asas

asas

sintah

sintah

ROMAN CATHOLIC SASA KUVUNJA NDOA



wewe kama ni mdau unaonaje hili? kwangu mie naonaa ni sawa maana kama watu hawawezani kwanini muwalazimishe kuishi pamoja kisa dini? kwasababu kuna watu waliopata magonjwa ya zinaa kisa kutengwa na kanisa akiogopwa kutengwa anavumilia weee jitu halina heshima linarudi usiku wa manane kisaa oooh tutatengwa hapana aiseee,   mtu anaamua kuishi na mtu si kwa matakwa yake bali ya kuogopa dini, mie binafsi naunga mkono 100% kanisa la katoliki kwa maamuzi hayo,watu tusing'an'ganiane kama luba mtu akimchoka mwenzie wa divorce maisha mengine yaendelee,....

je weye mdau un alipi la kuongeza?

41 comments:

  1. Form zinatoka lini? Maana nimechoka na kikwapa cha mdomo cha huyu mtu

    ReplyDelete
    Replies
    1. wakati anakuoa kukutoa katika umaskini huko nyumbani kwenu hukukisikia hicho kikwapa na mdomo wa huyo mwenzi wako? shame on you kujiona uko perfect wakati labda yeye ndo anakuvumilia na mengi machafu yako including gubu na masimango..mfyuuu..wewe wasema huyu ni wanini mwenzio anajiuliza atampata lini..waachie wenzio wanaojua kuhudumia waume n not selfish biashes like you fool..msafi utakuwa wewe isitoshe hapo m k unatoa mwenzio anakuvumilia na kukustahi..ka umpendi anymore si umuache tu kwa usalama mwana wa mwenzio kuliko kujianika na dharau zako umu. mbwau kasoro mkia wewe! mxiuu

      Delete
    2. Eh yamekuwa hayo! He is a free bird mchukue umfanye utakavyo. By the way mimi ndo nimemtoa kwenye umasikini. Na kigezo cha kikwapa siyo kwamba ni kikwapa as kikwapa nimetumia Hilo neno kumaanisha his verbal, mentally and psychological, physical abuse etc. upeo wako wa kuelewa na kuchanganua mambo unaonekana ni mdogo sana, mambo mengine hayahitaji diploma ati!

      Delete
  2. LOWASA LOWASA LOWASA

    LOWASA NDO HABARI YA MUJINI

    SINTA NA WEMA NA LI- CCM LENU TUMEWACHOKENI

    WATU---PIPOOOOOOOOZ....
    PAWAAAAAAAAA

    Ndo nshasema

    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ccm imebaki kuwa chama cha wazee wa vijijini. Hakuna mtu anaejielewa akaichagua ccm tena

      Delete
    2. ebuuuuu kweeeendaaaaa zakooooooo na weweeeeeee,kwanza tumeshaanza kukuchoka na wewe,mada nyingine unaleta vitu vingine,kwani mtu kuwa kwenye chama anachokipenda ni zambi au najsi mpk unawakandia wenzio,ebu kakojoe ulale uache watu wachangie mada za kimaendeleo kama hii ya leo

      Delete
    3. Anony wa 1:11 am nimekupenda for free. Yaani watu ukiwa tofauti na wao ni dhami, why jameni? Theres life after election guys. Nna rafiki yangu hapandi hata vibajaji vyenye bendera za ukawa, khaaa! tunakokwenda siko jameni, kila mtu mwacheni na mapenzi yake, mapenzi hayalazimishwi, nyie kaeni kweni, na wengine waacheni kwao.

      Delete
    4. bora mmewaambia mi cku zote nasemaga hawa ukawa inabd tuwapme akili ushabiki wa kjinga utawaumiza sana.mtu mnarazimisha wawe kama ww mfyuuuu jtambuen

      Delete
  3. Si sawa kabsa kibiblia haifai mkishaoana ni mpaka kifo kiwatenganishe ivyo ndo biblia inasema hawa mambo meng ya biblia wanaweka kinyume kama walivyokua wanajadili ushoga wakt biblia ishakataza cjui walikua wanajadil nin

    ReplyDelete
    Replies
    1. Samahani Zoe, mi huo upuuzi siuwezi. Kuna wanandoa wanawaambukiza wenzao mpaka ukimwi, wengine unakuta kambaka binti wake wa damu. Mwingine kwa ajili ya mateso amekuwa kama kachanganyikiwa flani hivi. Dah mimi wakwangu nlipogundua anamichepuko kamwambia siku ukiona nakuvutia kondom inahusika, na ni mimi ntakuwa nakuvisha. Mitabia yake mibaya ikazidi nikaanza kujipanga mambo yangu yaliponyooka huyooo na wanangu wawili tukachapa lapa. Akatuma watu kuniomba msamaha, mara mapastor, weee nikawaambia feeling ya moyo wangu sina mpango kabisa wa kurudiana na hamuwezi kuniforce. Leo miaka mitano amani nliyonayo na utulivu siwezi kucompare na chochote. Hivyo mi naona ni maamuzi ya mtu binafsi kuvumilia upuuzi kwa ajili ya Biblia na naona kanisa la katoliki limeamua kwenda na wakati. Sio mambo ya miaka 47 wanandoa wa miaka hii wanajitambua

      Delete
    2. Mdau Zoe nimekuwekea vifungu vya biblia vinavyozungumzia talaka. Wakristo wekeni utaratibu wa kusoma biblia zenu sio mpaka jumapili kwa jumapili.

      Matthew Chapter 5
      31 It hath been said, Whosoever shall put away his wife, let him give her a writing of divorcement:
      32 But I say unto you, That whosoever shall put away his wife, saving for the cause of fornication, causeth her to commit adultery: and whosoever shall marry her that is divorced committeth adultery.

      Matthew Chapter 19
      3 ¶ The Pharisees also came unto him, tempting him, and saying unto him, Is it lawful for a man to aput away his wife for every cause?
      4 And he answered and said unto them, Have ye not read, that he which made them at the beginning made them male and female,
      5 And said, For this cause shall a man leave father and mother, and shall cleave to his wife: and they twain shall be one flesh?
      6 Wherefore they are no more twain, but one flesh. What therefore God hath joined together, let not man put asunder.
      7 They say unto him, Why did Moses then command to give a writing of divorcement, and to put her away?
      8 He saith unto them, Moses because of the hardness of your hearts suffered you to put away your wives: but from the beginning it was not so.
      9 And I say unto you, Whosoever shall put away his wife, except it be for fornication, and shall marry another, committeth adultery: and whoso marrieth her which is put away doth commit adultery.
      10 ¶ His disciples say unto him, If the case of the man be so with his wife, it is not good to marry.
      11 But he said unto them, All men cannot receive this saying, save they to whom it is given.
      12 For there are some eunuchs, which were so born from their mother’s womb: and there are some eunuchs, which were made eunuchs of men: and there be eunuchs, which have made themselves eunuchs for the kingdom of heaven’s sake. He that is able to receive it, let him receive it.

      Deuteronomy Chapter 24
      1 When a man hath taken a wife, and married her, and it come to pass that she find no favour in his eyes, because he hath found some uncleanness in her: then let him write her a bill of divorcement, and give it in her hand, and send her out of his house.
      2 And when she is departed out of his house, she may go and be another man’s wife.
      3 And if the latter husband hate her, and write her a bill of divorcement, and giveth it in her hand, and sendeth her out of his house; or if the latter husband die, which took her to be his wife;
      4 Her former husband, which sent her away, may not take her again to be his wife, after that she is defiled; for that is abomination before the Lord: and thou shalt not acause the land to sin, which the Lord thy God giveth thee for an inheritance.

      Delete
    3. Wewe uliendoka kwenye ndoa yako kwa ajili ya UZINZI wa mumeo hata biblia inakukutetea maana neno linasema WATU WALIOOANA WASIACHANE ISIPOKUWA KWA SUALA LA UZINZI TU, na hata mimi nakupongeza kwa kutosubiri magonjwa manake kuna wengine jamani mmmh huwa nabaki kujiuliza bila majibu, mtu kila siku unafumania wengine na vipigo juu lakini wapo tu na excuses zao eti kisa watoto sasa akiuleta ukimwi mkafa wote hao watoto utakuwa umewasaidiaje hapo? na mbaya zaidi wapo wengine wanavumilia ma bf wenye tabia hizo kisa u desparate wa kutaka kuolewa mmmmh, hao ndo hata sina cha kusema juu yao, Mungu awasaidie. Ila pia ushauri wangu kwa wakristo wenzangu wote tuangalie NENO linasema nini na sio dunia inaenda vipi au watu wanasema vipi ndo mana ni MUHIMU sana kulijua neno, tujitahidi kutenga muda wa kuwa tunasoma biblia kama ambayo tuna muda wa kushinda mitandaoni, manake wengi tuna angamia kwa kukosa ufahamu badala yake tunafata wanadamu na dunia inavyoenda ukiuliza nini mtu anakwambia huo ni ukristo wa zamani, jamani lini BIBLIA ilibadilika ikasema sasa ni mwaka wa kwenda kivingine. NENO LA MUNGU NI LILE LILE JANA, LEO NA HATA MILELE na tena imeandika OLE WAO WANAOONGEZA NA KUPUNGUZA. Poleni kwa gazeti

      Delete
    4. Nimekupenda bure mchangiaj hapo juu nataman ningekujua niongee na ww ili nipate ujasir nna mume na watt wawil ila huyo mume hana mda na familia hajui kupeleka watt hosptl, hajal mim nikiumwa, hana muda wa familia yy ni kaz wkdays ikifika frdy to sinday ni mpira, mabar na marafik kurud hom saa nane za usk huko, hilo tendo la ndoa sahau kwasabaibu akirud ukimshika tu anakataza anasema usimshike, ukiona jumapil kabak hom bas ni yy na sim yake, nimemchoka aisee

      Delete
    5. NDO VINAVYONZAGA
      WANABADILI MAANDIKO MWISHOOO
      WANAUME KWA WANAUME

      Delete
  4. no big no maandiko hayaruhusu bana

    ReplyDelete
  5. cha ajabu wanawake wengi watapinga hili lakini wao ndio wanaoteseka tafakari chukua hatua

    ReplyDelete
  6. mm binafsi nimefurahi sana kwa huu uamuz, ndoa za sasa co km za zamani, haswa wanawake ndio wamekuwa wakinyanyasika sana eti kisa ndoa haivunjwi, foolish! km mwanaume yy anaona mchepuko ni bora kushinda mke bac waachane kwa amani tuu, hakuna haja ya kuvumiliana huku mnaona kbsa kuwa ndani hakuna amani.

    ReplyDelete
  7. Nimependa sana Anonymous number 4 ulivyomjibu Zoe huwezi vumilia ujinga kisa maandiko ndio mwanzo wa kifo ujinga mtupu lol

    ReplyDelete
  8. Mm naona sawa tuu ili na mm niweze funga ndoa nacniliyenaye.. mwaka wa saba sasa tunaishi na watoto watatu juu. Ila twashindwa just bze of ndoa yake..

    ReplyDelete
  9. Andika habari zenye uhakika bidada acha kuchafua kanisa katoliki. Stupid fool

    ReplyDelete
  10. poa sana akizingua tupa kule

    ReplyDelete
  11. nyie nao na habari za maandiko mbona yanawaambia msitiane kabla ya ndoa lakin ndo kwanza kutiwa kila dakika.mfyuuuuu

    ReplyDelete
  12. ahaaaa Sinta unajua sikusomi aiseee si wewe ulimtukana Florah Mbasha wewe why kafunga ndoa kanisani anaenda kubvunja mahakamani!!! si wewe ulimtukana Esma wewe, sasa kuachana leo wakupigiaje debe? Jamani akili za kuambiwa changanya na zako ukiamua talaka haya ukiamua kubaki kuvumilia haya.

    ReplyDelete
  13. Sintah umeitoa wapi hii habari? weka vithibitisho vya kuonyesha uhakika wa habari hii

    ReplyDelete
    Replies
    1. angalia international news wewe sio za kwenye itv imean the real news!

      Delete
  14. ZARI NYUMBA YA KUCHANGIA INAANZA KUMWEKESHA MAFUMBO
    MAANA KAA UJUAVYO
    KAONEKANA ANATAKA VYA GHALIIII
    SASA KABAKIA JINS UTAVYOMTRIT MTU NDOOOOO
    ATAMALIZA MAANDISHI YA BIBLIA
    ATUULIZE SIE TULOISHI NA MAWIFI NA MKWE
    HUJAMBI NA UKIKUTA MTT NDO NGUZO BILA YY FAMILIA HAILI
    UAMUE KUISHI KIMYA AU KUUMIA
    NIKIUPATA UBUYU KILAMILIFU TUTAKULA WOTE

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hiviii cha good for nothing who is zarii?
      Hii topic ya zari au? Ndo shidaaa ya jealousy
      Hoes we ukute chibu kashakupitia basiii hizo
      Hasira unataka kumshushia Mdada wa watu?
      Hoe plse...!?? Tumekuchokaaaaaaa omba namba
      Ya simu kwa sintah au queendarleen umwambie
      Personal huku haisaidiii we stalker usie na quality!?
      Zariiiii anakuuumiza eeeeh?! Nenda kwa doctor kairuki
      Kuna vidonge buuuuree vya kushuka presha!? Until then
      Save ur nonsense to broken kipapa mfyuuuuu!?

      Delete
  15. May I ask who is the Pope by the way? Where does he get the power over people's lives having no knowledge on marriage himself. I am Roman Catholic but seriously sidhani kama ni sawa kufanya kila asemacho pope. Lets read our Bibles. Ila divorce pia is allowed kama partner amezini.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kunatofauti btn kuzini na uasherati.tafuta maana ya uasherati ndio utapata jibu but no where Jesus allowed kuachana jasmani but kama tupo kimwili utakubaliana na pope but if yuo wanna be sincere with God/Bible no where approved kuachana.wakati wa Musa ndi talaka iliruhusiwa but Jesus alikuja kuondoa hiyo.this is serious mada msiizungumze kimasihara jamani.....no where proven kila mkristo hakuna ndoa inayoruhusiwa kuvunjwa.........READ THE BIBLE

      Delete
  16. OUT of topic jamani msaada wenu naamini mtanisaidia mie ni mdada wa miaka 30 sijaolewa lakini nina mchumba ikimpendeza mungu tumepanga kuoana mwakani kabla yakuchukua uamuz nilikua na wanaume wa tatu ambao wote walikuja kwa wakati moja lakini nashukuru Mungu akawa ameniongoza nikawambi kilamtu namuuliza Mungu kama wewe ndie Mumewangu kila mja nilimjibu hivo alipo hitaji jibu toka kwangu nikweli niliingia kwa maombi na kwakutoa sadaka Mungu alijibu ila kwa wati ambao ulikua umeshapita mpakanilijisahau nakujikuta nimempenda mmoja kati ya hao watatu natukakubaliana kupelekana kwa wazazi mda ulipokaribia ikiwa imebaki kama wiki moja ndipo nikapata jibu la mtu atakae kuwa mume wangu kati ya hao watatu ambapo hatakwenye mawazo yangu sikumuweka hata kidogo lakini kwa vile Mungu huongea na mimi kwanjia hiyo ikabidi nitii sauti nakugeuza upepo kwa kufuata sauti ya Mungu haponikiwa na mawazo moyoni mwangu nitasema nini kwahuyu ambae alishajiachia kwangu japo nilikua sijashiriki nae kitu chochote ila alionekana kunipenda nakunisikiliza kama mkewe mtarajiwa, sku zilipo karibia maana yeye alikua nchi za nje kikazi alitaka tukutane kwanza Arusha kwa mazungumzo hafu ndo tuende kwa wazazi ,mimi pia nafanya kazi ikabidi nitumie chansi hiyo kumwambia kua sijapata ruhusa kazin kwa siku tulizo panga ndipo alipo kasirika nakumuweka mdada kwenye profile yake nakuandika mkewe mtarajiwa nawatu wakampongeza na mie ndipo nilipojipatia pointi nakumhoji akawa mkali nikasema ok lakini moyoni mwangu nikiwa nafuraha kua afadhali alivo fanya hivo lakiini cha ajabu akarudi akapata lkizo akaja TZ alipofika2 akanitafuta kwa cm nikapokea akazungumza nikamsikiliza nikamwambia kutokana namaelezo yake kuwa yeye ndo kaanzisha akaniambia alikua ashitua2 hanamtu naamechanganikiwa ameona mie simpendi kwa nini niliahirisha kukutana na yeye nikamweleza mazingira ya kazi akasema sawa akaniomba anione tue faraga tuzungumze nikakubali cozi sikuwahi kugombana nae hata siku moja nikwa nimemkaribisha kwangu akaja akaniuliza kwa nini nimeamua kumuacha skumjibu kitu ndipo alipo sema anatamani hata anichome kisu akawa anauliza kisu kiko wapi maana namtesa kimapenzi ikabidi nimwambie una uhakika kuwa nimekuacha coz maneno yake yalinitisha sana ndipo akashusha pumzi nakuniambia ananitaka tufanye nae mapenzi nikamwambia kumbuka hatujawahi kupima akaniambia yeye amepima akasema nikamwambia mimi cjapima sku nyingi akasema nakuamini nikamwambia mie mgonjwa akasema nko tayari hatakama umeathirika nikakataa nikamwambia nitakuja kwako hapa mazingira sio mazuri akakubali.lakini alipo ondoka pale hakua sawa niliona kapanic baadae jion nikamtafuta kwa cm akaniambia kwanini namfanyia hivi na mkataa anataka kujiua kwa sababu gani simtaki hapo akiwa analia kiukweli kama mwanadam wakawaida niliogopa sana.nachohitaji kutoka kwenu ni maneno gani naweza kutumia ili anielewe bila kumkasirisha nakutamani kujiua kama anavosema nimaneno yapi nimwambie maana hatukuwahi kugombana wala kukwazana lakini natafuta kituchakumwambia aridhike nimekosa jamani naomba mawazo kutoka kwenu naamin mtanisaidia

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau, huyo hajiuwi wala nini.. anatishia nyani. Zama tena kwenye maombi

      Delete
    2. Lol what a story! First of all, hatajiua huyo hizo ni mbinu tu za kukulainisha... Umesema umeonyeshwa na Mungu embu niambie ulionyeshwje... He very careful dear mara nyingi kwa maombi kama hayo shetani anajua kabisa ur impatient na anawahi kujidhihirisha kama njia ya majibu unayoyataka. Cha muhimu nikushauri tu uneanza na Mungu maliza na Mungu. Huku kila mtu atakujibu kutokana na experience yake mwenyewe ila Mungu ndio ajuae ndani ya mioyo ya binadamu but don't believe that crap of him commiting suicide ..

      Delete
    3. kama uliweza piga goti Mungu akakuonwesha aliye sahihi kwako kwanini atasasa usiombe hekima ya kuzungumza na huyo mtu?

      Delete
    4. Shetani hutumia kila mbinu kuhakikisha hupiti njia ambayo Mungu amekuandalia ili ukose au ucheleweshewe baraka zako. Au atakuwekea mtego wa kukutia unajisi ili maombi yako yawe batili. Kama yeye sio chaguo la Mungu kwa ajili yako, rudi utubu kwa kufuata akili zako halafu ukamuombee apate wake na awe na amani asitake kukufanya chochote kama fidia. Huyo mwanaume kwa sura nayomuona nayo ni laghai, kama anakuheshimu hawezi kutafuta kiki ya kumuweka mwanamke mwingine katika profile yake inaonekana yupo na mwanamke mwingine ila kwa kuwa unamuacha hajalala na wewe anajiona ataonekana zoba hivyo anajitafutia ushindi wa kisaikolojia kwako. dada kaa mbali na huyo mwanaume kabla hajawa mwiba maishani mwako, ninayekuambia hili Nilibakwa baada ya kujitunza mpaka nafika chuo na huyo mtu alitumia uongo mwingi na alikuwa na wapenzi wengine ambao baadae waliwasiliana na mimi na kusema mambo yao kibao na kwa kuwa nilikuwa na moyo mweupe bila hila nilikuwa mkweli kwao lkn lengo lao lilikuwa kupeleka maneno huko na huko baadae nikamjua mmoja ambaye watu wanadai ndio king'ang'anizi naye hana amani amefanyiwa kila ushenzi ikabidi nimuulize kwa uhakika akadhani nataka kugombea mwanaume kumbe mimi nilishashituka nikakaa kando mda.
      Kilichoniponza ni kuamini mtu, na toka tuwe na ule uhusiano tulikaa mwaka mzima hatushiriki ngono mpk alipoamua kunifanyia hicho kitendo ambacho kilinipelekea kukata tamaa na kuendelea kuwepo tu kwenye uhusiano. Mwisho wa yote yalikuwa ni matusi kwangu na familia yangu, ilinichukua muda kusamehe ili nilimwachia Mungu ajibu maana sikuwa na hila katika hayo yote.
      Sasa dada ondoa ukaribu na huyo bwana usije kutiwa unajisi.

      Delete
  17. Pole sana mdada, story yako ni nzuri ina unafika sehemu unajichanganya. Ulivyoshindwa kwenda Arusha kuzungumza nae alimweka msichana na watu wakampa hongera je wewe ulikuwa unatumia damu au huna roho ya kuumia????? bado karudi tena kwako umeisha sahau yote analazimisha mapenzi eti yeye amepima wewe una uhakika gani kama ni mzima???

    Na je ana akili kweli yuko tiyari kufa kwa ajili yako eti hata kama unaumwa mimi niko tiyari kukupenda, wanaume hawa kuwa makini pengine ana magonjwa yake anataka kukuua ana mapenzi gani kwako wewe ni mamake????? kuwa makini.

    Kama kweli wewe Mungu anakujibu ukiomba, rudi kwenye magoti omba Mungu akuepushe na utapeli wa huyo mwanaume. Au nunua kanda za Mwakasege zitakusaidia.

    ReplyDelete
  18. Ila jiangalie sana, wanaume wa siku hizi ni rahisi sana kuua ili yeye akose na huyo mwingine akose!! angalia matukio mengi yanayofanana na hayo mwisho wake ulikuwa vipi!! kama humtaki basi kaa nae mbali sana, la sivyo anaweza kukudhuru. Inawezekana yeye anakupenda ukweli, ila Mungu hakumkubali kutokana na tabia zake!

    ReplyDelete
  19. ninaanza kuamini Roma ndo atakua yule mpinga Kristo, Roma imeibadili original Bible and original religion upside down completely, Biblia imeruhusu taraka only for adultery reasons, mengine yote unadhani y Biblia iliyakataa? Coz inatufundisha kupendana,inatufundisha kwamba upendo huvumilia,upendo husamehe, upendo hauhesabu mabaya, upendo ni upatanishi, ndo maana kuna wadhamini wa ndoa,tena wadhamini ilikua inabidi awe ni mtu muadilifu wa ndoa yake, ikimaanisha awasaidie kuwaelea katika misingi ya kuelewana. Biblia ingeruhusu taraka ovyo2 ingejicontradict yenyewe on what is LOVE(if ya good in logic umeelewa). Sasa kanisa la Roma halijaanza leo kubadili vitu ili viende na matakwa ya kianadamu, Wanaigeuza Biblia na kuzuutukuza udhaifu wa mwanadamu,like dini sasa ianze kuchukuliana na udhaifu wa kibinadamu. kidogo kidogo mta update Bible mpaka version ya 2099 itakua totally ya mwanadamu..ndo maana mi natafuta original Bible ya ki ebrania coz kuchakachua vitu kwa Roma hakujaanza leo.

    ReplyDelete