asas

asas

sintah

sintah

RAHA ILIYOJEEEE!



Chumba kizuri sana, kila kitu kimepangwa vizuri na kueleweka, Diamond hizi pics zisiwe za kwenye mitandao tu bali uwe na. mapenzi ya dhati kwa binti yako..

27 comments:

  1. Utaishia kupaona kwa njeee,Esma ndo anafaidi sasa hivi

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahaaaa, mdau agiza kiroba. ntalipaaaaa. atapaona insta tyuuu.

      Delete
    2. kwani veeepee unataka akiwa anaenda akupitie nini? we ndo utapaona kwenye picha tuuu

      Delete
    3. angeenda tungeona picha kama alivykaribishwa wakati wanahamia ukona anacopy na kupaste picha za IG ujue hajakaribishwa bibi hahahahah uswazi oyeeee

      Delete
    4. Umenifurahisha, sasa ni mwendo wa damu kwanza

      Delete
  2. razima ampende si wakwake

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hivi lazima uandike ilihali unajua kabisa umeishia la saba!!! eti razima......senge kweli!!!!!

      Delete
    2. kula dola buku mdau yani hii miwatu kule jf ndo imejazana ati wanajiita great thinkers.. limtu linakurupuka hukoo linaandika AJARI yanaudhi hadi basi.

      Delete
    3. Nakurudishia tano yako ....yaani mijitu haijui kuandika ila kwa kurupuka ndio namba moja.....penye la wanatia ra.....naudhika mie!!!

      Delete
    4. nyiye mbwa hapo mnajidai mnajua kiswahili sana wasenge wenyewe nyoooo

      Delete
  3. Sio uongo yaani sintah inaonekana unajikomba live live

    ReplyDelete
  4. ha ha ha ha jamani muacheni dai mtoto mtamu asikwambie mtu kwa raha zako nasibu mgombwi na mtu mtoto umemtafuta toka Dar mpaka Kampala- Uganda chezea madam Zarina ni moto wa kuotea mbali mtabakia maneno tu waacheni kwa raha zao na mungu awe nanyi wakati wote

    ReplyDelete
  5. oot jaman ivi ve money na yule abby wa big brother saiv sio mashost tena nn maana naona kama wanapotezeana sana hata kazi zake anapotezea i mean abby anapotezea wakati kuna ile ktma walikua bege kwa bega

    ReplyDelete
  6. we nawe si wa kwake

    ReplyDelete
  7. duu sijaelewa sentensi ya mwisho kwani ulikua unataka kumaanisha nini? hivi mzazi anaweza fundishwa na watu wa nje jinsi ya kumpenda mwanae?

    ReplyDelete
  8. Kelele za DNA kwishaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  9. na utajiongelesha sana na mi wivu na unafki wako..hahaaa, zari is so intelligent kujiepusha na friends kama wewe. uta screen shot sana picha zao insta. ila ukaribu nao utausikia tyuuu, pyeeee

    ReplyDelete
  10. hahaaaaa sintah anajua kua hizi ni picha za kick...mana mtoto si wa domo-nd ndo mana kasema hivyo

    ReplyDelete
    Replies
    1. basi ni mtoto wa babako mfyuuuuu wabongo mnapenda sana uzushi uzushi kwani hata mamako anajua babako halisi ni yupi.
      manapenda sana kuzushia watu bendera fata pepo ndo tatizo lenu , akianza pimbi mmoja tu kuzusha baasi vilaza wote mko nyuma yake kueneza uongo.
      wakati zari amam mimba ilikuwa ni ya katunzi, sasa mtoto kazaliwa ni wa ivani blood fool sometimes mtumie akili kidogo.

      Delete
  11. Ndiyo maana domo hataki kupima dna anajua huenda siyo wa kwake. Kwa tabia ya domo angekuwa na uhakika kwa asilimia 100 hakika Angepima kufunga midomo watu lakini hamna.watu tunadanganyika Kuwa mama ndiye anayejua baba wa mtoto hii siyo kweli kama ulikuwa unachanganya wanaume hata mama siyo malaika hawezi kujua baba wa mtoto atampa baba ampendaye

    ReplyDelete
    Replies
    1. aaah hamuachi kelele na nyie sasa ndio ana uhakika kama mtoto wake ndio hapimi basi iyo dna ya kazi gani awathibishie waja inahuuu mtoto anamuhusu yeye nyie dna ya kazi gani? mnakera mjue, mi ninachomuombea amuowe tu basi mana asitufanye fans kushabikia ngono basi waowane jamani tena uwiii they love each other tushakubali

      Delete
  12. kama pimbi wewe unavyo zusha mtoto ni wa domo alafu sasa vilaza sie tumegoma kukubali hahahaaaa ni shidaaaaaaaaa katunzi ivan na mboo nyingine zilizo ogelea kwenye bwawa la Africa mashariki zote ni baba za new baby kwiiiiiiiii mfyuuuuuuuu never pregnant a hoe you will never know who the real father of the child is...if you are a man be ready to rise another man's sperm

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe ndio umejaa wivu hata dates za wao kuanza kulala wrote zinaendana na tarehe alizozaliwa Princess Tiffah, Tanzania's real sweetheart. Kumbuka kuhessbu mimba uanzis siku ya kwanza ya kutoka hedhi. So kama walikutana Nov 2014 basis pigs mahesabu hata weka labda alianza hedhi 1/11 au 2/11 au labda 31/10 au hata 28/10 jaribu mtandaoni update idea maana ndio ilivyo.

      Wivu utawamaliza, mnadhani angekuwa amelala na hao upiowataja wasingesema wamelala nae tangu wajue ana mimba?

      Acheni wivu kama wengi waliodhani hawatafika walipo. Na utajiri wanao was kazi

      Delete
    2. I rhink your the bigger hoe tho.. Achana na diamond na mwanawe eti dna, kisa watu ambao hammsaidii chochote ktk malezi ya mtoto wake mfyuuu.. Embu tambaa uko na wivu wako ndio maana hupati hata mtu wa kukupenda

      Delete
  13. Yaani umeandika ujinga sana na wewe umeingia wivu duh. Eti zisiwe za mtandao unatia aibu ulizani utafanyavstate house sebuleni kwako hilooooooo

    ReplyDelete