete mamamikorogo humu nanimbwa wananjaa kule,siunajua hawawezi kujipikia watoto wa Mrs dangoo wakubwa wale upo wakoshule nanyie pelekeni mbwa shule idiots

      Delete
  3. HATA KWENYE KHANGA YAPO EEE. UJANA NI KUJIKUBAL MWENYEWE ULIVYO NA KURIDHIKA SIO LAZIMA WATU WOTE WAANDIKEVPOSITIVE KTK PAGE YAKE ANATAKA KUJIONESHA MTANDAONI AKUBALIANE NA YOTE
    ZARI KAWA MSWAHIIL ATAWAJIBU WANGAPI HUKO INSTAGRAM SWALA LA KUPATA MTT AKIWA 23 LINAMUHUSU YY NA ALOMZALISHA
    ANAPENDA ATENTION SANA
    SIAINGIE KWA KINA K LYNNE AONE WANAISHI VIPI NA WANAMAISHA .ANATAKA KUJIFANYA KAA KAINGIA TZ KAOLEWA NA TAJIRI WA KWANZA AFRIKA
    ATUPISHE NAE AENDELEE KULEA WATOTO NDO JUKUMU LAKE KWA SASA
    ETI MTT KAPATA PASS YA TANZANIA AKAWEKA MTT WANGU KUPATA TZ PASS NDANI YA SIKU 40VINGINE ANAANDIKA KICHEFUCHEFU
    NA WEWE SINTAH MZEE MWENZAKE TULIEN MLEE WATOTO
    KAZI KAZIN

    ReplyDelete
    Replies
    1. Unamfananisha na K Lynne mbona unamkosea adabu K Lynee mtoto mashallah yule akili kwa mukichwa huyo boss type yake yule madame aliyezeeka anayetaka ujana kutwa kwenye shughuli za watoto uso umemshuka anajiona bado ndiyo maana mtoto mdogo kamtoa knock out kachukua mzee machache na ndoa juu yeye alijiona madame hakuna kama yeye thubutu anaishia kushadadia wageni kwa roho mbaya aliyonayo watu hatuna habariiiiiiiiiiiii tunathamini vya kwetu bibi mtu mzima kwenda kwenye vishughuli vya watoto bwana umenyanganywa umebaki kujitutumua umri umekwenda huna mume wala mtoto mbele hakwendeki nyumba hakugeukiki hahahahah mjini sihami mie ndukiiiiiii

      Delete
  4. Hahahaha zari engine imeshusha watoto wanne na wale wengine uliotoaga bado unadai wee sio mzee hahah mama hauna ujana wowote tulia lea wanao ajuza kabisa unataka kujilinganisha na watoto wabichi?! Sasa miaka 23 ndo kuzaa ukiwa mdogo kwikwikwi ungezaa na miaka 16 sjui 13 jee kama madam ritha ungesemaje. Acha sifa mama umefika utu uzima utulie sasa ulee watoto sasa.

    ReplyDelete
  5. nashanga.. zari umri sawa na kim kardashian yule jini kisirani kampakazia wakati na yeye wanalingana naye umri 35 uzee uko wapi hapo,…..

    aaah nishangae hapa niende insta fasta kwa "kichwapanzi" mieeee kauli mbiu kule kwa kichwapanzi ni MUOSHA HUOGESHWAAA… sio kwa maubuyu yalee shoka moja mbuyu chiniii chezea kichwa panzi weyeee utasandaa hadi usahau blog oops usahau kula he he heee shika….. moooo.. kichwa nzige ha ha haaaa.

    jamani kina mama tereza sitaki nasaha zenu ati za kumuogpa Mungu, hata Mungu mwenyewe huwa anachoka sana na maudhi ya wanadamu no wonder akashusha gharika la maji wakati wa nuhu, sembuse siye wanadamu watu wa jino kwa jinoooo akuanzaye mmalizeeee kichwapanzi endelea kusafisha ukoo wote yakwao wameyavundika ya wenzao wanayaanika dunia nzima inaona heeee umejua kuuangusha mbuyu he heheiyaaa…..

    jamani niko kikampeni zaidi wadau woote mliko instagram nendeni mkajiunge na kichwapanzi kule kuna ubuyu wa mujini hatareeee yani sio kuanikwa kule ni kubanikwa juani unaiva tartiiibu ha haaaa, bibi wee ukiujua huuu wenzio wanaujua ule, sio kwa kuaibishwa kule aibujeee…
    jamani mikishajiunga msisahau kutagi watu buku buku .hata kama hauko instal unauwezo wa kuona picha na michambo kadhaa.

    kichwapanzi jamani hamishia maumbea facebuku ili wadau wasiokuwa instal wapate uhondo itanogajeeee………..
    mambo yote ni JINO KWA JINO!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. hivi wewe huna kazi ya kufanya? nakuonea huruma sanaa wenzio wanatafuta pesa na maendeleo ww umekalia ubuyu unakusaidiaje?? unashabikia watu ambao wana maisha yao hivi ww hata baskeli unayo kweli?? hebu badilika kidogo. sintah mijitu hii haifai kabisaa kwenye jamii hivi unapata nn?? usiingile usiyojajua yako yanakushinda huyo anayechambwa habari hana anaendeleza maisha yake na hata huo ukoo robo haufikii. jamani badilikeni kina mama huu muda wa kusaka pesa na kujipunguzia maadui wasio na sababu unakera sanaa gazeti lote hilo la nn wivu tu umekujaa ndiyo nyinyi wakaanga sumu baki hapo hapo wenzio wanayeyaaaa mbele kwa mbele. khaaaa hayawani

      Delete
    2. KICHWAPANZI KIBOKO YANGUOctober 1, 2015 at 2:22 PM

      yatakushinda weyee unayeabudu binadamu kwa kumuogopa kwa kipi kwanii? ni ile jumba lenye reception au kipi jameniii??? silambi mavi mimi nyie vidaka mate wake kwani mna nini kunizidi mie nayepiga boxi safiii na pesa natuma kwetu, mie siuzi mali za nyumbani kwetu kuleta huku naaah, natuma dolari kwetu upooo wee kilamba mwiko?
      si siri ya mungu wenu kuachwa wazi yanawauma sanaaa nyooo no fake zone my ass mashauzi waht? aka mjumba una reception { ngachoka kapsa} in mbuta nangaz voice.

      by the way ni shasema napiga kampeni kwa kichwapanzi mbona kuna watu wako bize kutukana yule baba halafu mnasapoti? mavi yenu mbwa koko nyie silambi mavi ya mtu hapa kwa kipi kwaniii?

      Delete
    3. Nyumba ya reception piga picture ya kwako tuione nyoooo bi Nyakomba weeeee na ukiwa mzee utakua mwanga kwa roho mbaya yako .

      Delete
  6. SINTAH UMEFICHA SURA YA MDOGO WAKE DIAMOND WAKATI MAMA YAO KAIWEKA OPEN HUKO @zarithebosylady Instagram
    Makubwa Ana neneeee
    ATafute house girl/ boy bila hivyo watoto wataota sugu za mabega kwa kusukuma
    Wakati mama anakula batass

    ReplyDelete
    Replies
    1. acha ujinga wewe kusukuma stroller unaotaje sugu wee unalako jambo kama humpendi zari nenda kalambe tako yule mungu michirizi wenu kwani umeambiwa hiyo ndo itakuwa fulltime job yake kusukuma stroller? basi huku majuu wamama wote wangeota sugu manake stroller ndo usafiri mkuu wa watoto huku yani 24/7 ukitoka unalo hadi kwenye treni, bus, malls,chooni yani kila angle hakuna vigimbi wala sugu kuwa uyaone keknge mtu wewe mfyuuuuu………..

      Delete
    2. Waambie hawa wanaojiita wanawake wamjini wavivu akiwa hana housegirl sikumbili analalamika,ndiomaana yanavimbiana matumbo kwa uvivu hawako active,fanyashuhulizako mwenyewe,nenda kazini,rudi fanyayako uone kama utanenepeanahovyo nakama hutakuwa mwanamke sharp,mwenzenu kazaa mpaka siku yamwisho anapigazoezi,nyie mnaishia bed rest niuvivu nawengine kuchokonoa vizazi mjitunze mjipende hatahao kina kim hawazai kwa operation nahawazeeki nyie mnadanganyana tu Acheni kufokonyolewa tigo mzae vizuri muache kukumbatia matumbo makubwa kama pakacha miili haieleweki mtoto mdogo jimwili kama papa wa baharini,mnajizeesha wenyewe,kwamaisha mliyoyachagua kuishi wavivu mnapenda mteremko tu.

      Delete
    3. pesa ya housegirl ni tatizo mpk tufanye white party hahahahahah

      Delete
    4. kichwasenene povu limekutoka ka kimbwa kilichokula mfupa wenye sumu jalalani. .mfyuuu..sura ka jipu!

      Delete
    5. KAMPENII NENDENI INSTAL KWA KICHWAPANZIOctober 1, 2015 at 2:14 PM

      mtahara changarawe mwaka huu mungu koko wenu chaliiiiii hivi uliona reception kule kwa kichwapanzi ha ha aa mlijuwa kurushwa roho eeeh??, kichwapanzi udumuuuuuuuuu miaka milioni kama watu wa kale!

      Delete
  7. ukuntu wake nini hana jipya bibi kizee huyo na mtoto kopi ya ivan check pua na mashavu mdomo wa juu ndo kabisa

    ReplyDelete
    Replies
    1. nawewe kalale nae maana unawashwa....

      Delete
    2. Nawewe sura yako copi ya mzee majuto mama ako alimdhurumu mzee wa watu kapime DNA

      Delete
  8. BASIRU BAVEKO KULO BIBYO MWANA!

    ReplyDelete
  9. Mtapaliwa nazari sana mwenenu yuko njema haishi nyumba yakupanga,magari yamaana yenye jinalake chezea nyie mpakasasa mnapanganyumba kwaaa poleni,zari ni mwanamke bwana raha ya mwanamke ni ile uzazi,kulea Maisha Sio yakubabaisha,nyie wababaishaji ndiomnaogopakuzaa sababu hamna chakwenu mlichochuma kikawapa jeuri,mnaogopakuzaa sababu maishayenu hayaeleweki mnategemea wanaume wajanjawao wanazaa nahawaogopi wanapambana na Maisha tu,ugumba sikitukizuri kuitwa mama raha wetafuta pesazako zaa uone raha yadunia usisubiri mwanaume mwenyepesa uzae nae litakuchwea hao wenyepesa wanaenda kwa wenyepesa wenzao,pesa inafwata mkondo jidanganyeni na nyota zakuosha kwa waganga mtazeekasana,mungu fundi tumieni akili wadada wamjini

    ReplyDelete
    Replies
    1. tuonyesheni title deed tuone kuwa hajapanga mnalooooo mwaka huu

      Delete
    2. Ntombenile umejibu stress zitakuua naenda kazini kusaka ugali wa wanangu ntarudi usiku ukinijibu ntakujibu,zari ni zari nawewe nintombe nile

      Delete
  10. wewe dada unayetangaza habar za kichwa panzi unatia kichefu chefu kila siku kushadadia hv unafaidika na nn? km unafurahishwa siwewe huko istagram kashadadie sasa kuleta kwa sintah ni nn? yaan wewe ni msenge hayawani usiyejielewa haya sasa mnavyomtukana mange hata robo ya maisha yake mnafikia? eivu tuu umewajaaa kwa OBAMA ntaishia kuiona tuu CNN mwenzenu ndyo hvyo anaenjoy na hubby ake wewe hapo huna mbele huna nyuma wala bwana umekazana kichwa panzi kibaya zaid hata hamna anayeshobokea upuzi wako kafe mbele huko Malaya mchafu usiyejitambua.......ubuyu my foot yaan tangu j3 nakusoma tuu nakupuzia naonaits too much km unachuk zako utakoma usituletee hapa mavi nenda huko huko mbwa fox wewe

    ReplyDelete
    Replies
    1. Duuh bora umwambie maana hata huko insta wanamuona mngese tuu, matusi yote yale comment hazifiki hata 20... Halafu huyu anayepost humu ndio kichwa panzi mwenyewe.. Anaweka tangazo humu ili tukamfollow awe na followers wengi, watu tupo busy kutafuta life na sio matusi, kachamwa lakini atabaki kuwa juu yako siku zote fala wee

      Delete
    2. KAMPENII NENDENI INSTAL KWA KICHWAPANZIOctober 1, 2015 at 2:08 PM

      koku na marikenge naona mnakuja huku kuokoa jahazi he heeiyaa yule mungu wenu kavuliwa nguo manake alikuwa anajiona antachaboo jamani wadauu nenndeni instagram kwa "kichwapanzi" mkaone mungu mtu anavyosulubishwa asubuhi machana jioni ni kuanikwa tuu na sio lazima kila mtu accoment tunachotaka ni muaibisho tuuu ebu niambie shost wako wa karibu akijua wee ni kikojozi hata kama kauchuna hivi rohoni unajisikiajee? pata picha, ndo namna hiyooo hata kama watu hawacomment wanaokwenda mule kuchungulia ni maelfu wanachekajeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee…………………...

      Delete
    3. KAMPENII NENDENI INSTAL KWA KICHWAPANZIOctober 1, 2015 at 2:11 PM

      boss choka mabya kawekwa uchii ulijiona papa baharini kumbe kuna nyangumi pia he he heiyaaa lako hilooo koko na marifisi mnalo hiloo mnaumiajeee vumilieni mtazoaaa halo haloo ya reception kwenye mjumba ha ha haaa…..

      Delete
    4. fala wewe hakuna atakayekufuata... yaulize mavi yako yaje kwakwakwaaaa

      Delete
  11. acha kelele Sinta, shemeji yako anadaiwa pesa ya 40. ya Tiffaa kumbe walikopa hahaaaaaaaaa, state house yoote mikopo

    ReplyDelete
    Replies
    1. nashangaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

      Delete
    2. Mkopo ndio habari ya mjini upooooooo nyoooo

      Delete
  12. Nyampua kamlipie shoga yaga yako Zari matent ya 40 ya Tifa bado hawajalipa aibu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. si wachukue walizotunzwa wakalipe au boss lady katimka nazo South

      Delete
  13. kiki zoote kumbe matent ya arobaini yamekopwa! lol

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwik kwik kwiwiwiiii haloooo ya state house amaaaaa nene

      Delete
  14. Ajuza anatia huruma, anahasira kwa kuacha madeni ya 40.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ndio mkome mwanamke matumizi babu hakuzoea ufukara,,, hivyo yan... kwani aliowaalika waliitwa na zari.. si kiherehere cha mpenz

      Delete
    2. Mti wenye matumba aukosi kupigwa mawe pyeeeeeeeeeeeee mapovu yanawatoka nendeni mkanywe viroba labda jazba itapungua.

      Delete
    3. Michirizi ashukuru uchaguzi

      Delete
  15. Wewe kichwapanzi sijui nyau kama ni k au me ingia front kwa jina lako halisi ndio utukane otherwise tunakuona mfu tu unayetafuta kiki poyee wee

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nyokooo wapambe wanjiti linawasokonyoa mmeanikiwa ukoo mzima mavi nyie mmezidi mumkanye taahira wenu akome kutukanawatu akaogeshe watoto wake wachafu,nanduguzake namikorogo ya vijiko sura zimekosa nuru kama dozi za arv's zimewakataa mtajijuu wapambe wa mange,sintah olewako ubanie hii

      Delete
  16. Hilo li kichwapanzi linaboa,hana kazi za kufanya,,,khaaa....

    ReplyDelete
    Replies
    1. mama yako aliyekuzaa sokoni ndio kichwa panzi mwana laana wewe ndio maana una mikosi,, mwenzio anakilakitu unachotamani kuwa nacho maishani pyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

      Delete
  17. Uyo mkundu mzee Zari matako akajambe mbele mamaye zake nani anataka kusikia mambo ya Ajuza kama uyo kila siku mkundu unatoa maji kuma imesinyaaa kama ya mbwa alafu anataka kiki za nini sasa? Awachie watoto wajuzi watambe ndio wakati wao .ataishia kule watoto bila baba lol

    ReplyDelete
    Replies
    1. WEWEfio ajuza unayekesha kwenye account yake kakuita,, una kazi ya kulike picha zake akiwa ofisini wakati huo wewe unaganga njaa kiruuuu

      Delete
  18. huyo anaye andika analitoto jeusiii anaemchamba zari.. litoto kama mkaa,, mdomo sasa umemwagika kama nini.. khehehehe utaisoma muke ya mzungu,, unastress kauze matambara sasa

    ReplyDelete
  19. kichwa panzi tena ni nani? haha mtujuze wabushi nasie tujue yamjini

    ReplyDelete
  20. Anoy 12:23 huo ushauri wa kupunguza maadui na kusaka pesa naona umekosea njia. Unajua haswaaaa pa kuupeleka.

    ReplyDelete