asas

asas

sintah

sintah

MONDAY SPECIAL.....

Hello Monday ni siku nyingine tena ya mwanzo wa week, ila week hii nimeona imepoa sanaaa, wazee wa matukio wamekuwa kimya ila kwangu mie, labda weye mwenzangu umepepesa pepesa na umeona kuna mengine ya kujadiliana kama ni siasa, michezo nk, karibu katika jamvi hili ili tu discuss mambo kadha wa kadha ya kuisaidia jamii yetu hususani kipindi hiki cha uchaguzi.

28 comments:

  1. """""MITANDAO """
    ULIZUBGUMZIA MITANDAO NA WATU KUWEKA MAISHA YAO MFN JACQ WOLPER
    NIKAKUUNGA MKONO
    ETI SINTAH
    ZARINNA ULIMJUA NA UKAA NAE
    MBONA NI MDADA ALOPITIA MAISHA MAZURI YA WANAUME WENYE HELA SASA NAYEYE BADO UNAUSHAMBA HUO
    AKINUNUA AU NUNULIWA KITU MPAKA APOST
    HAYO MAISHA SIAWAACHIE WASHAMBA AU WALOYAANZA
    KINA ....
    NTAWATAJA AMBAO WANAMAISHA NA HAWAJISHAUWI WANATANGAZA BIASHARA NGUO NK
    MADAM RITA
    JACQ WA MENGI
    DEVOTA DIVA
    DEVOTA JOHANSSON
    SARA RAQER
    LULU ALOPITIA MAISHA YASTORY ZA AJABU
    NA WENGINE WENGI WALOENDELEA
    EMBE HILI TULIANGALIE KWA MTAZAMO WANGU NI USHAMBA AU KUJIONESHAAA
    WANAUME WENYEWE KAA KANDAMBILI
    UTADHANI ALIZALIWA TANDALE NAYEYE
    UNWEZA POTEZA HADHI KWA SIFA ZA MITANDAONI

    ReplyDelete
    Replies
    1. đồng tâm
      game mu
      cho thuê nhà trọ
      cho thuê phòng trọ
      nhac san cuc manh
      số điện thoại tư vấn pháp luật miễn phí
      văn phòng luật
      tổng đài tư vấn pháp luật
      dịch vụ thành lập công ty trọn gói
      http://we-cooking.com/
      chém gióLang tới chào Nhạc Thành.

      - Được rồi, các ngươi vừa vặn tới, ta muốn bế quan bảy ngày, các ngươi hộ pháp cho ta.

      Nhạc Thành cất tiếng nói, sáu con ma thú cấp tám vừa đến, Nhạc Thành dự định bế quan luyện chế bảy viên Thất Biến Ma Linh quả.

      Ở trong thung lũng thật sâu của Hồ Điệp Cốc, Nhạc Thành cất tiếng nói với Trầm Linh, sau đó lập tức chuẩn bị luyện chế Thất Biến Ma Linh quả.

      Vùng núi này không cách Hồ Điệp cốc bao xa, tuy nhiên Nhạc Thành hiện tại lo lắng U Minh lão tổ sẽ gây bất lợi cho mình.

      Bởi vì luyện chế đan dược, không cần phải mở sơn động, hơn nữa bây giờ Nhạc Thành chuẩn bị luyện chế Thất Biến Linh đan, là bát phẩm cao giai đan dược, loại đan dược này sẽ dẫn tới đan lôi, nếu như là ở trong sơn động thì sẽ bị núi chôn mất.

      Nhạc Thành tìm được một đồng bằng tương đối rộng ở lại, sau đó để cho Thanh Bối Ma Ngưu, Tứ Sí Ma Ưng, và bốn con Địa Ma Lang hộ pháp, có U Minh lão tổ ở bên ngoài, trong lòng Nhạc Thành liền cảm thấy lo lắng.

      Vạn Thú Lô xuất hiện trước mặt Nhạc Thành, sau đó bảy viên Thất Biến Ma Linh quả

      Delete
  2. SINTAH uwekee mada za hasra za kuangalia pono na jinsi inavyowaathiri watu kwa kuiga mitabia ya kishetani wakizani ndo mapenzi.kufanya ngono knyume na maumbile,kunyonyana chini jaman tunaitaj kujifunza kuhusu hivi vu ili tuweze kujitambua.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Bidada kwakuwaaa k yako nyeusi,chafu,Ina mapele na kutoaa harufu ndo maana waogopaa kunyonywwaa haloooooo na mbaaaadooookk ndo kwanzaaaaa kumekuchaa watu wananyonywaa mkun** sembuse k.......
      Kuhusiana na kinyume na maumbile 80%ya wanaume wa bongo wanatumiaa mtandao huo na ni boraa ingekuwaa kwa wnawakee ilaa wanafanyaa na watoto wa kiumeee,hujiulizi kwann mumeo anashindaa nyumbni kuanziaa jumatatu mpaka alhamis nyumbani ijumaa mpaka jumapili humuoni??haloooooooo tigo ndo habari ya town unabana home barabaran anatanukiwaa wake up ma dear au unataka list ya wala tigo???usije kimbiaa ukute na mumeo yupo inn
      80%ya wafanyakaz wa bank na mitandao ya simu wote ni mabwabwa na wala ndogo take it from me!!

      Delete
    2. Mama ya ubuyu... Si kila dhambi ni ya kuishabikia... Ukiwaza kutetea ishu kama hzo tena kwa ujasiri hivyo ukumbuke kuna Mungu. Atendaye dhambi na anayesupport wanaotenda wote ni sawa.. Usiinfluence watu wafanye mabaya deep down u know it is wrong.

      Delete
    3. mama ya ubuyu sijui ukwaju wewe mwenye k nyeupe au nyekundu na mnduku wazii ukipiga chafya tu umehara...ni usafi gani mwenzetu unaousema? koma kudharau weusi we mwanaharamu uso haya na mkosa adabu. shika adabu yako na adabu ikushike..limbukeni wahed..kwahiyo unasifia hao wanaoharibu watoto wa kiume..tigo habari ya nyumbani kwenu usipakazie watu wote uchafu wa nyumbani kwenu..ka umeharibika ugulia kivyako humu hupati wa kukusapoti ng'oo. umebugi stepu we mkun. .du wazi..na huyo anaekunyonya uko nyuma uwa anavaa helmet? manake atakuwa anaingiza kichwa chote.. akitoka uko ka gari la kunyonya mavi limempindukia ptuu..shame on you biashhh!

      Delete
    4. Ni kweli si sahihi kushabikia maovu tukumbuke hapa duniani tunapita tu tusijisahau sana

      Delete
    5. Hahahhahhhaha mmepanick eeehee hamnaa namnaa ....jaman ukimmyimaa njee anapewaaaa haloooo mtajibebaaa,semaaa na mumeo mama shauri yakooo we banana mwenzio anaachiaaaa hamjiulizi mbonaa waume hawatulii nyumban??tikeni bas out hata jioni mjionee duniaa inavyokuwaa ya kijan usiku shauri zenu.....tigo kwa sasa ni habari ya town .......

      Delete
  3. OOt naomba ushauri nina mahusiano na mtu ambae ametengana na mkewe ni mwaka sasa na mke kagoma kurudi .MM nimekuta tayari hawana mahusiano mazuri So kama mnavyojua umri unsaonga mm nina 30 na yy 41 ,Ametumia kila njia kumrudisha mkewe imeshindikana na mm kiukweli nimekua mstari wa mbele kumfundisha njia nyingi za kumrudisha mkewe kwa kua sipendi kuvunja ndoa ya mtu lakini wapi mke hataki so far wana two kids.Sasa jamaa kageuka kwangu kua anataka ageukie kwangu niwe mkewe kiukweli nampenda ila nafsi inaniuma kwa kua tayri aishakua na mke nataka nivute subira nimpate ambae hajawahi kua na mke .Je niko sahihi wapenzi na je nikikosa kabisa mchumba nimkubalie ?Mke wake anadai talaka na mm naogopa kuingia kwenye ndoa na mtu aliyeachana na mkewe niko njia panda Ikumbukwe mm si chanzo cha ugomvi wao

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mke kakataa kurudi kwann? Na kwann anataka talaka licha ya kuwa na watoto wawili? Usijiweke kwenye safe side ya kusema umemsaidia huyo baba kwa mbinu mbalimbali kurudi kwa mkewe.. Wakati huo ulikuwa nae kama nani? Rafiki ama kimada? Ukiona mwenzio ananyolewa tia maji. 30 bado mdogo sana. Wako waliolewa wakiwa 40s. Tuliza akili fanya maamuzi ya busara.

      Delete
    2. Marriage is for Life hate kama wametengana bado mbele za Mungu ni wamoja wewe katika ulimwengu wa roho hutakaa muwe wamoja na mumeo so ndoa hiyo haitakua ya baraka.

      Delete
    3. Hahhhahhha wolper Una visaaaaa........🏃🏃🏃🏃🏃🏃🏃🏃🏃🏃

      Delete
    4. Mama sikushauri yashanikuta hayo, jamaa alidai mkewe kamkimbia hamtaki anadai talaka maneno kibao kumbe yeye na mkewe ni washirikina wa kutupwa walikuwa wanatafuta sehemu ya kumwagia mazindiko yao.

      Delete
    5. sasa mke akiamua kukubali kurudi? wenae unajiweka sehemu ngumu..haya labda mwenzetu unapenda drama..

      Delete
  4. Agnes Masogange kapata bwana Kitu Davido jamani kaazi kweli kweli nilisikia agnes hajui kizungu sasa wanaongea lugha gani majanga

    ReplyDelete
    Replies
    1. We nawee kileee ni choo cha flash hakizibuliwi na wabongooo zaid ya wapopo Hana rindaaaa mwacheee awafate wapopo na davido ataishiaaa kumuonaaa kwenye YouTube na TV ilaaa hao wapopo wenginee watamlaaaa watamwachaaa anajiharishiaaaa.........Hana loloteeee asiwatishe

      Delete
    2. labda wanaongea ki-igbo hahahahhha..

      Delete
    3. Ile mambo haina lugha..ni vyenyewe tu vinasemezana.

      Delete
  5. Pia twataka kujua hasara na faida za michepuko i mean mwanamke akiwa anachepuka baada ya mumewe kutomjali..

    ReplyDelete
    Replies
    1. hasara za mwanamke kuchepuka,

      Mume akijua talaka
      mume akijua kipigo sometimes hadi kufa
      aibu yake kwa familia ndugu jamaa na marafiki

      faida,

      mchepuko atakupa kile unachokosa kwa mumeo, atakupa ulichokifuata.

      Delete
    2. jamani mie mme wangu kanambia eti siku nikichepuka atamkamata huyo ninaechepuka nae then atamuweka super gluu (ile gundi nzito)katikati ya matako afu anayabananisha..eti kuyaachanisha adi hospitali..nimemuona mkatili kweli avosema ivo..sasa hajui kama hilo wazo kanipa mie siku nikimshika yeye ugoni..nitamlewesha tu then supaglu itamuhusu..na akinifumania mie itanikuta shughuli ya kulinda matako ya mchepuko wangu..duuuu! Dunia ina visa hii!mh

      Delete
  6. kweli wapenda kunyonya utawjua,kwel we ni bnadamu mwenye mawazo mgando,kwa hyo unaona cfa kujicfia kunyonya.eeeeh MUNGU OKOA KIZAZI CHAKO MTU ANASHABIKIA TIGO NDO HABARI YA MJINI.unamatatzo ya ksikolojia unaitaj msaada

    ReplyDelete
  7. mweeee sinta huyu bosi wako zari ndo kahamia mbagala kimoja??? anatia huruma mwenyewe kazi kujipigia picha za gym. hana mpya kanyweaa ubossi lady kwisha.. vile viboyz vyake vi3 ndo kavitelekeza au? kweli mfadhili wake alikua Ivan sasa mbwembwe nyingiii kaishia mbagala state house na mafurniture yao ya kichina

    ReplyDelete
    Replies
    1. NAUBOSI LADY WAKE KAKUTA NYUMBA IMEJAA KAA GEST BUBU ZA KINONDONI
      MKWE HUMO HUMO
      WALOACHIKA NA VITOTO HUMOHUMO
      HOUSE BOY
      NA HOUSE GIRL ANAMWOTAGA NANA
      HANA UBOSI UNAWEZA KUKUTA NDO WALE MAJINA YAO YANASIMAMA KWENYE MATANGAZO YA BIASHARA
      BOSY LADY SIMU YA SUMSUNG GALAX6 ATAONESHA INSTAGRAM
      WAONE MABOSY WAKO KIMYA NA WAUME ZAO
      MASHAUZI MWISHO TZ
      ATASUGUA GAGA

      Delete
    2. nyie mapimbi akili zenu zimegana mavi.. kahamia mbagala kasema nana? kaja kujifungua baada ya 40 ya mwanaye atasepa , mpooo? aua mlitaka aondoke mbio mbio kabla ya 40 kwani kafukuzwa?
      mimbwa mingine imeng'ang'ania kuona sura ya mtoto wakati bado hata hajafikisha 40, zaeni wa kwenu muwaanike mkishatoka kujifungua sawa?
      wee maku hapo juu ikiisha 40 kama utamuona hapo huku atakuja kumleta tiffah tuu kumuona babake baassi hana shida ya kuishi humko wambea hadi uvunguni mwa kitanda mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu………….

      Delete
  8. Wewe unaemsema Zari kahamia mbagala ulitaka ahamie wapi?Live your life achana na Zari maisha yake hayakuhusu chochote na watoto wake hawakuhusu chochote,hivi unapata faida gani?kumfuatilia mtu hakujui humjui au ndio kukosa kazi?

    ReplyDelete
  9. mmmh we anony wa 6.22am una wivu balaa,fanicha za kichina? zako za uk tuonyeshe basi tuzione,hapo ulipo kochi lako ni kigoda cha kununua pale Chalinze tena ukiwa ndani ya basi ukitokea kijijini kwenu halafu unajidai kuponda vya wenzio mfyuuuuuuuuuuuuu,sizitaki mbichi hizi

    ReplyDelete
  10. sasa ulitaka ahamie wapi wakati aliempenda ndo huyo huyo wa mbagala? hv kinachowauma kuhusu maisha ya huyu dada ni nini? hebu asie na dhambi awe wa kwanza kumruishia jiwe khaaaa

    ReplyDelete