asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY

Haya wadauuziii, ni mara nyingine tena tunakutana katika kuhabarishana mambo ya hapa na pale katika jamii yetu, heee naona tangu jana Mh Slaa anakiii mbaya,  jamani hebu tudokezane kuhusu siasa pia mambo mengine ya kijamiii ili tuweze kufurahi na kujua mambo ya dunia hii, especially Tanzania, hivi kuna lipi jipya huko kitaani?  una lolote la kutuambia ama mnaogopa cyber crime? haaaaaaa kuweni makini tubishane kwa hoja tu hamjakatazwa ila msitukane.

37 comments:

  1. Dr. SILAA hakuna jipya aliloongea ambao watanzania hawalifaham, yote aliyoyaorodhesha ni yaleyale ambayo tulishayasikia siku za nyuma, hakuna mtanzania mwenye kiu ya mabadiliko ambae atamuunga mkono SILAA, SILAA analalamika anakula mihogo, aje pesa ya ku run TV station 3 kwa lisaa limoja na nusu na kukodi kempinsik eti kwa sababu ya kuongelea Richmond tu na hii pesa angekula ubwabwa baada ya mihogo si ingekuwa vema sana kwake, Kwa hatua ambayo tumefikia tunaona ametupa nguvu ya kuendelea tu, huu mwaka mgumu ata wawe na mbinu ipi, huu mwaka wa UKAWA tu, UKAWA OYEEEE, SILAA KWAHERI

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umesema Kweli mdau hapo juu, Kuna kitu kipo nyuma ya pazia sie atukijui. pesa za kufanya hayo amezipata wapi????????????

      Delete
    2. Elewa kwanza alichokisema na sio kukurupuka tuu kuropoka uojo.. Amesema before alikuwa anashindia mihogo n not now... Means kipindi wanahangaika kuiweka cdm pazuri kwenye mstari kama ilivyo sasa,... Sasa wewe sijui umekurupuka usingizini

      Delete
    3. Ahaaa hata mimi nakuunga mkono kuwa dr slaa hajaongea jipya sasa nawashangaa tundu lissu na mbatia wanakanusha nini!!!!!si wao walizunguka nchi nzima kuyasema hayo sasa leo wanakanaje manenl yao mi cha mnl nilichoona ni ushahidi halisi ulotolewa na slaa ambao chadema akiwemo mnyika walisema wanao afu hawakuutoa. Chadema wabinafsi hakuna mfano chaaaaaaa. Kuhusu nani kalipia vile vipindi hata hao waandishi wa habari wanaweza kuwa wamelipia kwani we hujui mastaa wanalipwa ili waongee? Kukusaidia zaidi mnasema ooh mbona epa sijui escrow haziongelewi niwaulize nani alipngelea Richmond si nyie chadema sasa mnataka escrow aongelee nani? Na mmepoteza mtaji ole wenu tuwasikie mnakemea mafisadi wakati nyie ndo mafisadi!!!

      Delete
  2. SIASA NTAKUDANGANYA SINA UJUZI NAYO KABISA.
    KITAANI HUWA NAZIPATA HAPA MIE SIO MBEA WAKUZUBGUMZIA YA WATU
    NIZINGUMZE KUHUSU WATOTO
    JAMANI WAMAMA WENYE VICHANGA WANAVALISHA WATOTO NGUO ZA JOTO HATA DAR BASI IKO DUKANI INAVUTIA !!!
    HIVI DAR NA JOTO LOTE
    MTOTO ANA SWETA .KATISHETI,SURUALI AU GAUNI KOFIA JUUU
    KUMBUKENI JOTO TULISIKIALO SIE NDO VICHANGA PIA
    HATA WAISHIO NCHI ZA BARID HAMVISHI MTT NGUO KIHIVYO

    WACHINA WATATUUMIZIA WATOTO JAMANI

    UNAMKUTA MDADA KATINGA BUTI NA UKILIANGALIA NI L WINTER
    DAR KUNA WINTER ???? SI BORA MTU WA ARUSHA AU MBEA KARAGWE

    ReplyDelete
  3. naomba mwenye kujua lile weaving la lina na mrs petit mpya na rubi walilosuka laitwaje? nimelipenda sana nataka nkalisake hko kkoo, I hope sio human hair za malaki

    ReplyDelete
    Replies
    1. yale maweaving yapo mengi sana Angel,Darling & Stella ni msusi no utata wake,kama huna msusi mzuri utachekesha watu kama vile La Joti Da Kiboga.
      Cha msingi ulizia msusi mzuri wa zile nyweleeee

      Delete
  4. Asante SHERIA MPYA YA MITANDAO TUTAHESHIMIANA SASA!!!


    Mama mzaa chema kaja kuona kijukuu Sintah ni LUGHA gani WANAONGEA NA Mkwewe " MAMA DIAMOND???
    2. MAMA DIAMOND BASI anatinga zahabu mikufu miwili miwili MPK motstycke shingono hata YUKO nyumbani JAMANI

    Wanwake watuwazima wenzangu tukiwa majumbani tuvae madiraa au NGUO simpel zinazotufanya tufanya tuwe huru
    Tujirembe kiasin
    SIO midhahabu KAA unaenda MASHUGHULI BLOG
    NADHAHABU ZENYEWE ZA BONGO NYINGI ZA KICHINA
    UNAMKUTA MTU YUKO NYUMBANI NA VIATU VIREFU " Tusiige glamo...Au american Holly Wood wale wanauza PICHA
    NAENDAGA KWA. MTZ mwenzangu akikualika UJIPANGE
    KIATU KAA ANAENDA DISCO NGUO SEXYYYYY WANJA LIPSTIK MAPODA
    MWANZO NILIPATA ZAMBI NKASEMA ANALIZENGWA BABU LANGU
    BAADAE NIKAGUNDUA ANATAKA KUJISHAUA TUUU
    BASI AKIJA KWANGU MIE AAAA NA DIRAAA AU NGUO ZA MAZOEZI NZURI ZA KUSHINDIAAA
    TUJIFUNZE KUWA HOME NA KUTOKA OUTING TOFAUTI YAKE
    NTARUDI BAADAE

    ReplyDelete
    Replies
    1. acha wivu wewe si vyake kaamua, ndio nyinyi mnaachika kisa nipo nyumbani sijirembi lo!! na mama dai hana uzee wowote wa kutokuvaa vizuri kwani yeye na huyo zari si kama mtu na mdogo wake, kwani wamepishana miaka mingapi hadi umshushe hivyo lo!!!

      Delete
  5. OOT yangu mm ni kwamba hivi mpenzi wako anyesema anakupenda si antakiwa awe supportive kwako jamani?Nina mpenzi na ni muajiriwa nikamwambia nataka kununua gari akadai atanisapoti mtoto si nikaanza process nikaagiza kutoka japan kwa pesa yangu nikijua ushuru atalipa yy wote na najua kiuchumi yupo angalau vizr amenivunja moyo natakiwa kulipa 5.6 M yy eti anatoa m2.6 mwee ngachokaaa huu ni ubahili ama nene Sasa na mm bahati nzuri hela nimepata ya kutolea ila amenivunja moyo kwakweli Je mwanamke mwenzangu ungekua ww ungeonaje hilo?Au ushawahi kua dissapointed kama meme?Kweli tupige kazi jamani ningekua sina pesa si ningeumbuka mwee ningeanza kukopa watu mmmmmh .Hebu njooni tushee hili wale wote wanaomilikiwa na wanaume mabahili na huku wanaume hao kiuchumi wako poa msiniambie sijui usitegemee cha mwanaume ata mungu alituumba ss wanawake tuzae kwa uchungu nao watafute so kukusaidia mwanaume ni wajibu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mimi ndonina bahili mpaka kichwa huwa kinauma...tena nimume wandoa..mkuryaa uwii anamapesa naishiaa kuyaangalia tu

      Delete
    2. Hapo besti ww ndo ulivurunda tena ushukuru hata huyo wako alitoa jifungu hilo,Kwani mlicommunicate vp??Alikuhakikishia kabisa atalilipia kodi ?Nadhani hamkuongea vzuri nyie mngeongea vzuri hata angelipia lote.
      Dada wengine tuna wapenzi wabahili hata pale movie anategea ukalipie icket mwenyewe.

      Delete
    3. kwanza anzakuact kama a lady and not a chick,uandishi gani huo, mara meme" cjui nene pyee. ongea kama msichana unaejielewa. izo mambo za vepee naujinga mwingine aachia watoto wa sekondari

      Delete
    4. Kama ni kweli usemayo umekupa 2.6 m una bahati ya mtende kustawi jangwani sababu he delivered what he promised "Kukusaidia" sio kwamba atakununulia yeye hilo gari unless mlikubaliana kuwa pesa yote ya ushuru atatoa yeye which is not, so shukuru kwa hilo

      Delete
    5. khaa we nae hebu kuwa na shukurani kwani baba yako huyo tena hata sio mumeo ni bf tu kisa cha kutaka kumbebesha mizigo namna hiyo ni nini alafu mbaya zaidi unakuja kujilalamisha eti Mungu aliumba wanawake tuzae wanaume watafute, ofcoz waliumbwa kutafuta lakini sio kutafutia vimada bali WAKE ZAO yani kaka wa watu kajitoa kakupa mil 2.6 alafu unasemaje?

      Delete
    6. Wanawake tujifunze kuwa na shukrani kha! Yani nilijua hukupewa kabisa kumbe umepewa 2.6Mil na bado unalalamika?? Wangapi unadhani wanaitamani hata hiyo tu wapewe waongezee kwenye mitaji ya biashara zao?? Tuwe na limit jamani kama umemuomba na amekupa hiyo basi ridhika sio uje huku kulalamika. Hawa wanaume mjue nao huwa wanapita huku, sasa utashangaa siku umeachwa kwenye mataa kosa hulioni. Kama umechukia basi pole ila ukweli lazima tuambiane. Na kama ulivyosema ni vizuri kutomtegemea sana mwanaume maana hawatabiriki.

      Delete
    7. siku hizi wengi wapo hivyo mie pia niliahidiwaga kama ww gari ilipofika jamaa hata simu hapokei. nilihangaika mpaka nikaitoa mwenyewe. baadaeee ndo likaanza kunitafuta nikalipiga chini mazima. kwenye mahusiano kama hayo jijue tu ww ndo kila kitu na hata mkiwa kwenye ndoa yy atajipa majukumu mepesi na mazito akuachie. so make sure una kipato chako and u r totaly independent. likikuboa sana sepa!

      Delete
    8. Katoa hizi hela ameshakusaporti tayari sasa unataka nini, unataka kuwa ngamia ingiza kichwa unaingia mwili mzima. hata hiyo inatosha shukuru

      Delete
    9. GARI LA MAVI( HIVI MAVI NI MATUSI?)September 2, 2015 at 11:44 AM

      Bora wewe dada,mimi kuna cheusi mangara(sijui ni mangala;mtanisamehe),nilimpa hela aniagizie gari kwani nimeliona mpaka leo? Na documents zote alituma,profoma invoice sijui receipts kumbe ni za kugushi,nikambiwa gari linakuja,mpaka leo! Hapa kesho naenda polisi,coz huo ni wizi wa kuaminiwa,na uhusiano umekufa.Ana deal na magari ndo mana nilimwamini kumpa hela.

      Delete
    10. Tatizo wewe ulitaka kumfanya buzi.
      Hivi dunia ya Leo kuna wanawake bado wanategemea kuhongwa na wanaume? Mie sijawahi kufikiri hata kumwomba bf wangu hela ya mafuta, akitaka kunifanyia kitu sawa, lakini kuwa omba omba nishakataa

      Delete
  6. Yaani Slaa amharibie vip Lowassa sisi tumeziba masikio na tuna zidi kumpenda Lowassa mbona hajasema siku zote anasema leo. Yani mapenzi yangu kwa Lowassa ndo yanazidi. UKAWA JUUUUUUUUU

    ReplyDelete
  7. Hiyo m2.6 mbona nyingi tena chukua shoga je, mimi ambaye nimeomba elfu 50 c shughuli

    ReplyDelete
  8. Hivi jamani mwanaume ambae anaficha watoto wake wasijulikane Ana maana gani yaan hata mchumba wake anakuficha ,akijitahidi utaona picha Tu tena ya mmoja hawi huru kuongelea wanae,ukiongelea swala la ndoa anasema Tu tutafunga Tu muda ukifika,japo ananisomesha lakini nahisi Kuna kitu jamani,,,,yaan bora uwe pekee yako ,.simu ndio hataki kabisa niguse lakin yangu wA kwanza kugusaa hebu nishaurini,japo matumiz ananipa bila wasiwasii

    ReplyDelete
    Replies
    1. yani wewe hadi ue upewe ngeu na mkewe ndo utaelewa,. kifupi jamaa atakuwa na mke na watoto wewe ni spare tairi .. upooo? na haki ya nani hatakuoa ng'ooo yupo kimatamanio zaidi.
      jamani mabintinti kama mwanaume anakupenda kweli hasa kipindi cha uchumba huwa anadata na wewe hadi unajiona hakunaga kama wewe . lakini jitu wala halik deep in love lipo lipo tuuu mmmhhh.. chukua hatua ndefu, au na wewe kaa mguu nje ndani kama mwenzio.

      shaurilo bibi we endelea kumita baby siku ya kumuita shetani ipo kwenye kona . again huyo ni mume wa mtu unapigwa changa la macho shtuka. kama vipi siku moja hakikisha limelewa chakari then chukua simu yake soma meseji zake usipokumbana na meseji ya mama nanihii niite fisi.

      Delete
    2. anakupotezea muda na kukuzeesha tu huyo, akikuzalisha na wewe utamsaidia kuongeza idadi ya watoto anaowaficha. we soma umalize, usimtegemee sana kama kuna future ya pamoja.

      Delete
  9. Huyu babu tuachane naye hatusaidii chochote, kama kumponda EL ameshapondwa saana, na kama anamuona ni choo mbona kamati kuu ya ccm walisema kwa midomo yao kuwa wanaimani na lowassa na katika mikoa yote aliyoenda kuomba kura lowassa ndio alipata kura nyingi za wadhamini wa ccm sasa iweje leo huyu babu amponde!!? aache uongo ni dhambi. Na kama alilijua hilo ni nini kilimfanya ashiriki katika mchakato wa kumleta Lowasa cdm!! atuache wana mageuzi na Lowassa wetu, tumeamua.
    mbona hata ccm kuna ufisadi wa kutisha na ndicho kinachotuchosha watz. Au alitaka tuchague ACT! maana hata hicho nacho muasisi wake alitimuliwa chadema kwa undumilakuwili wake! na hata huyu Dr. slaa naye ameonyesha undumilakuwili anasema EL ametoka ccm kwa kukatwa baada ya kushindwa jina lake kupita ukawa wamempokea, kwani yeye alitokea wapi na kwa sababu gani si ni hiyo hiyo ya kukatwa au!!! Mimi naona sisi watz ndio waamuzi ni nani tutakaempa nchi tarehe 25/Oct na siyo propaganda za kisiasa. watanzania tutafakari kwa makini na siyo kuanza kumuhukumu mtu eti kwa sababu slaa kaongea!! that is ney ney papa geee....

    ReplyDelete
  10. Sasa ww si ushukuru hata hyo 2.6 wengn waume wa ndoa hata chipi ni ishu sembuse hela ya ushuru shukuru mungu kwa hilo

    ReplyDelete
  11. swali, hii east african couple mbona siku hizi hatuoni ma lovie dovie? ndimu zimeisha au mtoto kapunguza mapendoz? hebu tujuze ww uliye karibu na ikulu ya tegeta!

    ReplyDelete
  12. Jamani pls mjuaye nijuzen!!!'n
    Eti SARAH RAQEY YULE MFANYABIASHARA MDADA MZURI ANAWATOTO WANNE JE ANAWEZA AKAWA NA UMRI GANIII???
    MASNA DOCTA ANANAMBIA NINA 38 NISIZAE JE WENYE UJUZI TUJUZANE
    MUNGU AMKUZZIE WANAE NA NDOA YAKE IZIDI KUWAKA KAA MWANGA ULOLETWA NA MOLA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwani una matatizo gani hadi akueleze kuwa usizae katika hiyo age?? Me nina miaka 41 sasa na nina mtoto wa miezi 8 na nilijifungua salama bila:-)matatizo yeyote.. Eleza tatizo ili upate ushauri

      Delete
    2. Dr anakwambia usizae sababu ya umri au kuna jingne? Watu wanazaa salama kabsa mpka 45 kwahyo we zaa tu. Mie nimezaa mtt wa kwanza na 35 na nnampango wa kuzaa mara 3 Mungu akinipa uhai na baraka ya uzao tena. All the best mdada

      Delete
    3. Ana 32, mwenzio alianza mapema

      Delete
  13. Sintah
    Nikigonga Judith wambura JD
    Ni mwanamziki
    Chef wa HIV
    Na mengine mengi
    Nikiingia kwa shost zako wate Wako juu

    SWALI LAKUJIULIZA
    Wewe ms Manongi
    Mmiliki wa Blog
    Diplomatic
    Unaandika ya watu

    Ukikaa utafakari huoni muda unaenda walozaliwa wakakukuta wanavijikampuni vyao
    Ulisimamia duka la shoga la veli safari ikaishia Chalinze

    Embu tafakari ulokuwa nao au walokukuta Wako wapi????
    Kwanini??
    Na ufanyaje ufike??
    Uachane na nini

    MTAZAMO WANGU NI MIE MKE WA ....LOUNGE MASASI
    LOVE YOU



    ReplyDelete
  14. Kama mungu kakuandikia kuzaa utazaa tu hatakama una miaka 50,kikubwa Imani na maombi na kama unahitaji matibabu fuatilia kwa makini hakuna kinacho shindikana chini ya jua,kama kuzaa kwa sex mbegu haziingia kapandikize utapata mimba.

    ReplyDelete
  15. sara rakii ana watoto watatu yule mkubwa ni wa mumewe ila alianza kumlea hata kabla hawajaoana na sara ana 34. na huyo dr alokuambia usizae ati kisa una 38 ni full kilaza nilibeba mimba nikiwa na 39 hapo ni baada ya kuteseka mnoo.
    huku majuu watu wanazaa hadi wakiwa na miaka 46 hadi 50 kuna mama mmoja nilikutana naye huko park wanakocheza watoto ana miaka 53 na alizaa mtoto akiwa na 50. juzi kati hata wiki haijaisha yule mcheza movie lucyliu kazaa mtoto aiwa na umri wa 46 hale barry naye alizaa mtoto wa pili akiwa na 46 tena anakuambia mimba hii iliingia natural.

    yani shost ukija majuu utashangaa wamama wana umri mkubwa ndo wako busy kusaka watoto ila kiukweli umri mkubwa nao si mzuri kwa kuzaa manake mtoto anaweza akawa na mtindio wa ubongo. ila ni moja ya kumi.
    kama unataka kuzaa shost zaa kwa raha zako zote na shoga yangu huko bongo alizaa na miaka 43 na mimba hata haikumsumbua na mwanaye yuko poa tuu.

    tatizo madaktari wa kibongo wanakariri.

    ReplyDelete
  16. Hivi Esma amehamia Tegeta siku hizi?

    ReplyDelete