asas

asas

sintah

sintah

PICK OF THE DAY



Ukiona mwanaume yu pamoja nawe wakati wa ujauzito na ukujifungua yupo bega kwa bega shikana mwanawaniiiii huyo anakupenda hata kama ana kichenchedeeee, wengine unabeba mimba unamwambia baby usiende club ama bar anakwambia mimba tumebeba wote ama umebeba mwenyewe? kaziiii ipo duniani walimwengu wabayaaa na haswa wanaume....

13 comments:

  1. CCM TUMEWACHOKENI KWENDRAAAA

    Ndo nshasema

    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mi kitu chochote kinachoungwa mkono na mtaa wa pili mi nakipinga

      LOWASA OYEEEE

      Delete
    2. Huyo mtu wenu 'eti' engine ime'nock!! Kuna ukweli wowote??

      Delete
    3. Nenda kamuulize mwenyewe kama engine imenock, sie tupo nae kwani hadi utuulize?

      Delete
  2. Umeongea jambo zuri sintah maana yanatukuta wanawake mpaka kufika mtu kuikimbia nyumba mwanamme hana muda.eehh ndoa hizi Mungu atufanyie wepesi wanawake na ukimpata anaekupenda na kukuthamini kuonyesha anakujali basi mshike haswaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  3. Kwani kupiga picha pamoja ndo kuwa wote wakati wote! Unajuaje kama alivyotoka hapo hakwenda bar?

    ReplyDelete
  4. SINTAH HIZI NI PICHA TUU ZINAKUDANGANYA MACHOO
    YALOJIRI KATIKA MPENZI WANAYAJUWA WAPENZI
    EMBU KUMBUKA AU TAFUTA KUMBUKUMBU ZAKO WAKATI WA MAPENZI YA MY DEAR DIDA NA EDZEN KUNAPICHA GANI UNGEITOA KASORO??
    WEEKEND WALIKUWA MAPUMZIKO TENA SIO KA YAKO NA YANGU YA KUISHIA MABAR YA MEANANYAMALA
    YAKO WAPI SASA.
    MAPENZI YA ULAYA TUULIZE SIE TUNAOISHI ULAYA
    WATOTO WANZALIW WANAJUA KUPENDA KABLA YA MIAKA 18 WANARUSIWA KISS UNAKUTA WATT WANAAGANA HAWATAMANI KUAGANA .
    WAAFRIKA TUMEZALIWA. NA MAPENZI FEKII HAYATOKIBROHONI KWA WENGI WAO NAVYANACHANGIA NABUMSIKINI WETU NDO YANZID KUWA FEKI

    PENZI LINATOK ROHONI SIO UJUAVYO WEWE


    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimekupendaje Njoo Upate soda baridi!!!
      Sintah badooo
      Unamapenzi ya kudanganywa
      Nikinywa maji nakuona kwenye glas.
      Usidanganywe na picha
      Usidanganywe na watu kufatana kaa
      Kiss is just a kiss until you find the One you love
      Usifananishe mapenzi ya watu wa majuu ukajua yapo
      Huna la kuandika weka maombi tuwaombee wagonjwa
      Wadada wanafunguliwa maduka wanapewa magari Wanaishi tukiwaona tunasisimka .
      Wanaume wanarudi nyumbani muda uleule hachelewi dakika
      Na mwisho unasikia anakimada

      Wa magomeni kampa mimba .
      Wadada manyakanga makungwi huko kitchen Gala wao ndo wajuzi wa Maneno ya mapenzi na ndoa zao wanakalia basiii tuu.
      Shoga ako wa bandia alipewa kila kitu na akajiita boss lady alizaa na mungu kamjaalia humtui kasoro
      Na alikuishi Kaa wa majuu ameoshia wapi????
      Wanaume na wanawake wa kiafrika wape somo lingine ili la kudanganyana litakuwepo MPK karne zijazo
      Mweusi yake nye....,
      Beba mimba sintah ujute kuangalia na kuamini KWA machoooo

      Delete
  5. well said mama wawili

    ReplyDelete
  6. Zee lamichepuko pipooooz..... Asikwambie mtu mapenz mazuri ni kujaliwa mpendane ilandiowatuwengi hawapati mapenz mazuri nimaigizo tu nahawa wanaume wakibongo vichomi sijui hawanagaroho wenyewatoto wakiume malezi tujitahidi ili wanetu wawe wanaume wakupendeza nawanaojua nini thamani yamke na mwanamke tuwalee vema,hakunakaz yamwanamke walayamwanaume wafanyekaz sawa nawakike adabu kilakitusawa akizoea tokamdogo akijakubadilika ukubwani ni ushetaniwake utakuwa lakini wewe mzazi unajua ulimfundisha mazuri

    ReplyDelete
  7. ZARINA HASSANI AU ZARI
    SINTAH INGEKUWA HUOGOPI NINGEKUPA MADA UANDIKE YAANI ZARI ANAKIUTAJIRI CHABULIMBUKENI FLANI
    WAKATI MWINGINE NADHANI KWA KUWA ALIPATA VITU KWA MWANAUME YAWEZEKANA
    ALAFU ALITOKA KWENYE FAMILIA YA KAWAIDA KABISA
    HUAMINI ANGALIA INSTABYA ZULEHA AU ASHUTALAL NA MWINGINE UTAMPATA HUKO WAKO WATATU
    DADA ZAKE WANAOSHI MAISHA YAKAWAIDA KULIKO
    KWANI ANAJITANGAZIA ANAPENDA VITU EXPENSIVE KWA KUWA YUKO ....
    KAMA JIKO LAKE NI LA KAWAIDA KWA NCHI ZILIZOENDELEA HATA MKIMBIZI ANAPEWA NYUMBA INAKIKO HIVYO HIVYO KWA NCHI ZILIZOENDELEA NA KWA SASA TANZANIA WENGI WANAMAJUMBA YA KUKATA SHOKA
    NACHO WEZA KUONA NI MPANGILIO WAKE UKO SIMPO ILA ASITAKE KUJIFANYA YEYE NDO KAA MAMA KARAUKA
    MTU ANAVAA DHHABU AONESHE
    AANDIKE KWA KUJISIFU
    AJISIFU KWA MKWEWE LABDA AU WIFIYE
    ILA DAR HIYO DAR NIIJUAYO WATU WANAZIVAAGA MPK UTADHANI WAMEZIOKOTA
    AENDE KWENYE MASHUGHULI NAGOMENI
    ATAWAKUTA WANAOJALI KUVAA KULIKO KINGINE USHAMBA MZIGO

    ReplyDelete
    Replies
    1. ongea wewe mwenzanguuu.....boss lady wa ukweli na akili zimejaa kichwani anaweza kukimbizana na akina esma na akina halima kimwana?lol nicheke mie.....ubosslady wa kwenye IG hana la maana mazingaombwe matupu,chokoraa aliyeshindikana Kampala

      Delete
    2. Binti Sionjwii from TandahimbaSeptember 10, 2015 at 4:44 AM

      Nyoooh nyie mbuziii mmemuona zarinah sababu
      Anatoka chibu au?? Hivi nyie Huyo chibu mnamuonaje?
      Khaaaa!? Hao ndugu wa mama tiffah tatizo mmewaona
      Leo Ila wanao wahafahamu kabla wala hawashtukii
      Punguzeniii chukiiii bila mpango mxxxiu!? We since last
      Week umekazaniaa zariii zariii ebuuu tupishe ndo hivyo ishakuwaa
      Kwa Ivan alifata helaaaa Ila Kwa CHIbu habariiii nyingineee
      Muhogoo umemshibishaaaa haswa wala hajutii ndo kapanua
      Katotoa fastaaaa ili kunyamazisha mbuziii Kama nyie
      Kutwa kumtaja taja Kama mnamdaiii au mmeshea mfyuuuu!?
      If u can Join her...!? #bossofbosses
      Halaaaaaaaaa baby in chibu'a Voice

      Delete